Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

lớp mình dạo này chẳng thấy học hành gì suốt ngày nghỉ tiết nhey? anh em xem thế nào xúc tiến vụ thăm quan đi?
mà chưa thấy lớp nào có cái trò thông báo đóng tiền nhắng như lớp mình.

nếu ko như thế thì lấy đâu ra là lớp mình nữa hả anh...cứ như thường lệ thì hóa ra lại giống các lớp khác...Lớp mình đóng tiền là mọi người 'tự nguyện' và tùy tâm là từ'100k trở lên'..hic..hic...nghe mà xót hết ruột..Đã thế lại vụ tiền học thêm...thầy nghỉ rõ lém mà đóng vần nhiều..em Chán học Chu VĂn SƠn lém rùi ..vậy mà cô vẫn cố mà mời

uh, chẳng thấy cái lớp nào quái đản như lớp mình...toàn phát sinh đủ thứ tiền ko cần thiết...bi h học sinh đã đói ko có tiền ăn thì chớ...dã man...
mà học hành cái kiểu ông chu sơn thì có bổ béo gì đâu mà cứ nhồi nhét cho học sinh đúng là cứ cố đấm ăn xôi, xôi lại hẩm...

hehe, mọi người ui, đi tham quan nhớ chụp ảnh post về cho em xem với nhé :x :x :x

huhu..... hum nay em làm rơi mất ví xiền mọi người ạ :(( :(( đen đêk chịu được :(( :( :(( cũng may là ko có nhìu xiền trong ví lém :D chỉ tiếc là có mấy cái ảnh chụp kỷ niệm với con Ng Thảo với con Ninh để trong ví :( mất mất rồi....... tiếc.........

thế là toi rùi...Tốt nhất là đừng nên nói với chúng nó..ko thui cái Ninh lại buồn..Hôm nay tìm tài liệu để làm GDCD mà đến khổ..Tổ e nhận làm về Giáo Dục..Lên net tìm thì toàn thấy là chê nhiều hơn khen..Vì vậy hôm tới nói trước lớp chắc chắn đôi khi pải dối lòng mình..Mọi người thông cảm nhe

úi giời lớp có được đi tham quan đâu mà đòi chụp ảnh..làm mình được bữa mừng hụt, cứ tưởng được đi chơi với anh em lần cuối cho ra trò...
mà gdcd tiết nào chẳng giống tiết nào cứ bịa ra là được chắc chẳng có ai ý kiến gì đâu mà lo!

thế sáng nay chị đi hỏi ý kiến màu váy thế nào rùi hả ? kể cho bọn em nghe với...Mai làm GDCD rùi...chẳng bít mấy điểm đây

Lâu lắm ko lên gặp anh em. Hôm nay em bùng tiết Địa ra làm tổ net cho đỡ căng thẳng đầu óc Kô thì chắc điên lên vì học nhiều mất.
@ Chú Trang béo: Tình hình chú dạo này thế nào roài. Đã ổn định nhà cửa chuẩn bị đón bạn Hà béo sang ở cùng chưa. Mà anh dặn chú có gì thì cứ từ từ mà tiến, kô đi đâu mà vội mà vàng nghe chưa. Các cụ bảo "dạy con từ thưở còn thơ, dạy chồng từ thưở bơ vơ mới về". Thế nên chú phải dạy bảo thằng Hà cẩn thận nghe chưa. Nói chung là đừng để đến Tết về thăm các anh lại "đi 2 về 3" thì chít đây

hôm nay đi sn em Yến vui quá...ăn uống no nê rùi lại kéo nhau đi chụp ản..Buồn cười nhất là mấy cái pic chụp hình Thần điêu đại hiệp và tiểu long nữ của hội đồng tính đến ' đẹp'...
@ anh Giang : sozi anh...hôm qua ko đi ăn sn anh đc..Nghe chúng nó nói Nguyên Thảo có chụp 1 cái ảnh để đời đúng ko hả? Tiếc là chưa đc xem

có không lên 1 hôm thui mà thấy lớp mình hoành tráng quá haha...chú giang đúng là chí lý nghe chú khuyên cái trang mà thấy đúng quá haha!thấy con chi bảo tháng 12 em trang lại về chơi có đúng ko đấy?
lớp mình dạo này lắm sinh nhật quá làm tớ lõm cả túi hoho...nhưng mà cũng nhờ có sn 2 chú mà hôm nay được dịp bù khú với anh em.
nhờ em lan phương tí đây: sáng mai đến thông báo với anh em xem đứa nào đi được thì trưa mai học xong đi xem màu vải để làm đồng phục luôn nhớ! sốt ruột lắm rùi...mà thấy bảo chỉ 10 ngày là xong thui!

e nhận lời ngay..ơ thế sáng mai anh nghỉ hả..nhưng chắc lúc chưa pải đến chứ..có j anh Dương lại đèo em đi xem nhé..em cũng hồi hộp ko kém khi nghe bảo là chỉ có 10 ngày là xong
@ Trang béo : tháng 12 định về hả..nếu thế thì hay quá còn j nữa..về mà còn dự hội trường ...nghe hoành tráng lém

mie. chu' Giang chu' :)) :)) cai j ma di 2 ve 3 :)) 10 nam nua~ tao moi sinh con de? cai :)) bon may` cu toan` ca^m` den` chay. truoc' o^to^

o*???? ma` thang' 12 ni` em co' ve VN dau? dua nao` tho^ng tin vit' vit' the? :-/ :-? :-? 8-} duoc ve thi suong qua' :(( thui hay chi em lop Van quyen gop' ung? ho, mua em cai' ve' bay ve^` nhe' ;;) ;;) :* :* hehe

ặc,thì nghe con chi lùn nó bảo thế chứ sao nữa? chú cứ nói kháy anh em phải tiết kiệm bao nhiêu bữa ăn ở thu trang mới vừa cái vé máy bay của chú?mà tình hình dạo này vẫn ổn chứ!
vấn đề đồng phục vẫn chưa ổn vì con khâu chọn vải hôm nay đến đấy vẫn chưa chọn được vải ưng ý hic...nhưng chắc cũng nhanh thui anh em cố gắng chờ đợi nha!

có lẽ sáng chủ nhật đi xem vải đi...chứ tình hình thế này xem ra còn lâu mới có đồng phục để mặc..hic hic..pác nào đi du học thì cố mà chờ nhé....
@ Trang : thế tưởng tháng 12 về..hóa ra lại ko pải hả...đang định bảo xem con Pit có về ko đây...

lớp mình chán lắm,bảo đi tìm vải thì đứa nào cũng kêu bận, đến lúc mang vải về thì mỗi đứa 1 ý ma cũng ko thể chiều được...tớ oải lắm rùi vụ này chắc tớ đầu hàng thui!
thà mặc đồng phục như lớp tin còn hơn là ko có gì để mặc!

Đừng oải chị ơi..chị mà oải coi như công đi tìm dáng váy suốt từ hôm nọ là đi hết đấy..cố lên..có j lên chợ vải xem vậy..hôm chị về e cũng nói với nhiều đứa lớp mình roài

các chị thân yêu
bọn em sắp làm bài kiểm tra văn 2 tiết, nội dung là nguyễn khuyến
cô cho chọn
1. phân tích một bài thơ + trả lời một câu hởi nhỏ
2. giải thích, chứng minh một nhận định tổng hợp về ba bài thơ thu
Em khẩn thiết mong các chị giúp đỡ (dàn ý, tài liệu hoặc bài viết của các chị năm ngoái cũng được) vì thứ bẩy cô nhắc mà thứ ba (ngày kia) bọn em đã kiểm tra rùi.
Các chị cố giúp em nhé, không em đứt mất (mà các chị có hay vào không mà giúp em được cơ chứ). Có gì các chị cứ trả lời trên box, thứ hai em sẽ xuống lớp các chị.
Em cảm ơn!

hơ hơ :)) con Chi nói thế á :)) con này vui nhẩy ^^ thui, mọi người thông cảm, tại con bé nó nhớ em quá nên đâm ra đầu óc mụ mị, ăn nói xằng bậy í mà :)) :)) :)) :)) (cầu trời con Chi ko đọc đc cái này :D :D )

mà cái vụ đồng phục lớp í, sao bác Dương ko chơi trò bỏ phiếu biểu quyết đê :D cái vải nào đc nhìu đứa bầu nhất thì chọn ^^ chứ bi giờ bảo vừa í 100% cả lớp thì khó lém ^_^ thực ra đồng phục lớp là để kỉ niệm + vui là chính mà. Hehe, nếu có được trước khi hội trường thì sướng nhờ :D :D

nhớ may cho em nhé, em vẫn chưa tăng cân đâu, hị hị..... :)) hi vọng đến luk nó đến tay mình thì mình vẫn mặc vừa :)) :))

nói thật vụ đồng pục này oải quá..hôm nay pác Dương tuyên bố ko tham gia làm nữa rùi..nếu có thì để người khác đứng ra làm...Quả này pải xúc tiến nhanh mới đc
@ Trang Béo : đc roài..sẽ may cho , với size của xuân Lan có sợ chật với em ko hả...nếu thích thì có thể to hơn chút nữa cũng đc..ko vấn đề j..có khi em tăng cân cũng mặc thấy thoải mái...Vụ đồng phục mà kết thúc sớm , sẽ nhờ thằng béo mang sang cho em ( trong Th nó đi Úc )

@ Anh Dương: Bố cái bọn dở hơi đấy, làm thì làm cho xong, ko làm thì thôi, lằng nhằng bỏ mie.
@ Chú Trang: hehehhee. Anh tính thế chú thấy còn sai vào đâu đc cơ chứ. Ko khéo có khi sang năm bọn anh thi đại học xong còn được chú Trang gửi cho chục cái vé máy bay sang Úc ăn đầy tháng con chú cũng nên. Chú Trang nhẩy. Chết chết. Tình hình này dễ mấy năm nữa nhà chú TRang có cả đội bỏng rổ tí hon cũng nên. mà dạo này anh thấy thằng Hà béo chăm đến trg lắm. chắc sắp đi nên cố nôt chỗ dở. Ko biết còn nặng tình với em nào nữa ko. hehehhe.Chú Trang quản lí cho chặt vào nhớ. Ko khéo mất cả chì lẫn chải thì bỏ bố.

Back
Bên trên