Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:) Dương à , tao xem vé vẫn đắt quá , 683£ , còn đắt hơn bên leestravel , có lẽ cân nhắc kĩ T_T tao so sánh xong vé , khéo đành phải đi theo kiêu mua 2 ve single Phap- Việt Nam- Anh vậy .

:x Phương à , ông xã nhà mày tận tình và chu đáo nhỉ, các bạn lớp văn được nhờ :) chú Thiện nhà mình cũng nhiệt tình ghê ^_^năm nay về có gi tụ tập nhau đi chơi xa xa nhé , lớp mình hẹn hò toàn thất bại ,chẳng được gì cả , các nhóm lẻ tẻ với nhau >.< lúc đó có kết quả thi đại học rôi - lớp mình cố gắng nhé :D

Ko pải là ngày j đặc bịt cả....chẳng qua là hứng lên thì chụp thui....chắc sau nè chẳng còn thời gian phởn như thế này nữa...:)) :)) :)) Mới cả sắp mặc đồng phục đi học rùi...ko còn tự do như thế này nữa. MÀ tao cũng muốn có mấy pic giữ lại làm kỉ niệm nữa.....
@ VT : ông xã nhà tao lúc nào chẳng nhiệt tình và tốt bụng chứ :x :x :x :x :x :x

uôi uôi :D em Thùy dạo này xinh thế :x :x mà làm thế nào để đc gầy như con Thùy hả bọn mày :(( :(( ........ dạo này hình như nó còn cao lên nữa.....hâm mộ quá :(( :(( cả chị P nữa :x càng ngày càng xinh ra, keke......có chồng có khác ;;) bẹn NA nuôi vợ mát tay ghê ;;) :"> :p

bọn mày ơi...... hôm nay tao vừa làm 1 việc làm tội ác :(( .........tao đã lỡ tay mua mất 1 cái áo khoác.........giá của nó là 180$...........ôi.....tao đã làm cái j thế này :(( :(( :(( ..........tao hối hận quá :(( sao lại có thể bỏ ra chừng đấy xèng ra để shopping đc nhỉ? :(( ngu ơi là ngu....huhu :(( :(( biết ăn nói thế nào u Hồng nhà tao đây :((

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn ảnh xong nhớ lớp quá,mà lớp mình dạo này nhìn bạn nào cũng xinh tươi thế.tự nhiên lại có cảm giác muốn được đến lớp,bước chân vào lớp gặp mọi người,buôn chuyện,rồi giờ ra chơi ra hành lang đủ trò linh tinh...hic,cái trang nói đúng đấy hè này về lớp mình phải tập trung đông đủ mới được.
trang à,mày thử đến hẳn chỗ nó hỏi xem vì nó có đủ thông tin hơn trên mạng,chỗ tao có chú mua vé 1 chiều mà đã 4 trăm mấy rồi đấy.mấy hôm nay tao nghỉ thế là phởn chí lắm suốt ngày lượn lờ thui,mà chỗ tao làm hôm nay lại có 1 chú người thụy sĩ đến làm nhìn bạn í cao ơi là cao mà còn handsome mới gay chứ hoho!tiếc là nó làm khác ca với tao huhu!anyway,just for looking hehe!
em trang đớp đú nha!đúng là con gái đứa nào cũng shoppaholic chắc u hồng cũng thông cảm thui mà.đừng có lo,mua cái áo về mà cứ cắn rứt lương tâm thế thì ...hoho.hôm qua mình cũng shopping hic,cũng tình trạng tương tự,quá tay 1 tí thế là hết cả tiền ăn vì tiền đang phải đút hết vào cái vía card huhu!thôi tháng tới là phải thắt lưng buộc bụng rùi!lần sau rút kinh nghiệm có phởn chí đến mấy cũng phải kiểm tra ví tiền hihi!

tiếp tục up ảnh nè : Bây h show của :mad:)
Đầu tiên là Thái Hà...con nè dạo nè điệu ghê:x :x

Liên Híp và Hà

Quỳnh Già nè :x

ảnh nè trông MH ngon nhảy:)) :)) :))

hai con .....thất tình:)) :)) :))

Không hiểu Chi nhùn đang làm j Q .....kiss thì pải8-} 8-} 8-}

Cho 2 ảnh nhà nhợn nè

Ảnh nè hồi xưa MT từng chụp chung ....bây h bị con Hà thế chỗ...;;) ;;) ;;)

----------

ảnh nhà lợn con nhiều lém nhưng sẽ up tiếp sau....bây h là mấy pic chụp bạn An ANh xinh đẹp....trong bộ trang phục mới:)) :)) :))

continue ảnh Miss Văn nào:x :x :x

ảnh nè chụp lén nên đc 1/2 mẹt Yến...thành thử nhìn thấy toàn cảnh chăm học của lớp...thực chất là đang chép Lí ....thầy Hùng nghỉ....Nghĩ lại thấy mình hư quá:(( :(( :((
Chộp đc kiểu e yến cười phớ lớ ở lớp học thêm;;) :x ;;)

nhìn ảnh anh em mình vẫn xinh tươi như thế nhỉ?nhìn em nào cũng cứ phơi phới í ,yêu ghê cơ!tớ mấy hôm nay thời tiết ở đây nắng ấm nên cũng đang phởn chí lém,hehe thoải mái ghê cơ!

Lan Phương à, dám kêu tôi "ngon" hả...Cô còn nhìu cái ngon hơn đấy ;)) tớ là tớ ngại lắm cơ...Mai lại đến lớp với em Lan Phương xinh tươi rùi :D

:x Minh Hương à , bây h mày lên HAO nhiều nhiều 1 chút nhé !

T_T Dương à , bây h có điều làm tao bực mình quá .Mẹ tao hoãn ko sang Pháp năm nay nữa , chắc năm sau < tao ko quan tâm năm nao nữa > bây h tao xem vé may bay đều tầm khoảng 560£ mà chưa có tax , mày xem , tìm cũng tao có hãng nào rẻ ko nhé ,chỉ tầm 580£ mà có tax rồi càng tốt . Bây h của Leestravel cũng ko còn Special Offer nữa nên đắt quá .Tao vào xem airlinenetwork cũng mốc cả mắt lên . Ve 2 chiều , return tầm 9 , 10/ 9 nhé .

Minh Hương ko pải thế nhé...P làm sao bằng MH được cơ chứ:)) :)) :)) . Nói chung là pải học tập MH nhiều lém:)) :)) :))

Up nốt ảnh nào...
Quỳnh già ảnh nè trông tươi...còn Hà Chi thì rún hở kìa...sex thật:)) :)) :))

Hai con nhợn cõng nhau

Thái Hà ảnh nè trông ....hiền một cách dã man
Picture239

Thái Hà + MH ..( trông Mh iu thế mà cứ giả vờ...)

ối dời ơi, Min Hương là hay vào HAO lắm cơ, có điều anh í toàn núp gió, ẩn mình thui, nhờ anh nhờ? ;;) :p :D keke.....nhà nhợn của tớ thì luk nào cũng xinh tươi roài :x chả còn j để nói thêm :x nhưng mà nhìn trong ảnh chụp cả lũ, tao ko còn đc chen mông vào nữa, bùn lắm :(( :(( :((

bọn mày ui, nếu mà tự dưng í, nếu có 1 đợt bọn mày thấy bọn mày bị vận đen khủng khiếp í :( kiểu như là...làm việc j hỏng việc đấy, đụng đâu vỡ đấy í.... rồi thì làm cái j cũng giật cục, chả việc nào suôn sẻ, mượt mà cả..... :(( thì có cách nào để giải đen đc ko nhỉ? :(( tao nói nghiêm túc đấy, ko phải đùa đâu :( từ trc đến giờ đã có đứa nào bị như thế chưa? kéo dài tầm bao lâu? với cả làm thế nào để ko bị thế nữa hả bọn mày :(( chả bít có phải là tao mê tín dị đoan ko? nhưng mà rõ ràng là tao thấy có hiện tượng bị vận đen mà :( hik...............đang rất là lo lắng......................

trang à,mẹ mày ko sang nữa thì mày về sớm có được ko?đợt đấy vé toàn thế kiếm đâu ra giá rẻ hơn cơ chứ?đợt này mày làm gì?nhà host tao đang sửa nhà ầm ĩ đau hết cả đầu.hôm trước tao chat với ông akalisa ông bảo khi nào xuống chỗ mày thì cùng mày đi sang chỗ tao hihi.
em trang đớp bảo mẹ hồng ở nhà đi lễ xem sao!

Dương à, tất nhiên mẹ tao ko sang thì sao sẽ về sớm rồi , nhưng vấn đề là bây h xem vé ở đâu cũng đắt - chắc tao về tầm 12-15 gì đấy .Căn bản mày biết rồi đấy đặt vé càng sớm càng rẻ - bây h tao lên mạng xem vé về đợt tháng 6 là 560£ < not including tax > - điên mất thôi - cái chuyện vé này làm tao phát nổ lên được >.<

>.< Minh Trang à , đúng là lắm lúc người ta lí giải đấy là vận ^_^ mày đừng tự kỉ ám thị quá - có lúc cảm thấy như có ai ám - cảm giác này cũng qua sớm và nó tùy thuộc vào mày ^_^ refresh your self . Về mấy chuyện này - tao khoái lắm ,cũng từng cất công nghiên cứu < nghe hoành tráng quá > - thấy chuyện mồ mả người chết quan trọng lắm . Thế cho nên người ta mới nói h sinh quan trọng nhưng ko bằng giờ chết và lúc xuống huyệt - tại cái vận phúc đức hay dớp rơi vào con cháu . Có nhiều nhà ,tụi mày biết rồi đấy thường xem h và chỗ chôn cất mai táng nằm ở vị trí đầu rồng < khái niệm này dù có mang tín là dị đoan cũng do các cụ nhà ta để lại > - tuy nhiên sau do có nhiều biến động thay đổi của tự nhiên - chỗ mai táng bị đả động - cái thiên thời địa lợi nhân hòa của huyệt mộ bị xáo trộn , mang đến vận đen , dớp vía xui xẻo của tổ tiên - nên gia đình lại phải động thổ , tìm chỗ mai táng khác - và cúng bái . Mỗi lần thay đổi như thế thường rất quan trọng , ko thể 1 sớm 1 chiều và nó ảnh hưởng nhiều đến vận hạn của gia đình - thường cố gắng lo 1 cách chu toàn . Thôi stop hôm khác bàn tiếp ko lại có người lo ngay ngáy . Nghĩ đơn giản , và thanh thản hơn 1 chút , giai đoạn này qua đi mày sẽ thấy thoải mái hơn thôi -đừng mang cảm giác vận đen đang đeo bám mình ^_^ yêu mày .

:x hìhi , biết Minh Hương của tao hay vào HAO rồi , nhưng có gì kể chuyện cho cả nhà cùng nghe nhé . Dạo này ghét Minh Hương lắm lắm >.< chat được 1 2 câu là cà tửng cà tưng . Yêu em Hà Chi nhà mình nhiều nhiều - lần nào cũng tình cảm :x :*

:) tối thứ 6 tao xem đĩa ''Sorry , i love you '' - ''Xin lỗi , anh yêu em '' tù 10.30p.m - 9.a.m thì còn phải chuẩn bị đến trường . Phim có Park Chueng Ung < hình như phiên âm sai tiếng Hàn rồi , ^_^ tại tớ đâu có học > -So Ji Sub ý . Cả nhà mình đã xem chưa ^_^ . Xem phim 1 trận cuối tuần trước khi lăn xả ra học .

:) Dương à, nếu biết còn hãng nào mà vé chỉ tầm khoảng 550 hoặc như của mày < tất nhiên về tháng 6 - including tax > thì bảo tao nhé . Thanks mày ^_^

eo ôi..................con VTrang nói j mà nghe khiếp vía thế :(( :(( :(( mà dạo này tao gặp lắm chuyện lạ lắm mày ạ.................. thôi, để bao h mày onl chat chit đc, tao kể cho :(( mà mày hay onl luk mí giờ í ku nhẩy? :D

keke....mà nói là nói thế thôi ^^ chứ tao nghĩ kiểu mình cứ đầu óc thảnh thơi, cố gắng làm việc j cho lên tinh thần 1 chút, là ổn ngay í mà :x anyway, nói nốt, đứa bị dớp đen là thèng béo nhà tao, ko phải tao :))

Thỉng thoảng mới thò mặt lên được góp dăm câu hoàng tráng. Vừa chat với Vân Trang. Thằng Dương bao h mới định về đấy hả? Anh em ở nhà chán muốn chết roài. Về đây cho anh em xem mặt coi cái nào. Em đang học tiếng hàn + tiếng đức + tiếng anh. Song song 3 ngoại ngữ. Sợ chưa. Muốn điên đầu quá. Đi học chán quá nên toàn dở chứng làm càn. Đúng là nhàn cư vi bất thiện. Chán ốm.Chú vân trang cũng về cùng anh dương đúng ko? Cả con Minh Trang về nốt đây. Mang cả con mày về cho bọn tao xem mặt nữa nhé.

@ Trang béo : bảo bạn Hà béo là đừng lo...mọi chuyện đâu rùi cũng vào đấy hết...Hồi trước chị cũng từng một đợt đen ko tả nổi..ăn thịt chó giải đen , ai ngờ đỏ chẳng thấy đến , mà đen lại nhiều hơn...:(( :(( :(( nói với mẹ , mẹ bảo : ở đời chẳng ai gặp chuyện đỏ hết , nhiều lúc cũng pải đen để cho nó cân bằng....Bảo Hà béo là ko sao đâu...đen bây h về sau lại đỏ đấy ;;) ;;) ;;)
Mải post ảnh ko để ý bài trên của Trang béo . thanks e đã khen bạn NA ...bạn Hà béo có khác mấy đâu . Cũng mát tay lém nên chị thấy Trang ngày càng tròn ra...không hiểu sau nè về có nhìn thành khcus giò ko nữa:)) :)) :))
@all : hôm nọ bạn VA thưa cô rất hùng hồn : " con có ý định làm đồng phục lớp . NHưng vì các bạn đang bận ôn thi nên con nghĩ là làm đồng phục ko quan trọng nữa":)) :)) :)) Cô liền bảo là : " việc làm đồng pục lớp ko liên quan j đến việc học cả . Nếu muốn thì lớp pải nhất trí kiểu dáng , còn cô thù sẽ giúp pần chọn vải + chỗ may" :x :x :x Thật sự là hôm đấy VA nói mà ko nhìn thấy cô diện một bộ váy mới...thế là nói xong bị cô nói lại mấy câu ..hơi thâm:)) :)) :))

úi giời anh giang còi đã thấy vác cái mặt lên rồi đấy hehe.16/6 là anh có mặt ở nhà rùi!các chú lên lịch đi máu thì 17 đi chơi luôn haha!anh cũng máu me về lém rồi,ở đây cũng chẳng có cái vẹo gì chơi cả?chú học gì mà kinh thế?lại chú với con hà phương máu me tiếng hàn với tiếng đức rùi haha!thế nha cứ lên kế hoạch về rùi anh em mình chơi!
@trang:nghe mày nói chuyện mồ mả mà ghê quá đúng là có nghiên cứu có khác,bác học thật hihi!tao bảo mày rồi mà tao mua ở statravel,có tax rùi.bi h mày lên lại cái trang statravel.co.uk tìm cái branch ở chỗ mày rùi ra thẳng đấy hỏi có gì book luôn,chứ trên mạng cũng ko chính xác đâu hôm tao đi mua cũng thế mà,tao mới mua cách mày 1 tuần nên có gì tuần này mày đi luôn đi may ra còn vé rẻ.tao về 15 đấy,về của malay chuyến 12h mày thử hỏi có ko thì đi cùng tao hihi.anyway mày phải đi luôn đi.

hic, dạo này bẹn Lan Phương nhìn tao rất 'bó tay", kiểu nhìn đểu ý Lan Phương ạ :))...Cô Vân Trang đừng có mà nói ghét tôi nhé, dạo này tôi có gặp cô trên mạng đâu, có mấy lần gặp thì chat một tí rồi cô kêu cô phải đi học, thế mà dám nói bạn Min Hương thế hả :(( Bao giờ cô về đây thì bít tay tui...

Back
Bên trên