Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Mẹ ơi hôm nọ thi lý ,hóa gặp một bà còn ghê hơn cả bà năm ngoái nữa chứ,làm bài chán không tả được.Không hiểu cái phòng mình nó làm sao mà thầy sỹ suýt vào rồi lại ra một cách phũ phàng .....hic hic,cuối học kì rồi đứt phừn phựt cho xem

----------

trời ơi hôm thi lí hóa gặp phải một bà còn kinh điển hơn cả bà năm ngoái,số cái phòng mình chẳng có duyên với lí hóa hay sao ý,thầy sỹ vừa định đi vào thì lai chẳng phải trông phòng mình--->đi thẳng,hiic.... rồi đến cuối học kì đứt phừn phựt cho mà xem

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
bạn Lan Phương có vẻ khó chịu tớ thì fai
sao tớ hỏi mãi mà ko trả lời
có gì thì cứ nói thẳng ra xem
tốt nhất là bạn Trung ANh đến hỏi thẳng bạn Chi ý...chứ tớ từ hôm thi đã gặp mẹt em chi đâu mà trả lời

Phạm Thái Hà đã viết:
Mẹ ơi hôm nọ thi lý ,hóa gặp một bà còn ghê hơn cả bà năm ngoái nữa chứ,làm bài chán không tả được.Không hiểu cái phòng mình nó làm sao mà thầy sỹ suýt vào rồi lại ra một cách phũ phàng .....hic hic,cuối học kì rồi đứt phừn phựt cho xem

----------

trời ơi hôm thi lí hóa gặp phải một bà còn kinh điển hơn cả bà năm ngoái,số cái phòng mình chẳng có duyên với lí hóa hay sao ý,thầy sỹ vừa định đi vào thì lai chẳng phải trông phòng mình--->đi thẳng,hiic.... rồi đến cuối học kì đứt phừn phựt cho mà xem
Thái Hà làm j ức chế thế..phòng bên này cũng có khấm khá lém đâu...Nghe nói bên đấy thầy cô trông dữ lếm nhỉ..chẳng bù cho bọn tao...:)) :)) :)) Chưa lần nào tao quý thầy Sửu như hôm nay

e pải post 1 bài..ko topic lớp mình xuống trang 2 mất...Chỉ mấy hôm nữa là Vân Trang sẽ vào đây...lúc đấy anh em mình tha hồ buôn nhé

----------

e pải post 1 bài..ko topic lớp mình xuống trang 2 mất...Chỉ mấy hôm nữa là Vân Trang sẽ vào đây...lúc đấy anh em mình tha hồ buôn nhé:) :) :) Nó nhờ em nhắn lại với mọi người là Trang iu mọi người:x :x :x

Các bạn cho tớ gửi lời hỏi thăm đến bạn Hải Yến nhé :">

Mai thi rồi mà chả muốn học gì cả, ngán quá.Thời gian này cứ như là nghỉ tết ý.Cũng tốt, mình đang cần lấy lại tinh thần sau những chuyện vừa trải qua...Hic/:)
À, báo cho anh em 1 tin, lớp mình hum nay thua kéo co rùi:2-0. Đauquá...:-s

Bạn Hà nè hình như vào đá đểu lớp Văn thì phải .....Lớp Văn chân yếu tay mềm đấu lại làm sao được

lâu lắm ko lên thấy anh em mình tấp nập quá nhỉ?chúc anh em thi tốt hôm qua đọc danh sách treo ở sảnh thấy lớp mình hoành tráng thật,hình như chỉ rớt lại có 2 chú thui đúng ko?

Đúng roài...rớt em với cả Yến...Hôm nay đi thi về , thấy Khôi Việt bức xúc lém...Nhưng hay nhất là bạn Việt diễn tả lại một số hành động của bạn Ngọc bên CVA...xem xong mà rợn cả người

Hôm nay thừa tiền lên đây chơi
Lâu lắm rùi ko vào vèo cái đã lên tận 41 ,mày duy trì giỏi thật đấy Phương a,
Này thế đi ăn sinh nhật cô giáo có phải đóng tiền ko đấy,coi như quà mừng luôn hẩy

----------

Bạn Ngọc bên Chu hả,kinh dị,tớ ko hiểu bạn ý học múa ở đâu mà chân tay cứ mềm như bún

haha,chú ngọc đấy thì nhiều trò lố bịch rùi anh em tả cụ thể xem nào?hồi xưa học đội tuyển ko ngày nào là ko cãi nhau với nó nghĩ lại mà sợ thế tình hình đi ăn ở nhà cô thế nào?

@ Thùy : tao mà lại ....pải duy trì cái topic này chứ...nếu ko anh em lấy đây ra chỗ mà buôn...

mọi người thi hs năm nay đỉnh cao thế :D :D :D khâm fục, khâm fục :* :* :x à,thế bao giờ thì lại thi tiếp thế ^^ mọi người cố lên nhé :D :D Aja aja fighting :p

mà tuần này đang kỉ niệm 20 thế, có được ăn chơi nhảy múa nhìu ko? hay vẫn phải học như bình thường??? :D

Ui,lâu wa mới thấy kưng. Nhớ kưng wa,bây giờ dc nghỉ Xmas rồi nhỉ? Vừa mới năm ngoái mấy đứa còn đi chơi giáng sinh với nhau,đứng ở nhà thờ nghe thánh ca...
Bây giờ ở Mel đang nóng lắm hả? Haha,đáng đời 1 đứa béo ăn giáng sinh nóng.Hihi
Anyway chúc mọi người mai có 1 đêm giáng sinh đáng nhớ nha!!!

oaaaa :(( :(( :(( con Quềnh già lại còn nhắc đến cái Xmas năm ngoái nữa :(( :(( chán thế....làm tao càng bùn :(( dạo này càng gần Xmas càng thấy nhớ mọi người, nhớ cái Xmas năm ngoái cả lũ đi thác loạn lém í :( ở bên này nghỉ Xmas mà buồn như chấu cắn, đêk có việc gì làm cả.....

Mà ghét nhất là, ở bên này, Xmas ko những ko có tuyết, mà lại còn nóng chảy mỡ ra í :(( chỉ khổ những đứa béo như tao thôi :(( :(( đùa chứ....chả lẽ đêm Noel lại mặc áo ba lỗ với quần đùi đi chơi :)) :)) nhưng mà công nhận là bên này nóng thật :)) đang ko bít mặc gì cho vừa mát vừa đỡ phần bôi bác đây.....

Anyway, chắc Xmas mấy năm nữa là lại đc về chơi với mọi người rùi ^^ :* :* :* hihi, chúc mọi người có 1 đêm giáng sinh đáng nhớ nhé. Đứa nào đang có chuyện có chiện bùn thí quên hết đi, còn đứa nào đang có chiện vui thì lại càng phải phởn hơn nữa nhé :)) :)) Iu mọi người :x

chúc mọi người Noen vui vẻ...lâu lém mới thấy Trang béo vào post bài...
mai là hội trường rùi..vui quá...Cứ nghĩ tới cảnh 3 ngày đều đi ăn chơi phè phỡn..thấy vui vui

---------------------------------------------------------------------
có j em sẽ update ảnh mấy hôm hội trường lên cho mọi người xem...nhiều ảnh hay lém ..nói chung là tưng bừng

Đoàn Lan Phương đã viết:
Bạn Hà nè hình như vào đá đểu lớp Văn thì phải .....Lớp Văn chân yếu tay mềm đấu lại làm sao được
u`,đúng là thiệt thòi cho lớp văn
hôm qua mấy bạn đi chơi có vui ko?
hình như thấy mấy bạn toàn ở sân trước
ko vào trong,ko biết là sao/

Back
Bên trên