Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

hố hố ;)) đú theo chị P, post ảnh lớp mình fát nào :D ko post đc trên HAO thì post trong topic lớp vậy...keke....Iu các bẹn :x :x

:x hì hì cu ơi , cái avatar mới của mày trông yêu thế : trắng trẻo đáng yêu- thích rồi đó nhen . Nhưng cái mạng trường tao dởm quá đi mất chẳng xem được ảnh gì cả >.< lại còn đang trong h ''hành chính '' nếu bắt gặp tao vào diễn đàn chứ ko phải chăm chỉ học hành , làm course work là bị tống cổ ra ngay >.<

:) Dương à , mấy hôm nay chỗ tao cũng mưa liên miên , trông trời đất ảm đạm lắm - đã thế cái tivi buồng khách nhà tao hỏng , bà cụ chưa sửa nên ko khi càng buồn hơn - mà xem ti vi trên buồng của tao ko đã bằng cái to to phẳng phẳng dưới nhà - đã thế còn bị cấm tiệt xem Video + DVD --->T_T đang xem băng Chicago

:D Hôm nay chính thức đổi múi h < hôm qua mới đúng > ^_^

bọn mày oai :D tình hình là hôm nay tao đang rất chi là rảnh rỗi...hé hé :x tao quyết định là hôm nay sẽ up hết cái lô ảnh lớp mình mà từ trc đến h tao có, nhưng chưa up lên HAO lần nào í ;;) toàn ấn phẩm quý + hiếm ;;) các bẹn chăm chú đón xem nhá (tao cũng ko sure là 100% chưa có trên album HAO đâu, nhưng mà theo trí nhớ tạm thời thì là thế...keke) :D :D :D

đầu tiên là đợt ảnh hôm lớp mình lần đầu tiên mặc váy tập thể này ^^ ..... nhiều kỉ niệm quá :D
Ninh với Dương ku ôm ấp nhau :x

cái này trông bác D ngộ nhờ ^^

nách nách nách.....lộ nách rồi kìa!!!!! :x

xinh chưa? :x

anh Giang ơi đừng giết em :| :|

bonus thêm con ảnh bựa đời của tao với PLinh :))

....và kết thúc là 1 màn tập thể thật hoành tráng :x :x

to be continued ;;) ;;) ;;) các bẹn nhớ theo dõi tầm 3,4 trang trở lại đây, cho nó đầy đủ nhá.... :>

:(( ôi mày ơi ghét quá tao chẳng nhìn được ảnh gì cả T_T
:x uh quên mất ko nói - đúng là nhìn trong ảnh , tóc của mày nhuộm cũng ko rõ lắm ^_^ Mà bên chỗ mày chuẩn bị sang mùa đông rồi đấy à , thấy áo bông ấm áp thế ---> tao đang đợi hè sang , chỉ sợ ko mặc vừa quần áo >.<

à à :)) ảnh đấy tao chụp trc khi nhuộm mà mày :p mà con áo này có phải của tao đêk đâu :)) áo này á, hôm tao vào chỗ shop Tommy hay Polo cái khỉ j í.... tao thấy đẹp quá, khoác lên ng` 1 cái, thèng béo cầm máy ảnh tách 1 phát, xong rồi....2 đứa từ từ đi ra :)) :)) :)) :)) con áo này tận hơn 700$ cơ mày ạ :)) tao mua xong chắc nửa năm tằn tiện, tích góp may ra mới hồi lại đc mất :))

mà mày xem lại đi, chứ tao check vẫn thầy link ngon lành cành đào mà :D chắc có khi máy ở trường mày có cài firewall bảo vệ, nên ko xem đc đấy :D về nhà mở ra xem là ngon thôi mà...keke :D

thoai, ko spam nữa, anh iu Min Ngọt cũng hay vào đây đọc, mà lại là Mod, ngại lém :"> co j mai tao up tiếp ảnh lớp mình nhé :D còn nhiều lém :x thoai, muộn roài, tao đi ngủ đây, bibi các ku :*

:(( :(( :(( cô Trang post hầu hết toàn ảnh có trong album ở HAO rùi...Cô có xóa ngay ảnh tui chụp với anh Giang đi ko...kẻo anh đấy lên đây nhìn thấy . Hôm sau đến làm thịt tui chứ ko pải cô đâu:(( :(( :(( Có ảnh Yến ko post lên đi...có người đang hỏi kìa:x :x :x . Yêu cầu cô Trang mà có up ảnh thì mấy pic thô chỉ lưu truyền nội bộ thui nhé...đưa lên đây mất mẹt lớp Văn lém...vd như pic của cô và Plinh ý

Chỉnh sửa lần cuối:
Các cô là thik spam lắm đấy nhá, cẩn thận ko tôi cho cái topic này đi tong!!!!!! >:)>:)>:)

ảnh em với PLinh thì có j mà thô :)) em còn chứa chấp nhiều hàng khủng hơn nhìu :)) mà topic lớp mình em nghĩ chắc cũng toàn bọn lớp mình vào xem thôi, chả có ng` lạ đâu mà lo, post mí cái thô thô cho vui cửa vui nhà tí :p
VD như cái này này, đỉnh cao nghệ thuật chưa :)) :)) :))
----> số mình đúng là lam lũ...mẹt to phình ra, tát ít có trượt T__T
đống ảnh này thì đúng là hàng độc nhá, đảm bảo từ trc đến h có mỗi mình tao bít,kekeke ;;)

2 "mĩ nhân" nam lớp ta :x

anh D ảnh này xinh ko? :D

hố hố.....con Giang bảo con NThảo vào đây xem lại quá khứ lầm lỗi của nó đi này :))

đúng là chỉ có bọn lớp mình mới có cái kiểu tạo dáng chụp ảnh nhắng thế này ;;)

1 fút cho nhà :mad:) thân iu ^^

presentation của tổ 3 cách đây 1 năm.....

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) ôi ku ơi ,đúng là cùng tình cảnh Window shopping rồi - chài cái áo nhìn mà cũng đắt thế cơ à T_T nhưng mà đúng là trông đẹp đẽ trắng trẻo thật ^_^ Mà sao đợt này mày có Holiday gì à mà lại được nghỉ nhiều rảnh rang thế - còn bọn tao thì đang lấy cái đợt Easter này ra để Revise - cuối tháng 5 đầu tháng 6 là thi rồi . Khi nào bọn mày kết thúc khóa học hả ku ? :) h này chắc mày đang ngủ như heo quay rồi ^_^ yêu ku nhiều nhiều + ngủ ngon nhé :*

Chài trời bắt đầu nóng rồi ,ngồi trong lớp mà cũng thấy ngột ngạt quá .

:) tuần trước tao đi xem ''Brokeback Mountain '' ^_^ < về vụ quảng cáo phim này chắc Dương rõ hơn tụi ở nhà > ở nhà mình đã chiếu phim này chưa ? ^_^ nhưng phim này đã không được giải Oscar như nhiều người mong đợi - dù nó đã có 1 cái nhìn tương đối thẳng diện về quan hệ đồng tính , cũng là lần đầu tiên Hollywood công khai làm phim về đồng tính và mang đi tranh giải . Có lẽ 1 phần chưa vượt qua được cái nhìn giới hạn của cuộc sống và nghệ thuật ở nhiều khía cạnh - dù có là phổ biến trong cuộc sống hàng ngày của bản thân mình . Cuối cùng phim ''Walk the line '' nói về cuộc đời của Jonny Cash được giải . Bản thân tao chưa xem phim này nên chưa thể có cảm nhận của mình hay là sự so sánh về giá trị của hai phim , tại hai phim đi theo hai khía cạnh khác nhau - đôi lúc quan niệm của cuộc sống vẫn còn khá nặng nề và đôi lúc đã vô tình chèn ép khía cạnh nghệ thuật . Nhưng dù sao với quan điểm của riêng tao , nghệ thuật có lời lí giải cho chính bản thân nó - mọi khía cạnh của cuộc sống chính là chất liệu của nghệ thuật - hay nghệ thuật được xây dựng nên từ chính chất liệu của cuộc sống .Xét cho cùng cả hai hòa quyện làm một . ''Brokeback Mountain '' - bộ phim đã được xây dựng nên từ chính cuộc sống hàng ngày và những tình cảm thuần khiết xuất phát từ chính con người chúng ta - và vì thế nghệ thuật chính là cái sự đơn giản gần gũi ấy . Và có lẽ cảm nhận đánh giá là ở người xem . Cũng hi vọng rằng nếu có cơ hội mọi người đọc truyện ''Brokeback Mountain '' - ngôn ngữ có cách truyền đạt của riêng nó - có lẽ khi ấy hình ảnh và ngôn ngữ sẽ mang đến những cảm giác tương đồng hoặc cũng có thể là nghịch đảo - chỉ có điều duy nhất đọng lại chính là cảm nhận riêng của mỗi người . Một cái nhìn đầy đủ hay chỉ là 1 khía cạnh chưa hẳn đã là quan trọng nhất vì đôi lúc cảm xúc vẫn luôn chế ngự con người ta - và vì chính bản thân mình đối diện với chính mình...mình đối diện với vũ trụ và đối diện với chính mình .

Con Mt kia, cái ảnh của tao với con Dương...ai cho mày post lên chứ..b-) b-) Hic!! nhưng công nhận hồi đấy đứa nào trông cũng trẻ.Bi giờ già hết rồi.Nhìn lại mấy cái ảnh hồi hè thấy vui quá, lớp 11 sướng thật đấy, thi xong học kì, toàn đến lớp chơi bài, trời nóng, mình với mấy đứa cứ có trò xắn quần như nông dân ý, vui ưi là vui...:x :x :x Bi giờ chán quá, chảng còn thời gian mà thế nữa :(( :((

đúng là một thời hoành tráng của lớp...còn bây h thì....Cô MT có mấy cái chụp trong WC đâu..up nốt lên để mọi người nhớ lại nào:)) :)) :)) Mà Trang ơi...có j em chỉnh lại size ảnh nhé....up ảnh trong nè để cỡ to như thế xem ko hay lém
Thứ 6 nè chụp ảnh lớp mình....có j up lên cho xem...có khi lại nhiều ảnh độc hơn em Trang cũng nên:)) :))

Nguyễn Vân Trang đã viết:
:) tuần trước tao đi xem ''Brokeback Mountain '' ^_^ < về vụ quảng cáo phim này chắc Dương rõ hơn tụi ở nhà > ở nhà mình đã chiếu phim này chưa ? ^_^ nhưng phim này đã không được giải Oscar như nhiều người mong đợi - dù nó đã có 1 cái nhìn tương đối thẳng diện về quan hệ đồng tính , cũng là lần đầu tiên Hollywood công khai làm phim về đồng tính và mang đi tranh giải . Có lẽ 1 phần chưa vượt qua được cái nhìn giới hạn của cuộc sống và nghệ thuật ở nhiều khía cạnh - dù có là phổ biến trong cuộc sống hàng ngày của bản thân mình . Cuối cùng phim ''Walk the line '' nói về cuộc đời của Jonny Cash được giải . Bản thân tao chưa xem phim này nên chưa thể có cảm nhận của mình hay là sự so sánh về giá trị của hai phim , tại hai phim đi theo hai khía cạnh khác nhau - đôi lúc quan niệm của cuộc sống vẫn còn khá nặng nề và đôi lúc đã vô tình chèn ép khía cạnh nghệ thuật . Nhưng dù sao với quan điểm của riêng tao , nghệ thuật có lời lí giải cho chính bản thân nó - mọi khía cạnh của cuộc sống chính là chất liệu của nghệ thuật - hay nghệ thuật được xây dựng nên từ chính chất liệu của cuộc sống .Xét cho cùng cả hai hòa quyện làm một . ''Brokeback Mountain '' - bộ phim đã được xây dựng nên từ chính cuộc sống hàng ngày và những tình cảm thuần khiết xuất phát từ chính con người chúng ta - và vì thế nghệ thuật chính là cái sự đơn giản gần gũi ấy . Và có lẽ cảm nhận đánh giá là ở người xem . Cũng hi vọng rằng nếu có cơ hội mọi người đọc truyện ''Brokeback Mountain '' - ngôn ngữ có cách truyền đạt của riêng nó - có lẽ khi ấy hình ảnh và ngôn ngữ sẽ mang đến những cảm giác tương đồng hoặc cũng có thể là nghịch đảo - chỉ có điều duy nhất đọng lại chính là cảm nhận riêng của mỗi người . Một cái nhìn đầy đủ hay chỉ là 1 khía cạnh chưa hẳn đã là quan trọng nhất vì đôi lúc cảm xúc vẫn luôn chế ngự con người ta - và vì chính bản thân mình đối diện với chính mình...mình đối diện với vũ trụ và đối diện với chính mình .
Em ơi, Crash được giải đấy chứ! Walk the line chỉ có giải diễn viên chính xuất sắc thôi!

em ngọc ui sắp sn rùi khi nào sang đây anh em tổ chức 1 bữa hoành tráng nha!
sáng nay vừa đi mua vé rùi sướng quá nghĩ nghỉ xong còn 2 tháng được về mà sướng!
trường mình mấy hôm nay vắng teo,có mỗi mình vác mặt đến lớp rõ chán hic.tình hình này mai anh ở nhà luôn ngủ cho khỏe!
em chi nói đúng nhiều lúc ngồi nghĩ lại năm lớp 11 vui thế cơ chứ!xem lại mấy cái ảnh mà chỉ muốn có cái chổi thần bay về lớp thui,nhớ lớp mình lém lém!

cuối cùng hôm nay cũng đã xong vụ hồ sơ ĐH:(( :(( :(( Bây h chỉ lao đầu vào học thui...Tranh thủ mấy ngày cuối tháng 3 còn rảnh thì lên post bài với mấy bạn cái ...
Hôm nay , Quỳnh già nhờ chị em lớp Văn làm hộ cho 2 bài thơ thể 5 chữ và 4 chữ cho đứa e học cấp 2...Nhờ mãi mà ko ai làm cho...cuối cùng để cặp đôi hay làm thơ đen...là Thái Hà và Thùy ra tay với bài thơ thể 5 chữ tên là : EM MUỐN:)) :)) :)) . có j tớ sẽ up lên cho mấy bạn thưởng thức
@ MT : hồi xưa Trang có chụp ảnh Nghệ Thuật ko nhảy ? Chỗ nào chụp đẹp và trang điểm đẹp :x + cho thuê váy nữa ( với giá pải chăng thui ):-/ :-/ :-/ Phượng Anh và Hồng Kông thế nào hả em ?
@ VTrang : mày lần sau post bài thế nào để cảm xúc tràn ít thui nhé...có thi viết làm 2 bài nối tiếp nhau hộ cái...Đọc bài mày xong nhiều lúc tao đau cả mắt Trang ạ:)) :)) :))

:x Min Ngọt à , hôm qua đánh nhầm ^_^ ngại quá chưa lên sửa sai hôm nay đã có người nhắc rồi . Nhưng mà cả Crash và Walk the line đều chưa đi xem .Thấy bà host khen ''WAlk the line '' ^_^ để xem cuối tuần mà rảnh và có hứng thì đi xem .

:) Dương à , nếu dùng mạng O2 book vé có 4 £ /couple thôi - rẻ hơn hẳn là 4£/người T_T

b-) nhóc Lan Phương nhé , ngắm giai nhiều quá nên đọc bài mỏi mắt à ;;) mà đừng nói về chuyện cảm xúc tràn hay ko , chẳng qua hứng lên tao nói thôi ^_^ ko muốn nó mang khía cạnh triết lí hay bất cứ 1 cái gì - tao cũng ko thích nói cảm nhận phim của mình ra - có lẽ chỉ là đứng ở 1 góc độ người xem và lấy khía cạnh của nghệ thuật mà nhìn 2 chiều thôi < ghét sự bao biện + mong là mình ko nhầm vào con đường đấy---> ^_^ do not panic > . À mày hỏi cái Thái Hà hoặc bạn Lê Trang cho tao về email của cô Thanh nhé .:* thanks mày !

:x quên mất Dương à, kết cục mày mua vé máy bay là bao nhiêu đấy , chỗ tao bọn nó mua chừng 495 -515 £ dù sang cũng rẻ hơn hẳn ở nhà mình

:x hôm nay lớp mình xong vụ hồ sơ đại học rồi - coi như đây là bước đầu tiên - sau đấy là con đường đi chinh chiến- đi đến đâu dẹp tan quân thù đến đấy - chúc lớp mình đại thắng - thành công oanh liệt nhé :*

:) bây h chỗ tao ko khí mùa hè đã đến , hôm qua ăn tối xong tròi vẫn ráo hoảnh , sáng trưng , lúc lên đến nhà đã là 8.30 tối - cảm giác khó chịu vì trời sáng quá mức cần thiết >.< mùa hè 9 10 h trời mới tối hẳn

hêhê :D bên tao bây h chuận bị sang đông roài :d sáng nay đi học mà trời tối mịt, lạnh đến.... sun cả 1 số bộ phận :)) :p hố hố....thật là sung sướng, iu mùa đông thế :x :x :x
@chị P: em cũng ko hỉu nữa, tại luk em tống ảnh vào bucket nó đã automatic reisize đến cái cỡ ảnh này roài :D em cũng ko bít phải sửa thế nào :"> sozi sozi :D
à còn về vụ ảnh viện í, hồi xưa là em đc đi chụp ko mất xiền, cho nên chụp bừa thoai :)) chứ vụ này em cũng ko rành lắm. Nhưng mà thấy mấy đứa bạn chụp ở ảnh viện Hongkong với cả Juliet j j í, đẹp phết :x có j chị thử xem....chụp xong nhớ cho em xem nhá ;;) ;;) ;;)
@all: keke....bọn mày oai...có j tối nay tao lại post ảnh típ nhá :x cho topic lớp mìn màu mè riêu cua thêm tí :D mà nhìn lại ảnh hồi lớp 11 vui nhờ ^^ bây h qua rồi mới thấy quý những luk đấy thế :)

@ TRang béo : nếu chụp ít thì ko nói làm j...hình như bây h chụp thì 15k/ 1k..nếu chị nhớ ko nhầm...nhưng đắt ở tiền thuê váy....
@ VTRang : tao đâu có ngắm dzai hả mày...tao chỉ ngắm gái xinh thui...từ đầu năm đến h mấy vụ 1 là đâm xe lên vỉa hè , 2 là suýt đâm vào người khác cũng chỉ vì nhìn thấy ai xinh xinh trắng hồng tự nhiên thui...

Back
Bên trên