Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

anh ơi...đc xem sách để làm bài thì 'quay' ngon là phải...nhưng thế là cũng suôn sẻ rùi..
Hôm nay đã chấm dứt những buỏi học văn nặng đầu..em cảm thấy thật sung sướng...Mong rằng hôm tới đi thi , kết quả báo về ko bị bét đội là ok , chẳng mong j hơn...
Khổ thân mấy đứa hôm nay ở lại xin bà Địa là ko pải học . Ngồi lại lớp chẳng hiểu là buôn chuyện j nữa , bị giữ ở lại tận hết tiết mới về

thế anh em nhà mình ngày hôm qua thi cử thế nào nhỉ?tình hình là update cái đề bài lên đấy cho tớ ngó tí nhey?

mấy bồ lớp văn thi học sinh giỏi thế nào ấy nhẩy tốt không năm nay em bị trù dập dek đi thi nên không biết tình hình anh chị em lớp văn thế nào ấy nhẩy b-)

thanks bạn Khoa...nói chung là làm cũng ổn....Đề vừa sức ( đối với những đứa đỉnh trong lớp)

Đoàn Lan Phương đã viết:
thanks bạn Khoa...nói chung là làm cũng ổn....Đề vừa sức ( đối với những đứa đỉnh trong lớp)
ổn đối với những đứa đỉnh trong lớp pó tay b-)

@ Dương: Mày ơi, bao h mày đi thế!
@ Phương: cố lên mày ạ! Khổ thân, thi chắc mệt lắm

anh em bận rộn thi cử ko thấy lên đây nhỉ?ai update lên đây hộ cái chương trình kỉ niệm trường mình cái nhey?

con Dương kia sao không vào web hội trường mà xem còn chương trình thế nào thì nghe con Lan phương phổ biến ấy mà con Trinh bon chen hết topic lớp địa bi h lại đến lớp văn[-(

các cú thi cử thế nào thì lên kể cho anh em nghe với nha!mà bi h phát hiện ra con giang như kiểu quí nhân rất hợp với số tao cứ hôm nào đi thi cử mà được nó hỏi thăm là y như rằng may ko chịu được...lần trước thi ielts nó nhắn tin 1 phát mà tao được 7 điểm hoho... anh em cứ thi xong rùi tao đến khao vụ này!

hehe....mãi hum nay mới mò vào HAO được,tại mạng nhà tao dạo nì fò đêk tả được í :(( :(( :((
sao topic lớp mình lại rớt xuống tr2 thế này,để tao câu phát cho lên lại tr 1 nhé bọn mày :D :D :D :D hehehe

chắc mọi người dạo nì bận thi lắm nhỉ ^^ tình hình thi cử thế nào rùi bọn mày :D :D
tao ở bên nì cũng vừa kết thúc đợt thi giữa kì,hehe, bây giờ thì đang chuẩn bị nghỉ Xmas ^^
bao giờ bọn mày thi xong, rảnh rang 1 tí thì chịu khó lên đây update tình hình lớp cho tao bít với nhá :D mà sao mãi chả thấy con nào post ảnh thế :( :(( :(( sắp tới có hội trường bọn mày nhớ chụp ảnh rồi up lên đấy nhé :D

À mà nếu đứa nào đọc được bài này thì nhắn cho con Chi hộ tao là bảo nó onl nhé,tao có cái mail mún nó đọc. Thế thoai ^^ thanx bọn mì nhìu :x :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
sori moi nguoi...may nay tu dung ko danh dc Tieng Viet...Moi nguoi thong cam nhe
Dao ne thi cu ...nen cung it len mang....Truoc tien bao cao la doi tuyen di thi Van co19 em o lop ta dc vao vong 2 thi tiep...Trong do pac HA Phuong dat 18d ....Noi chung la rat cao
@ Khoa : lop tao hom no thi Sinh on may a..Chep bai nhau lia lia..chang hieu co dung ko nua
@ Duong : the anh khao di con j nua...Ma tjong bao lai cho anh...Hoi truong dien ra vao ngay 25-26-27 chu ko pai la 24-25-26 dau nhe...Neu di thi nop 50.000VND
Doi thi xong roi em update de hi cac mon len cho anh em nha minh xem nhe
@ Trang beo : dao ne Beo hoc hanh the nao rui nhay...Con vu pic thi de xong xuoi hoi truong rui up len mot the

noi chung de thi` tui chi? co' the? giup' den the thoi con` neu nhu khac' de thi` phai tu than van dong thoi

hôm nay thi ANh làm bài như shit ý...Đề anh j mà rõ là chẳng rõ ràng j cả...chữ thì bé như là pho to thu nhỏ , đã thế lại còn bị in nhòe nữa chứ...Ko cận như e đọc đến nhức cả mắt..ko hiểu mấy đứa cận thì thế nào...........Mai thi Lí + Hóa..lo quá...chẳng bít thế nào...Cứ như đề lí năm ngoái thì lại ok

cuối cùng ác mộng thi học kì cũng đã qua....bây h đc xả hơi ..sướng quá
hôm qua làm bài Lí , tính toán chẳng bít sai đúng thế nào...mỗi đứa một pách..Đến hôm nay thi Toán...Sửu huynh trông nên cũng làm ăn đc chút ít...khá hơn những bài trước..hichic

bạn Lan Phương có vẻ khó chịu tớ thì fai
sao tớ hỏi mãi mà ko trả lời
có gì thì cứ nói thẳng ra xem

Back
Bên trên