Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Vũ Khoa đã viết:
Bà Lan Phương này post bài như câu bài nhanh vãi :))
@ Khoa : bẹn KHoa cứ bảo tớ câu bài nhưng tớ thấy bạn còn câu nhiều hơn ý.. ;;) ;;) ;;)
@ Dương : tình hình chị xem đi đâu chơi đi..chứ cứ đợi cô Oanh về cho đi thì méo mồm mất...Dạo này đang chẳng phải học hành j nhiều..chứ sang tháng 7 là thui rùi..ở nhà thui :(( :(( :((

Đoàn Lan Phương đã viết:
@ Khoa : bẹn KHoa cứ bảo tớ câu bài nhưng tớ thấy bạn còn câu nhiều hơn ý.. ;;) ;;) ;;)
@ Dương : tình hình chị xem đi đâu chơi đi..chứ cứ đợi cô Oanh về cho đi thì méo mồm mất...Dạo này đang chẳng phải học hành j nhiều..chứ sang tháng 7 là thui rùi..ở nhà thui :(( :(( :((
câu cái búa á tui lập acc trước bà cả năm mà bi giờ số bài của bà bằng 1/3 số bài của tui ne(ghen tức) :)) :)) :)) mà tui có bảo bạn Lan Phương câu bài đâu chỉ bảo là post bài như câu bài thôi mà :D :D :D

cái topic lớp mình chán thế nhỉ?toàn chuyện đâu đâu thui! ko còn chuyện gì hay để bàn à?
tình hình là chủ nhật này có anh em nào đi chơi được ko?anh em lớp ta đi với nhau thui!

ok..em thì lúc nào cũng đi được ..MÀ Dương ơi ! tình hình sang năm lớp có người đi du học..Chị xem thế nào mình làm đồng phục ngay trong hè này đi..nếu ko kịp thì thử xem hôm khai giảng có thể cả lớp mặc áo dài ..lớp mình chưa có một pic nào có mặt đầy đủ các thành viên

đúng roài, đúng roài :D :D :D em đòng ý 2 chân + 2 tay chiện lớp mình làm đồng phục lớp trong hè này lun :D :D

À còn có cái dự định nữa là rất muốn trong album lớp có cái ảnh "chân rung" của từng thành viên một. Tính cho đến bi giờ thì trong ý vẫn chưa điểm mẹt anh tài đầy đủ mọi ng` ạ :(( :(( Hồi trong năm em định làm nhưng cứ mang máy ảnh ra thì cả lũ lại chạy tóe loe + ré ầm ỹ lên. Chả hiểu tại sao? hay tại bọn nó ko thik chụp ảnh? :(
Mà em chụp ảnh tử tế chứ có chụp ảnh nude đâu mà các bẹn ý sợ nhẩy :)) :)) :)) :))

Thôi, đùa thế chứ có khi đầu năm học, bác Dương phải dùng biện pháp mạnh để huy động đầy đủ đồng bào ra chụp ảnh nhé :D :D :D

PS: bổ sung thêm là đây em đang đề cập đến các thành viên liệt vào hàng "e lệ" của lớp mình :)) chứ còn những đứa mặt dầy, cứ thấy máy ảnh là sán vào như em or con Ng Thảo thì ko nói làm giề :)) :))

Này em Trang,sao em ko liệt luôn em vào cái hàng cứ thấy máy ảnh là sán vào hả?Hay em còn "e lệ" hơn mấy bẹn kia?
Dẫn chứng cụ thể thì bà con cứ vào phần tranh ảnh lớp Văn là bít liền ah!!!!!:D

Các bạn thân mến :)
Tớ rất buồn phải thông báo cho các bạn việc sau.
Cô Nhung dạy Địa của chúng ta bây giờ bệnh rất nặng :(Cô ko còn nhận ra ai nữa:((
Cô đang nằm nhà.Mai tớ đến thăm cô rồi nên ko gọi rủ mọi người được.
Bạn nào muốn đến thăm cô thì đến nhà cô ở địa chỉ sau:
SỐ 54 TỔ 23 PHƯỜNG TỨ LIÊM(trên đường Âu Cơ,rẽ phải ở chỗ Hội Đồng nhân dân phường Tứ Liêm ý)
Nếu được ước 1 điều bây giờ,con chỉ ước cô lại lên lớp dạy chúng con chư ngày xưa:(

@ Trang : nói như thế thì chị thuộc về bên nào nhỉ ??? Lúc rất thích chụp ảnh lúc lại nhìn thấy máy ảnh lại sợ..
@ Quỳnh : Thế Quỳnh đi rồi có thông tin gì thì post lên cho mọi người bít với nhé ...Ước gì cô khỏe lại để đi dạy bọn con..

ko khỏe lại được đâu mày
bác yếu lắm rồi
lần trước vào viện thăm bác, nhìn sợ lắm --> bác đuổi về
bọn mày ccos định đến thăm ko?

uh,cô Nhung là tuyệt nhất,từ hồi học ams đến h thấy cô lúc nào cũng là hay nhất,anh em lớp ta xem thế nào tập trung thăm cô!
em trang cứ yên tâm,anh đã nghĩ ra nhiều kế hoạch hay lắm mà nhất định hè này phải dùng biện pháp mạnh bắt chúng nó thực hiện...ai đời cả cái lớp toàn người xinh xẻo dễ thương thế mà chẳng có cái ảnh chung nào cả...
anh định làm 1 quyển của riêng lớp mình,có ảnh từng đứa ,giới thiệu về bản thân,rùi cảm nhận của đứa này về đứa kia,những bài viết của thành viên trong lớp,tổng kết lại những dịp kỉ niệm của lớp...làm quyển đấy để đứa nào đi xa cũng nhớ về lớp...
còn chuyện đồng phục thì chắc chắn rùi...
chú trang cứ chuẩn bị máy ảnh đi nhé!
dự định thực hiện quyển đấy trong 2 tháng hè khoảng đầu năm anh em ta đi in...
phần in ấn thì bố thằng ku hoàng ở nhà máy in nên chắc làm ngon...
anh em có ý kiến gì hay bổ sung cứ nói để thực hiện!

Sáng nay tớ đến nhà cô rồi...:(
Tớ cũng ko biết nói sao bây giờ nữa.Nếu bạn nào có ý định muốn được thăm cô lần cuối thì đến càng sớm càng tốt.Tớ cũng mong bọn tớ ko là những đứa học trò đươc nhìn mặt cô lần cuối :(( :((

Trước hết là chúng ta cần pải đi thăm cô Nhung đã...E thương cô quá..Tuy e mới chỉ học cô được có một năm nhưng đó là một trong số các thầy cô mà em có ấn tượng nhất đấy
@ Trưởng : Việc sếp đưa ra..e ok liền..Việc đó cần làm nhanh chị ạ..Không thể chậm được..Theo em , chúng ta cần có thêm mọt ảnh cả lớp mặc áo dài..thay vì đợt làm giao lưu chưa kịp chụp..mà em yêu cầu sếp bảo ngay thằng Vũ Anh đưa chỗ ảnh nó chụp hôm anh em mình thi văn nghệ..để đưa vào ablum của lớp...
@ Trân : Tao tưởng mày hiện đang ở nhà ôn bài chứ ..sao lại còn lên mạng làm j hả..

thế mọi người đã đi thăm cô chưa? tình hình thế nào? :(
@LP: em nhớ là chị bảo thèng VAnh nó vẫn lưu ảnh trong máy tính ở chỗ cơ quan bố nó đúng ko? chị bảo nó save hết vào USB đê. Rùi upload lên cả thể :D à mà nhớ là trước khi post thì resize lại ảnh đã nhé, ko là ko upload được đâu :D

@ TRang : bảo thằng mũi to từ trong năm mà chẳng đc j cả..tốt nhất là ko nên hy vọng lậy đc ảnh từ bạn Mũi To nhà mình..Đành pải chụp lại cái khác để làm cho ablum ảnh lớp vậy

tao vẫn đang ôn thi nhưng ko biết có phải thii ko :D
ko thi càng tốt, đỡ tốn 130$
lớp văn may đp đê :D
váy í nhà
càng ngắn càng tốt nhá
cái váy phải kết thúc lúc cặp giò chưa bắt đầu nhá :x

hihi bạn trân cứ gợi ý những điều tế nhị thế nhỉ?nghe cũng hấp dẫn thật đấy...tớ sẽ bảo bọn lớp tớ xem thế nào?
anh em ơi sắp hết tháng 6 mà sao chưa thấy lớp mình động tĩnh gì nhỉ?
thế tháng 7 bao h tập trung?

ớ, Pit ơi, bao giờ Pit thi IELTS đấy? Đăng ký thi chưa? ở IDP hay BC? Có khi 2 anh em mình lại thi cùng đợt thì đẹp :D :D :D em đầu tháng 7 là lên thớt roài, còn Pit thì thế nào? Có kinh nghiệm gì hay hay ko? share cho em đê :x :x
à,mà cái ava của Pit là "chú" nào đấy. Hehehe....trông hay nhở :p bao tuổi roài :)) :))
Cái đồng phục lớp văn mà như Pit tả thì thôi, thà mua lun cái thắt lưng tròng vào cho xong, còn váy vủng làm dek giề nữa :)) :))

@Dg: đầu tháng 7 sếp rủ anh em tụ tập đập phá phát đê :D :D

nếu bình thường ra thì là 9-7, cùng đợt kưng, nhưng thi ở IDP :D
còn ko bình thuwongf thì miễn thi hoặc sang UK rùi thi :D
lớp vănlamf váy thế ssee, tớ đảm bảo đẹp, có j` đã có tớ bảo hành :))

còn nữa, cái ava này là chú yêu của Pit :x
yêu chú lắm
ko share chú cho ai đâu :))

Back
Bên trên