Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:) ;;) uh dạo này tại tao cũng bận quá , hì hì có gì tao gửi cho mày nhé . Trường ca 10 văn chẳng hiểu khi nào mới đông đủ xôm tụ mọi người để cùng nghêu ngao hát như ngày xưa .

:x Dương à , hôm nay tao xuống Leed - cái siêu thị con con của Đức cũng gần chỗ tao - được cái thức ăn, hoa quả chỗ này cũng rẻ . Chuyện Festival của chỗ mày thế nào rồi , cả vụ Prom nữa - khi nào thì mày còn thuê váy viếc dạ hội linh tinh nữa chứ ^__^

ooaaaa :eek: :eek: :eek: :eek: anh Dương ui, trông anh Dương bi h khác thế :x xinh lắm í, mà trông còn người lớn nữa chứ >:-D< thik thế, thik thế :x mà tóc anh đang đẹp, cắt đi làm j :D cứ để thế này hơn anh ạ ;)
Ui...... mẹ xì kíp, bên UK có prom à??? ôi...... giấc mơ 1 đời của em Trang đấy :(( đúng là mình thik có cái j thì i như rằng ko đc cái đấy X( thik tuyết thì bên này ko có tuyết, thik có prom để đc mặc váy dạ hội 1 lần cũng ko đc nốt.....huhu :((

keke, cắt tóc xong đc chị em khen, thật là sung sướng í :biggrin: em đang định sau khi mẹ em sang tháng 10, sẽ đi nhuộm lại tóc ;;) tại lần trc nhuộm ko lên mầu, ức lém :|

haizz.....hôm nay trả bài management, điểm điếc phọt phẹt quá........thật là nhục nhã :( hik, em cũng hơi shock 1 tí, vì chuẩn bị cho bài này rất kĩ, cứ tưởng điểm sẽ ngon lành cành đào lém.......thế mà kết quả thì........:| thôi, cố gắng lần sau vậy......aja aja fighting!!!!!!.....mình làm đc mà :D :D :D :D

ui ui,được khen sướng quá,trang ui có gì mày post mấy cái tao với mày lên cho anh em xem 1 thể hihi!
tội lỗi quá đợt này mock liên tục bải tập điên cuồng thế mà bao nhiêu cám dỗ,tối nay chỗ tao bọn nó tổ chức sinh nhật ra restaurant tàu ăn buffet 50 món.ặc,mai lại có tổ chức đi ice skating.nghĩ cái cảm giác trượt băng vui thật nhưng chắc tình hình này đành nằm nhà làm bài thui huhu!
ở chỗ em trang mà ko có prom hả chán ghê nhỉ?bên này rục rịch xem váy áo sướng lắm haha!

hô hô , bên anh Dương chuẩn bị đi xem váy dạ hội...chị em ở nhà rục rịch thuê váy dạ hội , áo dài và có lẽ là mua váy + một số phụ kiện nữa:)) :)) :)) Lần nè các bạn nam lại đc mặc vét chứ...chẳng hiểu 4 anh dzai ở lớp trông thế nào nữa ?:-/ :-/ :-/ H chỉ ngồi mong đến ngày 13/5 để đàn đúm lần cuối thoai..trước khi vào đợt thi Đh
@ Vtrang : mày nhớ gửi ảnh hoặc up lên đây cho anh em xem nhé...nhanh nhanh lên đấy:x :x :x

tối hôm qua chỗ mình đi ăn sinh nhật ở cái nhà hàng tàu,chú nào cũng nhịn đói để dành bụng từ sáng để ăn cho nhiều,đúng là bản chất người vn đi đâu cũng o thay đổi haha.mình ăn đến mức no quay đi lặc lè như chim cánh cụt luôn.hôm qua đi chơi mới bit ở chỗ này có bowling với mấy trò như sega nhà mình mỗi tội đắt ghê gớm,15k 1 xèng huhu.chỗ trang đớp thế nào,có nhiều vn ko có hay tổ chức nhậu nhẹt tụ tập ko?
anh em ở nhà thi học kì thế nào thì lên update cho tớ bit tình hình với nhé!

oai...hôm nay vừa thi xong Văn ...thấy cũng nhẹ đi một nửa..chỉ còn 3 môn nữa là đc chơi mấy ngày nghỉ roài:) :) :)
Hôm nay đề văn dở hơi lém ý...Lớp mình nghe đâu cũng chết nhiều thì pải..Hỏi về thơ Huy Cận cũng ko nhớ hết..hỏi dẫn chứng "Người lái đò sông đà" hình như là thảm hơn nữa thì phải . Phòng e thi , thấy đứa nào cũng làm đề Sông Đà , có mỗi e và chú Hà Phương và mấy bạn khác là làm đề Huy Cận =D> =D> =D> Không bít mai thi Toán thế bào đây ?:-/ :-/ :-/

úi giời ơi,tớ cũng sợ nhất là mấy lão thơ mới,chia buồn với các bác ở nhà,chúc các bác thi tốt.cái phương nhắn hộ cho anh chú giang còi là thi xong có thời gian thì lên đây post bài đi để anh còn bit tình hình anh em thế nào chứ bặt vô âm tín chẳng hiểu anh em sống chết thế nào cả!
toán là nỗi kinh hoàng của đời tớ chúc anh em sống sót qua kì thi!có đi ăn đi chơi thì cũng nhớ đến người anh em này nha!

:) Dương à , gần cuối tháng 5 môn tao thi đầu tiên là toán, chắc mày cũng vậy đúng không. Để tao gửi ảnh sang cho mày nhé, tao vẫn để trong laptop chưa copy ra USB mang đến trường lười quá.

^___^ năm nay trông thi cũng dễ hơn, chúc cả nhà mình may mắn, sáng dậy làm toán cẩn thận, không sai sót !!!!!!!!

b-) yêu Minh Trang nhiều thật là nhiều à nha !

mày à,uh tao thi c1 với c2 trùng với mày mà,nhưng mà trước đáy 16 tao đã thi socio rùi,mà nghĩ tháng 6 thi account 3 module 1 lúc,nghĩ đến thi cử mà hãi hùng rùi!
mày à tao bảo,trường mày có yahoo beta ko.nếu có lúc nào hẹn tao lên chat rùi gửi ảnh qua sharing photo sẽ nhanh hơn là mày gửi qua mail đấy.đợt tao cũng đang bận tối mắt tối mũi,sáng mai có mock account thế mà bi h gần 12h đêm rùi vẫn đang ngồi chơi đây.đêm nay lại thức rùi!tự nhiên hôm nay gặp chuyện bực mình điên quá 9h còn lao ra tesco mua bột với chuối về làm bánh chuối bi h ngồi ăn 1 mình hâm quá...chán chuyện!
thôi tao đi học đã!chúc cả lớp mình thi tốt!

@ VTRang : chẳng trông dễ hơn đâu...nhiều phòng bị bắt gần hết kia kìa...khinh khủng luôn .
Hôm nay làm toán thấy cũng ổn..hi vọng là điểm sẽ khá...Mai thi nốt hóa + Địa là xong...
@ Dương : e sẽ nhắn hộ anh...Anh cố gắng chờ nhé

:) Dương ả, vấn đề là trường tao chia ra làm hai khu -trong Open Access không vào được yahoo - tao không save hết ảnh mày trong Mail - nên thôi - cũng ko sao, tao send mail vậy . Mới cả trường tao đở điên cũng không vào được Photo pocket - có 1 số trang ảnh khác - mình up lên mọi người cũng xem nhanh hơn nhưng mày chỉ có thể send cho mọi người ở đây xem chứ ở nhà không mở được link để xem. Nhà tao cũng vật mà. Có gì xong mày forward rồi gửi đi nhé. Tao sẽ chọn lọc kĩ trước ^__________^
Hôm này tao làm Mock của Psy - đúng là speciment thường khoai hơn bài thi thật nhiều. Bận túi bụi khủng khiếp - bánh chuối ngon ngon......^_______^

^___^ Phương à, tại tao cũng nghĩ có gì đỡ hơn - nhưng bọn mày làm bài ổn là được rồi, đề không quá khó chứ gì - cố gắng lên anh em nhé - sự nghiệp học hành, tương lai nước nhà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mày à,uh,mày cứ gửi đi rùi tao forward lại cũng được.mấy hôm nay tao chạy lung tung mua cái laptop rắc rối điên cuồng nó chỉ chấp nhận credit thế có hâm ko cơ chứ!điên cả đầu!
còn 2 tuần nữa tao thi môn đầu điên cuồng quá!mày học 6term,tao có 5 term lúc nào cũng có cảm giác tên lửa đốt đít.sắp thi mà môn nào tao cũng còn 1 module,account thì còn hơn 1 module nữa...có thời gian học xong là đã mừng rồi,chẳng bit revise lúc nào nữa đây...dã man...dạo này bận nên đâm ra nhiều lúc stress mệt điên cuồng!đợi về tao với mày phải xả hơi mới được!

:) sống điên cuồng, học điên cuồng, tao vẫn vậy, đêm cảm giác hiệu quả, nhưng cũng công nhận học buổi chiều cũng dễ vào. Sáng dậy nhìn ra cửa sổ, thấy sương mù tựa như khói quạt lò than, mùi đất ẩm nồng ngọt như mùi mía, thấy nhớ Hà Nội - nhẹ và thoảng mà da diết - có lẽ vậy -cứ tạm định nghĩa một cách hữu hình, hữu âm, hữu cảm.

Chỉnh sửa lần cuối:
thế là thi HK xong rùi..nói chung là tốt đẹp cả..bây h ăn chơi nhảy múa 1 tuần ..sướng quá...Mấy bạn đi du học chắc cũng sắp thi rùi..cố lên nhé...:)>- :)>- :)>- :)>-

uh, thi xong roi, nhung lam cha tot j ca, may mon chinh lam chan qua.Nhung thoi, thi xong roi, lai phai co voi 2 ki thi nua..Hum nay thi thay nhe nhang nhat, vi lam con do hon van voi toan...hic...:-s

:) vậy là hôm nay lớp mình đã hoàn thành xong bước đầu của chặng đường gian nan thi cử - tiếp sức cho chính mình và cố lên nhé. Tuần sau nhà minh được nghỉ đúng không? bên này thứ 2 bọn tao cũng được nghỉ 1/5 mà và cũng là Banh Holiday - chẳng hiểu sao bên này một năm lại lắm Bank holiday đến thế ^____________^

:x bây h chỗ tao mà 15, 18 độ C là tao thấy nóng đến điên người. Bên này, chỗ mạn phía Nam tao sống dù trời có lạnh vẫn nắng ấm chan hòa lắm - nhìn cái sân cỏ rộng bao la bát ngát trước cổng trường ngập nắng và gió cũng thấy sướng cả người. Dạo này nhạy cảm quá, đi đâu cũng ngửi thấy mùi của Hà Nội...thấy cái nắng màu vàng cánh gián ^_____________^

lớp mình thi xong rùi tranh thủ nghỉ ngơi đi,còn thi thêm 2 lần nữa...cố lên cả nhà ơi!iu cả nhà nhìu!
ui thứ 2 tới được nghỉ đang háo hức thì đùng 1 cái bit tin tuần sau có 2 cái mock,bài tập thì chất chồng lên điên cuồng...ăn ko ngon ngủ ko yên...đúng là được cái này mất cái kia...ở nhà cũng khổ mà đi cũng khổ...ở đâu cũng thế học hành là gian nan...***** kip!
càng gần ngày về càng nhớ nhà!ko hiểu sao chỗ tao mấy hôm nay lại cứ lạnh í trang ạ!mấy hôm nay chat với mẹ,nhớ nhà kinh khủng.ko hiểu cảm giác quay trở lại sẽ như thế nào?ngồi ở đây mà trong bụng cứ có cảm giác bồn chồn...đôi lúc trong mơ thấy mình vứt hết tất cả để quay về...

@ chi nhùn : thoai cô đừng bùn nữa...bài cũng đã làm rồi...mà tao ko làm hết cũng ko nên suy nghĩ nhiều quá...bên tự nhiên làm bài cũng chật vật lém ...ko thoải mái đâu...bây h tập trung cho 2 kì thi tới ...:) :) :) :)
@ anh Dương : anh cố lên...thi xong lại nhẹ cả người anh ạ , Bọn e ở nhà cũng thế , trước khi thi thấy một mớ lí thuyết pải học đã thấy oải rùi ...còn bây h thì...:x :x Mà anh cũng sắp về rùi còn j nữa , thời gian trôi nhanh lém , lém cái , có khi hôm sau ngủ dậy đã thấy mình có mặt ở Hà Nội rùi....:) :) :)
@ Vtrang : hôm qua tao vừa đc ông anh cho xem 1 đống ảnh chụp ở LD vào buổi tối ..đẹp dã man , nhìn mà ước mình có thể bay sangn đấy ngay để đc chiêm ngưỡng tận mắt thui...nhưng nói thật là tao vẫn kết cái ảnh mày chụp cảnh LD từ trên cao nhìn xuống hơn;;) ;;) ;;)
Hôm nay thi xong...chiều vừa đi chơi về xong thấy thoải mái thật...mai đi bù khú với con Trân lần cuối để hôm sau nó bay rùi...pải đến tận cuối tháng 7 mới đc đi chơi với nó nữa:(( :(( :(( :(( . Mấy hôm nữa rỗi đi shopping cùng con Thùy để chuẩn bị cho đợt Made in 12 tới:x :x :x :x

:) Phương à, xin lỗi nhé chuyển ảnh tao cứ lần khất mãi - có gì tao gửi tặng mày thêm máy ảnh về London , nhưng cũng có nhiều góc nhìn tao không hài lòng lắm ^______^ nghe mày nói chuyện chuẩn bị cho Made in 12 mà thấy rạo rực và sống dậy quá - muốn có mặt mình trong tấm ảnh tập thể của trường, cùng khóa 03-06 cùng cả nhà mình, cùng Ams - chẳng hiểu nữa cảm giác khi ngày mai thay đổi - bây h đã thế - cảm giác sau những năm tháng du học, hay chỉ đơn thuần những ngày xa cách, sự trở về, bắt gặp hồi ức của ngày hôm qua - chẳng muốn nói quá nhiều về sự thay đổi của Ams - cũng chưa được đứng tại Ams - có lẽ cần thực hơn nữa - hè đang đến, có lẽ sắp về ...

Mày à, Pít quay lại muộn nhỉ, các trường cũng vào học được gần 2 tuần rồi ^_____^

:x Hà Chi ơi, tự dưng những dòng của mày làm tao nhớ lại những tháng ngày của năm ngoái quá - cảm giác lúc làm bài thi xong, cũng vui buồn chán , bực bội - rồi cả lũ ngày nào cũng chán chê mê mỏi ở bobochacha. 1 năm qua đi. Cố lên nào nhóc Chi - như năm ngoái của cả nhà mình - chiến đấu thôi

Back
Bên trên