Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:x thứ nhất chú Giang : hôm nay gặp mày trên mạng thấy mày bận rộn quá, đúng là học nhiều thứ tiếng nó mệt người nặng đầu ra ^_^ thôi chăm chỉ bồi đắp các loại tiếng từ đông sang tây , bắc tới nam sau này con cháu nó được nhờ ^_^ chài , vì kế hoạch của mẹ tao thay đổi đọt ngột nên tầm giữa tháng 6 là tao về rồi ! về sớm đi chơi sớm !!!!!!!!!!!

:* Min Hương thân iu , đấy gọi là lâu quá ko gặp nhau trên mạng nên kiểu nhớ quá sinh ra bực mình ý mà ;;) cũng tại mỗi lần chat , đầu óc cô cứ gửi đến cái bạn nào quanh quẩn châu Á , chứ ko chịu gửi tình cảm xuyên biên giới cho tôi nên tôi mới thù b-) yêu bẹn Min Hương :x đừng bực nữa nhé - nhớ gửi lời hỏi thăm mẹ Vân nhé - yêu mẹ Vân nhiều nhiều :*

:) Dương à , hôm nay tao lên lại Leestravel thấy còn vé , chắc mai tao book tầm 515£ . Tao sẽ xem lại ngày về - trong mail nói rồi ^_^ mình gặp nhau ở chỗ đấy nhé :*

:)) Minh Trang : tao online mà mày làm gì thế , chẳng chat gì cả ,để nghe và giải hạn vận đen cùng mày b-) Giờ của Anh : tao online từ 9.am.- 4.pm mày rảnh giờ nào thì nói 1 tiếng nhé - còn chat xong tao còn chăm chỉ đi học bài , hì hì .

b-) cả cô Lan Phương lần cô Minh Trang có chồng rồi là cứ bênh chằm chặp chồng của mình thôi ! cẩn thận ko đá phạt penalty đấy nhé ;;) :)) :)) :))

:) à mà mày ơi , vụ đồng phục của lớp mình coi như đến đâu rồi , Lan Phương phải thông báo tình hình cho cả nhà biết chứ . Kết cục kiểu dáng và mẫu mã ra sao ? Đầu tháng 4 , sắp mặc lại đồng phục rồi đúng ko ^_^ sắp là lần cuối rồi .

:x Dương à , năm ngoái thứ 2 đầu tuần 1 ngày mùa đông nào đấy tao , mày và Liên mặc đồng phục , bác Hiền khen dở hơi và nhắc là cẩn thận ko cảm lạnh . Hè về , hôm nào đấy mặc đồng phục có phù hiệu Ams đi chơi nhé ^_^ < thực chất là được mỗi cái áo có dính phù hiệu bằng băng dính 2 mặt :x >

uh.hè này về mặc đồng phục ra đường cho oai hehe...gì chứ mình thấy bộ đồng phục là 1 trong những bộ quần áo đẹp nhất đấy dù lúc phải mặc thì ghét thật.tao vẫn nhớ hôm đấy mà,mặc lại đồng phục,cưa sừng làm nghé 1 tí cho nó có cảm giác trẻ trung hoho!mày đặt vé nhanh đi,lúc nào về là phải báo tao đấy,về là anh em phải hội ngộ luôn!

:) hì hì , mày à , chưa bao h tao cảm giác ghét mặc đồng phục ^_^ mùa đông được mặc quần áo tự do mang lại cảm giác thoải mái - nhưng cái cảm giác lúc đầu năm khai giảng , rồi giữa mùa đông và lúc bắt đầu hè mặc đồng phục làm mình cảm thấy đúng là đang học phổ thông - và cái cảm giác của học sinh Ams ^_^ chài tao nhét phù hiệu trong cặp ,ngày nào cũng mang đi học đấy .

;) về 1 cái là cần tranh thủ quĩ thời gian hiếm hoi , ít ỏi - sồng và tận hưởng

:(( À bọn mày à, bây h bobochacha chuyển đi đâu rồi .....ôi nem chua nương , khoai tây ......nhiều thật là nhiều hồi ức của tao T________T

mày đúng là tư tưởng giống tao hihi,chưa về mà đã lên 1 đống kế hoạch rùi,ko bit có đủ thời gian mà tận hưởng hết ko hoho!mày về rùi tao có nhiều kế hoạch hay ho bàn với mày đấy!

Thật sự là tao cũng ko bít là vụ đồng phục lớp sẽ đi đến đâu nữa...Hôm nay mấy đứa con gái ngồi nói với nhau về kiểu váy + áo . Hiện chỉ tại mọi người thích có ý kiến là làm áo sơ mi kiểu hs + pần pía dưới thì ôm vào ( tao nghĩ chẳng khả thi cho lém ). Còn nói đến váy . ai cũng bảo là nên chọn chất vải kaki ...để cho bạn nào ko mặc đc váy như Xuân Lan thì có thể may quần ngố cũng đc .
Mà Vân Trang ơi ! Cái váy đen của mày có còn ở VN ko ? hay mày mang sang bên đấy rùi..Có thể là nếu ko nhất trí kiểu váy thì nhiều người sẽ chọn kiểu kia đấy:x . Mà tao với MT không pải là bênh chồng mà là iu chồng nên mới thế...:x :x :x Mày đừng nhìn vào thế mà ghen tị nhé..:)) :)) :)) ko tốt đâu[-( [-( [-(
Còn MH lúc nào đầu óc chẳng để ở Sing cớ chứ....Mà tiện nói cho MH bít là có quý MH mới nhìn ...nếu ko người ta nhìn làm j hả ? Đã thế còn bảo mình đá đểu nữa chứ:(( :(( :((

:) uh cái váy đen đấy tao mang sang đây rồi , nếu không thống nhất được mẫu thì để tao gửi ảnh về cho vậy , tại hồi trước tưởng bọn mày nói thay mẫu mã rồi nên tao cũng không chắc nữa .

b-) Cô Lan Phương ko loe toe nhé , con người ta sống tự do muôn năm , đấy là tôi thấy các cô thương yêu chồng con , tư tương dâu ngoan phải đạo nên lời nói thật ra là cũng có ý khen ;;) /:) sống như tôi đây này - có ghen tị cùng các cô đâu - chỉ được cái nghĩ xấu người khác [-x < đúng là gái có chồng có khác - toan tinh nhiều hơn : tiền chợ búa cơm nước, sắm sửa cho chồng con ....vân vân tỉ tỉ việc trên đời > ;;) mà đúng là dạo này cô trằng nõn nà xinh hẳn ra đấy - người ta nói gái một con trông mòn con mắt b-) kiểu này em Lan Phương nhà mình mà tay xách nách mang mấy thèng cu thì xinh đáo để - quên mất - phải cả nếp lẫn tẻ chứ ;;)

:x cô Trang quá khen....tao trắng làm sao bằng mày đc...chẳng qua là tao giảm cân...giảm đc 2,5 cân . Mình thì sung sướng trong khi papa và mama la kêu trời luôn....:(( :(( :((
Mà mày nói tao thế , định bảo tao đẻ nhiều hả....tao cũng muốn tự do thêm đã...câu nè dùng với Minh Trang nhé:)) :)) :))

đúng rồi đúng rồi :)) đẻ đái cái nỗi gì :)) cứ từ từ, chị em ta vui chơi đã, nhẩy? :))
@VTrang: hôm trc máy tao down mà mày, bị treo nick đấy, chứ giờ đấy tao có onl đâu :( ừ ừ....để hôm tới tao canh giờ mày onl, tao kể chuyện cho :)) hôm trc tao vừa vạch mặt đc 1 thằng bệnh hoạn, thích mặc váy đàn bà....sung sướng lắm í......ở đời cũng có lắm đứa rỗi hơi mày ạ :)) thôi, có j onl rồi tao kể tường tận cho, rất là mừng :))
@chị P: oa oa oa..... làm thế nào để giảm đc cân??? :(( mà dạo này trời mùa đông roài, tao cứ ngủ khìn khịt suốt ngày như :mad:) í :(( đảm bảo là lên cân roài................nhưng mà vẫn chưa đủ can đảm bước lên bàn cân. Hik...số mình sao mà lam lũ :((

@ Trang béo : tôi chẳng bít là cô vạch mặt đc thằng nào ? nhưng hôm nay nghe con Chi nhùn kể chuyện cô lừa là gửi kẹo về cho nó mà buồn cười quá :)) :)) :)) Nghe xong mà chị chỉ bảo là cô giữ ở nhà mà ăn một mình . Trong khi đó , hội nhà lợn lại bảo : " thế chi để ở nhà để liếm riêng ý ":)) :)) :)) pó tay luôn
Còn việc giảm cân thì chẳng thể nói đc...chắc do dạo nè ít ngủ + ăn uống ko đc điều độ cho lém nên mới thế thui...đang cố gắng giảm thêm ..nhưng e chừng ko đc...nhiều người kêu quá rùi...có khi lại về gần mốc ban đầu là 50kg thui:x :x :x

ờ ờ.....kiểu dạng là có 1 thèng hâm, giả mạo là con Nhung thú, lớp A1 í, xong chat chit với em. Mà em thì có biết đâu, cứ tưởng con Nhung thật, nên cứ tằng tằng nói chuyện vui vẻ thôi :D xong hôm trc, nó hỏi em có thik xem bói ko, đương nhiên là em bảo có rồi :)) :)) thế xong em đưa ảnh em với ku béo cho nó xem, xem nó bói thế nào :)) cũng chỉ định xem cho vui thôi í mà, chứ tin đêk j :p :D ai dè nó phán cho thèng béo vãi cả độc mồm, độc miệng ra í :-s ....kiểu giọng điệu đay nghiến, cay độc í.... bựa lắm :| thế là nghi ngay là ko phải con Nhung thú, tại em cũng bít tính nó...vui vẻ, thoải mái mà :-? hôm sau lật mẹt anh zai kia. Đm, đúng cái thằng đàn bà :)) bị phanh phui còn quay ra chửi lại mình :)) cái loại đấy mình ko chửi cho cũng phí b-) Hehe, nhưng mà vần đề kì lạ là anh zai đấy mạo danh con Nhung chat với em tận 3 tháng giời :)) nói chung là đíu hiểu nó làm thế để đc cái cóc khô j nữa :)) *****, đời cũng lắm thằng hâm :|

À mà bọn mày ơi, tao vừa đọc cái topic của bọn lớp 10 post í :D sao mà từ lúc cô Oanh lên hiệu phó, tình hình căng thẳng thế :| hồi xưa học anh cô Oanh thấy cô thoải mái, phong cách "Tây" lắm mà :D Cứ tưởng cô lên hiệu phó thì sẽ thoáng tính lắm chứ :-? thế thực hư là thế nào /:) sao mà thấy bao nhiu em bức xúc thế nhờ? :)) mà toàn em lớp 10 chửi cô ầm ầm mới máu chứ :)) chị em ở nhà update thông tin cho em cái :D :D :D

:x Minh Trang à , ngày mai tao online lúc 9.am -3p.m h của Anh , mày có Online được giờ đấy không - tốt nhất là tầm 9a.m -11a.m tại h của mày cũng chênh của tao mà , mày còn đi ngủ nữa .T____T hôm trước cử tưởng mày có chuyện gì ....quan trọng hơn tao ới mãi mà chẳng thấy mày trả lời gì cả ^_^ thế có gì mai tao và mày lại xôm tụ cái nhé . À mày à , hôm trước tao làm nem rán ăn ngon lắm ^_^ à đúng rồi đợi mày để cùng buôn chiện thằng bệnh hoạn và để tao còn dọa ma mày nữa :)) :* :x

;;) em Lan Phương nhà mình dạo này lại giảm cân cơ à , nhưng mày bụ bẫm trông vẫn đáng yêu xinh xẻo đấy thôi ^_^ thế nào tao cũng ủng hộ ,nhưng đừng có gầy đét ra đấy nhé - ăn uống lây sức học hành thi cử - năm ngoái thi xong chị tao gầy đi 5 cân - mà rõ ràng bà ý chơi nhiều lăm cơ mà :| làm cho mình đứng cạnh bà ý thật đáng ngượng >.<

^_^ uh Minh Trang à , tại bọn mình cũng đi được nửa năm rồi nên ở nhà có nhiều chuyện xảy ra mà chẳng thể nắm rõ được -Liên cũng nói từ ngày cô Oanh lên làm hiệu phó có nhiều thay đồi xảy ra - đấy cũng là điều khó tránh khỏi mà . Nhưng có điều là tụi nhóc lớp 10 cũng ko nên dùng nhiều từ ngữ ko hay ho cho lắm , 1 phần nào đấy cách thể hiện ý kiến như vậy có thể làm sai lệch trong suy nghĩ của cả thầy lẫn trò ^_^ Có điều nghe cái vụ tên trường mình có thể đổi thành chuyên Hà Nội hay Năng Khiếu gì đó --->ko có từ gì để tả - Ams - đơn giản , gần gũi , quen thuộc ^_^ Ams trong trái tim

ặc,cái trang nói mà thấy khiếp quá trường mình mà đổi tên thì còn gì là trường mình nữa cơ chứ?mà mấy cái tên đấy nghe quê khủng khiếp ạ,cứ ams là vừa đơn giản vừa ấn tượng...nó cứ như là cái brand í hihi!
nghe các bác giảm cân mà mừng nhỉ hihi.mình đợt này nghỉ chỉ có ăn với chơi thể nào cũng béo cho mà xem huhu.mà lớp có làm đồng phục nhớ làm cho tớ với nhớ tiền nong thế nào thì hè về tớ xử lý hihi!

Mie nhà nó chứ. Trường mình ko chỉ đổi tên mà còn đổi luôn, đổi toàn bộ roài. tiên sư khỉ. Trg mình có quy định đầu tháng 4 bắt mặc đồng fuc đúng ko? Năm nay cũng thế, nhưng ***** hỉu sao lại dở chứng. Sáng nay em vẫn mặc quần tụt như thường. Nhưng mà là cái quần tử tế nhất có thể. Mà em vẫn mặc 2 năm nay có sao đâu. thế mà sáng nay thằng chó Bắc nó dám đuổi em.Nó ko cho em vào.tiên sư nhà nó. Mới sáng sớm ra đã gặp cái thằng điên đây. Mà em mặc cả mấy ngày roài có sao ***** đâu. Tổ sư. Ko hỉu sáng nay ra đg gặp thằng nào mà đen thế. Bỏ mất 1 tiết Sử. Lâu lắm roài em có bùng tiết nào đâu. Bố khỉ. Cứ tg mình tu đc. Ai ze lại có thằng thả hổ về rừng. Mừng quá. Thế là ra đây poss bài với anh em cho vui. hehehhehe

À quên mất anh Dương. 16/6 này anh về hử. Ngày h cụ thể thế nào. Báo đi để anh em ra đón chứ. Lần trc anh đi ko tiễn đc lần này anh về chắc chắn bọn em fai ra đón roài. Để xem hôm đấy kéo đc đứa nào ra. em với con Fuong chắc sẽ ra roài. còn bọn kia dc học thi. Dek bít có rời ra đc ko nữa. hhehhehe
Chú Vân Trang ko về cùng anh Dương ah. Để bọn tao đi dón 1 thế đc cả 2 đúa luôn. Hehehheeh. tiện. 1 công đôi việc mà.

hehe......có cái trò ăn mặc ko đúng đồng phục là đuổi về thẳng cổ à :)) mừng thế :)) à mà thấy bảo bây h quản chặt lắm hả? chắc là lớp mình cũng chả đứa nào dám bùng tiết nhiều như hồi xưa nhẩy? ^^ hố hố....... mình đúng là ăn may, học đúng cái thời trg chưa cải cách, bùng tiết sung sướng vãi tè :D
...... anh Giang suốt ngày mặc quần tụt thế, bây h trường thít côn luật rồi thì phải cố sửa chữa đi :D uầy...... nhưng mà nói thật là tao vẫn chưa hình dung ra đc con Giang nó mà mặc quần bó thì sẽ thế nào nữa :)) :)) :)) tại bao lâu roài toàn thấy nó quần áo rộng thùng thình mà ^^

À còn cái vụ trường đổi tên, sao nghe bựa thế :(( lại còn chuyên Năng Khiếu nữa.........hãi hùng quá!!!! :(( nghe giống kiểu trg chuyên năng khiếu Hà Tĩnh, chuyên năng khiếu Nghệ An í nhờ? :)) :)) :)) :)) mà tao nghĩ bọn nó bảo là bên Hà Lan ko tài trợ nữa nên phải đổi tên, cái lý do đấy nghe có vẻ ko hợp lý lắm...... Ko tài trợ nữa thì trg vẫn cứ giữ lại cái tên, gọi là làm kỉ niệm, giữ tình hữu nghị với bên Hà Lan :)) có làm sao đâu :D Có cãi nhau mâu thuẫn đêk j đâu mà phải làm căng thế :( đổi cả tên trg, hik :(( hay là kiểu thầy cô trg mình mún thế :(

Nghe đâu là sẽ có chuyện đổi tên trường + có cả đồng phục mùa đông nữa:(( :(( :(( . Thật sự nghe xong cũng choáng , lại thương cho các em khóa dưới nữa , lại mừng cho mình chỉ còn hơn tháng nữa là ra trường rùi . Đúng là đọc bài các e lớp 10 post lên thấy bức xúc thật .
Ai cũng bít đến Ams với những nhiều thứ khác nhau...trong đó có chuyện thầy cô rất thoáng trong cách ăn mặc của hs , có lẽ nó mang 1 chút j đó của tư tưởng nước ngoài....nhưng bây h , có lẽ trường mình cũng ko có j đặc bịt với các trường ngoài như KL , VD...trong vấn đề có cả đồng pục hè + đông . Đã thế , bây h đi học , ko mặc đúng đồng pục là ko đc vào trường . ĐI học muộn là bị ghi tên + có thể bị chụp ảnh nữa...chẳng bít để làm j nữa . Bên cạnh đó , các em trong đội 'du kích' sẽ lên từng lớp để lấy sĩ số + nhắc anh chị cùng các bạn cho áo vào trong quần:)) :)) :)) :)) .
Nếu như hồi xưa , chị em ta quần nhung , hay quần vải màu ko đen cho lém là có vẫn vào trường đc thì bây h cấm hết:(( :(( :(( :(( . Đúng là từ ngàu cô OAnh lên làm hiệu phó , thay nhiều thay đổi quá....Tưởng cô sẽ thoáng hơn , ai ngờ bây h mỗi lần nói đến cô là nói đến ' kỉ luật' . Thành thử những nhân lớp 12 vẫn đang cố nén chịu chờ đến ngày ra trường , còn các em khóa dưới thì ko bít thế nào cả....
@ VT : tao cũng sẽ cố gắng tăng cân mày ạ....ko thui có bạn dỗi , bảo đi cạnh ko hợp , ko iu tao nữa:)) :)) :)) :)) :))

:) uh bây giờ có nhiều thay đổi quá , nhất là về mặt kỉ luật - đang tụ hỏi những buổi chào cờ thứ hai đầu tuần của mình bây giờ thế nào ..... Về chuyện tên trường - nếu phía Hà Lan không đầu tư hỗ trợ nữa mà không được đặt tên là Ams thì vô lý , tại đấy không phải là độc quyền hay có trong cam kết giữa hai bên từ ngày trước . Có lẽ do Bộ Giáo Dục nhà mình muốn thay đổi - nếu ko còn là trường nhận tài trợ từ phía nước ngoài thì tên trường nên mang rõ dáng dấp và sắc nét của một trường chuyên chất lượng cao của Hà Nội , Việt Nam . Trường mình là trường công , quản lí của nhà nước và B.G.D nên trên thực tế , nếu không còn tài trợ của Hà Lan sẽ nhận tài trợ chính từ BGD và của quĩ ban phu huynh trong trường < ko nói đến các nguồn tài trợ riêng lẻ khác >. Nên nếu vì thế tên trường cần đổi cũng đúng theo lí giải của nó - trong quản lí của BGD và vì thế mối quan hệ hai nước là tình ngoại giao - tên trường cần đậm nét của giáo dục Việt Nam .

:D Ams - uh như thế nào nhỉ , 1 phần như Dương nói , brand name - của thầy cô , học trò , của bao thế hệ nay - sồng và tồn tại ...

Nguyễn Minh Trang đã viết:
ờ ờ.....kiểu dạng là có 1 thèng hâm, giả mạo là con Nhung thú, lớp A1 í, xong chat chit với em. Mà em thì có biết đâu, cứ tưởng con Nhung thật, nên cứ tằng tằng nói chuyện vui vẻ thôi :D xong hôm trc, nó hỏi em có thik xem bói ko, đương nhiên là em bảo có rồi :)) :)) thế xong em đưa ảnh em với ku béo cho nó xem, xem nó bói thế nào :)) cũng chỉ định xem cho vui thôi í mà, chứ tin đêk j :p :D ai dè nó phán cho thèng béo vãi cả độc mồm, độc miệng ra í :-s ....kiểu giọng điệu đay nghiến, cay độc í.... bựa lắm :| thế là nghi ngay là ko phải con Nhung thú, tại em cũng bít tính nó...vui vẻ, thoải mái mà :-? hôm sau lật mẹt anh zai kia. Đm, đúng cái thằng đàn bà :)) bị phanh phui còn quay ra chửi lại mình :)) cái loại đấy mình ko chửi cho cũng phí b-) Hehe, nhưng mà vần đề kì lạ là anh zai đấy mạo danh con Nhung chat với em tận 3 tháng giời :)) nói chung là đíu hiểu nó làm thế để đc cái cóc khô j nữa :)) *****, đời cũng lắm thằng hâm :|

À mà bọn mày ơi, tao vừa đọc cái topic của bọn lớp 10 post í :D sao mà từ lúc cô Oanh lên hiệu phó, tình hình căng thẳng thế :| hồi xưa học anh cô Oanh thấy cô thoải mái, phong cách "Tây" lắm mà :D Cứ tưởng cô lên hiệu phó thì sẽ thoáng tính lắm chứ :-? thế thực hư là thế nào /:) sao mà thấy bao nhiu em bức xúc thế nhờ? :)) mà toàn em lớp 10 chửi cô ầm ầm mới máu chứ :)) chị em ở nhà update thông tin cho em cái :D :D :D
Nói mà kô bít ngượng, tao chả thấy đứa nào sao biển như mày, chat với 1 đứa kô quen bít 3 tháng mới nhận ra là kô phải bẹn mình8-} 8-} , người đâu mà, lại còn tinh vi, còn chưa kể vụ mày lừa tao phải đi gặp 1 thằng lạ hoắc, đầu tóc bóng lộn, cái kẹo đấy đang chảy nước rồi...:)) :)) :))

Back
Bên trên