Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

@phương:thì kể rùi đấy thui ai bảo hôm đấy ko xem, người ta đã tóm tắt những nội dung quan trọng nhất rùi đấy!
mà nè 1/7 đi học thật à?ai bảo thế mà tui đã nhận được thông báo nào đâu cơ chứ?xem chừng hè sắp hết thật rùi...
mà lớp nga của bẹn trân cũng đi học hè à?vậy hẹn nhau ở trường rùi mà bù khú!
@quỳnh: happy birthday...tại sn mày vào hè nên anh em ko thể làm gì được thông cảm nha anyway,best wishes 4 u!

Ui ui cảm ơn trưởng nhìu lém :x
Thế là lại dc nhận 1 lời chúc rùi.Mong năm nay sẽ là 1 năm tốt đẹp và đáng nhớ.

Hic,hic sơ suất wa.Thanks MTrang VT,L Phương nhìu nhìu(tại chưa đọc trang trước):X
Mà MTrang ạ.Quà cáp là phụ thì ăn sinh nhật người ta đáng lẽ ăn cũng phụ thui chứ,tình cảm là chính cơ mà .Thế mà ...

lớp Nga hình như học t5 hay seo í
tớ đíu bít
đíu wan tâm :D
wa đsu tí thôi
nhìn chủ nhiệm nhiều đau mắt lắm >_<

ko sao Quỳnh ạ..tình cảm là chính còn quà là phụ ( theo lời Q nói đấy) nên lần này hầu bao cũng đỡ khổ rùi
@ Trân : 1/7 là thứ 2 , tao nghĩ là ko cùng lịch học lớp mày đâu..nếu qua đú đc với lớp VĂn thì cứ tự nhiên
@ Trưởng : chị ơi sắp hết hè rùi mà chẳng thấy động tĩnh đi tham quan j cả..em nghĩ kiểu này tự bọn mình tổ chức đi đâu 1 ngày cho xong. Thế vụ đồng phục lớp và ablum lớp ..chị nghĩ thế nào rùi để còn thông báo cho anh em ta cùng làm với chứ

he' sao xem lịch tưởng mùng 1 là thứ 6 mà ,cái phương có xem nhầm lịch năm trước ko đấy hả?
vụ tham quan với đồng phục thì phải chờ tập trung đông đủ mới bàn được chứ,bi h mỗi đứa 1 nơi làm thế nào được!

ý lộn ..sơ xuất do tính toán nhầm mà thui...nói tóm lại là bạn Pit muốn sang đú với lớp VĂn thì đến trường vào thứ 2 -4-6

Quỳnh dúm đã viết:
Hic,hic sơ suất wa.Thanks MTrang VT,L Phương nhìu nhìu(tại chưa đọc trang trước):X
Mà MTrang ạ.Quà cáp là phụ thì ăn sinh nhật người ta đáng lẽ ăn cũng phụ thui chứ,tình cảm là chính cơ mà .Thế mà ...
hehe.....sao bẹn Q lại nỡ nói tớ thế ^.^ tớ chỉ "tráng miệng" có 2 bát ô tô + nửa kí thịt bò thôi mà :D :D :D ít tí à :p À mà cô nắn lại thìa chưa đấy :)) :)) :)) để hum nào đến tui còn múc tiếp :)) :)) :))

Mọi người ui, em thấy tình hình chờ Mrs Oanh tổ chức cho đi tham wan thì chắc còn chờ dài cổ. Hay chị em làm 1 cú ngắn ngày đi. Sáng đi chiều về nhẩy :D :D :D :D Hè thì phải đú chứ :))

e TRAng nói đúng lắm nhưng khổ nỗi bây h ko liên lạc đc với bọn nó chứ..cứ như e Yến nhà ta..nghỉ hè là đi chơi..tuần trước vừa đi Cửa Lò..mà hôm qua lại vào HCM chơi rùi đi đâu nữa ý..hix thế mới là hè chứ...chẳng bù cho anh e mình

sáng nay đi xem ngày hội Mèo Đẹp sướng quá...tuy là một người ko thích mèo mà khi nhìn thấy bọn nó mà e chẳng muốn về nữa..Thử hỏi một con mèo bao tiền về xin papa mua cái..nhưng đắt quá..toàn> 1tr...nhưng cũng đc mãn nguyện

chú Phương nhà mình dạo này kinh quá nhey?chuyển chuyên môn từ gấu trúc sang mèo rùi à?nhưng mà đừng dây với cái của nợ ấy bọn đấy hay ị bậy mà mùi thì còn kinh hơn mùi nước hoa ở wc trường mình cơ ,tởm lém!
chú Trang nói đúng đấy,đi 1 hôm rùi về chắc phụ huynh ko phản đối,vấn đề là tập trung đấy đủ anh em đã mới phổ biến kiến thức được!
mà bọn lớp mình máu nhey chắc giờ này đang ngao du sơn thủy kinh lém chẳng bù cho mình chết già nơi xó cửa...
a` mà hôm qua gặp bạn cô hồn trên mạng thấy bẹn í bảo đang học nhảy lại còn rủ mình học cùng nữa chứ haha,chit vì cười...
ko bit tình hình các anh em khác ra sao rùi????

@ Trưởng : e vẫn thích gấu trúc như ngày nào thui..nhưng vì thấy mấy con mèo ấy iu quá nên ko kiềm chế đc...Hôm qua đi học bác Phương..ngày đầu tiên làm bài KT 90'..ặc ặc..em làm có đc 2/3 bài :(( :((

chú em thế là khá rùi còn kêu gì nữa...
nè anh hỏi chú mãi mà chú ko trả lời: có thật 1/7 tập trung ko?mà ai báo thế?lịch học sẽ thế nào?

khá j chứ chị..làm mà có bít mình đúng đc bao nhieu đâu cơ chứ..1/7 đi học- em bít đc là do hôm đi học về thấy mẹ ghi lịch học trong hè của lớp nên mới bít...

hehehe......mọi người ui, em mới post mấy cái ảnh của lớp mình hồi cuối năm lên đấy, có j bà con vào mà xem :D :D cơ mà tình hình là nhiều lắm, cho nên mỗi hôm em post 1 ít vậy :D :D :D

À mà hình như là 1/7 là đi học thêm mà, hôm họp phụ huynh cuối năm, phụ huynh nào cũng bị cô Oanh đè cổ ra bắt nộp xiền + ghi lịch học mà :)) :)) :)) -----> các em hs tiếc tiền papa, mama đã đóng -----> phải đi học thôi :)) :))
Công nhận cô Oanh thâm thật :)) :D

chị nhớ là e Minh TRang còn cầm nhiều ảnh chị chụp cuối năm lắm..có j e gửi cho chị qua mail đi..đừng có post lên nữa...
công nhận là đóng tiền pải đi học thui...tiếc tiền mà

chán nhỉ?hè này đang bận mà lại bị bắt đi học hè,chán quá...liêuh bùng thì có chit ko nhỉ?
hôm qua gặp vũ anh trên mạng ,tưởng chú chat chit ai dè lên xem ảnh của lớp,bé trang cho nốt lên đi...à mà hôm nay đi với cái hạnh đấy ,nó kể chuyện về bé trang nghe nhắng thật hihi...
bi h cũng mong tập trung mau mau để lớp mình còn làm đồng phục với các thứ khác ko lúc cái trang với mấy đứa đi rùi mà ko có đồng phục thì thiệt thòi lắm!

Bi h mới lên mạng được. Có nhiều vấn đề cần chấn chỉnh các chú quá.
@Chú Thùy: Đề nghị chú không được gọi chương trình của anh là BÔNG HOA NHỎ. Nghe như thế mất hình tượng lém. Dù gì anh cũng đã xuất hiện ở đấy, vì thế chú nên đổi tên thành chương trình NGƯỜI NỔI TIẾNG. 0:) =D>
@ Anh Dương: Thằng anh ơi phí quá, hum đấy em không được xem, không hiểu chúng nó phát những cái gì, cũng không kịp xem anh em phát biểu lung tung cái gì nữa. Ặc Ặc. Hum nào đi chơi thôi không em chán è cổ ra roài.
À, anh iu, dạo này con Nguyên Thảo nằm nhà suốt, rủ đi chơi không đi vì ở nhà cho trắng da. Ra đường thì 2 áo chống nắng + rọ mõm + kính + mũ + găng tay. :(( :(( Em đang định mua thêm cho nó đôi tất chân dài đến đầu gối chứ nếu kô nó kô dám mặc quần ngố ra đường mất b-) b-) :-? :-? :-?

Công nhận chú NGuyên Thảo dạo nè chăm sóc da kinh quá..em nhìn đã thấy choáng rùi...có j chú GC mua cho Thảo đôi tất đi cho nó đủ bộ.. :)) :)) :))
Hôm qua nóng vãi..trần trọc đến gần 2 h sáng mà ko ngủ đc...tình hình mà nóng + nắng như thế này e quyết chí ở nhà..ko đi học thêm nữa ...tránh mệt và chống nắng hiệu quả luôn :)) :)) :))

@ Duơng : chị bảo thằng Mũi To post ảnh lớp lên đi..nó cầm nhiều ảnh đẹp của lớp mình lắm...e bảo nó post lên mà nó ko chịu..chị về dạy lại đi nhé
@ Giang Còi : vào pần tranh ảnh của lớp thấy chú chụp ảnh trông xinh lém..thế mà cứ sợ chụp ảnh 'mặc váy'

Back
Bên trên