Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Lê Hà Chi đã viết:
Nói mà kô bít ngượng, tao chả thấy đứa nào sao biển như mày, chat với 1 đứa kô quen bít 3 tháng mới nhận ra là kô phải bẹn mình8-} 8-} , người đâu mà, lại còn tinh vi, còn chưa kể vụ mày lừa tao phải đi gặp 1 thằng lạ hoắc, đầu tóc bóng lộn, cái kẹo đấy đang chảy nước rồi...:)) :)) :))
thoai cô...cô cứ nói nó mà ko nghĩ lại mình xem...ai lại đời nào nghe đến kẹo là mắt sáng cả nên ....thế mới có cớ để thằng kia nó lừa chứ...bây h lại quay ra mắng cái Trang . Mà tui tưởng kẹo ở nhà , cô ăn hết rùi chứ...lấy đâu ra chảy nước nữa hả ?:)) :)) :)) :)) :)) :))

----------

vừa rùi lùng đc trong bucket còn thấy 2 pics nhà lợn nên post nốt lên
Con hà sex nè:x

Chi nhùn và Quỳnh toàn đi bắt chước kiểu chụp của mọi người thui:)) :)) :))

b-) chết thật bọn mày cứ nhằm nhau mà nói xấu thế này à ! cái Trang nó phải chăm bẵm chồng con nên đầu óc tư tưởng để đi đâu - làm seo nhận ra bạn mình hay ko - nghe được quả bói nên tưởng cho ra đời thèng cu nối dõi năm nay nên chị ta hí hửng - nào ngờ cái thằng láo toét đấy lại độc mồm độc địa :-s --->;;) :> em ý mang ra đây chia sẻ với cả nhà mình là đúng rồi . Được em Hà Chi nhớn tướng mà suốt ngày đòi ăn kẹo , lại còn thêm cả con mụ Lan Phương chích chòe nữa chứ ;;) :)) ^__^ Lan Phương nhé , mẹ chồng đứng ở đầu ngõ rồi đấy , về nhà cơm nước cho chồng con đi , ko đú đởn chat chit linh tinh nữa!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) :))

mấy hôm nay mình ở nhà chẳng có trò gì lại quay ra nghiên cứu phim chưởng xem lại tiểu bảo khang hy hay ghê cơ hoho!trang,mấy hôm nay mày ở nhà làm gì?hôm nay tao vừa đi siêu thị xách 1 đống đồ về mai ra biển làm bbq đây,nghĩ vui quá à hihi.

Úi dzời, sao lại cứ lên mạng lật mặt nhau thế mấy cô nhà Nhợn :D Em Hà Chi à, để cô Min Trang cô y' "nổ" một tí :)) mình biết sự thật với nhau là được rồi, em iu ạ...hehe...Nhưng mà Vân Trang ạ, cái câu "cái Trang nó phải chăm bẵm chồng con nên đầu óc tư tưởng để đi đâu - làm seo nhận ra bạn mình hay ko" nghe rất bó tay >>> chỉ có chú Hà béo chăm sóc cô VTo nhà mình chứ cô y có bao giờ chăm sóc đến nỗi quên này quên nọ đâu :)) chỉ quên sinh nhật Min Hương thoai...giờ nghĩ lại vẫn còn kú....>_<

:x Min Hương ơi , Vân Trang ko có quên sinh nhật của Min Hương à nha , cùng ngày với Vân Trang mà ^___^ Vân Trang còn nhớ rõ cả sinh nhật của mẹ Vân nua - tại mẹ Vân của Min Hương sinh trước mẹ Vân của Vân Trang 1 ngày mà ^___________^

:) Dương à , dạo này xem phim Hongkong à , uh '' Tiểu Bảo Khang Hy '' hay mà , hồi ở nhà mày đã xem '' Thâm cung hậu chiến '' chưa - phim chắc cũng 2 năm rồi - bên này đứa nào mà có lấy mà xem , chài được lắm - tao muốn xem lạ hài Châu Tinh Trì quá - cả nhà tao mê - nhưng sợ bây h xem lại thấy ko hay nữa - cũng bao nhiêu năm rồi mà .

;) em Thái Hà nhà mình tóc dài ra trông ngày càng nữ tính , duyên dáng - bóng tối ơi , đợi tao về đã nhá :p :smlove:

hị hị..... :"> các bẹn cứ mắng tớ :"> tớ hám của mà....... đừng chê cười :x mà kiểu tao cũng hâm mộ con Nhung thú í :)) tại nó xinh đẹp mà :D thế cho nên khi thèng kia kêu là Nhung thú, lại còn send cho tao mấy cái ảnh độc của con Nhun nữa....làm tao sướng quá :(( tin luôn mà :)) đúng là ngu ko đỡ đc :-s

Mà con Chi, tao bảo vứt cái kẹo đi, sao cứ giữ ở nhà làm cái j :(( :(( :(( lỡ kiểu thuốc độc phát tán ra thì sao???? :| keke.....mà cuối năm nay, có khi mẹ tao sang đây, tao mua bù quà cho T_T sozi sozi :(( :(( :(( à thế em Chi chôm đc ảnh của em Mai Đài Trang chưa ;;) ;;) có j cho tớ xem với nhé....bẹn Chi xinh đẹp :">

hôhô....hôm nay tao vừa đi măm măm giải hạn với thèng béo :)) chả biết thế nào....chứ dạo này, đen vẫn hoàn đen bọn mày ạ 8-| hik hik >.<

hị hị.....anh Min Hương giận em dai chế :"> em xin nhỗi anh....em iu anh nhất mà :"> chẳng qua tại Sao Biển, trí nhớ hơi kém tí thôi.....chứ em luk nào cũng chỉ có mình anh thôi....hê hê :x :x con VTrang nhận vơ kìa :)) tao quên chứ mày quên đâu :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
con trang ăn gì để giải đen thế ở bên đấy có thịt chó mà ăn ko hehe?
vân trang à mày lên mạng mà down để tao gửi mày địa chỉ sau tao toàn xem qua mạng mà,phim gì cũng có tha hồ!

@ VTrang : t đã già đâu mà mày gọi là mụ hả con kiab-) b-) b-) Mà tao bảo rùi....h chồng con j , chat chit với chị em đã....Mày đừng ghen tị nhé....ko hiểu đứa nào muốn về nhà nấu cơm cho mẹ chồng mà ko được nên cứ đi soi mình mà nói nhảy:-? :-? :-? :)) :)) :))
@ Mtrang : hôm tới đi chụp ảnh e Đài Trang đây...xuống lớp 10v có khi ko chỉ chụp mỗi ảnh e Trang ý mà lại chụp các e khác mất:x Lớp 10v năm nay, các e ý xinh đồng đều lém...ngắm gái xinh sướng cực:x :x :x Trang béo nghe xong ko đc thèm và ghen tị với chị P ở nhà đâu nhé:)) :)) :)) :)) Mà chị chuyển lời của e đến con Pit rùi đấy. Nó cũng nhờ chị nói lại " Anh pit cũng chỉ mộ dạ với e Trang thui"..nghe mà....tởm:)) :)) :)) :))

đúng là hậu sinh khả ố chúng nó có xinh hơn anh em mình cũng là chuyện thường thôi hihi.anh em mình bi h già rồi.
@trang:mày ui minh ngọc đang ở london mày bit chứ nếu nó xuống chichester thì tao sẽ sang chỗ mày tranh thủ anh em tụ tập luôn,để xem thế nào tao sẽ liên lạc với mày sau nha!tình hình là thứ 3 đấy.tao đang ốm nằm lù lù 1 góc đây.can tội hội chỗ tao đú làm bbq ngoài biển nhưng ko chịu xem thời tiết hic,đúng hôm mưa ra biển lạnh dã man,đang nướng thịt thì trời mưa huhu.bọn con gái thì cứ nướng bọn con trai thì cầm ô che thịt,bó tay.được bữa ăn thì về ướt sũng ốm luôn.lần sau rút kinh nghiệm ko đú nữa hoho.

mày ơi mày vào trang này mà xem phim nè :www.youtube.com có phim chưởng đấy hoho.
chính xác là thứ 3 tao với cái ngọc xuống chỗ mày đấy,tao muốn ở lại quá nhà mày liệu ở chui có sao ko?từ chỗ tao xuống chỗ mày hết bao lâu?mà vé tàu bao nhiêu nhỉ để tao còn tính?có gì lên đây nói sớm sớm cho tao còn liệu nha!

hê hê :D nhà mình bên UK dạo này sao tấp nập đông vui thế :D chắc anh MNgok qua đấy chơi hả anh Dương? ^^ thik thế, em cũng mún đc 1 lần đi London..... :(( thấy ảnh con VTrang chụp mà thèm T_T

haizzz....trc đợt nghỉ Easter bên trg` em kiểm tra nhiều vãi........chán thế :((

@chị P thân iu: chụp ảnh các em gái xinh tươi thì nhớ cho em T xem ké với nhé :"> hị hị :D :D ..... mà cái em Mai Đài Trang í, em nhớ là từ hồi học cấp 2 em đã khen em đấy xinh roài, thế mà chả đứa nào agree cả >.< bi giờ thì ;;) ;;)

à thế tình hình vụ đồng phục Nải Chuối Vàng của lớp ta đến đâu rồi mọi người :)) :)) :))

:x Dương à, ngày mai mày và Ngọc xuống chỗ tao à ^__^ tao chỉ sợ nhà host của tao buồng hơi bé đấy - chốn chui cũng ko đến nỗi nào , nên hồi đầu Easter tao mới bảo mày có chui ko ? :) chỗ chật ko được kêu nhá - bọn mày định ở đến ngày bao nhiêu ? Sáng mai khi mày xuống nói cho tao gọi vào máy cho tao biết nhé . Tao ko nhớ rõ vé tàu cho lắm , hình như từ Brighton- Chichester là 4.5 £ vé trẻ con , người lớn ko nhớ nữa < hình như là 9£ >- tao toàn nhờ đứa bạn mua vé trẻ con thôi ^____^ mà chỗ mày xuống chỗ tao cũng chỉ 45' thôi - mai chắc mày và NGọc hẹn giờ đi - từ London- Chichester là 1h45' - hai đứa canh giờ mà đi - tao sẽ ở bến tàu nhé !

>.< sao khổ thân mày thế, được bữa ăn ngoài trời xong lại ốm - tao quên số Pin của Natwest , chưa top up được - chắc tối nay tao gọi cho mày - tao đang định nhờ 1 chị ở đây kí hộ O2- hi vọng là thuận buồm xuôi gió

:)) b-) ;;) Lan Phương à, tao sẽ không động đến chuyện tình yêu tình báo của mày nữa - không lại hiểu nhầm - cô đưa chuyện tình yêu nồng thắm của cô chia sẻ cho cả nhà mình nên tôi cũng ít nhiều quan tâm đến cô ;;)

Thôi ko đùa nữa , Phương à, vụ đồng phục của nhà mình đến đâu rôi , tao thấy thi học kì đến nơi rồi mà chẳng ra đâu vào đâu cả >.<

:) Dương à , mai mấy h mày định xuống chỗ tao ?

:x em Minh Trang xinh xinh hám gái, hay năm sau qua đây chơi cùng bọn tao , tao thấy vé từ Úc qua Anh cũng ko đắt lắm đâu ;;) :*

@ VTrang : vụ đồng pục của lớp đưa cho bạn Hà Phương và bạn Nguyên Thảo + Khánh Chi nữa...Nghe nói bọn nó gần như thống nhất váy là màu vàng cát..còn áo cũng vàng nữa nhưng là vàng rực rỡ ý mày ạ8-} 8-} 8-} ...Áo đứa nào cũng thích làm áo phông trong khi chỉ có mấy đứa muốn làm áo sơ mi để đi với váy chất liệu kaki...Bạn nào ko muốn mặc váy có thể may quần ngố cũng đc:x :x Nếu thành sản phẩm , mong các bạn 'xa quê' ủng hộ giùm nhé:)) :)) :))
Mà mày đừng có rủ Mt sang UK....nó sang thì thằng béo để đâu hả ?
@ MTrang : bây h share ảnh là share money luôn nhé:)) :)) :))
Hôm nay học Toán , cảm thấy tội lỗi khi đã làm một điều với MH...nhưng tại vì MH cứ...trước cơ:)) :)) :)) .

Chỉnh sửa lần cuối:
;;) yêu cầu Lan Phương ko nói ấp a ,âp úng nhé , thế cô đã làm gì Min Hương của nhà tôi rồi b-) ;;)

:(( mày nhắc đến màu vàng tao mới nhớ, lần trước xuống Portsmouth thử 1 bộ vàng từ đầu xuống chân < sure là màu vàng kết hợp rất ổn > nhưng mặc cái quần trừ lúc ngồi , đứng lên trông cứ ị ị thế nào ý thế là quyết định lo mua < 1 phần giá cả nữa T__T > về xem lại ảnh chụp cứ thấy thèm thèm .
:x Nếu có mẫu váy đồng phục mày up lên cho bon tao xem cái nhé

;) :)) :* To em Phương và Minh Trang : có mấy cái ảnh hay hay hôm đi thử đồ ;;) gửi cho 2 đồng chí xem nhé !

@ VTrang : chẳng nhẽ là tao lại nói toẹt ra...thế ko hay cho lém:)) :)) :)) . Thì từ trước bạn MH từng làm j e Trang béo...hôm nay tao làm lại ..ai bảo nó cứ rút dây tay áo của tao..đã thế còn soi mình nữa chứ:)) :)) :))
Mày cứ gửi pic đi...chưa xem ảnh e Vtrang đi thay đồ thế nào:)) :)) :))
Dạo nè tao làm sao ý...toàn bị gia đình nhà lợn..( MH < HC < Quỳnh) hỏi thăm nhiều lém...Sáng vừa vào lớp , mấy phút sau bạn Q đã mắng cho 1 trận tội để ava có cái kem trông ngon..làm cho máy nhà bạn ý đơ luôn...khiến Q nhìn càng thèm thêm trong khi lúc ấy là 10h tối roài....pó tay luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ ồ :D thế túm lại là quyết định màu vàng cát hả? :-? nhưng màu đấy mà lúc nhúc cả 1 lũ đi cạnh nhau í, có sợ trông giống.....1 nải chuối to ko bọn mày? :| tao ko có í gì đâu, chỉ kiểu là tưởng tượng ra thế thôi :| .........đang liên tưởng đồng phục lớp mình sẽ có màu giống cái phù hiệu của bọn Kim Liên :))

anyway :x có đồng phục là tốt lém rồi :x ko đòi hỏi nhiều, keke :* bao giờ có thông tin cụ thể hơn đề nghị đồng chí Phương nhớ update, để đồng bào xa xứ còn gửi số đo 3 vòng về :)) :)) :)) eo ơi....form người như tao mà mặc 1 cây vàng thì chính xác sẽ thành 1 quả chuối bự rồi 8-| 8-} hôhô :D nhưng mà ko seo, mặc đồng phục lớp chắc là sẽ thấy zui lém lém :x

bẹn Quềnh dúm có quả computer giã cỗi, hay bị đột tử chết sặc, sao cứ đi đổ lỗi cho ngoại cảnh thế :)) hị hị, j/k :"> bẹn Q đừng giận tớ nhá :x

hêhê...mà hum nay tao lôi hết đống đồ len mùa đông ra, còn đống quần áo mùa hè thì đem cất đi, tại trời lạnh roài mà :x cảm giác thật là thích thú í :x hmm.....mùa đông đầu tiên sau 2 mùa hè nối tiếp nhau, dài đằng đẵng 8-} thấy bảo ở Hanoi bi giờ bắt đầu nóng lên rồi hả? ;;) có khi sinh nhật năm nay, tao lên núi ngắm tuyết cho nó vâm :)) bù đắp cho bao năm sinh nhật toàn vào ngày nóng chảy mỡ T_T

ặc,chán thế cơ chứ đến h phút này chưa thấy cái ngọc gọi cho tao nên đâm ra vẫn chưa bit mấy h thế có điên ko cơ chứ?chật thì chật miễn gặp nhau là vui rùi hihi!

:x uh Dương à, sau bao lâu rồi nhỉ, tao gặp mày để còn xem mày thay đổi đến đâu rồi cơ chứ ^__^ nếu sang mai xuống sớm càng hay , mà bọn mày có thích ăn gì ko để nấu nướng < hihi tại tao có các nguyên liệu để nấu phở mà, nếu ko ăn mì ý+ khoai tây cũng được >

;;) nghe Minh Trang nói mới thấy phiền phức phết nhỉ , lại còn gửi số đo ba vòng nữa cơ chứ : chiều cao, cân nặng , nghe hoành tráng quá . Cả lớp mình một nải chuối vàng dưới cái nắng sân trường, nghe hợp lý đấy nhỉ :x ôi mong được nhìn mẫu váy quá ^_________^

Anh Dương ơi, số của em là: 07922266814, em lại mất số của anh rồi nên em mãi mà ko liên lạc được cho anh. Mai em sẽ đi từ Not lên lại london rồi từ London lên Chichester, em dự tính có mặt ở Chichester là 1h30 chiều anh Ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii, thế nên anh cố đến đúng giờ đấy nhé để anh em mình còn gặp nhau được vì có con Bi ra đón, nói chung là cố lên vì con Bi bảo anh ngủ chỗ nó cũng được. thế nhá, bib bib!

Back
Bên trên