Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

u`,tớ biết mọi chuyện khó khăn,nhất là chuyện tình cảm
nhưng nếu như tớ có tình cảm ,thì tớ ko thể coi mọi chuyện như ko,nhất là khi thấy Chi,tớ ko thể quên được nó......:(

Đúng roài...thứ 2 pải bàn luôn về vụ đồng phục mới đc để còn xúc tiến luôn nữa chứ...ko thể để đến hôm hội trường lớp mình lại ko có j mang đậm bản chất dân Văn

hôm nay cái đại hội lớp mình bùn cười vãi...thấy mỗi cái trò chơi là vui...đề nghị cứ tiếp tục chơi như thế cho giải trí nha!

lớp mình cái j mà chẳng hay hả chị...Hôm nay đến nhà Khánh Chi SN vui quá..ăn uống no nê luôn...Cái Minh Trang sắp đi rùi mà chưa thấy động tĩnh j nhỉ..

uh,đi học thì chán chỉ có đi chơi là vui thui haha...đề nghị anh em ta tổ chức nhiều buổi bù khú nữa đi nha!haha thui thì đã trót chơi rùi chơi nốt hk 1 đi ko lại ngồi tiếc hùi hụi hoho...chú giang hôm nay cũng đề nghị là còn trò gì thì bày ra nốt ko sau tết thì cứ gọi là trâu bò chit...
đề nghị là tớ sẽ lên list mọi người cứ thế mà góp tiền đi chơi nha!

ok...anh cứ lên list đi ...nếu đi được em nhiệt tình ủng hộ luôn...chứ học căng quá cũng có lúc điên lên mất

anh em lớp mình xem thế nào giải quyết vụ đồng phục đi nhey?xem ra cái mốt fullhouse được đấy,chỉ cần quyết định vụ màu sắc nữa là ổn thui!

heheh ! Hôm nay ngồi ở lớp văn tiết cuối ... được ngồi " nhầu nhĩ " bạn Hoàng gì đó ! .. con trai lớp Văn " nhắng" vật ! ... !
gửi lời iu thương đến đại ka Giang còi ạ !

e thấy vụ đồng phục fullhouse pải xem lại đã vì nếu mặc đi chơi thì ok nhưng nếu để đến lớp ko hề ổn..Vậy hôm tới e và Vũ Anh sẽ đi chụp những kiểu đẹp nhất rùi cho lớp mình chọn nhé...
@ Hải Linh : 'nhắng ' lắm mày ạ

bạn hải linh khen con trai lớp văn thế thì cứ xuống mà ngồi nhiều nhiều sẽ hiểu ngay độ thô bỉ của chúng nó í mà!
mà lớp mình xem chụp ảnh thế nào đi chứ,3 năm mà chẳng có cái ảnh nào cả mà xem bàn kế hoạch vụ tham quan đi!

uh chụp đi..e bảo Vanh mang máy đi rùi..có j cho chắc chắn thi e sẽ mang thêm cái máy của e...chụp nhanh còn gửi cho anh j khóa trước để lớp mình còn có trong tập san kỉ niệm trường nữa

lớp mình cái j mà chẳng hay hả chị...Hôm nay đến nhà Khánh Chi SN vui quá..ăn uống no nê luôn...Cái Minh Trang sắp đi rùi mà chưa thấy động tĩnh j nhỉ..

Ô cái Chi sinh nhật hồi nào mà mình không biết :D
Cho gửi nhờ lời chúc mừng muộn nhe:D

thế cuối cùng vấn đề đồng phục lớp mình thế nào đây?hôm vừa rùi mọi người đi xem mẫu thế nào rùi?

mọi thứ xem ra có vẻ ổn chị ạ...Cái váy đó trông rất đẹp , em nghĩ là rất hợp cho lớp Văn ...Mong mọi người xem xong thì cho ý kiến làm áo đồng phục cái để có j còn xúc tiến luôn

uh,làm nhanh còn mặc chứ sốt ruột lắm rùi...mà hôm nay chụp mỗi mấy kiểu là vẫn chưa ổn đâu,lớp mình chụp thêm nữa đi nha!

Chị yên tâm , từ bây h đến lúc Dương đi sẽ còn chụp nhiều hơn nữa,Hôm nọ chụp ảnh lớp , lúc xem trong máy Vũ ANh có đến 4 cái lận với đủ các tư thế của mọi người..nhìn hay dã man..hôm nào up lên cho mọi người cùng xem

----------

Chị yên tâm , đến lúc đi còn có nhiều thời gian để chụp ảnh....Hôm nọ xem trong máy của Vũ ANh có đến 4pic chụp tập thể lớp với những dáng đứng + khuôn mặt khác nhau , nhìn trông hay lém..Để lúc nào up lên cho mọi người cùng xem nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại thêm một hôm nữa xuống lớp văn ngồi ... ... vẫn thấy "nhắng" Dương ạ ! ( thế mới chết ! ) .. còn kế hoạch giữa hai má mì về cái bé "lên xuống " ( ko hiểu sao không nhớ nổi tên con bé này! ) ... có vẻ khó... tao chưa thấy đứa nào cá tình thế ! Thôi thì ...tao sẽ "năng" xuống lớp mày ... rùi ... 1 công đội việc , nhẩy? ...

cái bé hay lên xuống đầy cá tính đấy là ai thế hả mày..nói rõ tao nghe với , chứ đọc chẳng hiểu j cho lém

sozzy vì tao cũng không nhớ nổi tên bé ý ! già rùi hoặc là do có 1 ng khác làm tao quên hết ... ! :D

haha,bé đấy tên hà phương thích thì kí contract chuyển nhượng luôn...nhưng mà trước hết má mì a2 cứ xuống mà ngắm hàng cho kĩ đi đã hoho...còn nhiều hàng tuyển lắm!mà xem vứt con nào xuống cho mama bên này ngắm phát nhey?

Back
Bên trên