Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

mọi người cho e hỏi là mọi người đi học thêm Lí ở đâu thế hả..học đến đâu rùi..năm sau có khi thi tốt nghiệp môn Lí mà mộ con dốt lí như e ko học bây h thì chết mất..Có chỗ nào học đc thì bảo e cái nhé

thứ nhất điều cần nói là box lớp mình sang trang thứ 10 rùi,hoan hô anh em...cố gắng phát huy nha!
hôm nay vừa đi xem khoảnh khắc về... mình đã chán sẵn xem phim đấy lại càng chán hơn...mọi người xem đi rùi mà bình phẩm nha!...
ku thùy nói đúng đấy,tớ cũng chỉ tiếc tiền học thui,như năm trước mưa gió đến học dek được tí kiến thức nào...mà quên cái vụ bà í ngồi dưới đi,được buổi đầu là cùng...cứ rút kình nghiệm từ lời hứa đi tham quan thì bit hehe...
ku trang nè,đi cv nước giời này thì chit nắng à...đợt vừa rùi tớ ốm nhiều rùi...chắc vụ này kiếu thui nhưng bà con mà có nhu cầu tớ sẽ tuyên truyền...
ku lan phương nè,con giang bảo năm sau tn thi lý đấy...nếu thế thì cũng thảm nhỉ?

năm sau thi tốt nghiệp lí thì chít e rùi.. :(( :(( :(( ko là tại sao chỉ có môn đấy là ko vào đc đầu..
Mà mọi người ơi..1/7 đi học văn ở trường vào lúc 7h30..cô Duyên sẽ dạy chúng ta khoảng 4 buổi về lí luận văn học sau đó mới đến thầy Chu Sơn dạy..

chú phương kinh quá nhey? nắm rõ lịch trình ghê cơ! dạo này đọc báo thấy bài của chú đăng liên tục...liệu mà tiết kiệm khao anh em đấy...bùng là đánh chit...
hic,ngán cái món lý luận lắm rùi...cả năm vừa rùi ớn văn vẻ lắm...chắc quả này bùng thui!

hehe chẳng qua là hôm nọ đi học văn thì thấy cô Duyên bảo thế mà..E thì nghỉ viết bài trên báo từ cuối năm rùi..bây h chỉ có đọc thui,...em mà có viết thì sẽ lấy tên đầy đủ và chắc chắn là khao mọi người rùi
Còn môn lí luận văn học đọc mãi mà chỉ vào đầu có mỗi một tí

gớm chú phương khiêm tốn quá...thế mấy bài trên báo kí tên lan phương là của ai thế?
à anh em mình ơi,có ai rảnh ko đi chơi với tớ đi chán quá...muốn có người tâm sự mấy chuyện bí mật hihi!

nhuận bút bên HHT là sộp lém đấy :D :D chị Phương cứ giấu suốt thôi :) :p
Ừ, mà công nhận trưởng nói cũng đúng :D đi công viên nước bi giờ thì có mà thành xômali cả nút :)) :)) :)) :)) thôi, ở nhà cho lành vậy. Bao giờ đi học thêm thì bàn chiện đi đú cũng chưa muộn ^^

anh Dương đợi em, chục ngày nữa em thi xong, rảnh nợ rồi em đến ngồi hóng chuyện với anh nhé :D :D :D

e TRang thi tốt nhé..từ bây h cho đến lúc e đi còn hơn 3 tháng nữa..vẫn còn nhiều thời gian để bán dưa và đi bù khú mà..
@ Dương : ở trên HHT có người cũng tên là LP ..mấy lần lên HHt lấy tiền bị nhầm rùi..nên bây h viết bài thì lấy tên khác thui..hichic

=D> =D> =D> vỗ tay mấy cái để kỉ nhiệm bài viết thứ 100 đc viết ở trang thứ 10 sau 1 tháng đăng kí làm thành viên của HAO =D> =D> =D> Càng nghĩ càng thấy mình buôn chuyện trên này giỏi thật..Đúng là mùa hè , cái máy tính là người bạn hữu ích nhất ..giúp cho ta đỡ buồn :)) :)) :))

hehe chú trang nhanh lên nhé...nhanh lên anh em mình đi dốc bầu tâm sự hihi!
chú phương đổi tên thành gấu trúc đi...chú xí được bài thứ 100 là giỏi đấy! mà chú đổi bút danh là gấu trúc cũng được...
anh em ơi tình hình thứ 6 này đi chơi thế nào nhỉ?

e bây h định lấy bút danh là gấu trúc đấy..tiện thể nhờ Trưởng và các bạn trong hội bù khú xem hiện h trên thị trường mọi người hiện đang ưa thích cái j..về pần này e mù tịt mà bây h lại chuyển sang àm về Bản tin thị trường mới đau chứ..nếu bài e đc đăng thì sẽ có pần hậu tạ cho mọi người

chị Phương hỏi giề mà mông lung thía :)) phải hỏi chi tiết hơn chứ??? :D :D :D chứ hỏi cái thik thì cả đống. À, đúng rồi!!!!!!!
Em thik tiền nhất :)) :)) :)) :)) :)) :))

chú phương hỏi thế thì anh em bit trả lời thế nào hả? phải hỏi cụ thể lĩnh vực gì chứ? mà đang rỗi rãi chú cứ lượn vài vòng phố phường là bit ngay! mai gặp anh em rùi vui quá!

Nè mai các bẹn lớp Văn tập trung học hả???Nếu đúng mai mình tới bon chen một tí xem các bẹn học hành ra sao lớp Địa chán wa' chưa thấy gì cả :(( :(( :((

troài ơi ngày mai phải đi học roài,oải quá .Bà con bít ở đâu học toán được kô chứ năm nay còn học Sửu huynh thì em toi luôn,hic.

công nhận hôm nay gặp con nguyên thảo no bảo kô dám mặc quần ngố ra đường sợ đen mới lạ chứ ,choáng thật.muốn kô đen cứ ở nha cho đỡ tốn money .quần áo đẹp ra đường để khoe mà lại rọ mõm với lại găng tay thi chó nó nhìn à,phải kô các chú

bẹn Nguyên Thảo thì khỏi pải nói rùi...Mai đi học rùi nhớ mọi ngừơi quá
@ Trưởng : ý e là muốn hỏi tất tần tật ..nào là về chỗ ăn chơi , quần áo , nhẫn , vòng , ( nhưng mà vừa với túi tiền hay chỗ chơi nào hay chứ đắt quá là bài e cho vào sọt luôn ) + mỹ phẩm hay dùng cho mùa hè nữa 9 cái nè có lẽ là e Tttrang sành nhất)
@ hà : học toán nghe nói là cô mời ai về dạy ý..tao nghĩ bọn mình cứ đăng kí học thử xem thế nào và cả môn anh nữa..

p ơi lớp mày cô giáo tìm thầy dạy toán cho bọn mày ah?
mà sang năm anh SỬU còn dạy mình nữa ko

Này công nhận sáng nay học dễ chịu đấy chứ.Cô Duyên dạy hay ghê cơ,chả bù...........
Ai bảo bọn mày là năm nay thi Lý đó?Làm sao mà tin được ,người nói này ,người nói khác.
Em MInh Trang hôm nay đi đâu thế rồi em Thái Hà nữa chứ?Rõ ràng lúc đến tao nhìn thấy nó ,vậy mà giờ học đi đâu tiệt.
Cô mời ai thì mời chắc cũng chỉ được một thời gian thôi.Chẳng may vào trong năm học Xỉu huynh thì để hai ông đánh nhau chắc.Trâu bò đánh nhau... cho chết

Minh Thùy đã viết:
Này công nhận sáng nay học dễ chịu đấy chứ.Cô Duyên dạy hay ghê cơ,chả bù...........
Ai bảo bọn mày là năm nay thi Lý đó?Làm sao mà tin được ,người nói này ,người nói khác.
Em MInh Trang hôm nay đi đâu thế rồi em Thái Hà nữa chứ?Rõ ràng lúc đến tao nhìn thấy nó ,vậy mà giờ học đi đâu tiệt.
Cô mời ai thì mời chắc cũng chỉ được một thời gian thôi.Chẳng may vào trong năm học Xỉu huynh thì để hai ông đánh nhau chắc.Trâu bò đánh nhau... cho chết
e Thùy nói hay thế.. :)) :)) hoc cô Duyên vừa dễ chịu lại vừa tiếp thu nhanh
E Minh Trang hôm nay ko đi đc đâu vì còn bận ở nhà ôn thi..tuần tới này e Trang thi rùi mà..GOOD LUCK :* :* ;) ;)
Chắc chắn là trong ănm học Sửu huynh đấy nên tao đã chuẩn bị sẵn quan tài để chờ sau khi thi xong ĐH là chiu vào luôn :)) :)) :)) Còn nếu học thầy toán mà cô giới thiệu thấy hay thì vẫn tiếp tục học để thi vậy..Nói thật bây h là e học môn nào cũng thấy lo nhất là môn lí + Sử (ko thể làm cách nào để cho vào đầu đc môn này cả ) :(( :(( :((

Back
Bên trên