Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

1 ngày mới
1 tháng mới
1 năm mới
1 châu lục mới
1 cuộc sống mới

:x :) :* >: -D< :D

Ai hỏi cháu cháu học trường nào đấy
Lớp 10 Văn của chúng cháu là đây
Cô và mẹ là hai cô giáo
Trường của cháu đây là Hà Nội - Ams

Lâu lắm rồi không được nghe trường ca lớp 10 Văn :x , và cũng lâu lắm rồi không được nhìn thấy đông đủ mặt mũi của lớp mình ! Nhanh thật , thế mà cũng 4 tháng rồi - tự dưng lúc post bài này , muốn được đứng giữa sân trường Ams như trước đây quá :)

:D Chào cả nhà mình - đại bản doanh 12 Văn - Ams rất sau 3 lần mất nick trên mang HAO , đã thế nhờ '' bóng tối '' Thái Hà kích hoạt lại cái nick mới , mãi đến ngày hôm nay mới post bài cho lớp mình được . Kể vắn tắt gọn gàng nhé không con Minh Trang lại bảo tao mất tăm mặt mũi chẳng thấy đâu : tính đến ngày hôm nay là tớ đã sang đây được 4 tháng 19 ngày - có lẽ cái câu tựa đề đầu tiên không được đúng cho lắm vào lúc này, nhưng tớ cũng toàn để như thế từ lúc đi :) - cuộc sống mới của tớ - tớ thấy yêu nó vì mọi thứ đều là độc lập , mình có trách nhiệm với hành động và câu nói của chính mình và cũng chính vì thế , thể hiện cái tôi cá nhân cao . Trước khi sang đây , có ai đấy đã nói là hãy thể hiện bản lĩnh dân Ams ớ Anh Quốc - tớ đang đã và sẽ làm được điều đấy - cố gắng hết mình ;) Không thể nào mang hết Ams sang đây được nhưng tất cả những gì đã tồn tại , đã xảy ra sẽ tiếp tục đi cùng tớ trong những năm tháng này - khó nói về tình yêu với lớp mình - nhưng chúng mình có điểm chung lớn nhất - đó là Ams - vậy coi như hãy để câu nói đấy dành cho tất cả thành viên lớp mình và Ams : tớ yêu Ams

Trường ca 10 Văn :D

Tớ - 1 thành viên của 10 11 12 Văn - Ams
:*

ối ối..cuối cùng Vân Trang cũng vào post bài đc roài...nhớ mày quá:(( :(( :(( Mày vào rùi thì post ảnh lên cho anh e xem với chứ...đừng có cất riêng đi ....mày kể tóm tắt chuyện học hành và những thứ khác cho mọi người nghe cái nhảy...Có khi năm sau sang rùi lên chỗ mày chơi mới đc:x :x :x :)) :)) :)) Lúc đó Trang bao tao đi chơi + ăn nhé

:D mày à , tao cũng có nghe về chuyện có thể năm sau mày sang , nhưng mày định thế nào , có kế hoạch rõ ràng chưa ? Chẹp và tất nhiên mày cần nghĩ tới chuyện ngành học của mày nữa đấy +các môn học ;) Dù sao nếu mày sang , tao nghĩ mày cũng sẽ học A-level nhưng tao không hiểu là mày đã tìm hiểu đến đâu . Xa hơn nữa vậy liệu mà sẽ ở vùng nào đấy , có gần chỗ tao không ?:x

:* Tối nay là Dương bay đấy , chẳng hiểu bọn mày đã biết hết chưa ? nó sẽ ở Brighton -hì hì nói chung là rất gân chỗ tao - tao đang ở Chichester - chỗ tao ở gần biển , mạn phía Nam nên thời tiêt đẹp , cũng chẳng lạnh lắm và tao cũng mới chỉ nhìn thấy mấy hạt tuyểt bé tí tì ti hồi Giáng Sinh 8-| chả hiểu cho đến khi nào tuyết ngập trời ? Chắc là ổn định xong , tao sẽ mò xuống chỗ cái Dương chơi :x Quả đát tròn quá , và nói chung bọn tao nhiều duyên nợ , lại gặp nhau ở Anh quốc này - không phải đứa ớ Anh , đứa ở Canada ;) ....love.......:*

í í...chị Phương định học uni bên UK à :x thik thế :D :D :D

hehe, chị hỏi em so sánh giữa uni bên UK với Australia à :)) đương nhiên là bằng cấp của Anh thì có giá hơn rùi :p bởi vì nền giáo dục của UK lâu năm và fee của nó cũng rất là chát mà :)) :)) Tuy nhiên phải lưu ý 1 tí khi chọn trường, vì uni bên Anh đa dạng và complicated hơn hệ thống uni bên Úc nhìu :D cái nì thì chị nên trao đổi với con VTrang, nó có nhìu kinh nghiệm về mí vụ UK lắm ^^

hị hị.... :D còn về phần em thì tạm thời là em hài lòng với môi trg học tập ở đây :).... ko quá competitive, em thích như thế :) Với cả cũng lạ 1 cái là từ hồi sang học bên này thì em lấy lại được sự thích thú với việc học tập. Cái được lớn nhất của em từ hồi sang Aus đấy :) Căn bản đi học= tiền túi của bố mẹ mà, cho nên thấy xót lắm. Chả bao giờ dám bùng tiết, trốn học như hồi ở nhà cả, hì :p :D :D :D.

Nói chung là chọn học ở đâu là tùy vào sở thik của chị thôi, ở đâu cũng có cái hay của nó :D Anyway, phải thật cẩn thận. Nhiều lúc em cứ nghĩ, bố mẹ bỏ tiền tỉ ra cho mình đi học, sau này về VN đi làm cho đến bao h mới kiếm bù lại đủ số tiền đấy :) cũng sợ lắm chị ạ :) nhưng thôi, đã đâm lao thì phải theo lao, phải cố mà học thôi ^^ cái giá của việc trốn thi đại học đấy :)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek: óe, tao vừa mới gửi bài thì bị bài của con VTrang nhoi lên trên đầu :)) 2 con post bài cùng 1 luk ^^ hay ho thế :))

@VTrang: mày à, tao kể ra mày ko đc chê tao sến nhé :(( nhiều hôm tao ngồi xem lại ảnh của tao với mày ở trong album lớp í, tao cứ ngồi bần thần, xong mẹt đần thúi ra :)) bùn cười lắm :)) miss U, seriously :|

..... hồi trước mới sang tao chả mấy khi thấy nhớ nhà, nhớ mọi người đâu. Tính tao ham chơi mà :p :D :D ..... nhưng mà....càng ngày càng ngấm, càng nhớ.......:| :| :| ban nãy tự dưng lại ngồi nhớ đến cái hôm mùa đông, cả nhà lợn đến nhà MHg tụ tập, xong ăn mỳ nấu với sườn của mẹ MH làm í 8-| ..... không khí quây quần ấm áp, rồi tiếng cãi nhau chí chóe, cả cái kiểu tranh ăn tập thể í nữa..... nhớ lắm...... :( ..... tự dưng khóc ầm lên như trẻ con :)) nhắng vựt :)) rồi lại tự dưng nín vì biết chả ai dỗ mình đâu ^^ cũng quen rồi....

chẹp....chả biết bao h mới được về Hà Nội vào mùa đông, được nằm phè phỡn cạnh đống thú bông của MHg, được ăn mỳ cô Vân nấu nhỉ........ xa quá rồi...... :)

hôm nay tự dưng tao hơi bị emotional & sensitive 1 tẹo. Post bài lung tung.... mọi người đừng mắng nhé :D :D :D :D

:x Minh Trang à , con béo béo của tao , lắm lúc tao cũng thấy buồn cười thật , tao và mày cùng tên Trang , mà như cái Dương nói , nhiều đặc điểm '' giống nhau ''b-) -ngày cuối cùng của năm hai đứa loi choi chụp ảnh cùng nhau - đừng giữa cái sân bóng rổ của Ams - đứa rõ đen , đứa rõ trắng - thế mà bây h tao và mày đã mỗi đứa một châu - lần đầu tiên chúng mình chụp ảnh cùng nhau cuối năm lớp 10 - 1 tấm ảnh niên kì cuối năm lớp 11 - trước lúc cả hai đứa đi - còn 1 tấm cửa năm lớp 12 - tao và mày còn nợ nhau đấy nhá ;;) - :x từ unique mày dành cho tao để đến lúc 2 đứa cùng mở ra xem lại vậy :D

:* ngồi nhớ mùa đông Hà Nội chẳng bao h là đủ cả , lúc tao đi cũng vậy , nhớ quá nhiều và yêu quá nhiều , nên có lẽ chỉ ngắn gọn : tao yêu Hà Nội là đủ - nơi đấy - nơi tao sinh ra - lớn lên - ra đi và sẽ quay trở về . Khó nói trước tương lai , cũng chẳng thể nào định vị được chính mình - tao đang đi :D

:(( mày nhắc làm tao thèm món bánh mì ba tê của cô Lan quá , vì tao và cái Liên chăm chỉ ngày nào cũng tót xuống mấy lần nên lúc nào cũng được đầy ự ba tê - chẳng hiểu bao hmới được ăn lại . Có nhiều đêm tao đang ngồi học thèm món cháo sườn , xôi ngô kinh dị ......nói chung la thèm rất nhiều :p . Mày ở bên Úc chắc kiếm đò Việt Nam cũng dễ nhỉ ? Ở chỗ tao cũng có mấy món nhưng nếu xuống Sothampton hoặc Portsmoth thì nhiều và bạt ngàn hơn . Tao đang dự định là tết này sẽ nấu phở-chẳng hiểu có thành công ko nữa ;)

: D nhanh - sắp đến tết rồi ......

thế hóa ta là anh Dương lại đi Uk chứ ko pải là canada hả...thế mà tao lại tưởng anh ý đi Canada...
@ VTrang : tao ko có ý định học Alevel mày ạ...tao định học foundation ...cho nó tiết kiệm...Tao chọn chỗ rùi ..nếu đi thì chỉ ở Bir thui...tao học về Business mà nên định apply vào Bath học . Khổ một nỗi là chỗ ấy xa anh em nhà mình quá và lại con Trân học xong Alevel thì cũng ko ở Bir nữa...hichic...
@ trang béo : e cứ giúp chị xem trường nào ở Úc mạnh về Business nhé....nếu có thay đổi thì sang Úc với Trang béo...ko thể để thua kém ông xã đc

tình hình là lớp mình nhoi sang UK đông đúc thế :x 3 đứa lận ^^ mà ở UK thì có tuyết ko hả bọn mày? có lạnh lắm ko? :(( mk, cái đất Úc này, nóng vãi tè :(( :(( :(( eo ơi.... trước luk sang tao cũng biết là sẽ sang vào đúng mùa hè í, nhưng mà ko thể tưởng tược đc là nó nóng đến mức độ này :(( :(( chết mất.... vừa xem dự báo thời tiết, ngày mai sẽ là 41 độ C :(( :(( :(( mà bên này mùa đông cũng ko có tuyết :(( chả rồ man tích j cả :(( :((

hĩ hĩ.... nhưng mà đc cái trời nóng, các chị em gái bên này ăn mặc cứ gọi là .... :D :D :D chỉ bổ em Trang béo được rửa mắt :)) :)) cái hôm trc em ra biển í.... nhìn thấy bao nhiêu ng` nude 100%, cả đàn ông lẫn đàn bà :)) nằm phơi nắng rất chi là thiên nhiên :)) :)) shock lắm :)) :)) :))

@chị Phương: về business thì bên Úc có 2 trg, Monash và University of New South Wales là mạnh :) Monash thì ở Melbourne, Uni of NSW kia thì ở Sydney :D hé hé.... chi P học Monash đi ;;) cùng trường với ku béo nhà em ;;) à mà "ông xã" là ai đấy ;;) hị hị ;;) cứ tưởng ở lớp mình có mỗi em tảo hôn thôi, hóa ra còn có chị P nữa :))

:) :D thì tao đã mô tả tình hình với chúng mày rồi còn gì : bên Anh , mạn phía Nam thời tiết đẹp , mùa đông có lạnh cũng chẳng có nhiều tuyết đâu , tầm -1 , -2 o C-ít nhất là chỗ tao như thế < vì điều kiện cuộc sống tốt , an ninh an toàn ,thời tiết đẹp , nên mức sống ở phía Nam bao h cũng đắt hơn phía Bắc - chỗ tao lại còn gần biển nữa chứ ;;) > . Chỗ tao dù trời có lạnh nhưng vẫn nắng ấm , đẹp vật vã . Có 1 điều chắc chắn , không khí chỗ tao tuyệt lắm , không bẩn , bừa bãi và quá ầm ĩ như London hay các vùng khác:x hôm nay sáng ra có mưa , nhưng h này trời đẹp lắm : nắng chan hòa, trời cao , gió lộng ;;)

:)) đúng là lúc đầu tao ko ngờ chỗ mày nóng đến thế đấy Trang à , hèn chi trông mày đen đi trông thấy - nhưng tao thích như bây h của mày :x . Vậy khi nào mới đến mùa đông của châu Úc hả mày ? ;) cũng có lẽ khi tao lên đại học , học ở 1 vùng nào đấy ,lạnh hơn thì sẽ có nhiều tuyết hơn . Tao cũng thấy mọi ngừoi bảo có thể đến tháng 2 sẽ co nhiều tuyết hon - nhưng chẳng thấy mấy hi vọng :(( cứ đợi vậy

:) Phương à , mày định học Foundation cũng được , như vậy sẽ tiết kiệm được 1 năm chi phí ăn ở , và cả tuổi trẻ nữa < lúc đấy mày tốt nghiệp lớp 12 rồi mà ;) > ,nhưng có lẽ các trường đại học , nếu là về Business thường đánh giá cao A-level hơn , vì thế mày nhớ xem kĩ requirement entry của trường nhé , tại có 1 số trường đại học ko chấp nhận kết quả của Found mà . Nhưng mà theo tao xem thi Brimingham chấp nhận đấy , yên tâm đi . Bath cũng là 1 trong những trường đỉnh cao của Business , tao ko nhớ lắm mấy cái yêu cầu của nó,mày check lại xem thế nào nhé . Vào web : www.ucas.com của dân du học Anh đấy - tháng 10 năm nay , tao apply đại học cũng qua UCAS này :D . À quên béng mất , Bath cũng gần chỗ tao mà facilities cũng tốt lắm . Còn chuyện xin học bổng nữa , mày định thế nào ? :x tất nhiên dù là khó , tao vẫn cố hết mình cho đại học - tao muốn được học bổng lần nữa :) , khó lắm nhưng tao và mày cùng cố vậy , đỡ đươc cho bố mẹ dù ít dù nhiều đấy :)

:x h này chắc Dương đến nơi rồi , chẳng hiểu mọi chuyện thế nào rồi - đợi điện thoại của mày .

Nghe em Trang nói chị thấy khổ thân Trang quá...cái nóng ở Vn ko chịu đc roài nói j đến cái nóng ở Úc:(( :(( :(( ...kiểu nè nếu sang thì chắc pải đem ko bít bao nhiêu kém chống nắng đây...:)) :)) :)) :-? :-? :-? Tất nhiên là nếu tảo hôn đc thì cũng tảo hôn luôn e ạ...nói chung là chuyện nè cũng chưa chắc chắn lém nên chị cũng ko nói nhiều...khi nào có kết quả , chị sẽ cho em là người đầu tiên du học bít mặt bạn ý..sướng nhé;;) :x ;) :))
@ vân trang : tao cũng xem qua pần yêu cầu của Bath rì mày ạ...khoai vãi...nhưng tại vì tao vẫn thích học về Business nên sẽ pải cố thui...:(( :(( :(( ..tao đang tính có khi trước mắt pải ôn thi để cho đỗ vào ĐH đã...rùi sẽ song song học thêm tiếng anh để lấy cái bằng Ilest 7.0 ( cao vãi ):(( :(( :(( còn nếu 6.5 thì cũng ok nhưng mà sẽ pải mất thêm ít nhất 1 khóa học...cái nè tao bít đc thông qua lần đi triễn làm giáo dục Uk hồi tháng 10 vừa rùi..;;) ;;) ;;) Còn nếu ko apply vào đc thì tao nghĩ là mình sẽ xuống Mans học..Vì dù sao tao cũng thích bóng đá + thích tuyết nữa mày ạ...dù j yêu cầu ở Mans nó cũng ko khoai như Uni of bath...:(( :(( :((
Uh..tầm nè anmh Dương cũng đến Uk rùi...mong rằng mình sớm sẽ đc sang đấy ..rùi có j đi đú với anh em...( mong cho bây h cho đến lúc đi sẽ ko gặp thêm sự cố j nữa )

:D thôi , dù sao mày cũng có quyết định của riềng mình , chúc mày may mắn , mà mày cũng còn nhiều thời gian để suy nghĩ kĩ mà :) Nếu mày lên Man thì đúng là trời lạnh hơn hẳn ở chỗ tao , tại đấy là mạn phía Bắc mà , tuyết dày lắm . Ở Man dân Việt cũng nhiều , cuộc sống đông đúc và cũng ồn ào hơn chỗ tao nhiều , tao thấy an ninh cũng được nhưng cũng phải cẩn thân , bạn tao đang học ở đấy mà . Về các môn học ở Foundation , đúng là tao không rành lắm , tao sẽ hỏi mấy đứa học , rồi thông tin chính xac cho mày .
Dạo này ơ nhà vẫn học mệt lắm hả mày , sắp đến tết rồi , lớp mình có làm cai gì hay co gì thay đổi không ? :x :) ;)

Mày nói với Xuân Lan hộ tao la hộp thư kia cua tao bi out rồi :(( :(( :(( , add tạm nick tao là [email protected] nhé .
Việc thứ hai , mày hỏi Liên hộ tao xem Liên còn dùng di động kô ? tại lần trước tao vẫn nhắn tin cho Liên , nhưng chẳng hiểu có nhận đựoc ko ?Thanks mày nhiều nhiều :*

----------

:x Dương à chẳng thấy mày gọi cho tao gì cả , mày vẫn giữ số điện thoại cua tao đúng ko ? <Đề phòng mày mất mà vẫn lên mạng HAO số của tao này : 07717027732 . Mua sim cua Vodaphone thì cuối tuần có buôn cũng chỉ 15p ;;) < stop the clock >

ở nhà dạo nè nhiều chuyện hay ho lém mày ạ..Bạn Khôi Việt ngày càng nhắng..Ai dè hồi lớp 10 thì có Bà Già ( Thùy Dương ) đến năm lớp 12 thì tòi ra Thị An ANh ..sau đó chằng hiểu vợ chồng nhà này làm sao lại viết đơn li dị..rùi liên tục đơn tố cáo Khôi Việt ...làm cho ku Việt nhà ta pát hoảng , tưởng gỡ rối đc hóa ra là càng rối hơn..Nói chung là lớp mình càng gần tết càng vui...có j tao sẽ up ảnh lên cho mọi người xem...thứ 2 tao mới lấy đc máy ảnh của con bạn..sau đó là chụp ảnh từng thành viên trong lớp để làm cuốn yearbook..bọn mày có ảnh đẹp thì gửi về cho tao nhé..
@ VTrang : có j mày hỏi giúp tao pần đấy nhé và tiện hỏi luôn hộ tao là mua đồ ở Mans có đắt ko..để hè nè con Pit về , tao nhờ nó vác về cho vài thứ..

:) đúng la mức sống ở Man rẻ hơn các chỗ khác , nên nếu mày có định nhờ Pit mua gi thi ;;) - chẹp , nhưng thực ra mà so với Viêt Nam của mình thì :(( tao cứ nói thế thôi , chứ Pit ở Brimingham , lại gần Notingham nên có nhiều đồ ăn của người Việt lắm , cũng giống như chỗ tao thì gần Southampton và London :D .

Hôm nay chỗ tao nắng ấm đẹp dã man , nhưng sáng ra có sương muối phủ đầy sân cỏ , nên lạnh buốt :x tao thích không khí và cảnh chỗ nỳ dù có hơi yên tĩnh thật .

Chả hiểu sao , tao gửi ảnh nhưng toàn báo lỗi < file :mad:( để tẹo nữa tao thử lại xem . Ở nhà Year-book hoành tráng lắm hả ? :x muốn chụp ảnh cùng cả lớp mình !

uh...nó gần Nothingham hơn nhưng mà xuống Mans thì chỉ mất 30' thui mày ạ..Thế thì tao sẽ lên list nhờ nó mua vậy
Ở nhà làm yearbook hoành tráng lém..Hai hôm nay tao đi xin tài trợ một mình đến pát mệt mà chưa ra đâu vào đâu cả..Bọn kia thì cứ chờ Khánh Râu quyết định sau Tết mới làm..tao sợ sau Tết lại busy nên làm trước..Mệt lém mày ạ..Nhưng may có 1 preson động viên nên...
Có j mày cứ gửi ảnh về cho tao nếu ko up đc lên HAO...thế nhé

:D tớ yêu cầu bạn Lan Phương ko có cái dạng úp úp mở mở kiểu như thế nhé b-) đã biết người ta dạng ở xa nhà , thông tin nóng hổi có khi chưa kịp update , mà lại cứ '' có 1 person bên cạnh '' thì ai mà biết được [-( :-? .....mà thành thật bao h chẳng được ưu tiên :>

:) ảnh của tao trong My picture , đã ghi rõ qua URL mà chẳng hiểu sao ko được - mày nói lại xem hộ tao nhé - dù sao thì tao cũng ko sure:x thanks

uh..đc roài..tao sẽ hỏi lại cho mày..nếu ko mày send cho tao...tao up lên cho..
Còn chuyện kia cũng chưa ra ngô ra khoai j nên tao chưa thể nói tên đc..lúc nào xong xuôi..tao sẽ kể với bọn mày sau..Mà mày nhớ hỏi hộ tao Foundation ở Mans nhé...

êu êu :D :D để tao post ảnh hộ cho ^^ con VT bao h offline để lai pass với cả tên cái hòm photobucket cho tao, tao vào rùi lấy ra post hộ cho ;;) ;;) cứ cái nào sexy là tao post tất ;;) ;;) ;;) ;;)

@nhà :mad:): Hì, hum wa thèng béo đến nơi rùi :x thik thế :x nhận được thiệp của mọi người rùi :D thik lắm í :D ảnh mọi ng chụp nói chung là rất ư lừa tình và thô bỉ :)) có j tuần sau em sẽ đem đi scan ra rui` post lên HAO, để mọi ng cùng đc xem luôn thể, hihi :x :x iu nhà lợn nhìu ^^

@VTrang :(( đề nghị cô Vân Trang ko đc miêu tả nào là "nắng ấm đẹp dã man", nào là "sương mù"..... blah blah blah nhá :(( :(( nghe cứ như ở Đà Lạt í :(( huhuhu....sướng thế :(( à mà sao bác Dương sang đến nơi rùi mà ko thấy thông báo tình hình j nhỉ :( nó đã contact với mày chưa? :(

hôm nay Ông công ông táo..lâu lâu mới uống beer..mới thấy tiểu lượng mình xuống quá...chưa đến lon thứ 3 đã hơi lơ mơ rùi..hichic..e Trang chịu khó post ảnh nhé..Chị hứa danh dự là trước 30 Tết sẽ post xong ảnh của lớp lên cho mọi người ở xa xem

:eek: Phương à , thế mà ko vào www.ucas.com như tao bảo à , business có nhiều ngành nhỏ lắm , mày phai xem định về chuyên ngành rõ ràng nào nữa chứ : Business finance , etc...Ở Man thì tao sẽ xem kĩ lại cho mày trường Manchester Metropolitan University,học Foundation thì yêu cầu cần trên 18 tuổi , đến lúc nhập học thì mãy đã đủ tuổi chưa ? Thật ra đấy là yêu cầu cho ai học Found , thường là quá tuổi học A-level nhưng nếu có chưa đủ tuổi tao thấy nhiều trường hợp cũng chẳng sao ! :) Học Found mày sẽ học sau và gần với chuyên ngành của mày hơn , nên cần xem kĩ các trường đại học mày muốn có chấp nhận kết quả học ở Found ko ? Hơn nữa khi mày apply đại học qua UCAS chỉ được 3 trường thay vi 6 trường như nhung đứa khác học A- level , nhưng cũng chẳng sao , nếu trường đại học mày học chấp nhận khóa học Found ! Mà trường ở Man chấp nhận :x . Mày xem và tìm hiểu thêm về các trường khác nữa www.bham.ac.uk < Uni of Brimingham > , www.mmu.ac.uk < Manchester Metropolitan Uni > ---. vào mà xem cho kĩ nhé , cả về tution fee . Chọn 1 trường mày còn cần để ý đến chi phí ăn ở , cuộc sống đấy nhé :)

:x tao nhẫm , nick tao đang dùng lại là [email protected] , mày nói hộ Xuân Lan cho tao nhé . Này , hỏi hộ tao xem Liên còn dùng di động ko ? tao còn nhắn tin chứ :-s < mày à , yêu mày >

:-s Dương à , sao mày lai quên ghi số di động của tao nhỉ , nếu mày mua sim thì gọi ngay cho tao biết nhé:07717027732

:* Minh Trang à , hôm nay chỗ tao lạnh dã man , cảm giác cư như có sương trong tay ý , đúng là đôi lúc lạnh quá tao cũng ngại ngồi học lắm . Ở chỗ mày khi nào mới đến mùa đông ? thế mà hồi trước tao nghĩ mùa đông ở Úc sẽ có tuyết < ngượng quá :p > . Êu sao tao upload ảnh mà chẳng được vậy ?:((

@ Vân Trang : tao cũng xem rùi mày ạ..thanks mày nhiều...tao cũng sẽ apply ở bỉ và cả Mans xem sao....mong rằng sẽ có dịp gặp lại mày ở Uk...Cái Liên cũng vẫn dùng di động mà..Thỉnh thoảng tao vẫn nháy vào mày nó..Mỗi tội tao dùng cityphone.hichic
hôm nay chụp ảnh cho bọn lớp mình vui dã man luôn....... bao nhiêu ảnh đẹp , bọn mày cố chờ để xem nhé

Back
Bên trên