Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

anh Tâm ơi..chạy đc ra đến Bờ Hồ thì cũng chẳng còn sức nữa..em chịu thua luôn...
mà anh cho em hỏi chị ở trong avarta của anh là ai thế..xinh wa'

:-$ Bí mật em ạ :D

Cuối cùng thì chúng ta đều xem pháo hoa qua TV cả :)) :)) :))

Ặc, 2/9 chẳng đi đâu cả. Ở nhà cả ngày chán gần chết. Tự nhiên đc nghỉ học một hôm chẳng biêt làm j. Cả ngày cứ quanh quẩn đi ra đi vào. Đúng là ngớ ngẩn. Hôm nay tập trung chẳng có j hay cả, chỉ khổ thân anh Dương thôi.
@ Anh Dương: Hôm nay bà Tú Oanh bảo bắt anh phải chuyển trường, nếu ko sẽ ko cho làm hồ sơ du học đâu. Bà ý bảo là ko liên lạc được vơi anh. Anh xem thế nào chứ tình hình có vẻ ban căng đấy anh ạ. Dạo này em cũng chẳng liên lạc được với anh. Đt anh vứt đâu rồi

hic...thế là 2 đứa bạn thân đều đi du học , chẳng còn bít lượn với ai nữa :(( :((
Sáng nay lúc đi về thấy Miss Oanh nói chuyện với mấy đứa trong hội đồng tính rằng trong hè chưa đi tham quan đc thì trong năm nhất định pải đi 1 buổi..chẳng hiểu có đúng ko nữa...anh e mình lại làm quả hi vọng vậy :)) :)) :))

TAo ko dám hi vọng gì ở cô mình nữa về chuyện đi tham quan.Chỉ mong sao năm nay cả cô và trò dạy tốt học tốt thôi.
Nghỉ mấy ngày nhớ bọn mày quá,nhất là mày ý Phương ạ :x (mày dừng có tin) :*

Các bạn lớp Văn lại rủ nhau đi chung với các bạn lớp Toán ấy :D
Hồi xưa cũng nhờ thế mà lớp anh đã có vài trang thiên tình sử được mở ra :biggrin:

Minh Thùy đã viết:
Nghỉ mấy ngày nhớ bọn mày quá,nhất là mày ý Phương ạ :x (mày dừng có tin) :*
mày cứ nhận đi cho nó tiến bộ...ko pải giấu :)) :)) :))
@ anh Tâm : Lớp em lại khác với khóa anh rùi , lớp e chỉ muốn đi chơi 1 mình thui chứ ko có thành viên lớp khác cùng tham gia , nhất là bên tự nhiên
Hôm nay hay mỗi pần lúc thầy hiệu trưởng đánh trống khai giảng thì đoạn băng thầy thu nói về năm học mới bỗng vang lên làm cả trường vỗ tay ầm ầm :)) :))

KHai giang cuối cùng của đời học sinh đó.NẾu có may mắn được học tiếp lớp 13 thì chưa chắc bọn mình đã được thế đâu.Bây giờ đã là đàn anh đàn chị trong trường rùi,vừa buồn vừa sướng

tao chỉ thấy khai giảng năm nay buồn quá trời luôn . Thứ nhất là bảo mấy đứa gọi các bạn ra chụp ảnh chung để làm kỉ niệm..vậy mà công cốc hết , nhìn bọn lớp khác chụp mà thèm quá....Lớp mình đúng là chán thật
thứ 2 là năm nay hội bạn thân của tao đi du học hết nên sau khi kết thúc lễ khai giảng tao chẳng bít đi đâu cả..hic hic
Ấn tượng nhất có lẽ là lời thơ vang lên khi thầy Điện đánh trống trường

Như thế nào cơ?
Em kể lại chi tiết, sống động cho anh nghe với :D
Hình như là bùn cười lắm hỉ :p

Tập quân sự năm nay như shit ý...trời nóng nức , ngồi trong phòng tập===> càng nóng hơn..Tao ngồi mà ê hết cả người và ngáo liên tục.. :)) :)) :))

lâu lắm ko vào đây...tình hình anh em thía nào rùi?nhớ anh em quá!hôm nay về nhà mới bit chú giang với 2 con thảo đến tìm...cảm ơn các chú đã quan tâm đến anh nhưng ko cần lo lắng cho anh đâu!tối qua anh cũng nhận được tin của chú giang rùi...
có gì tuần sau gặp lại anh em ta đi bù khú nha!

ôi ôi.....hôm nay mới đi lò dò đi tập quân sự buổi đầu tiên :D buồn ngủ vãi chấy ạ :)) suốt cả buổi em cứ ngáp liên tục như sái nghiện ý, hê hê :D :D

mà sao mãi ko thấy bác Dương đến lớp thế :( bác đến đi cho vui, bác :) cần j phải căng thẳng thía :( ah mà hum trước bác đã đi cắt tóc chưa :D tình hình thế nào ;;)

à mà quên mất, tao đề nghị lớp mình bao giờ tập trung đông đủ cái nhẩy, cho em chụp 1 sêri ảnh "lớp Văn và mũ cối cái" :)) :)) có j upload lên HAO lun, gọi là tí ti kỉ niệm cho lần cuối cùng được tập quân sự ở trường cấp 3, hehe ^^

Oạch, con Béo nhanh quá. Vừa vào hàng net đã gặp ngay hai anh chị béo ngồi với nhau. Pó tay toàn tập. Con Quỳnh bảo trông hai đứa mày như đi quảng cáo Bánh Trung thu Kinh Đô ý Trang béo ạ. hehehhe. ( ko phải tao dau nha)
@ Anh Dương: Hôm qua em thấy má anh bảo ngày mai anh đến trg. Đến đi cho vui chứ ở nhà chán lắm. Tập quân sự cũng chẳng có j mà. Bà Tú OAnh cũng có thò mặt đến bao h đâu. Cứ đến đi, sợ j.

aaaaaaaaaaa, con Quỳnh mất dạy >.< mai đến tao giật tung bộ tóc giả của nó ra cho mà xem :)) già mà còn nhoi, cái con này....chẹp chẹp. Nhưng thoai, bánh trung thu cũng được :D :D bánh nướng bánh dẻo trông cũng đẹp chán :D ít ra là nó ko dúm, hahaha :)) :)) :))

@anh Tâm: chị trong ava của anh là chị Bĩch Ngọc đúng ko ạ? :D :D

anh em nhà mình lên sớm thế nhỉ...Nhìn trang béo và Hà béo đi với nhau đúng là một cạ...nhìn như mấy bắp ngô ý
Hôm nay tập quân sự , mệt vãi , đã thế còn pải ngồi chỗ nắng :(( :(( :(( ( ông ý bảo là ngồi thế thì mới bít bộ đội khổ như thế nào..Chỉ khổ cho con Thảo A bị ông tóm mất quyển sách đang đọc..lúc ra xin còn bị giảng giải một bài là chúng tôi soạn giáo án vất vả , cố gắng cho các e hiểu , vậy mà các e chẳng giữ trật tự j cả :)) :))

Hôm nay nóng nực nhưng mà tao thấy vui lắm mèng ạ :)) .Chưa bao giờ tao muốn được "tâp quân sự " mãi mãi như hôm nay :)) :)) :)) :)) :* ,giá như bất cứ lúc nào mình cũng được vui vẻ thế này mày nhỉ 0:) .Nhưng mà 1 tuần tập trôi qua nhanh lắm :-s :-s :-s
Không biết mai có trò gì hay ho không? ;)

Back
Bên trên