Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

trang à,tao vừa mua vé hôm quá mua muộn quá nên đắt lên rùi.singapore hết vé nên phải đi malay 557 bảng.mẹ kip đắt là ở cái tiền tax í những 140 bảng.đau hết cả người.hôm nay tao đi làm thẻ ở lloys tsb,hoho,có cái trò giới thiệu được thêm 40 bảng nên anh em chỗ tao máu lắm hihi!
trường mình bi h vắng hoe chẳng có mống nào rõ nẫu ruột...

:) Dương à, cuối tuần này tao nghỉ Easter , tao bận quá , chắc mày cũng vậy . Tiền taxi mày đi từ Brighton lên London 140£ ,sao đắt thế ,đi của Helen Taxi ý cho nó rẻ . Cái vụ mày làm thẻ ,giới thiệu mà còn được tặng thưởng 40£ ---> siêu lời - cũng ăn chơi được ít ngày ^_^ Chài tao đói quá , từ sáng đến h chẳng ăn h , chắc về nhà lục đồ ăn thôi - tâm trạng đang bực bội ---> rất dễ cãi nhau cùng em bé ở cùng nhà >.<

:x Trang à, vậy là chỗ mày mùa đông đến rồi ^_^ nhưng mà lằm lúc nghĩ tao cũng thấy buỗn cười tại giang sinh mà lại nắng chang chang , hì hì .

hồi hộp quá...ngày mai bít môn thi Tốt nghiệp rùi...Chẳng bít nó sẽ rơi vào những môn nào nữa...nếu học thuộc lòng thì lớp mình đi tong gần hết:(( :(( :(( :((
hôm nay chụp đc mấy pics , up lên cho mọi người cùng xem...đú theo e Trang béo cái:x
Đầu tiên là 2 đứa trong nhà :mad:)

Tiếp theo là Học hành cao độ của Yến:x

Lan Anh nè:x :x

Cuối cùng là LP và 3 mỹ nhân của lớp:)) :)) :))

He he, hum nào bẹn Phương chụp tiếp nhá.Lớp mình ít ảnh quá. Mà mai bít môn thi tốt nghiệp rồi, cầu mong kô có môn Lý..cầu trời...8-| 8-| 8-|

:) uh nhỉ , mai là 31/3 rồi - sẽ thông báo môn thi tốt nghiệp - chấm dứt 7 tháng ở Anh ^_^ bọn mày à , năm ngoái chị tao thi tốt nghiệp có môn Lý rồi mà , thường thì có thể năm nay sẽ thi Hóa chứ - cũng giống như năm tốt nghiệp cấp 2 . Ngày trước tao lo môn sinh lắm ,chẳng hiểu năm lớp 12 nhà mình học sinh có khó không >.< có lẽ thấy địa lí dễ ăn điểm hơn lịch sử - điểm thi của khối C năm ngoái là tiếng chuông cảnh báo T_T Anyway , dù thế nào cũng mong cả nhà mình sẽ làm thật tốt - ko bị áp lực thi cử ^_^ cố lên !

T_T mà chắc lớp mình cũng chẳng ai đả động gì đến vụ đồng phục nữa đúng ko , bây h ai cũng bận mà .

mọi người cố gắng lên nhé :x mọi việc sẽ tốt đẹp cả thui mà :D đừng căng thẳng quá. Fighting!!! ^^
Mà xem ảnh, trông bọn lớp mình í, kiểu ko nói ra nhưng mà đứa nào cũng có 1 chữ "THI" to oành đè lên mặt :)) cố lên, cố lên chị em :x :x
Trông con Chi vẫn thế :D em Liên thì béo lên rõ roài, nhưng mà xinh hơn,keke :D Trang là theo chủ nghĩa bẻo khỏe béo đẹp mờ....cho nên ủng hộ em Liên nhiệt tình :))
Ôi ôi...... cái quả đầu mới của thèng Hoàng :)) ko đỡ nổi :)) tao mất 2 fút cười sặc sụa ra đấy :)) :)) Còn em Yến bây giờ tóc dài thế :D trông cứ nữ tính í :x .....vẫn xinh như ngày nào, nhỉ? :*

À mà ngoài lề 1 tí, bọn mày thấy em Yến với em HChi, em nào xinh hơn :x tại tao thấy 2 em đấy là xinh xắn nhứt lớp mình mà.....hề hề. Tự dưng nổi máu hám gái, hỏi tí :)) :p

uh..mai bít môn thi roài...Thi sử , địa là coi như tao đi luôn...mặc dù cả năm chăm chỉ học nhưng chẳng nhớ nổi chữ nào cả:(( :(( :(( :((
E Yến + e HÀ Chi..mỗi người xinh một kiểu nên khó nói lém ....:x :x :x nhưng nói chung là nhìn 2 e nè sướng cả mắt...Chẳng hiểu thế nào chứ..em Chi thì có duyên với lí 1 còn e Yến lại duyên với lớp Tin thế:x :x :x Có bạn còn chấp nhận chi money cho 1pic của e Yến kia kìa .Còn bạn Hoàng thì mỗi ngày 1 kiểu tóc khác nhau...và lần nào có tiết hóa là bị thầy soi ngay:)) :)) :)) Thầy hóa 1 lần nhìn đầu nè xong bảo là :..Trông như tổ chim ý...ruồi muỗi bay vào chứ ko còn đường ra nữa:)) :)) :)) . Nói thêm nữa....Bạn Hoàng sau nè là thầy giáo Văn tương lai đấy...e Trang đừng trêu nhiều..ko kẻo sau nè lại khổ:)) :)) :))
@ Chi nhùn : mai mang máy chụp tiếp.....Hôm nay lên chữa bài lí dễ ợt...và cầm 1 điểm 10 về chỗ:)) :)) :))
@ MT và VT : hai đứa có ảnh thì up lên cho mọi người xem nhé

trang à,tax là tax vé máy bay chứ ko phải taxi,lên sân bay thì tao đi coach cho rẻ mà!hôm nay vừa đi làm cái account xong,may thế mai là hết cái offer vụ 40 bảng rùi haha!số tao hôm nay nhục ko chịu được,lúc đầu đi thì quên passport phải về nhà lấy,lúc sau thì cái thư của trường nó type cái tên ngược với passport,chạy đi chạy lại mãi cuối cùng cũng xong thở phào nhẹ nhõm!

tình hình anh em ở nhà thi cử thế nào?giờ này chắc căng thẳng nhỉ?chú phương nhắn hộ anh con đại bàng là nó có rỗi thì gửi anh cái mail làm gì mà biệt tăm biệt tích thế!bảo tụi nó là anh nhớ tụi nó lắm nha!
ở chỗ mình thời tiết đang đẹp,bi h chỉ thích đi dạo lung tung thui.
trang à,hôm trước tao xem vé nếu tháng 8 mày về thì 2 chiều là hơn 600 đấy!mày nên quyết định sớm để đặt vé cho rẻ đi chứ ko là hết đấy!mà mày bận cái gì mà kinh thế!tuần trước tao xong hết mock exam rùi!đợt này nghỉ các bác cũng giao bài nhưng vẫn thoải mái!nghỉ xong chắc là căng,học vắt chân lên cổ!anyway sắp nghỉ nên bi h thấy rất thoải mái!

:) Dương à , tao đọc vội , nhìn cứ tưởng taxi , tã của bọn bên này thì siêu đắt rồi . Tao xem vé ở www.leestravel.com có vè return 295£ ---> sau này sau nhiều lần biến hóa cũng lên thành 495£ ---> tức ko chịu được . Mà mày xem vé 2 chiều về tháng 8 là bao nhiêu ? của leestravel là rẻ rồi , tao xem các hãng Malaysia ,Cathay , Singapore về tháng 8 toàn là 670 £ trung bình thôi , đắt quá . Tao đang tính xem cái nào rẻ hơn . Mẹ tao có người quen hãng hàng ko bên Pháp , vé 1 chiều từ Pháp về là khoảng 450 $ < có thể hơn , tại vé cơ quan mẹ tao mua chung , tao chưa check được > , sau đó mua vé 1 chiều từ Việt Nam - Anh chắc cũng quanh quẩn 600$ . Tao cũng mong qua tháng 7 đến tháng 8 tiền vé máy bay phải rẻ hơn 1 chút nhưng vẫn cắt cổ >.< cái chuyện vé máy bay này cảm thấy bực mình quá . Mày depart chính xác là ngày bao nhiêu và ngày bao nhiêu thì mày quay lại vậy ? Trường tao tuần đầu tiên của tháng 9 là Induction rồi , chắc tao cũng chẳng đến , tầm 10/9 tao quay lại , còn may thí sao ?
A mày gửi cho tao cái link của trang web nào mày mò ra được vé return rẻ rẻ tháng 8 cho tao nhé . Đừng gửi mess Yahoo , mạng đơ rồi , mail hoặc HAO nhé .

>.< có 1 điều rất đau buồn là tao chưa xem được ảnh lớp mình , nên chưa thể ngắm các em của lớp mình và nhìn kiểu đầu tổ quạ của Hoàng T_T đáng nhẽ thầy Hóa lớp mình phải đồng cảm cùng giáo viên dạy văn tương lai chứ nhỉ ^_^ khéo con của Minh Trang sau này lại do bạn Hoàng nhà mình dạy ý nhỉ ;;) b-)

Dạo này có vẻ thầy cô cũng nới lỏng cho chúng mình nhỉ , năm nay giáo viên dạy Lý , Hóa , Toán của lớp mình thế nào ? có dễ chịu ko ? Vụ các bọn thi khối D chuyện học hành tiếng anh thế nào rôi , năm đầu tiên trắc nghiệm , chắc là ổn cả thôi mà cũng không quá khó . Lớp mình chiến đấu nốt môn toán nhé < chài bọn bên này học toán í ẹ lắm ---> dân China và Việt Nam bên này cứ như thần đồng Toán í , chẳng hiểu lên đại học ngành nào có dính đến toán thì thế nào >

Ảnh đẹp của tao và cn Thảo đâu rùi hả F,mày mà rấu béng là chết với tao.Tối nay tao sẽ hóa vàng môn lí luôn thể,ko thi thì học làm hì nữa,cho Cấn biết tay.

thế là năm nay ko thi Lý hả bọn mày? :D thế thì chắc là nhìu đứa mừng hơn là bùn đấy nhỉ? :D :D tại tao ngu đặc cán mai Lý, cho nên thấy thế cũng mừng thay cho chị em :)) :)) con Chi sướng nhá ;;) :))
nào nào......post ảnh ăn mừng vụ ko thi Lý nào :)) cho chị em giải trí tí trc khi bước vào những thử thách mới :x
ảnh chụp với cô dạy Hóa bọn mình năm lớp 11 nì ^^ cô cũng có vẻ rất thích chụp ảnh....kekeke :D :D :D

chị P+ Fương Linh :x

bọn tớ tình tứ với nhau...... :"> :x :))

nhìn cái mỏ của MHương chu ra kìa :)) ...... iu tổ mình quá :* :x :x

đây nhá :)) đáp ứng nhu cầu của chị em nhá, ảnh chụp trong nhà WC đây :)) :)) bựa quá >.<

"ráng đứng bến Tre" này :)) à mà ảnh này là tao bị chụp trộm đấy :(( nhục sịp :((

chị em nhà ta thật là đẹp đẽ, xinh tươi...hô hô hô ^^

Ninh với HPhương :*

và kết thúc = 2 con ảnh hàng khủng: 1 là chân ghẻ của con Chi, 2 là bức chân dung biếm họa của MHương, do họa sĩ MTrang thực hiện :)) enjoy ;) :))

:) hì hì cuối cùng cũng xem được ảnh của lớp mình rồi :x ảnh mới sao trông cái lớp học trong góc trông hơi bị bẩn thì phải >.< có Yến nhà mình trông vẫn đáng yêu cái kiểu hiền lành - bây h trông mọi người học hành trâu bò quá . Hôm nay vừa biết môn thi tốt nghiệp rồi ^_^ chắc là Hóa ko làm cho nhà mình choáng . Có Sử + Địa là phải chiến đấu oanh tạc rồi T_T

:x xem lai ảnh của năm lớp 11 nhớ - và tại cũng chẳng bao h có lại lần thứ 2 , năm nay lớp mình vào đại hoc rồi - tự dưng lớn hẳn 1 bậc + 18 tuổi ---> đủ tuổi làm giấy hôn thú .++.

;;) To Hoàng : gọi bạn Hoàng nhà minh là giáo sư tổ quạ :)) nhưng mà trông đáng yêu đấy chứ - đúng là 3 mĩ nhân nhà mình có khác - nhưng KHôi Việt của tổ tớ đâu rồi :((

;) Phương à , nhìn ảnh hôm đi Bát Tràng rồi , hôm ý tụi mày đi bằng gì vậy , có mấy đứa đi với nhau thôi à ^_^

hôm nay mình lên mạng đọc thấy thi toán,văn,anh,hóa,sử,địa...thôi thì chúc anh em cố gắng vượt qua đợt này thui!dù sao cũng thoát được bác hải dớ nhey?thế là mừng rồi nhưng mình nghĩ học sử thì cũng mệt thật.thôi anh em cứ cố lên lớp mình đỉnh cao mà !
nhìn ảnh phát hiện thằng hoàng có kính mới,3 bạn nam lớp ta vẫn xinh tươi như thuở nào,càng nhìn càng nhớ lớp!

@ VT : hôm đi BÁt Tràng , chỉ có mấy đứa con gái và 2 bạn con trai đi hộ tống . Đó là ông xã tao và bạn Thiện . Hôm đấy đi xe bus và trưa về nhà e Yến ăn cơm...vui lém mày ạ..

@trang:mày à,15 tao về mùng 9 tao sang đây.trường tao 11 học mà.mày vào trang này nè statravel.co.uk,chắc chắn nó có chi nhánh ở chỗ mày đấy mua ở đây cho rẻ.lần trước tao xem về tháng 8 như mày đi malay là 647,có gì mày hỏi luôn đi rồi còn quyết định sớm ko đắt lắm!tranh thủ mua luôn giờ còn rẻ,chứ mua vé 1 chiều rồi lại về mua nữa là cũng đắt lắm!
bùn cười hôm nay mình thử make up rùi mặc váy vào ra dáng thiếu nữ quá,chợt nhận ra mình 18 rùi hihi,cảm giác nó cứ hay hay!

Hôm nay cũng chụp đc kha khá ảnh...trước tiên , dành hẳn 1 trang để giới thiệu sê ri ảnh Minh Thùy và Những người bạn ( chẳng hiểu dạo nè nó pởn mà thích chụp ảnh lém):x
Đầu tiên là chân dung MT ....đi mượn túi của người # để chụp:)) :)) :))

MThuy- LP và Lan ANh:x :x :x

Tiếp tục nào....thùy đâu vào xem ảnh mày nè
Minh Thùy & Thái Hà

....cùng với Lan ANh:x

....cuối cùng là với mình:x :x :x Đố bít đây là đâu

MT_TH_LA:x :x :x

Và để kết thúc...gửi đến các bẹn pic nè....bảo nó ngồi vào cái xô đằng sau nhưng nó ko nghe...kêu ngượng:)) :)) :)) :))

:x hôm nay là ngày gì mà lớp mình thi nhau up ảnh thế nhỉ ^_^ làm cảm giác nhớ và yêu Ams ,yêu lớp văn của mình nhiều hơn . Bao nhiêu kỉ niệm , lần trốn học bác Sửu ngây thơ như hòn mực ---> làm bác điên tiết lên , rồi bác cứ giảng bài chúng cháu cứ đánh bài và nghe nhạc , chuyện ai người nấy làm , nói nhỏ nhỏ cho các bạn bàn trên còn học ^_^ rồi kiểm tra đổi chỗ linh tinh , bị bác ghi lại sơ đồ lớp - tao đứng lên phản kháng ---> bác cho luôn 7-4=3 điểm ,sau này sái cổ lên bảng bao nhiêu lần ,bác cứ hạch họe tao . Đúng là hồi năm ngoái lớp mình nhờn quá thành láo toét :) nhưng nếu có sống lại thì có khi chúng mình còn tác ai tác quái hơn ^_^ mà cũng qua rồi .

:) cả cô Liên nhà mình năm ngoái nữa chứ , đúng là lần đầu tiên tao gặp 1 cô giáo vừa hiền vừa tận tâm đến vậy . Hì hì năm ngoái tao gọi cô là mẹ . Lớp mình quay bài cô biết hết , cô toàn bỏ qua cho . Còn nhớ cái lần em Ninh quay bài , cô bắt , cô bảo cất đi ,nhưng bản tính lười học của lớp mình - hành động vẫn được tiếp diễn va lần nữa cô lại bỏ qua , nhưng có lẽ cô cũng buồn ^_^ từ giữa năm đến cuối năm ,lớp mình hoành hành kinh khủng , nhất là đồng chí Hoàng nghỉ học thôi rồi - đúng là bất trị . Thỉnh thoảng dưới lớp tiếng di động í éo gọi nhau . ^_^ cô lúc nào cũng tạo điều kiện cho tụi lớp mình gỡ điểm ,ngay cả trong kiểm tra nhỉ . Thật lòng cảm giác có lỗi với cô và chính minh vì đã quay bài phần lí thuyết . chài học kì năm ngoái môn lí của tao xúc tiến vượt bậc lên 9.4 . Cả vụ mặc váy nữa , tao và Liên nhà tao ở lại cuối cùng loe nghoe cô trò chụp ảnh cùng nhau ^_^

:x nhắc lại quá khứ của ngày hôm qua thấy cả lớp mình gộp lại làm 1 đóng trọn trong lòng Ams .- 10 11 12 Văn Ams 03-06

Back
Bên trên