Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Huc, các bạn lớp văn phải giải thích mấy biệt hiệu đại bàng hay đại ca khỉ khỉ gì là ai chớ!!! Không thì bít ai với ai.

Đúp 2 năm để năm sau đỡ phải thi đại học cũng hay đấy --> ý tưởng hay hehe :))

Mai Hoàng Yến đã viết:
Huc, đại bàng hay đại ca khỉ khỉ gì là ai chớ!!! Không thì bít ai với ai.
Đó là từ để chỉ một thành viên trong nhóm ' Đại bàng-Diều hâu-Chim cắt" :)) :)) của lớp văn...Đại bàng ở đây là chỉ người đứng đầu tên là Giang Còi đấy... :)) :)) Bây h thì bạn Yến bít rùi chứ hả????????

hôm qua 1/6 mọi người có đi chơi đâu ko hả ??? em ở nhà chán quá chẳng bít làm gì liền lôi quyển thơ của Còi sáng tác trong năm ra đọc thấy hay hay..Hôm nào rỗi em update lên cho mọi người cùng đọc lại nhé !!!!

chú phương rảnh thì up mấy con thơ của ma giáo văn đoàn lên cho anh em 03-06 bit thế nào là trình lớp văn...up ngay đê...
hôm qua 1/6 đi cắt tóc...về đến nhà con em đi chơi mất ko cho mình đi cùng cú vật...
mà lớp mình nghỉ hè là mất dạng dek có thấy liên lạc với nhau...
phương đi học thì rủ con gái già lên đây nhé!bảo anh hỏi thăm nó hehe!

em bảo gái già vào rùi nhưng nó bảo là ko bít và ko thích nên đành bó tay luôn

Để đáp ứng nhu cầu của Trưởng..e xin post một số bài của 'Giang Đại Bàng và Những người bạn' ;)

Quay bài hành
Quay bài ta không quay phao to
Sao thấy mắt lóa cổ đau nhừ
Mắt thầy sáng quắc nhìn như cú
Soi đến đứa nào đứa ấy ngu
Quay bài ta chỉ quay lần cuối
Một mắt căng tròn một mắt lo
Thầy đến!Thầy đến ! Tim giật thót
Chí nhớn gan to cũng về mo
Thề không bao giờ quay bài nữa
Học hành tử tế quyết chí tu
Có một đứa quay ở bàn trước
Bây giờ mùa thi phao rải rác
Một bộ , hai bộ , nhỏ đến to
Xin đứa bàn em một bộ sót
Ta biết buổi thi sáng hôm nay
Thầy giáo coi thi ghê lắm thay
Em nhỏ thơ ngây đôi mắt biếc
Gói tròn phao phiếc chiếc khăn tay
Mình quay , ừ nhỉ, mình quay thực
Thì có làm sao mình vẫn quay
Bạn bè chúng nó quay tập thể
Mình mà không quay ngu lắm thay

Tiếng thơ [LEFT]Em nghe không lời cô
Học , học nữa , hộc máu
Em nghe không rạo rực
Hình ảnh bát mì tôm
Trong đầu nghi ngút khói
Em nghe không lời thơ
Cổ nhân xưa đã dậy
' Em nai vàng ngơ ngác
Quần chết bác thợ săn' [/LEFT]

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) :)) :)).....ôi ôi....mấy cái bài thơ của con Giang :)) :)) :)).... ko đỡ được..... :D Post nữa đê chị Phương ơi :)) à mà em thích cả mấy cái bài phân tích văn xuôi của nó nữa :D :D :D chị có giữ ko thì post lên lun đi ^.^

Lớp Văn này tệ nạn wa' sáng tác toàn thơ văn phản động :)) :)) :)) :)) :))
@:MTrang bao giờ bà đi vậy hả???

:x cuối cùng thì cũng thấy topic của riêng lớp văn rồi :x, tuyệt quá nhỉ :)), mọi người cùng lên nói chuyện cho vui :)), rủ cái Quỳnh mãi nó mới viết được vài bài :(, thế chắc là kỳ tích lắm rồi :(:(:(

@ Minh Trang : chị chỉ cầm tập thơ của nó thui..còn riêng bài thơ pân tích thì nó cầm..đợi mấy hôm nữa lấy được thì post lên cho mọi người ..cùng đọc nhé !!!

hehe,thằng khoa kia thơ văn hay thế mà mày dám bảo là phản động à?tao đập chit cho bi h,đúng là dân địa đâu có bit cảm nhận nghệ thuật!
đề nghị em phương tiếp tục post nhé?nhớ cho cả các bài bình luận của đại bàng và của tớ vào hehe cho bà con ở đây nghe thử!
sáng nay ở nhà buồn quá gọi điện buôn chuyện với con gái già cũng vui!
chắc nhiều bẹn lớp mình đi học thêm rùi?mọi người học toán với anh ở đâu chỉ dẫn cho em với nhey?

Bây giờ lớp Văn cũng đã có topic riêng, các bạn nên post thơ kiểu như thía ấy :D,. đọc rất hay, tớ còn lấy làm chữ kí chứ :p
To Dương : sao ko sửa tên đi, nhìn có phải đẹp hơn ko

Nè bảo mọi người ngồi phân tích bài thơ trên đi :)) :)) :))

Bai` Quay bài hành đã được phân tích rùi mà.L Phương pót nốt lên cho bà con đọc

aaaaa......cuối cùng thì bẹn Quỳnh dúm đã góp mẹt :D :D :D thực ra thì với độ già cả + lão hóa của dàn máy tính nhà bẹn ý, post được bài thế này là có cố gắng lém roài :)) :)) đáng khen, đáng khen :)) :)) hehe....j/k :p nói thế thui, bẹn Q dễ thương, đừng vì tức giận mấy lời nói hồ đồ của tớ mà cắt xén suất bún bò của tớ năm nay nhé :)) tớ là tớ iu bẹn P lém :x :x :x

chứ ko như con Chi lùn, nhà mở hàng net mà ko có thấy ló mẹt lên đây lần nào cả >.< hư wé...

@Khoa: tháng 10. :D :D :D tui sang bên đấy thuê apartment trước :d năm sau ông sang có nhu cầu thuê nhà thí nhớ contact với tui. Đảm bảo bạn bè thì giá cả phải chăng thoai :)) :))

nhiẹt tình + ngu dốt = phản động :))
í bẹn Khoa là thế hả:))
tháng 10 kưng mới đi hả? Pit té từ giữa tháng 7, chạy sơm được hômnaof hay hôm đấy
mà cuntx dek bít được
đang ko cm đc ta`i chính
mie, bi h nó bắt cm nguồn xem mình có buôn lậu hay ăn hối lộ ko
thế mới ghét >_<
hay là chuyển wa đi aus với kưng nhỉ???

Trước khi tiếp tục post tiếp những bài thơ của GC , xin post 1 bài của 'gái già' _Hải Ninh
Bâng khuâng qtrời rộng nhớ quán hàng
Sóng gợn lòng ta kêu rùng rợn
Dạ dày trống rỗng cứ râm ran
Giờ học,lòng lại buồn trăm ngả
Mì một hộp to cứ thèm thuồng

Ngơ ngơ ngẩn ngẩn lạ tìu hiu
Đâu tiếng chuông kêu quăng xa vời
Không phải trường bên kêu hết tiết
Mừng hụt trong lòng thấy cô liêu

Dạ dày quặn kêu đợt nối đợt
Mênh mông không một gói M&M
Không cầu một chút lòng thương
Lặng lẽ bàn bên đang ăn quà

Lớp lớp ruột non đùn dạ dày
Với tay xin một chút đặc ân
Lòng ta van nài xin chút ít
Vậy mà nó kiêu không đoái hoài

@ Quỳnh : xin chào bạn Quỳnh xí xới mới vào
@ Pit : tao tưởng mày học ở VN hết năm nay chứ hả ? Hóa ra giwuax tháng 7 định đi rùi hả
E Nghĩ bài thơ của Gái Già được làm khi lúc bụng đói lại nhìn thấy đứa khác ăn ...Haha.Nói đến đay lại nhớ tới "bù khú hội' cứ đến giờ Sửu huynh là xin ra ngoài rùi lúc sau lên toàn thấy lương thực..

đúng là lớp văn có khác văn thơ lai láng thật
chả bù cho lớp tao toàn buôn chuyện mèo động đực :((

Back
Bên trên