Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Đoàn Lan Phương đã viết:
@ Khoa : ko hiểu bạn Khoa to nói to tiếng thế cho oai hay là đến lúc gặp Giang lại chỉ cười cừơi mà chẳng chịu bật lại :)) :)) :))
@ bạn j ở tổng hợp : thứ nhất yêu cầu bạn đánh có dấu để mọi người dễ đọc :)) :)) thứ 2 là bạn pải nói rõ là sẽ hậu tạ như thế nào thì chị em lớp Văn xem xét liệu có giúp hay ko chứ nói mông lung quá làm sao mà quyết định được :)) :)) :))
@ Dương : hôm nay chị nghỉ học ===> làm em cụt hứng ý tưởng làm đồng phục lớp đang định nói với chị :(( :(( :((
Sợ gì toàn nhường nó chứ không thì lại đánh nhau mà đánh nhau thì chưa chắc mình thắng mà có thắng thì cũng thương tật đầy mình làm sao mà đú với cái đứa được giải võ thế giới được chỉ tổ thiệt thân ;)

Số em hôm nay đúng là đen mọi ngừơi ạ. Buổi tối đi lễ chùa với mẹ , trên đường đi bị ngay con xe ô tô đâm thẳng vào đuôi xe..làm cả 3 mẹ con cùng ngã...Đã thế nó còn chạy trốn may mà đc mọi ngừoi xung quanh giúp đỡ bắt đc nó nhưng mà giũ lai xe ô tô nhưng mà ngừoi chạy trốn..Làm e điên quá..May mà 3 mẹ con nhà em bị nhẹ nhưng mà nặng nhất là mẹ..bây h vẫn chưa giải quyết..gặp lại nó e đập cho nó một trận vỡ mặt..Đồ bất lương...Quân khốn nạn..

Các chị giúp em lẹ lẹ chút di ạ,bắt bẻ hoài à,bảo đảm hậu tạ sẽ tương xứng công ơn các chị ạ.Chị nào chịu khó đi.hiiiiiiiiiiiiiiii,giúp thằng em chút nha.ko sợ thiệt đâu mà.ai đồng ý nhắn hộ em vô nick nay cái nha:alex21088.
-.-.......^.^.......~.~
cần gấp,cần gấp,cần gấp,cần gấp,cần gấp,cần gấp,cần gấp,cần gấp,cần gấp,

Đoàn Lan Phương đã viết:
Số em hôm nay đúng là đen mọi ngừơi ạ. Buổi tối đi lễ chùa với mẹ , trên đường đi bị ngay con xe ô tô đâm thẳng vào đuôi xe..làm cả 3 mẹ con cùng ngã...Đã thế nó còn chạy trốn may mà đc mọi ngừoi xung quanh giúp đỡ bắt đc nó nhưng mà giũ lai xe ô tô nhưng mà ngừoi chạy trốn..Làm e điên quá..May mà 3 mẹ con nhà em bị nhẹ nhưng mà nặng nhất là mẹ..bây h vẫn chưa giải quyết..gặp lại nó e đập cho nó một trận vỡ mặt..Đồ bất lương...Quân khốn nạn..
Hehe khổ thân mày wa'
Mà này sao không giúp bẹn gì ở Tổng Hợp đê người ta đã năn nỉ giúp được thì giúp đi không lại bị bảo là kiêu đấy /:)

to P huơng:mày ơi mày có chắc là năm sau vẫn toàn gião viên cũ ko?để tao còn biết đg mà đi học thêm

cho tao bon chen fat'..........
oạch!!!!!mà sao lớp mày có mỗi mày ol trên top lớp thế này hả phương ?
thảm hại chả kém j lớp tao mất thôi .....................
mà hình như bên đấy học thêm rùi đúng ko ???bọn tao vẫn đang tự do ....vãi sướng !!!!!

@ Khoa : giúp j chứ...tao có ở trong đội tuyển Văn đâu..cái nè thì pải hỏi trưởng lớp tao..nà bạn ý nói mung lung bỏ xừ đi đc..có lòng tốt nhưng chẳng bí giúp thế nào
@ Thảo : Vẫn giữ nguyên như cũ mày ạ..Đi học thêm đi ko vào trong năm lại hối hận
@ Oanh : lớp tao các bạn y chăm học , ai như tao suốt ngày lên HAO..Lớp tao đi học hè rùi , đã thế còn lấy điểm cho vào trong năm nữa chứ...Khổ vãi...

oạch !!!!!lấy điểm hè cho vào trong năm á ?
lâu lắm tao ko hội ngộ với con còi nên ko bít j về lớp mày cả
thành ra mù thông tin rùi
nghe chuyện lớp mày mới thấy lớp tao sung sướng wa !
\daoj này tao vẫn ăn ngủ chơi suốt !!!!

The girl cua ams kiêu quá hén.Mượn mỗi quyển vở thôi ma khó khăn thế,bảo đảm có hậu tạ mừ,muốn thế nào đây cũng chiều nha.Cho mượn gấp đi,cần lắm rồi đó.lớp trưởng hay lớp viên gì được tất miễn là của tuyển văn là đươc mà.giúp em đại ca ơi.

vũ khánh toàn đã viết:
The girl cua ams kiêu quá hén.Mượn mỗi quyển vở thôi ma khó khăn thế,bảo đảm có hậu tạ mừ,muốn thế nào đây cũng chiều nha.Cho mượn gấp đi,cần lắm rồi đó.lớp trưởng hay lớp viên gì được tất miễn là của tuyển văn là đươc mà.giúp em đại ca ơi.
Hì bọn này không phải kiêu đâu nhưng mà chú cần vở gì thì thứ 2 này đến mà năn nỉ bọn nó thứ 2 này bọn nó đến trường đấy giỏi thì vào tận hang ổ mà mượn mượn được thì giỏi /:)

chẹp,mới 2 hôm ko lên mà lớp mình nhanh nhỉ? sang trang 12 rùi cơ đây!
lớp con oanh sướng nhỉ? chẳng học hành gì, lớp tao chán vãi đến ngồi như chịu tội í...ko đi cũng ko được mà đi thì chán...
bẹn khoa là cứ bị cái bệnh lanh chanh thui!
@bạn toàn gì đó: ấy cần cái chi phải nói cụ thể mới giúp đỡ được chứ? tóm lại cần bài gì tớ cho mượn ko lại bảo con gái lớp văn kiêu!

Tớ đã bảo là tớ cần cả quyển vở của tuyển văn mà,chỉ cần foto thôi.Bạn nào giúp chút đi,đến trường ams để nhận cũng được.no for go.okie.
kíu kíu kíu......

sáng nay chạy thể dục buổi sáng,lớ ngớ thế nào bắt được tờ 100000,số đen thế ko biết.Sao ko bắt được quyển vở văn của dân ams chứ nhỉ...^.^

vũ khánh toàn đã viết:
Tớ đã bảo là tớ cần cả quyển vở của tuyển văn mà,chỉ cần foto thôi.Bạn nào giúp chút đi,đến trường ams để nhận cũng được.no for go.okie.
kíu kíu kíu......
ấy cần mượn vở văn chứ gì..thế thì cứ sáng thứ 2,4,6 đến trường Ams, lên thẳng lớp 12 văn , có gì bọn tớ cho mượn ko lại bảo gái văn kiêu trong khi gái văn lại là hiền nhất đấy ;) ;;) ;)
@ Oanh : mày nói ra làm tao thấy thèm quá..tao đi học mà chẳng đc chữ nào vào đầu..ko hiểu thi Đh kiểu gì đây.. :(( :(( :((

mọi người thân iu, em vừa mới post thêm mấy cái ảnh, có gì mọi người vào xem nhé :D :D :D đấy là đợt ảnh chụp hôm thi Miss Ams, có mấy cái của em Liên với sếp Dương trông xinh cực ^.^ :x :x

@bẹn Toàn: ấy thik mượn vở thì cứ đến lớp tớ mà chủ động mượn, có ai hẹp hòi gì với ấy đâu, chứ cứ kêu gào trên forum thế này thì có mà đợi đến tết Côngô ấy ơi, tại bọn lớp tớ lên net cũng ít mà ^.^ :)) :)) muốn ăn thì lăn vào bếp chứ ấy, sao lại bảo con gái Ams "kiêu quá hén" :)) nghe vô lý thế??? :D :D :D

@bẹn Oanh: ấy ui, ấy có học Chu cấp 2 ko? :D tại hồi tớ học Chu cấp 1 với cấp 2, có quen 1 bạn tên giống hệt tên ấy ^.^

Heeeeeeeeeeeeeeeeeee,thanks các bác nha,các bác tốt quá.Em đã tìm được một nhân để giúp mình rùi.Dám cá đây là nhân hiền nhất,tốt nhất lớp văn ........heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
tốt thiệt

@ Trang béo : em thi anh ở IDP thế nào hả ? tốt đẹp cả chứ hả ? thế thứ 2 này có đến lớp ko vậy ? Lâu lắm rùi ko nhìn thấy e trang ko hiểu e trang có béo lên cân nào hay ko nữa

Đoàn Lan Phương đã viết:
@ Trang béo : em thi anh ở IDP thế nào hả ? tốt đẹp cả chứ hả ? thế thứ 2 này có đến lớp ko vậy ? Lâu lắm rùi ko nhìn thấy e trang ko hiểu e trang có béo lên cân nào hay ko nữa
Thấy nó bảo đi thi lõ vãi ra hới sức đâu mà lên cân bạn Trang nhẩy
Mà thôi thứ 2 này cứ đến trường đi lâu lắm cũng không gặp bẹn Trang mìn cũng bon chen tí ;)

haaaaaaaa.......hum nay thi xong roài, sướng!!!sướng!!!!sướng mọi người ui !!!!! :)) :)) :)) :)) :))

hihi, thế là chuỗi ngày khổ ải đã qua!!!!! :D :D :D đùa chứ em thấy hồi thi học kì 2 trong năm học thì đúng là thời kì chơi bời, đập phá, dek học hành j cả :D Trong khi đến hè mọi người nhảy nhót tưng bừng thì em lại đóng cửa tu luyện ở nhà, ngược đời bỏ cha!!!! :p :D anyway, bi giờ cũng xong roài ^.^ vui wé!!!!!!

@chị Phương: hum nay em thi ở bên IDP cũng tàm tạm, nói chung là cũng ko dám nói trước cái j, thôi kệ, bao giờ có điểm thì biết vậy ^.^ được cái thi xong là sướng roài :D :D :D À mà hum nay em thi cùng với Pit đấy :D cứ tưởng Trân với Trang thì ngồi cũng gần gần nhau, ai dè lại cảnh "anh ở đầu sông, em cuối sông" :)) :)) Chán lắm!!!! chả hí hoáy được giề......:)) :)) :)) Thấy Pit có vẻ bùn bùn vì phần listening làm ko được như mong mún :( hik....
hì, còn về chiện thứ 2 có đến lớp ko ý hả? :D :D chắc là em còn đóng cửa nằm nhà dưỡng thương đến hết tháng 7 cơ chị ạ :p :mad:) Trang lười mà..... ^^ mà kể có khỏe lại thì cũng chạy đi làm thêm chứ chắc chưa đến lớp lun ^.^ tại đang bon chen mún kiếm chút đỉnh trước khi té,vì ko mún ngửa tay xin xiền anh chị bô về khoản mua sắm trước khi đi mà :p :D chả bít có làm được ko nữa ^^

à, còn về khoản béo với gầy ý hả :p thôi, đến tháng 8 nhìn thấy là bít ý mà :)) :)) :)) đùa tí thui, chứ tại cả tuần vừa rùi bị mất ngủ kinh niên, chắc tại lo lắng quá, nên chắc cũng có giảm 1 tí, nhưng bi giờ thi xong, ăn chơi phè phỡn là lại lấy lại phong độ phốp pháp đỉnh cao ngay ý mà :)) :)) :))

@Khoa: hehe, anh zai Khoa tốt bụng ạ, cho đến tối hum qua em đây vẫn chưa đủ can đảm để thử phương pháp "ru ngủ" của anh zai :)) :)) chỉ sợ cho 1 liều thì ngủ đến 12h trưa mất :p anyway, thanx for your care :D

À, quên mất, còn 1 chiện nữa mún kể với mọi người: Hehe, bi giờ đến Văn Miếu là ko được sờ bia+ đầu rùa nữa đâu mọi người ạ :D :D :D tại hum qua em đến đấy mong lấy tí hên, mới chạm tay vào 1 con rùa mà đã có ngay 1 anh zai thanh niên tình nguyện hùng hổ đi ra thuyết trình cho 1 bài về việc: "em phải bảo tồn di tích văn hóa VN như thế nào?" :)) :)) thấy ông ý bảo là tại cứ đến mùa thi, có cả trăm nghìn sĩ tử mài tay vào đấy---->mài mòn bia đá+đầu rùa----->bi giờ người ta ko cho sờ vào nữa :)) :)) lão ý nói mà tay chống nạnh, xong giọng thì như bố nhà người ta ý :)) ngứa ass ko tả được :)) :)) :)) hê hê, nhưng mà cuối cùng thì em vẫn sờ được tất, mặc dù mang tiếng là sờ trộm, nhưng kệ :D :)) mà hình như sờ trộm thì thiêng hơn thì phải :)) :))

Back
Bên trên