Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

mai chung kết giải bóng rổ trường
ai vào đây thì thông báo
cho lớp nhé
12L gặp 12H12A
các bạn cố gắng đi
cảm ơn
a` đấu 3h30 chiều

uh nghe được đấy,máu quá haha,anh em lâu lắm ko gặp nhau,em định ở mấy ngày để anh còn bit mà mang quần áo nào haha!ko lại thiếu underwear ko bit kiếm ở đâu haha!
trang ui mày đọc chưa,có gì tối nay gọi cho tao nha nhưng tinh thần là 1h30 như cái ngọc,tao sẽ ở chỗ mày đấy,chuẩn bị tinh thần nấu nướng đi,mày mà nấu dở là tao bóp đấy haha mà bóp gì thì bit rồi hoho!nhớ gọi cho tao đấy!
ngọc à:số anh la 07785951791 cần thì liên lạc nha!

----------

tin xấu đây trang ơi tao ko đủ tiền,mày có ko thì tao chỉ mua được vé 1 chiều thôi,đến chỗ mày mày support cho tao vé về được ko rồi tao trả sau?có gì mày liên lạc sớm để tao còn tính nha!

:) đồ ngốc à , tao sẽ ra đón mày - hôm nay chỗ tao nắng ấm chan hòa - là lá la chắc chừng 20' nữa sẽ r aga đón mày , sắp đến 1p.m rồi ^___^

chẳng bù cho ở nhà , nhiệt độ là 36:(( :(( :(( :(( . Phá hỏng bao kế hoạch của tao....đầu hè đã thế , ko hiểu đến lúc thi thì thế nào ?...Nghe đâu bảo hè nè còn nóng nữa====> cắt điện nhiều hơn năm ngoái.....Tự dưng chưa bao h tao lại muốn mùa đông quay trở lại đến như thế này....Nghe mày nói mà tao thèm thời tiết như ở Uk quá:(( :(( :(( :((

To Dương:Dương ơi ,bà đã nộp sổ đoàn của lớp mình chưa,bọn đoàn trường kô thấy sổ đoàn lớp mình ,có gì trả lời sớm nhá,có gì để còn làm lại ý mà

He he, mọi người ơi, vừa bít được 1 tin, thật ra đúng là Diễm Quỳnh sang Sing để chữa tuyến giáp j đó, nhưng cố ý vẫn khoẻ :x :x :x kô bị di căn j đó như 1 số tin đồn, sướng quá, tưởng thật, làm mình bùn ơi là bùn...

oh, thế tức là cô í ko bị làm sao chứ j mày? :D hôm trc thấy mày kể thế, tao cũng thấy bùn :D nhưng mà từ luk đầu tao đã nghĩ là tin vít vít roài :p tại luk tao vào bên Vnexpress có thấy thông tin j đâu :D nếu mà là chuyện thật thì thể nào báo đài nhà mình chả đăng tin ầm ĩ lên roài :D

hôhô :D thế là từ hôm nay tao chính thức bước vào nghỉ Easter roài :D sung sướng vãi :x có bao nhiu là dự định với bạn béo,hihi, kì này phải hoàn thành cho = hết ^^ à mà mai tao đi cắt tóc đấy :)) sau nửa năm ko đụng đến đầu tóc tí nào, bi h thì chính xác là cái đầu tao thành disaster roài :)) phải sửa đổi thoai,keke :x

Mà đọc mí bài post ở trên của bọn bên UK mà ghen tị thế :(( huhu :(( ko bít đâu....chị em ăn chơi phè phỡn, đú đởn thì cứ lẳng lặng mà làm với nhau chứ :(( :(( bô bô ra thế làm em Trang thèm lắm :((

hị hị....hum trc đọc cài block của Min Hương thật là đáng iu, hấp dẫn í :x :* tao muốn đến sn 18T lém rồi :(( để cũng đc làm 1 cái page như thế cơ :(( hehe.....hôm nay bắt đầu đc nghỉ, thấy thoải mái quá :D hun cả nhà 1 phát :* đang phởn..... :D :D :"> hị hị, các ku thấy ava mới của tao thế nào? :)) cháu họ tao bôi vẽ lên đấy :)) à nhưng mà cái dòng "B luv b" ở dưới thì là do "cô" Trang chế thêm :))

........haizzz, lạy dời cho kết quả bài Eco của con tôn tốt 1 tẹo, ko thì hết đường ăn nói với u :((

ôi, Min Trang thân mến, cái avatar dễ thương thật, nhìn là bít không phải cô làm được thế rồi :)) nhưng cái dong "B luv b" xí xí ý thì đúng là tác phẩm của bẹn roai` ;;)...Hic, bọn này được nghỉ sướng vãi, 1 tuần nữa là thi rồi, bao nhiêu cái cần học mà vẫn cảm thấy như chưa biết cái ji`. Ban đầu nghĩ thi Sử cũng tốt, giờ thấy thảm rồi...dài như chó :(( Cô Lan Phương này, hôm nay trời lạnh đấy, thế có dự định gì thế...hô hô, có phải định "gì gì" không :D

:| :| Sau một tuần thi các môn phụ , hôm nay mình lại bùng tiết kĩ nông , lên đây bán dưa cùng các bạn ....:)) :)) :)) :))
Minh Hương cứ pải bắt chước các cụ đi trước...dừng nghệ thuật đòn bảy đây mà...ý nói ava của cô Mtrang để mọi người xem ava của mình...kinh thật:)) :)) :)) :)) Đúng là trình độ Văn của MH lên có khác
Ngay từ đầu , lạy trời lạy phật ko pải thi sử...cuối cùng vẫn vào...đúng là hết cái để nói :(( :(( :(( :(( Cả sử lẫn địa , học kiểu j cho nó hết chứ....số mình đúng là như shit mà:(( :(( :(( Tập đáp án Địa cũng khoảng tầm gần 60 trang , chắc Sử cũng thế nốt hoặc nhiều hơn nữa:(( :(( :(( :((
uh..hôm nay thời tiết lại quay trở lại hồi mới vào đông rùi...sướng thật...ko bít là nó sẽ kéo dài đến bao h nữa đây...chỉ mong thời tiết cứ thế này thoai . Hôm qua tớ đi thực thi dự định roài , MH à....thế là xong , bây h chỉ chăm học để thi ĐH thoai...các bạn lớp mình dạo nè học trâu quá...khéo lại tụt hậu mất:) :) :) :)
@ mấy bạn xa quê : đc nghỉ roài , có j cũng lên up date thông tin cho mọi người bít nhé....đừng có ham chơi mà wen bạn bè ở nhà đấy...Chúc cô MTrang và Hà béo có một tuần vui vẻ và.....:x :x :x

hêhê :D hôm qua cắt đầu mới roài, ngắn đi hẳn :D nhưng mà nói chung là thik lém lém, công nhận bọn Hàn Quốc Hàn Xẻng khéo tay mấy vụ này thật ^^ nhưng mà tiếng Anh của bọn nó thì ẹ ko chịu đc :)) nói mãi mới hỉu là mình thik cắt kỉu j :)) keke :x bao h em T sẽ chụp ảnh up lên show hàng tóc mới cho mọi ng` xem nhá ;;) ;;)

@Min Hg: cái ava của MH í, ở cái góc dưới cùng, phía bên phải í, cái ảnh đấy iu nhờ :x hùi xưa MH cũng 1 lần cho em xem cái hình đấy roài :x iu lém í :* :D
Mà kì này học Sử với Địa thì cũng ớn nhẩy :-s học thuộc lòng cứ gọi là bung sịp 8-} .......hik, tội nghiệp chị em :(

@VTrang +bác D: mấy đứa bọn mày hú hí ở tận đẩu, tận đâu roài :(( bị anh MN dùng mĩ nam kế làm mụ mấm roài à :(( chả lên đây buôn dưa với bọn tao j cả :(( :((

@chị P:em nhận đc mail chị rùi. Poor U :( nhưng mà ko sao đâu chị ạ ^^ 1 khi mình cứng rắn thì ...... cũng phải nhịn thôi. Dời ko chịu đất thì đất phải chịu dời mà :D như kiểu u Hồng em hùi xưa í, vâm lắm, nhưng mà bây h thì tịt ngòi rồi :)) everything will be okie, just be strong and remember that it depends on U :* :) em reply chị rồi đấy, nhớ đọc :*

ui em trang đừng nhắc mà đau lòng,đến nơi gọi điện cho cái bi mới bit minh ngọc về rồi.nó bảo 1h30 đến ai ngờ là 1h30 ngày hôm trước thế có khổ anh ko cơ chứ!nhưng chơi với cái trang cũng vui lém!được nó vỗ béo cho,ăn no nê,có 2 ngày mà tăng cân cơ đây hihi.
2 con đú đởn cứ vào hàng quần áo thử đồ rùi chụp ảnh sexy í,những hơn 100 cái,các em cứ chờ đợi để cái trang nó up ảnh cho mà xem nha!

----------

thái hành hả,tôi vẫn giữ sổ đoàn lớp mình để tôi bảo bạn tôi mang đến cho lớp nha!

----------

thái hà à,tớ vẫn cầm sổ đoàn để tớ bảo nhà tớ mang đến lớp nha!

òa..hôm nay lên mạng chào mấy bác 1 câu...chắc mấy hôm nữa ko lên đc ...thi Hk roài..mai bắt đầu vào guồng ktra như mưa của mấy môn:(( :(( :(( Hôm nay may thật khi thầy Toán bảo sẽ cho làm bài ktra khác ...ko thì...:(( :(( :((
Chẳng hiểu vụ đồng phục lớp đi đến đâu nữa...h này vẫn chưa có..sắp Made in 12 roài....chắc chị e lớp Văn lại áo dài ...lâu lém ko mặc tự dưng nói thấy nhớ nhớ:)) :)) :)) :))

anh em ui,thời gian tới kiểm tra thi cử vất vả,anh em cố lên nha!chúc cả lớp mình thi tốt!tất cả cùng cố gắng thi xong hè này anh em mình bù khú nha!

Hẹn nhau lung tung ko gặp được chàng :(:)(:)(( anh yêu ơi, em xin lỗi :(:(:(
---------------------------------
To đĩ Minh Trang: con kiaaaaaaaaaaaaaa, tao nghe nói Minh Hương mày bít đánh guitar hả, hừ!!!!!!!!!!!!!!! Ta đang mún học, ko ngờ heo Minh Trang tí to lùng bùng mà cũng bít đánh rồi!

@MN: hố hố :)) em chỉ biết đánh đệm, hợp âm, blah blah các thứ thoai :D chứ đánh guitar solo thì ko bít đâu anh MN ạ ^^ phải cái lâu lém roài ko đụng đến mấy thứ đấy, bi h quên sạch mất roài :)) anyway, học đi anh.... thú vị lém :x nhưng mà tập là bị chai tay + đau lém đấy ;;) chịu đc ko? keke ;;) :p

@all: cả nhà cố gắng thi cử cho tốt nhá :D chúc mọi người may mắn :x cố lên!!! cố lên!!!! :* mà mọi ng sắp đc mặc áo dài à? sướng thế :(( :(( chắc tầm tháng 10 nè mẹ em sang, cũng phải xin xỏ u mua cho 1 bộ mang sang mới đc :(( thèm đc mặc áo dài vãi :(

khà khà, lâu lâu ko post ảnh nhẩy :D làm tí cho chị em thư giãn nào b-)
đầu tiên là ảnh em Trang béo mới cắt tóc nừa tình (tao khoe mẹt tao đầu tiên) hố hố :)) bi h tóc tao ngắn cũn roài bọn mày ạ ^^ nhưng mà hình như lên ảnh trông ko rõ lém nhẩy 8-|

típ theo là nhà lợn thân iu :x toàn ảnh độc nhá :))
ảnh này trông ngộ nghĩnh này :>

Quềnh nháy mắt "mời gọi" nhá....gợi cảm chưa ;;) ;;)

xinh ui là xinh :x :x :x mà em Liên đeo khuyên tai to uỳnh trông cứ hay hay í :D

mí ảnh này đầu ghép chuẩn vãi đái :))

cả cái này nữa :))

thoai, post tí cho vui vẻ, hehe, đi học bài đây ^^ iu cả nhà :*

huhu,em ngọc ui nhất định hè về phải đi chơi nhé,bù lại cho cái vụ ngớ ngẩn vừa rồi haha,tiếc ghê cơ,anyway còn nhìu dịp mà!
ui cái trang cắt tóc nhìn sáng sủa xinh xẻo hẳn ra,tóc mình bi h dài lắm rồi muốn cắt quá cơ nhưng huhu bên này tiền cắt tóc đắt quá đành cắn răng chịu đựng để về nhà xuống tóc 1 thể vậy hic.
nhắc đến chuyện áo dài mới nhớ hồi xuống chơi với cái vân trang nó than thở béo lên ko mặc vừa cái áo dài mang đi huhu,tội nghiệp!hè này về tớ cũng đú đi may áo dài vậy nghĩ con gái vn mà chẳng có cái áo dài nào cũng hơi vô lý hihi!

Tranh thủ thời gian vào up date thông tin cái:) :) :) Sang tuần là thi Hk rùi...hic...mở đầu là môn sử + anh :(( :(( :(( Kết thúc là Hóa + Địa...chẳng còn j để nói Đã thế nghe nói thi lần nè sẽ có 3 giám thị trông:(( :(( :(( thế là chẳng làm ăn đc j cả :(( :(( :(( ...nhưng lớp mình dù thế nào vẫn mơ mộng đến 6 ngày tiếp theo được xả hơi ...đang bàn nhau xem đi đâu cái ....đú nốt , trước khi vào thời gian ôn thi:) :) :) :)
Choáng mất 5s khi nhìn ảnh em Trang béo :)) :)) :)) :)) Trông nhớn lên nhiều ...đúng là sắp 18 tuổi roài...chống lầy đc roài...Theo chị thì để kiểu nè mặt nhìn trông đỡ tròn hơn:)) :)) :)) :))
Made in 12 năm nay , dự báo lớp mình sẽ mặc váy đấy..chứ ko pải là áo dài đâu....Áo dài chắc chỉ để một số bạn thoai...COn Thùy đang gạ gẫm mình cho mượn đôi giày để nó đi kèm với váy..đú thật...lâu lâu mới thấy Thùy như thế:)) :)) :)) Chắc hôm đấy đú theo nó , mặc váy nốt roài chị em lớp Văn tay trong tay nhảy cổ điển...:)) :)) :)) Có j hôm đấy chụp ảnh roài up lên cho mọi người xem sau....:x :x

ui nghe cái phương nói mà thèm quá,tớ cũng muốn được ở nhà đi đú với mọi người cơ!chỗ tớ tháng 5 tới cũng có dạ hội ở trường như kiểu prom của mỹ í.con gái mặc váy dạ hội đeo mặt nạ,con trai mặc vét,rùi đi từng đôi nhảy nhót tưng bừng nữa,nghe cứ gọi là hấp dẫn lắm í!

:x chú thích với mọi người là ảnh này cái Dương đã chụp trong nhà vệ sinh nhà host của bạn Vân Trang tuần trước ^____^

:) bây h chỗ tao , mùa hè sắp sang nên nóng lắm, nắng chói chang, toàn 15-20 oC nhưng chắc cũng do mình khỏe hơn hồi ở nhà và 1 phần cũng quen nữa. Có điều cứ nói mùa đông bên này khác - không lạnh như nhà mình nhưng nhiều lúc tao cảm giác buốt lắm - không có găng tay chắc không chịu nổi.

Tuần sau cả lớp mình thi học kì rồi, cố lên nhé - Mà Phương ơi, ở nhà mình Made in 12 và Year book có gì tiến triển mạnh không? cả cái vụ đồng phục lớp nữa, kéo dài lằng nhằng mãi chả xong >.<

ối ối anh Dương ơi...nhìn ảnh nè trông anh khác quá , gợi cảm quá.;;) ;;) ;;) ..cứ mơi mơi em và Trang béo là thế nào hả ?:(( :(( :(( . Trông ảnh em chẳng nghĩ là anh chụp trong WC đâu:) :) :)
@ VTrang : con nhợn nè...mày bảo là gửi ảnh sex của mày cho tao xem cơ mà sao chẳng thấy j hết...làm tao cứ đợi trong hi vọng hả ?:(( :(( :(( có j up lên đây như tao với cả Trang béo đi...:x :x :x
Ở nhà , yearbook tao ko rõ lém...nhưng chương trình Made in 12 thì đang chuẩn bị cho đoạn cuối roài ( nếu tao ko nhầm ) . Sau khi thi Hk 2 xong đc nghỉ tận 6 ngày...;;) :) :x . trong đó sẽ có hôm các lớp đến trường để duyệt ca khúc mang đậm bản sắc của lớp...Lớp mình định hát liên khúc thiếu nhi và kết thúc sẽ là Bài ca lớp Văn;;) ;;) ;;) ;;) .

Back
Bên trên