Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

hê hê, anh Pit cứ yên tâm, tim em nhìu ngăn lém ;;) ngăn của anh Pit thì được khóa cẩn thẩn roài, đêk có thèng nào nhoi được vào đâu ^^ ----> nói chung là anh ko phải lo lắng j cả :D :D kẻo lại ảnh hưởng đến chuyện học tập ----> khổ em sau này. Nhờ anh Pit nhờ ;)) :)) :)) :))

hum nay em đi học buổi đầu tiên rùi mọi ng` ạ :D học về đồ họa vi tính, cũng khó ra phết. Nhưng mà em sẽ cố gắng, hihi ^^ iu mọi người nhìu :x

trời sang 1 phát đọp vào học luôn ah -_- sao ko sang sớm 1 thòi gian đi chơi bời đú đớn tí đã :D
em nhớ khóa cái ngăn của pit cẩn thận nhá, để p đỡ lo, bên này còn phải lo cho vợ con nữa mà, chẹp, em thông cảm, đào hoa quá nó khổ :))

ối ối...tao pó tay toàn tập luôn với mày Pit ạ...ở đời pải bít mình là ai chứ..chưa j đã nhận mình 'đào hoa' roài...mày đào đc bao gốc hoa rùi hả..
E Trang ở bên kia có j thì thường xuyên update thông tin về cho mọi người cùng bit nhé
Bây h update tình hình ở nhà này...Hôm qua thấy lớp mình đi học cô Minh Thái về bào là học hỏi đc nhiều điều lắm nhất là hội đồng tính..Nghe chúng nó kể mà thấy tiếc..Lần sau nhất định pải đi học mới đc..Ko hiểu hôm qua anh Dương có đi ko nhỉ?

hihi,con nhi thì yên tâm đảm bảo là nó sẽ chăm sóc mày chu đáo...hồi trước đến nhà nó thấy nó chăm thằng em nó lắm mà!kiểu này thì con pit tha hồ mà béo tốt!
@phương:có bao h đi học đâu mà bit thế nào?có gì hay chú update lên đây cho cả nhà cùng học tập với!mà kế hoạch đồng phục là phải xúc tiến luôn đi!
@trang: bao h có ảnh cho anh em xem cho đỡ nhớ nha!mà nghe con lan béo kể chú quên túi underwear ở nhà hả?khổ thân con béo thế cơ chứ (ặc thừa chữ o haha)

con Pit ko cần chăm thì nó cũng béo tôts chị a...Mà em hôm nọ cũng có đi học đâu..nghe bọn nó kể mà thấy mở rộng tầm hiểu bít của mình hơn..Chiều mai mấy h đi xem vải để may đồng phục chị nhỉ để em còn bít thời gian mà đến
@ Trang : em wen cái đấy thật hả ?...pó tay với Trang luôn..

tình hình đồng phục là phải đề cuối tuần rảnh rang mới đi xem được mà cái vụ thăm quan thế nào rùi nhỉ? sao cuối tháng 10 rùi mà chưa thấy gì?nhìn mấy lớp khác đi mà thèm quá đi mất chẳng lẽ lại nhảy sang xin đi ké thì vô duyên quá haha!

Bí quá thì cũng pải thế thật..chứ đợi vào lớp mình chẳng bít đường nào mà lần

aaaaaaaaaaaa......oan quá!!!!! oan qua' đi mất thôi :(( :(( :((
cái vụ chiến tích ko mang underwear đấy là của con Vân Trang mà :(( đâu phải của em :D người ta đây trang bị, nai nịt hơi bị kĩ càng đấy nhá ;;) ;)) hê hê..... à mà bác Dương bao giờ bay đấy nhẩy :D :D bác ở thành phố nào thế :)

@Pit: anh đào hoa á :)) :)) :)) nhớ đấy!!! chả chung thủy với em giề cả. Đã thế ông ăn chả bà ăn nem bi giờ ;;)

thế mà chị tưởng cái vụ đấy là của em Minh Trang ....Đang định chúc mừng...CHị bảo nè , có khi em cũng cần ' ông ăn chả bà ăn nem' để cho Pit bít tay mới đc
Dương ơi..chán quá..các lớp khác thấy bàn bạc việc đi tham quan sôi nổi lắm..Bọn lớp Hóa cuối tuần này đi đây này..Còn lớp Địa thì đang chuẩn bị đi Tam Đảo..chẳng bù cho lớp mình..Hay chị em lớp ta đi ké vậy nhảy..có khi thế lại hay mà lại khẳng định tình hàng xóm giữa hai lớp từ lớp 10 cũng nên..Em Trang ở AU nghe xong đừng ghen tị nhé..

con Phương kia, mày xui dại j` kưng của tao đây -_- nem với chả là thế nào, tao chỉ là chán cơm thèm... sandwich 1 tẹo thui, còn đâu thì vãn rất chung thủy với kưng :x
@Dương: ờ thì rõ, đảm đang phát khóc :(( nó chăm tao còn hơn cả mẹ tao mới ghê chứ -_-
vụ đồng phục thấy Thảo mèo lớp p bảo Yến béo xin được 1 tuần mặc 2 buổi, nhưng tình hình là áo xấu wa' ko dứa nào mún mặc mới đâu chứ :((

chẹp,các bác cứ tinh thần tung tẩy thế là ko được,phải noi gương sáng cho những người đi sau như tớ chứ haha...
kể ra mình đi rùi mà kiếm được đứa chăm sóc cho như con pit thì có phải sướng ko?haha...mà sao mãi chưa được chiêm ngưỡng đồng phục lớp nga nhỉ?lớp tớ cũng đang làm đây nhưng xem ra tình hình cũng ko khả quan lắm hic...nhưng dù sao còn được mặc chứ như 2 chú trang kia thì cũng buồn haha...
hóa ra mình thông tin sai vụ underwear thành thật xin lỗi em trang haha!

Chỉ muốn giết ngay con Min Trang thuib-) .Nó đi như thế mà gửi mỗi một cái mail từ lúc sang, thế mà hứa sẽ viết cho mình nhìu nhìu.Báo cho bà bít, cái Ninh nó buồn lắm đấy, bà chăng thèm hỏi han nó câu nào, thế ma cứ lên đây suốt.Mà mình cũng có gặp nó online lần nào đâu nhẩy...:-s

chẹp,mấy đứa ở nhà cũng cần thông cảm cho nó chứ,chắc nó mới sang cũng bận mà hihi...

Hoan hô bạn Chi đã vào Topic lớp góp chuyện..Chi cũng pải thông cảm cho Trang béo vì sang bên đấy nó pải đi học luôn nên cũng ko có nhiều thời gian online đâu...
Kể cho mọi người nghe...sáng nay chị em lớp mình cùng nhau chơi trò 'ủn đẩy' và '123' nữa..vui lém..Nhưng bên cạnh đó cũng rất bức xuac khi vừa sang ra đến trường thấy mấy em lớp Sinh đi tham quan và trưa về lại thấy bọn H1 đang lên xe đi chơi nốt...Ngày mai đến lượt lớp Địa...Vậy là số pận lớp mình ko hiểu sẽ đi đến đâu đây

hê hê..... xin lỗi Chi nhùn nhá :D tại ở bên này bài vở túi bụi mà ^^ tao chỉ thỉnh thoảng onl để gửi bài trên HAO thui, tại tao nghĩ là post ở trên này thì nhìu đứa đọc cùng 1 luk lun ^^ mày bít tao lười mà :D iu Chi nhìu. À mà hum nay tao vào 1 cái shopping centre :D tao mua quà cho nhà lợn với con Ninh rùi đấy ^^ tao nghĩ là bọn mày sẽ thik, hehe :D đợt tới 17/11 mẹ tao về, tao sẽ gửi thèng béo đưa cho bọn mày nhé ;;) đừng giận tao nữa nhá .... :D :D

ủa? mà tao gửi mail cho con Ninh rùi cơ mà, thế hóa ra nó chưa nhận được à :(( chít rùi, thui, để bi giờ tao viết lại vậy :(( mày bảo nó đừng giận tao nhé, đợt tới chị Trang sẽ gửi kẹo về cho bé Ninh iu mà :x :x

hikkkkk mọi ng` ơi làm ơn cho tớ hỏi làm cách nào để contact bạn Hoàng Thuý Quỳnh đc nhỉ??? tớ đang có việc 1 chút!!!! ai có YM hay j`j` cũng đc!!! cảm ơn mọi ng` :D

ui nghĩ chúng nó đi tham quan mà thèm nhỉ?lớp mình xem ra tình hình còn xa vời lắm lắm
@trang đớp: gửi mail cho cái ninh đi dạo này nó đang có chuyện cố gắng động viên nó,khổ thân con bé nó đang down lắm!

ko bít dạo nè cái Ninh làm sao ý...chỉ thấy hôm nay đứng nói chuyện với Hp , Dương mà mặt đầy bức xúc...
@ Trang đớp : nếu e có gửi mail cho nó thì hỏi lại địa chỉ đi..chị sợ là sau @yc của Ninh là còn thêm một chữ nào đó giống nick Phương Linh hồi xưa ý, nếu ko bít thì toàn gửi ko đến địa chỉ thui. Tốt nhất là em nên offline cho nó trước , sau đó bảo nó gửi lại mail cho em..Có như thế thì mới bít chính xác hòm thư của Ninh béo
@ Dương : nghe nói chị sắp đi hả ? thế vụ đồng phục lớp định giải quyết thế nào đây hả chị ...Em thì sẽ theo chủ trương là mua hàng sẵn rùi , nếu cả lớp đã nhất trí lấy cái váy đó làm đồng phục lớp...chứ cứ đợi như thế này thì ko bít đến lúc nào lớp mình mới có đồng phục nữa..nhất là khi thời tiết như hôm nay rất thích hợp để mặc váy...

uh,cái vụ đồng phục này mệt thật cứ mua sẵn cho đỡ phiền...cứ quyết định thế nha..nghe bảo bọn cva làm tất cả trong có 1 tuần mà,chẳng lẽ bên ta lại thua kém anh em như thế?

----------

mà hôm nay anh em lớp ta làm bài văn thế nào?post con đề lên đây cho tớ nghiên cứu với nhey?

Sáng nay đề ra như shit ý...chẳng làm đc j cả..Anh Dương muốn xem đề bài hả..em pót lên ngay đây
Lê Quý Đôn nói rằng' Thơ phát ra từ tiếng lòng' . Còn Ngô Thì Nhậm lại nhấn mạnh "hãy xúc động hồn thơ thành ngọn bút thần kì"..Bằng thơ ca trong giai đoạn kháng chiến chống Pháp , hãy nói lên tình cảm quan trọng trong thời kì đó"
Mọi người cứ xem đi nhé..chứ tớ đọc xong đề thì chẳng bít là mình viết j nữa..Theo lời Tú Oanh đây là đề dễ' đấy:(( :(( :(( :)) :)) :))

Back
Bên trên