Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

@phương:mày đã gứi cho con pit chưa?để tao còn bổ xung vài thứ

@ Thảo mèo : tao gửi cho con Pit rùi..mà tao nghe mày bảo bổ sung mấy thứ nữa mà sợ quá..đã đi nhờ rùi mà ........

mọi người oai, sao bây giờ em mún upload ảnh í, mà đăng nhập vào HAO, phần tranh ảnh thì lại ko đc nhỉ :(( :(( trong khi viết bài ở đây thì vẫn okie :D :D hê hê, quái lạ ^^

À mà sao chả ai kể j về vụ 20 năm thế :( làm em mù tịt, chả bít thế nào :D mà hình như có vụ đc ăn buffet hả? ăn free hay tốn xèng thế :D :D :D

Chị Phương đâu? :(( sao còn chưa post ảnh lớp mình hum 20 năm đê :(( em chờ mãi :((

à mà cái ava của chị Phương là bạn Sơn hả :D :D :D trông khác thế :D làm em Trang hơi bị shock, nhìn mãi mới nhận ra :)) :)) à mà ảnh nì Sơn nó chụp với gf hả chị? :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ko upload ảnh đc do HAO dạo này quá nặng thôi ! Lúc đc lúc ko. Do BTC chứ ko phải do nick mình có vấn đề đâu ( vô tình qua lớp văn 1 tí, trả lời hộ bạn Minh Trang luôn) :D

@ lớp DT Phương : Chủ nhật này lại học bt hả mày ?

sozi em Trang nhe...chị và Hà Chi chụp rất nhiều ảnh đẹp hôm 20 năm thành lập trường và sn cô nhưng do hết money nên chưa đứa nào đi rửa được , Vì thế mà chị mới đưa đc cho Chi khoảng hơn 10 cái pic của lớp để post lên nên em Trang cố đợi nhé...;) ;) ;)
Hôm kỉ niệm 20 năm thành lập trường thì vui rùi..lớp mình chỉ có khoảng hơn 10 đứa đi vì tiền vé vào đắt quá . Hôm đó đi đú tưd sáng đến tận tối khuya luôn...có nhiều màn trình diễn shock lém..nhưng đc cái là vui...bao nhieu trai tài gái sắc họp đủ mặt nên nhìn mãi mà ko chán:)) :)) :)) Còn hôm ăn liên hoan của hội cấp 3 thì lớp mình cùng mâm với lớp L1 , H1 nên kq thế nào thì em bít rùi đó...Hay nhất là phần thức ăn bên lớp mình cứ hết dần trong khi đó bên kia thì lại vẫn gần như là còn nguyên...Chị Phương đến sau nen chẳng ăn uống đc j nhiều , đã thế còn bị bạn Vũ lớp L1 đánh đổ coca vào quần chứ:(( :(( :(( .Đến muộn nhất là Ninh và Nguyên Thảo...Và theo như thông tin chị đc bít thì khi tiệc tan thì hcir còn lại 4 nhân lớp mình ở lại ăn tiếp...Xấu hổ quá:)) :)) :(( :(( :((
Còn cái avarta của chị là Sơn đấy..nhìn choáng nhỉ..Nó gửi về cho chị hơn chục cái , ban đầu nhìn chẳng nhận ra nữa...Cái nào nó cũng chụp với con gái , ảnh nào cũng bá vai bá cổ nên chẳng bít đâu là gf nữa...:)) :)) :)) Trông nó sang bên đấy , phong độ lên hẳn..
@ Hải Linh : Tao cũng ko rõ nứa...Nghe nói con gái cô pải cấp cứu trong bv nên có lẽ là tuần nè cô ko dạy đâu mày ạ...

@ Phươg :mày nhầm rồi, chủ nhật này vẫn học bt ! con gái cô vào viện thật nhưng chắc ko có gì nghiêm trọng

à mà bạn Hoàng lớp mày thế nào rùi ? :)) :))

@ Hải Linh : sao mày ko hỏi tao vế sau luôn ?...Nó bây h nghỉ ở nhà để ôn thi...Nó nghỉ lớp tao đc bình yên

Min Trang iu quí. Hôm nay bạn Béo vãi iu quí của mày đang giờ Anh chạy xồng xồng vào lớp Văn(thật ra do cô Anh ra ngoài).Mặt Hà béo vô cùng tâm trạng,đứng nghiêm trang trên bục giảng,nhìn xuống các chị(các chị đang nhìn vào bài KT Anh) rồi nói nguyên văn thế này:
"1 tuần nữa là tớ bay(mình đang định quát là nếu muốn nhà lợn đi ăn chia tay thi` cung ko cần nói ngay trên lớp thế) nên các bạn có đinh gửi quà gì cho MT thì tớ sẽ mang sang.SDT cua tớ là ...(viết cẩn thận trên bảng) Mọi người gửi quà bé thôi để mang cho dễ."

Tao buồn cười gần chết MT ạ.Mà nói thật chứ nào đă ai định nhờ vả gì Hà béo mang quà đâu vì có ai định tặng MT quà đâu...hehee.Mà MT ạ,nếu bon tao chỉ gửi cho mày cái gì quá bé như cái kẹo dừa thì đừng nghĩ là tại bọn tao mà thật ra là vì bọn tao thương thằng Béo vác quà đi nặng đấy!!!

QUỳnh ơi: đấy là thương bạn HÀ Béo và hiện tíu tiền còn ít...tấmlongf là chính...Trang nhẩy?

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) -----> ko biết nói gì nữa, chỉ biết cười thoai.

Ôi trời đất ơi, tao chưa bao giờ nghe thấy cái chuyện nào ngu độn đến thế này Quềnh ạ :)) :)) :)) ôi....tao cười nứt bụng ra mất :)) :)) :)) Hị hị :"> :D nhưng mà nói là nói thế thôi, chứ các bạn đừng ngại ngần gửi nhiều quà cho tớ. Thèng béo nó nói thế để cho kiểu mọi người đừng chen lấn, xô đẩy + oánh nhau để giành được suất gửi quà cho Trang í ^^ Trang hiểu sự hâm mộ của mọi người dành cho Trang mà :)) :)) :)) :)) hôhô :)) :)) bọn mày ơi, nhớ gửi quà nhiều + chất lượng vào nhé!!!!! :x :* :* :*

----------

@ bẹn Linh : hihi, thanx ấy, mà đúng là bạn Linh nói rất chi là thiêng í :D vừa mới nghe bạn í giải thik xong thì vào trang tranh ảnh lại upload được ngon như thường :)) Thanx ấy lần nữa :x :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chỉ còn chưa đầy 9h nữa là sang năm mới rùi....chúc mọi người trong tập thể 12 Văn luôn vui vẻ và đạt đc những j mình mong muốn trong năm mới nhé

má ơi ... mình độc mồm độc miệng thế đấy ! .... ! :D

@ phương: mày ơi ! bi h tao mới nhớ ra ... mai là 1/1 .... chẳng lẽ vẫn học hả mày ?

Vậy là chỉ còn hơn 3 tiếng nữa thôi la sang năm 2006, nhanh quá, 1 năm với bít bao biến động và buồn vui.Chúc cho tập thể lớp 12 văn chúng ta ai nấy đều mạnh khỏe, hạnh phúc, đỗ đại học 100% và duy trì được cái topic này cho đến lúc con đàn cháu đống...hehe..Iu mọi người:* :x

Vậy là sắp sang năm mới rùi..Năm 2006 ...Mong rằng sang năm mới , mọi chuyện sẽ suôn sẻ hơn :x :x trên tất cả mọi lĩnh vực..Tự dưng ngồi nhìn lại một năm đã qua mà thấy mình gặp nhiều chuyện quá : vui có mà buồn cũng có...Hi vọng sang năm mới sẽ chỉ toàn niềm vui đến với ko chỉ mình P mà cả tập thể 12V..Mong cho câu chúc của Chi Lùn sẽ luôn ứng nghiệm:)) :)) :x :x :x

Lê Hà Chi đã viết:
Vậy là chỉ còn hơn 3 tiếng nữa thôi la sang năm 2006, nhanh quá, 1 năm với bít bao biến động và buồn vui.Chúc cho tập thể lớp 12 văn chúng ta ai nấy đều mạnh khỏe, hạnh phúc, đỗ đại học 100% và duy trì được cái topic này cho đến lúc con đàn cháu đống...hehe..Iu mọi người:* :x
CHI ƠI CON ĐÀN CHÁU ĐỐNG VỚI ANH NÀO THẾ:-/
SAO TỰ NHIÊN HỎI VÔ DUYÊN QUÁ...NHƯNG VẪN CỨ MUỐN BIẾT8-}

hihi.... mí hum trước mải đi party mừng năm mới, chưa kịp vào chúc tụng j cả nhà :D :x :x chúc mọi người có 1 năm 2006 thật nhìu niềm vui, may mắn và hạnh phúc nhé ^^ chúc chị em nhà mình đỗ đại học 100% nì, với cả đứa nào muốn vượt biên thì cũng sẽ toại nguyện :x :x

Năm 2005 vừa rùi đối với tao xảy ra nhìu chuyện quá :D chuyện vui nhìu mà chuyện bùn cũng ko ít. Anyway, tao cảm thấy hài lòng vì chuyện vui nhiều hơn :p ^^

Hì, thế là chấm dứt quãng thời gian 2 năm gắn bó với tập thế lớp Văn, cảm thấy may mắn và tự hào vì đc là 1 thành viên lớp mình lắm :) Tao cũng mong là cái topic này sẽ duy trì cho đến luk tao có thêm 1 lũ lợn con nữa :)) :)) :)) :)) chỉ đang lo sợ mai sau con tao nó đọc cái topic này xong lại hỏi: "Sao hồi trẻ mẹ lắm mồm với cả hay chửi bậy thế?" thì chết :)) :)) :))

à quên, còn mấy dòng này thì dành cho con Chi nhùn, con Quềnh già và nhà :mad:) thân iu: chúc chúng mày đạt đc n~ điều mà bọn mày mong muốn, cả về chuyện học tập lẫn tình cảm ^^ Hi vọng là năm 2006 sẽ ít biến động hơn năm 2005, hì. Anyway, bọn mình sẽ luôn ở bên nhau mà, đúng ko? :x Iu nhà lợn nhiều lắm + cảm ơn bọn mày vì tất cả :)

À, với cả bé Ninh nữa, ko bít em có lên HAO bao giờ ko, nhưng mà thui, chị cứ chúc ^^ chúc bé Ninh của chị năm mới, hay ăn chóng nhớn, ko phải lo lắng và stress vì chuyện học tập nữa :) chúc mọi điều tốt đẹp n' sẽ đến với em :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
CHI ƠI CON ĐÀN CHÁU ĐỐNG VỚI ANH NÀO THẾ:-/
SAO TỰ NHIÊN HỎI VÔ DUYÊN QUÁ...NHƯNG VẪN CỨ MUỐN BIẾT8-}
anh nào mà chẳng đc nhưng trừ bạn TA lớp L1 ra là đc:)) :)) Bạn Chi ko muốn sau nè con đàn cháu đống của mình lại chưa cao quá 1.5m và lại thành bánh nướng hết đâu..Chi nhảy ?b-)

u`
tớ thế thôi có sao ko?
tớ đâu có nói gì với ấy
tớ với chi thì liên can gì đến người khác chứ
nó ko thích tớ có liên can gì đến ấy ko?

Back
Bên trên