Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

ko liên quan j cả nhưng tớ thấy bạn TA hỏi toàn những câu củ chuối , nghe ko lọt tai nên trả lời lại thui

u`
tớ nói câu củ chuối đấy
nhưng ko dành nó cho bạn>:p

thoai thoai :D :D :D ko cãi nhau nữa ^^ dĩ hòa vi quý các bác ^^

hehe....mình khuyên người khác ko cãi nhau trong khi hôm nay mình cũng vừa cãi nhau to với 1 đứa xong :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) anyway, thấy mình làm đúng :D :D

À, mà sao dạo này lớp mình mọi người bận j thế? chả ai chịu vào post bài cả :(( hay là tại trời lạnh quá, mọi người lười.....huhu...... :(( :((

anh em ơi chụp ảnh từ lâu sao chưa nộp?bọn year book đang giục loạn lên kia kìa nộp trước 15/1 nha!

>:-D< gửi đến các thành viên lớp Văn :p

Bọn tớ đang thực hiện thu thập ảnh cho YEARBOOK 0306 (chắc mọi người biết rồi), sẽ có thông báo cụ thể trên trường trong một tương lai gần nhất khoảng 1,2 ngày gì đó :)). Dự kiến mỗi người sẽ có khoảng một ảnh cá nhân trong Yearbook, và mỗi lớp sẽ có ít nhất một ảnh tập thể đại diện cho cả lớp (ảnh này nên đầy đủ các thành viên :) ). Ngoài ra là các ảnh hoạt động tập thể của cả lớp (nên chọn lọc trước khi gửi, nhưng không hạn chế về số lượng, khuyến khích các ảnh thật hoạt động, những khoảnh khắc khó quên, đại loại vậy,...).

Các cá nhân có gửi trực tiếp ảnh cá nhân và tập thể về địa chỉ [email protected] . Subject đề Họ tên đầy đủ + lớp, phần content thì ghi hộ tớ số lượng ảnh cá nhân + tập thể gửi kèm.

Nếu có thể để một người gửi chung ảnh tập thể cho cả lớp trong file nén thì tiện hơn :smoking:. Nhưng cũng ko nhất thiết như vậy.

Ảnh cá nhân thì mỗi người cố gắng chọn ra một vài cái ảnh đẹp nhất, ưng ý nhất, mà sẽ trở thành đại diện của mình trong Yearbook. Vì vậy, ảnh cá nhân cứ để mọi người gửi riêng cũng được, vì dù sao BTC mong muốn Yearbook sẽ còn được mọi người mở ra xem trong nhiều năm tới >:-D<.

Hạn gửi ảnh cho đợt 1 là ngày 20/1/2006.
:smoking: gửi càng sớm càng tốt, gửi muộn biết đâu không được vị trí đẹp trong Yearbook b-):p

Trước mắt, bạn nào cung cấp hộ tớ danh sách tên + địa chỉ email của các thành viên của lớp đang ở nước ngoài :)), rồi gửi về [email protected]

>:-D< thanks

Nguyễn Minh Trang đã viết:
thoai thoai :D :D :D ko cãi nhau nữa ^^ dĩ hòa vi quý các bác ^^

hehe....mình khuyên người khác ko cãi nhau trong khi hôm nay mình cũng vừa cãi nhau to với 1 đứa xong :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) anyway, thấy mình làm đúng :D :D

À, mà sao dạo này lớp mình mọi người bận j thế? chả ai chịu vào post bài cả :(( hay là tại trời lạnh quá, mọi người lười.....huhu...... :(( :((
Heee, dạo này lớp mình còn đang vui chơi sau đợt hội trường Mt ạ, cư như là nghỉ tết ý.(đùa đấy, cũng kô rõ tại sao nữa chắc tại điểm kô được cao lắm):|
À, bà mau làm lành với thằng béo đi để còn được nhận quà của nhà nhợn và thư của bạn Hà Chi dễ thương nhé!!!:>

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
u`
tớ nói câu củ chuối đấy
nhưng ko dành nó cho bạn>:p
bạn TA ơi..tớ có nói câu đấy là giành cho tớ đây nhảy..bạn đừng lầm tưởng nhé...bạn vào topic lớp Văn post bài thf post cho nó văn vẻ 1 chút chứ chuối thế kia thì chắn lém . Cùng 1 nd như thế nhưng mà viết khác đi có lẽ bạn Chi còn trả lời..Tớ góp ý mà bạn ko nhận ra thì thui vậy
@ Trang béo : Chẳng post ảnh rùi còn j em ..ảnh hội trường ý...Còn nhiều nữa nhưng Chi lùn chưa kịp rửa nên để sau vậy
@ Trưởng : annh dạo nè mất tích ở đâu thế ...sắp đi mà chẳng thấy qua lớp chơi với mọi người mấy bữa j cả

anh Dương bao giờ đi đấy? :D đã chuẩn bị giấy tờ xong hết chưa, có j, bao h trước khi đi thì nhớ lên đây báo 1 tiếng cho anh em bít nhé :x :x

hehe, tình hình mọi người xem thế nào, scan típ cái đợt ảnh hội trường đi, em xem ké với, à mà con Chi scan ảnh ở cửa hàng nào đấy, trông chất lg ảnh lởm thế, chắc lại xài hàng cây nhà lá vườn hả :)) :)) :))

.... hị hị....mà tớ nói đùa thế thôi, bạn Hà Chi dễ thương nhớ đừng vì những lời bồng bột vừa rùi của tớ mà cắt suất quà và thiếp của tớ nhé ....hị hị.....iu Chi nhất :x :x :x à mà mày nhờ gửi thèng béo mang sang cho tao, cái ảnh 2 đứa bọn mình chụp hồi đấy năm học mà mày đem in mầu ra í :D hồi tao đi tao quên mất ko xin mày để mang theo,hì hì ^^

@Chi nhùn: thôi, tao lại làm lành với thèng béo rồi mày ạ :(( :(( :(( :(( mk, đúng là đàn bà, dễ mủi lòng.... đêk giận nó lâu đc :( mà tao nhìn cái ảnh ava của mày, tao lại nhớ đến cái câu status chuối củ của mày hôm j í: "có 1 nàng công chúa yêu ..... blah blah blah ..... " :)) :)) :)) bùn cười vãi đái :)) :))

Hehe....à mà hôm nay em vừa ra biển chơi cả nhà ạ ^^ biển bên này xanh và đẹp lắm :D mỗi tội nước rất là lạnh, lạnh đến mức làm sun 1 số bộ fận :)) :)) :)) ----> cho nên là ko tắm đc,hehe :D :D :D bù lại hôm nay chụp đc 1 đống ảnh đẹp lém ^^ bao h rảnh rỗi sẽ post lên ^^

.... đi có 1 hôm mà về đen thùi lùi....huhu.....đau xót quá :(( :(( con Q già lừa đảo tao T____T dám bảo sang Úc đứa nào cũng trắng lên :(( tao bi giờ đang đen thui đây này :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
mày nhờ bọn ta mua tất, thế còn cần mua gì nữa kô,có cần dây buộc tóc hay là mấy cái đeo trên đầu kô đấy...^_^ Để còn đi mua nào,thằng Hà đưa tiền nên kô phải lo...:)) :)) :))

oh oh.... thế hả? :D tao bảo, mày mua giúp tao cái loại tất giấy màu đen, mà là kiểu quần tất í, tại ở bên này hay mặc skirt với đi boots mà :p mua loại nào tốt tốt nhé ^^ mua cho tao 2 cái :D iu Chi :x :x :x :*

À mà mua xong,còn tiền thừa nhớ fải đem giả lại u nghe con :)) :)) tiền của u đấy, ko fải của anh Hà đẹp rai đâu :)) :)) :))

Thế hôm trc đi ăn với mẹ tao, có ngon ko? :D :D mọi ng ở VN sướng thế :(( suốt ngày đc đi ăn tiệm, tao bên này ngày ngày phải cặm cụi nuốt cơm,chán vãi tè, hik :(( :(( :((

tạm thời thì tao mới offer có thế thôi, nếu cần j thêm tao sẽ gửi offline cho mày ^^ hị hị

Chỉnh sửa lần cuối:
GỚM TRANG KÊU CA LÀ HƠI BỊ NHÌU ĐẤY,DẠO NÀY CÓ GIẢM ĐƯỢC CÂN NÀO KÔ,THẾ CÓ THÍCH CÁI GÌ NỮA THÌ NÓI ĐỂ BỌN NAY CÒN BÍT MÀ GỬI<theo dk của Hà béo:vừa gọn vừa nhẹ>

CHo tớ hỏi các bạn lớp Văn 1 chút : Lớp các bạn có 1 bạn được giải võ toàn quốc , tên là Giang đúng ko ?? Tớ muốn xin thành tích của bạn ấy và 1 cái ảnh của bạn í (trong trang phục thi đấu thì càng tốt, có huy chương thì tốt nữa ) . Tớ phụ trách phần thể thao cho Yearbook mà !

Mong các bạn sẽ giúp tớ và gửi tin nhắn cho tớ nhanh nhất . Ko thì post lên topic Ghi danh trên YB 0306 mà tớ đã lập ra ! Cám ơn các bạn nhiều ! :D

@ Thùy Dương: Gửi lời hỏi thăm vợ iu , cố gắng giúp tôi nhé mình xinh đẹp ! ;;)

u`
cảm ơn lời khuyên của bạn Lan Phương
tớ cũng biết mình chẳng là gì của bạn Chi
mà dù gì thì bạn Chi cũng ko muốn nói chuyện với tớ
nhiều lần tớ đã thử bắt chuyện với bạn ý rồi
nhưng mà ,có lẽ là ko thể
dù sao cũng xin lỗi vì vào topic của bạn

lâu lém mới vào topic lớp mình....sao dạo nè nhạt thế..tình hình là Vân Trang tuy đã kích hoạt nick nhưng chẳng hiểu tại sao lại ko vào đc
Khổ quá...tết năm ngoái đi chùa Hà với Plinh...cuối cùng đến cuối năm , em bị nhiễm sóng mạnh quá , chẳng bít làm thế nào đc..Mà hôm nay nghe nói , anh Dương bay vào ngày 29 tết thì pải...khổ thế...em mà đi thì sẽ chọn đúng sinh nhật mình mà bay..hehe

úi, anh Dương 29 tết bay à, thế thì cũng chỉ khoảng nửa tháng nữa thôi nhỉ :) nhanh thế :) tầm này chắc đang bận bịu lém ^^

mà sao con VTrang cứ thấy trục trặc vụ đăng kí thành viên thành viếc thế :( em tưởng là viết đc comment trong phần tranh ảnh thì cũng phải viết đc bài ở đây chứ nhỉ :(

Nghe chị Phương nhắc đến cái chùa Hà làm em lại thấy bùn cười quá :)) :)) :)) chả bít cầu tình duyên may mắn thế nào, nhờ 2 lần đi cái chùa đấy mà em đc 2 lần break rồi đấy :)) :)) :)) thiêng thế :)) :)) chắc là ko có duyên với các cụ ở đấy :))

hihi....mà chị Phương đang nhiễm sóng à ;;) cố lên chị ;;) việc j mà chả bít làm thế nào đc ;;) tấn công đi chứ còn j ^^ :D :D :D :D

Dạo này thấy bạn Lan Phương với bạn Thảo A có chuyện gì mà bí mật lắm.Hóa ra Phương đang bị nhiễm sóng.Kinh thật đấy;;) :x

hôm nay đen quá....sáng lên lớp Hóa hỏi đề địa thì bị 2 thằng đá cho một pát cả quả bóng rổ vào khuyur chân:(( :(( :(( ...về nhà dắt xe đi có việc thì chẳng hiểu vấp kiểu j mà xe đổ vào người:(( :(( :(( thế là chẳng đi đâu đc nữa..hihic
@ Trang béo : kết quả việc đi chùa Hà là sau 8 tháng thì break 1 lần em ạ:)) :)) :)) Đến bây h thì dường như là đang nhiễm sóng..hich:)) :)) :)) Mà có lẽ là e Trang cũng bít bạn ý đấy...có j hỏi thì ra Y!M nhé..trong nè ko tiện lém;;) ;;)
@ Chi Lùn : Chuyện bí mật giữa Thảo A và P thì ko liên quan j đến việc P nhiễm sóng đâu ...bạn Chi đừng hiểu lầm nhé...:D :D :D

;;) hihi....hảo lơ, hảo lơ :D dạo nì sắp fải nộp asignment nên em chat chit cũng ít đi :D đợt tới xong xuôi phải ngồi buôn dưa với chị Phương 3 cái vụ tình iu, tình báo nì mới đc ;;) ;;)

@Chi: cái ava của mày bóng sáng thế :)) các em nhà mình xinh tươi quá cơ :x à mà sao ko thấy mẹt mày trong ảnh, thấy có mỗi Liên với Hà thế kia??? :-O đợt trc khi tao đi cũng có chụp mấy cái ảnh HQ ở gần trg mình í, tao muốn scan ra quá, nhưng ko biết cách dùng máy scan :(( con Chi dạy tao đê :(( :(( :((

he he, hum nay cả nhà nhợn được thằng béo nhà mày khao 1 bữa, trước đấy đi chụp ảnh , vui vãi, mày đợi đi nhé, có nhìu bất ngờ lắm, nhất là bạn béo...:)) :)) :)) =D>

đc roài...lúc nào rảnh thì chị sẽ nói chuyện nè với em..Mà cho chị hỏi cái..làm Master về bussiness thì apply vào Uni nào là tốt nhảy....Đang phân vân ko bít có nên đi Uk hay Úc đây...
Hôm nay gia đình nhà lợn về sớm quá..ko ở lại ăn liên hoan với cả lớp ...lại đc bạn vũ ANh khao nữa..ăn no đến nỗi về nhà chẳng ăn thêm đc j cả ( nói thế thui chứ dạo nè hình như có vấn đề về hệ tiêu hóa , mới uống hộp sữa mà đã ngang dạ rùi...nói như trên để đứa nào ko đi thì tiếc thui...hehe , chứ mình cũng chẳng ăn đc j nhiều )

Back
Bên trên