Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

hi~ hi~ hôm nay mới mò vào cái box của lớp em P,Dạo này thế nào rồi em gái??(tranht hủ câu được 1 bài ,hà hà..))

chào bà chị HẢi Xoăn..dạo nè thế nào hả..em thì vẫn béo tốt thui
@bạn Khoa : lớp tui vẫn đang trong tình trạng soạn văn đuổi chương trình====> mệt quá , mấy đêm thức khuya soạn bài , mẹ thấy thương nên bảo là mày đưa đây mẹ chép hộ cho ( chép ở vở văn đi học thêm ra mà)để còn thời gian học cái khác...iu mẹ nhất trên đời này

mẹ cái phương cũng giống mẹ cái ninh nhỉ?thương con toàn đòi chép hộ...tao cũng chỉ ước có đứa em sát tuổi để nhờ nó chép hộ thui chứ mấy hôm nay toét hết cả mắt rùi...bình thường 10 trang đã cắt đầu cắt đuôi xuống còn 3 mà chép vẫn thấy mệt...ặc...cứ thế này thì chit!

đc như thế cũng là một phần ngồi nịnh mãi đấy có phải đùng một cái đâu hả chị
Hôm nay ngồi học Lí chán quá...ngáp lên ngáp xuống ko hiểu mấy lần..có cơn gió nhẹ thổi qua là gục luôn...

thế mà lớp tao vẫn phải ngồi nghe suotts cả giờ đấy với tinh thàn thầy muôn năm
thế bọn mày học hóa ntn?có tiết ôn lại lớp 11 ko?

Hà Chi xinh quá........:x
nhìn thấy mấy lần,chỉ tội lớp ở hơi xa,em đầu sông anh cuối sông:((

một tuần đi học mà thấy mệt mỏi quá trời...Đc cái là học toán học hóa hay phết...Đã thế cô dạy Sinh lại rất hiền nữa chứ...Hôm nay ngồi học buồn ngủ quá trời luôn...

ặc,qua được tuần đầu thấy mọi thứ cũng đỡ hơn...cũng quen được với việc đi học rùi haha...lớp mình thấy oải nhất là bác lý rùi đến bác tiếng anh...chí lý nhất là thầy toán...thay bác sửu thấy học hành ổn hẳn hihi...

tuan dau tien hoc met that..bay h thi bat dau wen voi cuong do nay rui..thich hoc nhat la mon Toan & Hoa

Đoàn Lan Phương đã viết:
tuan dau tien hoc met that..bay h thi bat dau wen voi cuong do nay rui..thich hoc nhat la mon Toan & Hoa
Có thêm chút hứng thú nữa biết đâu lớp văn lại có thêm vài cô bé thi khối A nữa đấy.

ôi ôi....tuần học đầu tiên sao mà dài thế :(( :(( :(( :(( hehe, mai là sn bẹn Hà Chi xinh đẹp của chúng ta đấy mọi người ạ (thực ra là 22/9 cơ nhưng con tham lam ấy nó đòi tổ chức ngay ngày mai để sơm có quà, hê hê :)) ) Anyway, chúc mừng sinh nhật Chi iu cái nào!!!!!!!!!! :x :x :x

1 tuần học thấy nhạt như nước ốc ý..ai đời đi học thêm Văn mà cứ ngáp lên ngáp xuống ko...cuối cũng chẳng đc cái j trong đầu

đi học chán chit,lúc nào cũng ngồi nhìn đồng hồ đếm cho từng phút trôi đi để được về...học hành kiểu lớp mình chỉ thấy mỏi tay vì chép chứ chả thấy hoạt động đầu óc chỗ nào cả!

học Văn e chỉ thấy mình ngày càng chép tốc độ có vẻ nhỉnh hơn nhưnng kiến thức lại chẳng đc vào đầu là mấy..Học kiểu này chỉ làm mình càng ko thích học Văn nữa

Mình rất ghét môn văn :((
Càng ngày càng ghét
Nên vào đây giải tỏa tý
Mong mọi người đừng để bụng :D

@ Linh: Điên ko em. Làm j mà vào đây xí xớn chào hỏi nhau thế. Hôm nay đc nghỉ học nên phởn à? ặc ặc.
Hum nay anh Dương ko đi. Sướng thế. Mất toi cả một buổi chiều. Chán ốm.

po' tay voi ca'i Linh ru`i (hi, ca^u ba`i ti')
moi ng hoc ha`nh the ne`o?????
Nghe bao chan lam ha????

úi giời con linh cũng đú lên đây rùi à?phải kéo bọn lớp mình lên đây mà buôn đi...
@trinh:lớp tao vui lắm!ví dụ giờ văn học toán,giờ toán học lý...còn dạng tiết kĩ với sinh thì tao với con giang ngồi tập viết tay trái hoho...chán chuyện!

Back
Bên trên