Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Cô Nhung mất vào lúc 4 h sáng nay các bạn ạ.:(
Tớ ko biết nói gì thêm vào lúc này.
Lễ truy điệu sẽ dc tổ chức vào lúc 8h này 13/6

hic,nghe cái quỳnh nói xong mà buồn quá ,đúng là chẳng bít nói gì lúc này cả...

em nghe Q nói mà buồn quá..Tuy mới học cô chỉ có 1 năm nhưng e thấy cô là một người rất tâm lí và thương học sinh...Vì thế mà hình ảnh cô sẽ mãi đọng trong tâm trí của mỗi học sinh trường Ams

giời ơi ,thế thứ hai lớp mình phải đi viếng cô chứ .Đi thăm cô cũng đã kô đi được rùi mà.đứa nào lợi dụng quen biết hỏi xem lễ tang tổ chức ở đâu để còn bít còn đi

Chuyển chủ đề đi,buồn quá bọn mày ơi.
Để mở đầu cho một kỉ nguyên mới,iem xin phục vụ các bác một bài thơ do bọn iem sáng tác năm lớp 11.Tuy đã lâu nhưng dường như mỗi lần đọc lại nó ,vãn thấy tươi roi rói như ngày hôm nay.Bài thơ chỉ gồm 3 chữ súc tích,lời ít ý nhiều,ý tại ngôn ngoại,đòi hỏi những cái đầu có khả năng liên tưởng phong phú những vấn đề mang tính trừu tượng.Mời các bác thưởng thức:

Ấy......
Ấy ấy.....

Thơ chỉ có vậy thôi ạ,nhưng các bác thử phân tích tìm hỉu ý nghía bài thơ xem.Xin một tràng pháo tay.Chấm hết.

cái bài này tao ko hiểu..tao chỉ thích bài mà hội đòng tính ghi vào di động của Thảo B thui..mày nhớ thì post lên đi

TAo đã bảo rùi mà,chỉ những ai đấu óc fong phú như tao mới hỉu,mày suy nghĩ nông cạn lắm,làm sao mà tiếp nhận được hết ý nghĩa tư tưởng của bài thơ....
Bài này cực kì rễ hiểu,nhưng ko thâm thúy như bài trên:
Yêu em...
Như con c_h_ó
Mặc dù em đứng đó
Nhưng dường như dek có
Quần áo..... !!!!
Xin lỗi bà con,thực sự em ko có ý làm ô uế topic ,nhưng con Phương có đe dọa iem

AAAAAAAA. Anh em đi nhanh wa. Chưa chi đã chơi mấy chục trang roài.Mấy chú bay nhanh quá anh bay theo mãi mà không kịp. Đại bàng dạo này tu nên đi học suốt. Không có thời gian chat chít nhiều như xưa. Nhưng mà bi h đi học thấy nó cứ "là lạ thế nào ấy". Bùng học quen rồi nên bi h đi học lại chỉ muốn bùng. Anh em hôm nào hội họp chơi bời bù khú tí chứ không em chết già ở xó cửa mất.

@ Thuy: chú Thùy vào chạy đua với anh mảng văn chương đấy à? Anh thừa nhận là thơ anh chưa được hàm ý sâu xa, ý tại ngôn ngoại như thơ chú. Cái này anh phải học hỏi nhiều.
@ Chú phương: Hum wa đi học anh mặc bộ zan zi sao chú không post nốt lên mạng đi. Chú câu bài đến độ anh mặc gì đi học cũng phải thông báo cho cả làng bít à. Chú kinh wa. Anh sợ chú rồi đấy.

thế tình hình hôm qua lớp mình đi viếng cô thế nào?tớ xin lỗi cả nhà vì đã ko đi được(tự thấy mình hư!)
chú thùy kinh nhey?chú bảo ko rắp tâm làm ô uế nhưng mà cái mùi ô uế cũng bốc lên rùi đấy...đằng nào cũng ô uế rùi chú post thêm mấy bàii đi hehe...thơ chú là cũng nhiều ý nghĩa lắm...uyên bác như anh mà nhiều lúc cũng phải tưởng tượng suốt haha...
chú thái hà mới vào hạ,dạo này cũng chăm ra net nhey? rủ thêm anh em nhà lợn vào đi...
tối qua đi hát karaoke,gào 1 lúc tự nhiên thấy nhớ con đại bàng mới chit chứ! nhắn tin cho nó thấy nó bảo bận rộn mà hoảng hehe...hoạt động địa bàn nào thì cũng phải nhớ đến anh em chứ,chú giang sắp lịch đi để anh em ta bù khú!

anh em nhà ta ơi tình hình là tối qua có anh em nào xem chương trình vtv1 thiếu nhi ko?có chú giang nhà ta lên đấy ,phát biểu hoành tráng lắm,anh em nào ko xem thì phí!

@ Còi : tao thấy hôm đó mày mặc trông khác so với mọi ngày nên tao mới post lên để mọi người cùng bít
@ Dương : Sếp kể cho em nghe đi..hôm qua mệt quá nên đi ngủ sớm..tiếc quá

lêthùydương đã viết:
anh em nhà ta ơi tình hình là tối qua có anh em nào xem chương trình vtv1 thiếu nhi ko?có chú giang nhà ta lên đấy ,phát biểu hoành tráng lắm,anh em nào ko xem thì phí!

A, em cũng có xem chương trình bông hoa nhỏ hôm đó.Công nhận bác Giang đỉnh vãi,ăn nói câu nào ra câu đó.Về khoản này em còn phải học bác nhìu.....
TRên Tv ,iem thấy mấy anh em mình nữa,nhưng mà toàn đóng diễn viên quần chúng thôi.Chả làm sao cả,mấy khi được lên Tv nhỉ.
Mời các bác nghe thêm 1 bài nữa nhé:Bài này về chủ đề thì giống một bài thơ của Bác Hồ hay sao ý.Tên bài thơ là :" Ghẻ"
Ngứa...
Gãi.....
Gãi nữa.....
Gãi mãi......
Hãi...!
Vãi....!..!
Bác Giang dạo này đi học thêm kinh nhỉ.Em ko biết học toán o đâu đây nè.Bây giờ ở nhà xem lại kiến thức lớp 11 mà chả hiểu j cả?Thế là thế nào?

ai xem chương trình hôm đấy đều phải công nhận chú giang nhà ta hoành tráng...đúng là lớp văn hihi...
con thùy lại truyền bá tư tưởng văn hóa phẩm đồi trụy ở đây hả?thơ này đem đến bọn bán thuốc ghẻ chắc nó hoan nghênh lắm đấy...rùi lại thấy thơ của thùy cùng bọn bán thuốc ghẻ long rong khắp đường phố hn như kiểu bọn bán báo í hihi...
mình cũng chưa bit học toán ở đâu đây, anh em giới thiệu đi...

cái phương ko xem à?chán quá nhey?
chú giang được truyền hình lăng xê là 1 cô bé tóc dài mạnh mẽ ,văn võ song toàn,là 1 cây break dance của lớp...cái này mới hay đấy các chú ạ! rùi nó chiếu lên cảnh chú giang nhà ta hùng dũng tập võ ,ngồi viết thư trả lời fan...cái này thì hơi lạ vì chú giang tiếc tiền có bao h reply lại thư của fan đâu cơ chứ hehe...nhưng tóm lại là hình ảnh chú giang rất vĩ đại...xem xong tự hào lém...haha!

Ah bẹn GC lên TV ah
mai đến làm 1 xị, chén chú chén anh gọi là...
mà bao h các bẹn lwosp Văn đi học đấy
tớ wa đú đởn tí nhở B-)

hik hik..... cái Internet Explorer nhà em mấy hum nay fò ko tả được :(( :(( ko vào được HAO....chán wá...... may mà hum nay thì fình fường trở lại roài. Lại lên hóng hớt típ được ^.^ :D :D :D

Aaaaa......mọi người ui, ngày mai ( tức 17/6 ) là sinh nhật bẹn Quỳnh dúm :)) :)) :)) đề nghị chị em ai mà vào trang nè thì có nhời chúc mừng bẹn ý cái nhẩy? :)) chắc là bẹn Quỳnh lên xem sẽ cảm động lém ( hope so :D :D :D )
Mà tình củm là chính---->vật chất là phụ Q nhé. Chúc xuông cũng được nhẩy :p

Hehe....chúc Q sn vui vẻ, có 1 tuổi 17 thật đáng nhớ. Iu Quềnh :x :x :x

@ sếp : sếp kể nhanh cho e nghe cái..muốn nghe lắm rùi mà mọi người cứ kéo dài ra là thế nào nhỉ
@ P : 1/7 lớp tao đi học ..mày qua đú đc ko hả
@ Q : chúc SN vui vẻ

1-7 ah? có vẻ được đấy
hôm đấy tao finish khóa học ở IDP
thế học thứ mấy?
có cùng buổi với lớp Nga ko? đi luốn thể

Back
Bên trên