Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

óe..sao lại có tên ' Phương phèo' thế hả chị ..làm e chẳng hiểu j cả..mọi người kể lại từ đầu đi...tò mò quá đi mất

óe, lâu ko vào HAO, sao topic lớp mình dạo này đóng cửa im ỉm thế hả chị em? :D :D :D tình hình đồng phục lớp đến đâu rùi mọi ng` ^^ nhớ làm cả cho em với con Vân Trang nhé ;)
à, thông báo thêm 1 tin nữa là thứ 6 tuần này, lúc 5h chiều thì em bay :D :D :D iu cả nhà nhìu :x :x

kưng sắp bày rùi ah :(( sang đến nơi off cho P 1 phát nhá
bác Dương bao h té luôn vậy?
ôi thế là phắn hết sạch T_T

ặc,cũng bùn thật...té hết cả rùi...nghĩ bi h phải xa bọn ở lớp chắc nhớ chit mất...
con trang sắp đi tranh thủ đến nhìn mặt anh em lần cuối đi...
bác trân ở đấy thía nào rùi?tớ thì còn lâu vẫn tha hồ ăn chơi nhảy múa!

Hôm nay cuối h .. đang ngơ ngơ ở cổng trường ... thấy bạn Hoàng lớp văn ra rủ đến nhà cô Tú Oanh với hội con trai lớp văn .. hix hix .. sao em lại bị đánh đồng như thế ! :(( sau khi lắc lư đầu từ chối trong đau đớn .. đi ra ngoài cổng trường thấy bạn Thiện lớp văn :x .. tay cầm một bó hoa to vật ( kể ra thì cũng ko đến mức vật .. nhưng cũng là tp ) màu xanh sâu róm ! :)) ..
công nhận là con trai lớp văn chu đáo quá ! ,.... chắc cô cảm động đến chết ! ... nghĩ lại anh 2 .. đau đớn .. ko biết cô Lan Anh sao rồi ? hic hic ! mà lớp em có chục thằng nhé !

hờ bên này cũng ổn lém :)
giai đẹp thì có mà gái đẹp cũng nhiều
báo cho bác Dương tin zui là tớ sang đây cười luôn con pé bạn thân của bác roài :D Yến Nhi í :) bi h la` vợ yêu của tớ :))

tình hình các pác đi thế này là sướng rùi...sang bên đó ăn chơi nhảy múa...chứ ở Vn lại pải học như điên thoai...đi mà ko wen nghĩa vụ lúc về với anh em thì càng tôt...Hôm nay Trang béo đến lớp , lâu ko nhìn thấy xinh ra và béo lên nữa..hahaa...Mai có 3 ca học nên ko đi tiễn đc em Trang ...Chúc em sang bên đấy học tập tốt nhé..sáng nay gặp nhưng wen chưa chúc..
@ Hải Linh : con trai lớp VĂn là thế mày ạ...nếu ko làm thì thể nào cũng bị chị em cho ra bã...Nhưng pải công nhận là nhiều lúc chúng nó tâm lí lém
Hôm nay ktra Hóa như shit ý...tính nhầm khối lượng của anilin thế là mất toi bài 3...thầy mà thương hại thì cho một nửa số điểm bài đấy..hichic..đen quá

ôi mai kưng pay roài ah :((
nhớ kưng wa' >_<
chẳng có thời gian sắp xếp 1 phát sang Aus thăm kưng được -_-
đành hẹn hè năm sau gặp lại kưng vậy >_<
kưng đi mạnh giỏi nhá
yêu kưng nhiều :x :*

hi hi :x :x thanx mọi người nhìu lém lém ^^ hum nay đến chụp được ảnh của mọi người, em zui lém :D tiếc mỗi cái là ko có anh Dương :(( :(( :((

hì,còn đúng 15 tiếng nữa là em bay rùi.... tự dưng thấy bùn bùn :(( :(( em chúc cả nhà ở lại mạnh khỏe, zui zẻ nhá :D :D chúc mọi người làm được những điều mình muốn làm và luôn luôn cảm thấy hạnh phúc :) mặc dù em ko đi được đến tận đích con đường 3 năm cấp 3 cùng mọi người, nhưng trong 2 năm qua, em đã có rất nhiều kỉ niệm với lớp, đặc biệt là với nhà :mad:) ^^ những kỉ niệm mà em sẽ ko bao giờ quên :)

thời gian còn lại của năm lớp 12 cũng ko còn nhiều, mong rằng lớp mình lúc nào cũng vui vẻ, đoàn kết. Để cho sau này, mỗi khi nghĩ về nhưng năm cấp 3,mỗi người trong chúng ta đều có thể mỉm cười :D :D (như em đây nè) :p

em iu cả lớp mình nhìu :x :x bibi mọi người nha!!!!!!!!!!!

à quên, mà em post ảnh lớp mình lên rồi đấy, đẹp lắm :x Mọi người lên xem nhé :D từ giờ về sau lớp mình ko còn có "chuyên gia post ảnh" là em nữa, nhưng mà mọi người ko được lười post ảnh đâu đấy nhé, phải chăm post để sau này dù có đi đến đâu, ai cũng có thể xem được ảnh của lớp ^^ hihi
Sang bên kia em sẽ gửi ảnh chụp với mí con chuột túi về cho mọi người nhé :D thấy bảo bọn đấy ngu lắm :)) :)) :))

hic...em TRang sang đấy thế nào rùi hả...Em Trang yên tâm nếu e Trang ko post ảnh nữa thì chị Phương sẽ cố gắng post những hot pic của lớp lên cho mà xem..e cũng vừa post 2 pic lớp mình lên...mọi người vào xem nhé

ặc kể ra cũng tiếc thật,bé trang đến lớp mà mình ko làm được 1 pô huhu...thui thì đến nơi nhắn tin cho anh em mừng...mà xem ảnh thấy con béo dạo này xinh ra đấy!
@pit: bạn tao là đứa nào?mà yến nhi là con nào nhey?

----------

à mà sao hôm nay thứ 7 ko thấy con má mì à xuống lớp mình chơi nhey?lâu lâu ko nghe giọng nói thấy nhớ mới chit chứ!

----------

mà sao hôm nay thứ 7 ko thấy con má mì à xuống chơi nhỉ?lâu lâu ko nghe giọng nó lại thấy nhớ mới chit chứ haha!

Em Trang béo bay hôm qua rồi à? Tiếc ghê, sao không chào mình được 1 câu. :( Mong em í thành công bên xứ người. :)>-

@Dương: trời, mài lại kêu là ko nhớ Yến Nhi là đwuas nào đi -_- người yêu thằng Đạt đó, học cùng mày hồi cấp 2 đó :D vợ tao nó nhắc mày suốt -_-
Trang sang đến nới rồi ah? sao chưa thấy off j` về nhỉ? :(
chúc kưng sống vui vẻ bến đó :((

Mày pải nói rõ như thế thì Dương nó mới nhớ chứ...mà bây h chưa chắc đã nhớ vì dạo nè bạn Dương 'bận lém' cơ..Uh..Trang béo sang đến nơi roài bằng cách off về nhận xét cái pic lớp tao ...

mọi người ui, em sang đến nơi từ hum qua rui`, nhưng hum nay mới nhớ ra việc thông báo ạ :D sozi,sozi :D :D
hehe, nói chung là mọi việc đều ổn mọi người ạ :D thời tiết ở đây hơi lạnh 1 tí, nhiệt độ trung bình chỉ khoảng 18 độ C thui :D :D nhưng mà được cái có nhiều nắng lém. Y hệt như ở Đà Lạt bên mình í ^^

Hum nay em vừa qua cái trường mà em sẽ học, ko to lém nhưng mà cổ kính và đẹp, hehe :D thui, có j em sẽ thông tin thêm với mọi người nhé ;) Iu mọi người nhìu :x

À, thêm 1 điểm nữa cần phải nói là: con zai bên này cực đẹp zai. Còn các chị em gái bên này thì cực xấu gái ----> chị em lớp văn sang bên này thành hoa hậu, hoa khôi hết đấy :)) :)) :)) có ai có ý định sang với em ko ạ ;;) ;;) nhớ đăng ký để em kiếm chỗ cho, hehe :))

pó tay kưng roài
kưng sang đấy ko được đi mơi mơi đâu nhé
ko là p bên này ko yên lòng >_<
học Taylor ah?

òa...e Trang bây h thì sướng roài....chẳng bù cho chị em ở nhà khổ sở quá...
@ Pit: mày đã có vợ là yến Nhi rùi còn ko yên lòng cái nỗi j nữa hả...Sao mà tham thế

uh,con trân nói thì nhớ ra rồi,hóa ra con bạn tao lại học cùng mày à?thế thì vui nhey?cho tao gửi lời hỏi thăm nó và cảm ơn nó vẫn còn nhớ đến bạn bè cũ?bảo nó rỗi thì gửi offline buôn với tao nha!
nghe bé trang kể chuyện là mừng rùi...thời tiết thế cũng ngon nhỉ?chẳng bù cho chỗ em sắp đi lạnh chit hic...

vợ là 1 chuyện, kưng là 1 chuyện khác chứ
liên wan j đến nhau
ở VN tao cũng vợ con đàng hoàng rồi mà cũng đâu sao đâu :D
Trang chụp ảnh post lên xem phát đê :D
@Dương: uhm, bọn tao học cùng trường, đi cùng chuyến bay, nhà host cũng gàn nhau luôn :D
nhưng mà Nhi nó sắp chuyển ra ở rieng rồi, để còn cơm nước giặt giũ cho tao mày ạ :D
chăm sóc chồng chu đáo lém ;))

Back
Bên trên