Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

haha,chú giang được cái thỉnh thoảng vào cho vài câu giật gân vãi...mà nếu con trang có đầy tháng em bé thật thì dù lặn lội xa xôi ở đâu cũng gửi quà cho haha hay là may thêm cho 1 bộ đồng phục nhỏ để phần cho em bé tương lai nha haha

anh Dương có sáng kiến hay thật...em ko pản đối..Trang béo thấy thế nào nhảy..cho ý kiến cái để còn bít đường mà làm nếu ko về sau lại ân hân...

uh,quá chí lý ý chứ hay là con béo định sinh đôi thì cho cả 1 đôi luôn 1 trai 1 gái nha haha!có khi tớ cũng phải đặt trước kiểu đấy ý chứ haha!

hay Dương cũng chuẩn bị luôn cho mình...có j cùng lắm là chị em lớp Văn làm quả đồng bộ cho nó hoành tráng

hoho,thế tình hình năm nay anh em ta có đinh 20/11 tổ chức đi thăm các thầy cô ko nhỉ?

aaaaaaaaaaa....... bố chú Giang chứ :(( :(( chú ăn nói cái j đấy :(( Gì mà con với chả cái, ***..... bà chị dâu tao đang sắp có baby :(( tao nhìn thấy mà thấy khiếp đảm lắm roài, ọe...... T___T hay mai sau tao xin con nuôi nhỉ :)) :)) tao hãi 3 cái vụ đẻ đái lắm :)) :)) :))

Hehe, tình hình có khi bác Giang phải nể tình nghĩa huynh đệ xưa kia của 2 anh em mình, dùng uy lực của bác, uy hiếp thèng béo nhà em cái nhẩy :)) nó mà tí táy tí mẻ với con nào, bác cứ phang thẳng tay cho em :)) trông nó lông lá thế thui chứ người bèo nhèo, yếu xìu í mà :D bác Giang trị tốt :))

Chị em lớp mình ai đăng kí trên HAO thì vào đăng kí cái vé đi hội trường đi...kẻo đến hôm đấy lại ko đc vào

haha, chị dâu con trang sắp có baby rùi à?chúc mừng nha haha.quả này em trang tha hồ mà giặt tã cho cháu nhỉ?
mà hội trường mình năm nay khiếp thế lại còn phải đặt vé trước cơ á?

có khi em Trang giặt tã , cho cháu ăn lúc chị dâu bận , rùi trông cháu nữa...có khi lại gầy đi bớt mấy cân mà trước mong nó giảm cũng ko được
Lần nè hội trường pải đặt vé trước...lớp mình mới thấy có 4 mống đăng kí thoai

ơ mà thế cụ thể đăng kí ở đâu í nhỉ?chắc là hội trường mình vẫn đi được rùi...cái phương lên đây update cẩn thận xem nào!

Bảo chú Phương đăng kí giùm anh đã hoàn thành nhiệm vụ chưa nhẩy? Để anh còn biết đường chứ ko hôm hội trg đứng ngoài thì mừng fai biet. Máy ở famous lởm quá. Đánh đau cả tay.
Chú Trang béo cứ phải lo xa. Anh chẳng thấy thằng Hà Béo đèo con nào cả. Chỉ thấy làm xe ôm ko công cho con Hà Chi với Minh Trang thôi.
Ngày mai a Dương thi hả. Thi tốt nha. cố mà đỗ ko về đây các ông bà ý ăn thịt a đấy. Sắp thi học kỳ rồi.

chú giang yên tâm..em hoàn thành nghĩa vụ cho chú rùi...em chảng rõ nhưng thấy bọn trên HAO đăng kí gần hết rùi...hơn 1000 người đăng kí roài mà...em thấy đăng kí ở ngay trên trang đầu tiên chị vào 4rum trường ý mà...cái links j : hoitruong.net...thì pải..ko nhớ rõ..nhưng chẳng qua em cứ đăng kí cho chắc ăn thui...

ặc,hôm nay thi được chú giang nhắn tin hỏi thăm mừng quá đi mất!đúng là anh em tốt!ặc,mà sắp thi hk anh em có kế hoạch tác chiến gì chưa nhỉ?

em thì có roài chị a....như môn thi đầu tiên là giáo dục công dân mà lại dc xem sách xem vở nên ko lo cho lém...Còn mấy môn kia thì tùy vào từng cô mà tác chiến sau..Mong là ko có môn thì nào lại do bà GDCD trông là ổn nhất

haha,thui thì các chú cứ bình tĩnh nước đến đâu anh em ta bắc cầu mà lội đến đó.môn gdcd ác chiến thế mà được mở sách mở vở là mừng rùi!

đây là còn đc mở vở...ý em ở đây là thi hk mà môn nào đó rơi đúng vào tiết bà GDCD trông mới tởm...chẳng làm ăn j đc

hehehe. Hum nay quay công dân ngon lành cành đào quá nên thấy phấn khởi cho mùa thi học kỳ năm nay, chắc là xuôn xẻ các chú nhẩy.
Chú Trang dạo này ko thấy ho he j hết là sao. Bận sắm sửa cho gia đình mới hả. Hạnh phúc nhỉ. Cho anh gửi lời chúc mừng nhớ.

nghe các chú quay ngon lành thế là mừng rùi...năm nay mừng chẳng phải quay gì hehe,thả nào hôm qua đi đo kính mắt giảm số mới sợ chứ!nhìn kết quả cứ tưởng người ta đo sai hoho...
ngày mai anh sẽ lượn 1 tour chùa xin trời phật cho các chú thi tốt hoho!đứa nào thi tốt rùi nhớ về khao anh đấy!

Back
Bên trên