Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

sợ thế
topc lớp văn xôm vật :))
thầy Hiếu nìu nhỉ
đây hâm mộ mỗi ... anh Sửu :))

Nguyễn Lê Trân đã viết:
sợ thế
topc lớp văn xôm vật :))
thầy Hiếu nìu nhỉ
đây hâm mộ mỗi ... anh Sửu :))
Sửu huynh thì ai mà chẳng hâm mộ ..lớp tao ai cũng bái phục sát đất...haha :)) :)>-
To Trưởng : e ko bít..hôm qua thấy nó đi con xe máy mới bít... :)>- :)>-

Hè này đi học chán quá..chẳng hiểu đi có được chữ nào vào đầu ko...trong năm chẳng đc rùi bây giờ ko thêm đc nữa là đứt luôn..Ôi ! tại sao người ta ko đưa lệnh ko thi đai học vào năm 2006 mà lại là 2008 chứ ???? Đời thật là bất công !!!!!!

Ơ thế mày ơi, năm 2008 ko phải thi đại học nữa à???

é....vụ gì mà ngon thế :D :D thế 2 năm nữa ko thi đại học thì xét đầu vào kiểu gì? bảng điểm cấp 3 à :D chị Phương có chắc ko đấy? nếu thế thì mừng cho các bé đi sau nhẩy ^.^

À mà tháng 10 em mới té cơ chị Phương ạ :D chắc là ko nghỉ lớp cô Tú Oanh được, với cả đi đến.....xem mọi người học là chính mà :)) :))

Con Giang với con NThảo em thấy cũng hay onl mà, mà cả 2 con đấy đều đăng kí thành viên roài :D ai hô hào , gọi bọn nó lên đê :D từ đầu topic đến giờ thấy nhắc đến anh đại bàng suốt mà chả thấy anh ý xuất đầu lộ diện gì cả :))

@Min Ngok: em vận động, gửi off cho bọn nhà :mad:) suốt roài mà bọn nó có lên đâu :( ......chán thía :(( :((

Này Lan Phương kia,cô có đưa tin vịt không đấy..HAy là đợi đến lúc đó vào đại học nhỉ,à,đằng nào thì tôi cũng truợt đại học năm nay rùi( tại học Xỉu huynh).Nếu xét điểm cấp 3 thì các thí sinh tự do sẽ thế nào ,hay là cộng điểm các bài thi trượt năm trứoc vào rồi chia ra xem có đủ tiu chuẩn ko=> phát kiến vĩ đại haha(ngu vãi núa)
À,anh em ơi,con Nguyên Thảo bảo năm nay nó đi Thái Lan,anh em đặt hàng j chưa? BẢo nó đi nhưng đừng có mang Aids về là được :))

con phương tuyên truyền đúng ko đấy...hic tiết kiệm cho nhà nước nhưng xét điểm như thế thì trong năm hs đua nhau cop để lấy điểm tốt...mà kệ đằng nào bọn mình cũng phải thi cứ lo cái thân mình đã...
thông bảo là chưa kịp gửi gắm gì con thảo đã đi rùi...gọi đến nhà con em nó bảo tuần sau mới về...tuần sau phải đến trực nhà nó mới được...cuồng tình như nó dễ aids lắm!
nhớ con đại bàng phết...để tối gọi cho nó vây..
nếu bẹn trân hâm mộ sửu huynh thế thì lập fan club kiểu cụ hiền đi haha..

Chà bẹn Dương khoe hàng we hehe!!! :D

Mà đề nghị con Phương xem lại thông tin vịt cồ của mày đi! Mà đến cũng quái dị năm sau bỏ thi hết cấp 2 rùi tiến tới bỏ thi cấp 3 và đại học chắc! Hay mấy bác nhà ta lại học " tây", anh nào có tiền thì cứ vào học đại học thoải mái haha chắc thế rồi :))

gớm bẹn yến nói tớ thế là tớ hơi buồn đấy...tớ có vạch cái gì ra đâu mà bảo khoe hàng...
mà các bẹn nhà mình tương lai định làm bộ trưởng giáo dục hay sao mà bàn chuện này kinh thế! chuyển đề tài đê!

@Trưởng và thùy + Yến : nào ai dám bịa chuyện cơ chứ..thấy đi học thêm mấy thầy cô trên sở nói thế , về update lên cho mọi người..Hình như chỉ xét học bạ cấp 3 và điểm thi tốt nghiệp thui...các em ý sướng thật..chẳng bù cho chị em mình...đến thi cử là y như có thay đổi .Đúng là lên voi xuống chó :(( :(( :((

Em bảo con Đại Bàng vào buôn rùi đáy nhưng nó bảo là ko muốn vào...Đề nghị sếp bảo ĐB vào buôn cho vui
Sao con Nguyên Thảo đi nhanh thế...Chưa kịp đưa tiền nhờ nó mua đồ hộ đã biến rui...con này thế là ko được...chưa nói gì với anh em mà đi rùi..chẹp chẹp

Ờ, thì bạn Dương chẳng vạch cái gì nhưng mà nghe nó cứ...

Được rùi, chuyện bộ trưởng bộ giáo dục để sau đi, lớp văn có gì hay cho tớ bon chen với nhé keke :))

Đúng rồi .. có chuyện gì hay hay khác không ? Ví dụ như chuyện về đại ka chẳng hạn !!! .. :D .... Vào đọc mà chẳng hiểu các bác nói gì ! :/

Khoa ko còn câu gì để nói à? mà cho toàn ý kiến lãng xẹt vào thế?sao hôm nay mày lại lên tầm 12h trưa thế? ko đi chơi với đại bàng à?
bạn hải linh có vẻ hâm mộ em đại bàng lớp tớ quá nhỉ?chuyện về đại bàng thì nhiều lắm ...ấy muốn bit từ đâu?
đã anh em nào nhà minh đi xem 39 độ yêu chưa?thằng bạn tớ mới đi xem kêu chán lém mọi người cho ý kiến đi !

39 độ yêu _ nghe có pải hay đấy nhưng theo em thì phim Việt Nam có yêu đến mấy cũng có một cái gì đó gò bó ko như phim nước ngoài đâu...Em chỉ thích xem phim ' Những cô gái chân dài' mà thui

Ơ thế 39 độ yêu là phim Việt Nam à??? Thế mà tui cứ tưởng là phim Hàn Quốc, chán thế cơ chứ keke :)

Có bạn Khoa cùng ý kiến với tớ về hành động của bẹn Dương roài haha :D

bẹn dương cahr cần vạch cái j` thì hàng cũng... lồ lộ ra rùi :D
cứ đúp 2 năm đi rùi tha hồ ko phải thi Đh :))

39 độ yêu là phim Việt Nam à ? Thế mà nghe cái tên hay quá ! bạn Dương hát cũng được mà .. '(thấy thằng Tín bên này quảng cáo thế )

Thế đại ka Giang còi của lớp văn khôgn bao h lên mạng à ?

Back
Bên trên