Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

sáng nay định đi để có gì đến gian hàng của lớp mình luôn nhưng mở mắt ra thấy mưa chán quá!hi vọng là trời mưa thế này bọn nó ko bị lỗ vốn...mà em gái già nhà mình dạo này đầu óc hay phết nhỉ,lại còn kinh doanh mới máu chứ,đáng lẽ mình phải đi cổ vũ ,áy náy quá đi mất...
sáng nay tới với con hà phương cũng hẹn nhau đi ,cuối cùng cái cống chỗ nhà nó bị vỡ,cả đường ngập ko ra đươc,rõ khổ...thứ 7 thế này thì bùn quá...
bà con lớp mình ơi đề nghị tuần sau lớp ta tổ chức đi xem phim nha! dạo này có nhiều phim hay lém...

ruốt cuộc thì cũng chỉ có mấy mống này lên thoai à chán thế chả có gì hấp dẫn cả :(( :(( :(( sao không huy động đông đông một tí đi =D> =D> =D>

Cứ bình tĩnh nào :p chắc là sắp :))

Iem vừa đi buôn Ở Chu về đây nè.Vốn 800,lỗ 350,nhưng mà cũng sướng chán( chả hỉu tại sao).O mà hình như 2 gian hàng lớp mình đều lõ cả.
Bọn iem bán cho học sinh thì it,mà chặt đẹp phụ huynh và thầy cô thì nhìu.Thầy Hiếu văn bị bọn cái Khánh CHi & Ninh móc cho đến đồng cuối cùng.Khổ ,bọn nó chả bít thương thầy gì cả.Thấy bị các em xúm lại ,kéo bằng được thầy vào rồi chặt và móc cho đến ko còn gì thì thôi :)) :)) :))

con gái lớp văn làphair thế
túm chặt
chém đẹp
--> =D>

Minh Thùy đã viết:
Iem vừa đi buôn Ở Chu về đây nè.Vốn 800,lỗ 350,nhưng mà cũng sướng chán( chả hỉu tại sao).O mà hình như 2 gian hàng lớp mình đều lõ cả.
Bọn iem bán cho học sinh thì it,mà chặt đẹp phụ huynh và thầy cô thì nhìu.Thầy Hiếu văn bị bọn cái Khánh CHi & Ninh móc cho đến đồng cuối cùng.Khổ ,bọn nó chả bít thương thầy gì cả.Thấy bị các em xúm lại ,kéo bằng được thầy vào rồi chặt và móc cho đến ko còn gì thì thôi :)) :)) :))
ai bảo thầy Híu đi qua gian hàng bên tao..bị chém là pải..nhưng thấy chém ít quá.hôm qua đi bán về xong..mệt lử cả người..chẳng muốn làm gì cả.LẦn sau có làm thì xin rút luôn..hehe
to Pit : mày chỉ được cái nói đúng thui..gái Văn là thể mà..được thời cơ là chém gọn :)) :)) :))

thôi lỗ lãi tính làm gì,vui chơi giải trí tinh thần là chính!hoan hô anh em mình(nói thế thôi chứ chính mình cũng đã mừng là ko đi ko thì bị bóp nặn hết),anh em lớp văn ác còn hơn thằng bá kiến...khổ thân thầy hiếu tối về nightmare bét nhè...mà anh em ác thế thầy nghèo thế bóc lột thầy...chẳng có tí lương tâm gì hết...đợi thầy lấy vợ rùi chặt chém hahaha...
đề nghị anh em ủng hộ vụ tớ bảo đi chơi nha..
a` anh em đợt tới có chỗ nào học hay ho nhớ rủ tớ đi cùng...đứa nào đi chơi ,đi học ăn mảnh 1 mình là giết đấy..
đã anh em nào đi nghỉ mat chưa?ai có tình hình gì hay vào kể đi cho cả nhà nghe với...mấy hôm nay nằm ở nhà chán quá,toàn ngồi đọc truyện ong cả đầu...

việc chặt chém thầy Híu là đương nhiên..ko thể bỏ qua cơ hội đc...
em cũng giống trưởng thui,,ở nhà chán wa'.chẳng bít làm gì...Hôm nay đi học văn thấy chú Còi nhà ta đi xe máy..choáng..ko bít tập đi xe máy chứ

hờ hờ may mà mấy em Văn ko chặt mìn ;;)
thực ra có chặt pit cũng dek ra được cái vẹo j`
chặt rồi mà còn lỗ
--> ko làm gian hàng hóa lại may :))

Uầy mấy bẹn lớp Văn dã man thế trông thầy Hiếu gầy guộc thế mà vẫn nỡ lòng nào chém như đúng rồi thế ah ko để lại cho thầy cái j về nuôi vợ con ah. Cái MT lớp mình mà bít chắc ức chế phải bít

lớp văn đc 2 gian hàng cơ ah?
mà thầy hiếu có phải cái thầy như trẻ con đúng ko?

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
lớp văn đc 2 gian hàng cơ ah?
mà thầy hiếu có phải cái thầy như trẻ con đúng ko?
uh lớp Văn dc 2 gian thì lỗ cả 2 :(( :((
thầy Hiếu là thầy nhìn trông rất hiền và hơi trẻ con nhưng mà chấm điểm thì ko rẻ tí nào cả..Quỳnh Anh nhỉ? :))

uầy, lỗ cả 2 cơ à :( :( bùn thế..... :(
Lan Phương đã viết:
thầy Hiếu là thầy nhìn trông rất hiền và hơi trẻ con nhưng mà chấm điểm thì ko rẻ tí nào cả..Quỳnh Anh nhỉ?
hehe.....em thì chả thấy thầy Hiếu trông trẻ con gì cả, chỉ bít thầy Hiếu là người mà có vòng 2 được em hằng ngưỡng mộ thui :)) :)) :)) chắc gập bụng cả đời cũng ko eo được như thầy. Chẹp :D :D :D

À mà bẹn Quỳnh Anh viết có 2 chữ MT :)) làm tớ giật mình thon thót :)) :)) :))

Mọi người ui, tình hình là đến tầm tháng 7 phải đi học thêm cô Tú Oanh thì có phải là bắt buộc ko nhỉ?

Đứa nào gọi con heo Minh Hương vào đi, onl suốt ngày mà ko thèm vào HAO! Con heo đấy!

tháng 7 đi học là bắt buộc..còn nếu VT đi du học thì nghỉ ở nhà cho khỏe

Chào các bạn lớp Văn .... xem nào .... chẳng mấy khi thấy các bạn lớp văn lên thật nhưng .. không sao .... lớp văn đang là nơi trú nguk của Đại ka Giang còi nhà em thì em cũng ... sẵn sàng vào hưởng ứng mọi hoạt động của lớp văn (nể đại ka lắm đây ! Đại ka liệu mà suy nghĩ :) )

Hôm BRTG em đã vào gian hàng của bẹn Ninh và đóng góp 2500 đ rùi đấy nhớ ! Các bác ghi nhận công đức của em đi là vừa ..!

Bọn iem bán cho học sinh thì it,mà chặt đẹp phụ huynh và thầy cô thì nhìu.Thầy Hiếu văn bị bọn cái Khánh CHi & Ninh móc cho đến đồng cuối cùng.Khổ ,bọn nó chả bít thương thầy gì cả.Thấy bị các em xúm lại ,kéo bằng được thầy vào rồi chặt và móc cho đến ko còn gì thì thôi
Oạch, các bạn lớp Văn bắt nạt thầy Hiếu ah?? :(( Tội thầy quá, thế này thì tháng sau thầy phải hoãn đám cưới lại mất. Ác quá! Ác quá! về mách con MT!
À mà tớ cũng ủng hộ các ấy 2 túi mận, không nhớ trị giá là bao nhiêu!

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Oạch, các bạn lớp Văn bắt nạt thầy Hiếu ah?? :(( Tội thầy quá, thế này thì tháng sau thầy phải hoãn đám cưới lại mất. Ác quá! Ác quá! về mách con MT!
À mà tớ cũng ủng hộ các ấy 2 túi mận, không nhớ trị giá là bao nhiêu!
Sao lại có vuk bắt nạy thầy Hiếu vậy gọi MTrang Địa sang đây trừng trị bọn lớp văn mau(không khéo lại bị bắt nạt lại ấy chứ) :)) :)) :))

các bẹn lớp địa có vẻ bênh thầy hiếu ghê nhỉ?ai bảo thầy sắp lấy vợ là sao đấy?có ai bit thông tin gì về người yêu thầy ko?hồi trước đi học đội tuyển,thấy các chị học cùng thần tượng thầy hiếu dã man,chết cười...
cái trò học thêm tháng 7 như dở hơi,nhớ năm trước chẳng được ích lợi gì...đứa nào trốn được thì trốn đi ...tớ ủng hộ đấy hehe...
mà sao lớp mình mới nghỉ 1 tuần mà liên lạc khó thế nhỉ?hôm nay gọi cho đứa nào cũng ko được...
em phương đề nghị update lại thông tin nhé?con đại bàng bit đi xe máy hơn 1 tháng rùi!

Back
Bên trên