Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

Con Vân Trang ỉn post bài gì mà dài thế, bà mày chả mún đọc! Cẩn thận nhá con Vân Trang, tao bóp tí mày cho mày phòi hết cả sữa ra xong sau này con mày phải bú nhờ tí con Minh Trang nhớ, hố hố hố!

Lê Hà Chi đã viết:
8-3 năm nay cũng chẳng khác j mọi năm,bọn con trai lớp mình đúng là kô thể cải tạo được, cũng thấy quen rùi, mặc dù đã chuẩn bị sẵn tinh thần nhưng nhìn lớp khác vẫn thấy....Chỉ có mỗi Vũ Anh với Khôi Việt ở lại lớp, còn 2 thằng kia bịt tăm luôn :(( :(( :(( Đành tự thưởng đi ăn miến lươn với con Hà:)) :-s :((
Con Chi có cái avatar trông giống con chó con nhờ, chó con ngoan nào!

Uồi, anh Min Ngọk nói nghe ghê thế :)) :)) con VTrang nó chỉ cho em mí cái về làm debit card nên mới dài dòng thế í mà :p à mà nói là nói thế thôi, chứ bóp thì cứ bóp nhá..... Ủng hộ nhiệt tình!!!!!! :x :x :x

@VTrang: ừ, mí cái mày nói tao hiểu hết ku ạ ^^ nhưng mà hình như là làm debit card là phải chứng minh đc là có thu nhập ổn định ( e.g. money ông bà bô gửi sang hàng tháng or tiền lương hàng tháng...) Đúng ko mày? nếu thế thì chắc tao ko làm đc :( tao đã đi làm thêm đâu, chả có j chứng minh cả... :(( Còn tiền mẹ tao gửi thì cũng gửi kiểu Mường Mán lắm :)) có qua đường ngân hàng đâu :)) ....hehe, thôi, có j đầu tuần sau tao sẽ đến ANZ hỏi chính xác. Thanx mày nhìu lém :*

À mà quên, hỏi nốt: cái debit card í, thì có dùng để mua sắm trên mạng đc ko mày? :D bởi vì tao đang tính mua 1 con laptop của Dell. Mà bọn Dell bên này thì ko có showroom, chỉ có bán hàng qua mạng thôi :(( :(( (damn cái bọn củ chuối í) >.< Tao bây giờ thì chỉ có 1 cái card rút tiền bình thường của ANZ thôi. Cái đấy gọi là master card đúng ko nhờ? :)) đêk bít :D kekeke...... đấy, mà cái đấy thì ko dùng để mua sắm trên mạng đc :( ko bít có chuyển thành debit card đc ko nhờ? :D bẹn VTrang xinh đẹp :x có j trả lời giúp tớ nhé :"> tớ là tớ iu bẹn VTrang lắm lắm :x :x :*

hêhê..... con VTrang nói vụ năm ngoái lớp mình mỗi đứa đc tặng 1 bông hoa hồng hum 8/3 í :x hoa đấy là anh Dương chuẩn bị đúng ko nhỉ? ^^ nói j thì nói.... trong đầu tao luk nhắc đến 2 từ "lớp trưởng" thì chỉ hiện lên hình ảnh bác Dương thôi :x :x Iu bác Dương lắm lắm..... ko có D thì chắc lớp mình ko có 2 năm lớp 10 và 11 vủi vẻ + đáng nhớ đến thế ^^ hehe..... tao nói thế ko có í j chê bai Vũ Anh nhà mình đâu nhé, chỉ là í kiến cá nhân thôi :p

@Chi: con kia....hôm trc tao quên mất ko bảo MH share quả ảnh NT của mày mất rồi :D có j send mail cho tao đi :D tao muốn xem lắm :(( :((

b-) mẹ kíp , con Minh Ngọt dùng cái ngôn từ thổ dân dã man hoang dại quá đấy nhá >.< tao và mày còn cách nhau đến gần nửa vòng Trái Đất [-x Mà mày hỏi con Minh Trang nhợn xem , chiều nay tao vừa ấn bản chữ cái viết tắt tên của bọn tao xong VT + MT ---> :)) ;;) 8-} Mày cứ đe dọa mọi người , có ngày mà bị '' hội đồng '' b-) thì cứ gọi là :*

:| con nhợ ỉn Minh Trang kia , đàn bà con gái đừng có bộc phát cái máu dê nhé , mà có cũng trong khuôn khổ thôi chứ ;;) mày cứ định cho cả thiên hạ nó biết à >.< 2 tuần trước có đứa nào còn san sẻ cho tao nghe về cái ''sự phát triển ''ngoài ý muốn ý nhỉ ? :)) thế khi nào cu cầm cái thước đo lên hả ^_^

Mà cái vị card rút tiền của mày , rút tiền la ATM cơ mà Master hay Visa Card mày cũng mua bán được trên mạng cơ mà , thẻ này yêu cầu 1 khoản tiền nhất định trong tài khoản , còn đã nói rồi , Dr card mày charge vào bao nhiêu , xài bấy nhiêu , tao vừa mở được Dr card ở Natwest , đâu có cần chứng minh hàng tháng có tiền gửi vào đâu ^_^ mà cũng tại tao làm thẻ Cash Line của Royal Bank of Scotland which owns Natwest nên có thể làm dễ hơn . Mày cứ thử xem nhé , chắc là cũng được thôi ! Định mua laptop của Dell à , trường tao bọn nó dùng Dell nhiều lắm

Con Vân Trang có cái avatar lừa + gợi tình quá... hố hố hố!!!
Mà topic này chỉ có 2 con mặt tròn tí to post bài thoai à, nhạt nhẽo thế!

Lâu ko vào..Ngồi đọc toàn thấy mấy bạn nói chuyện tí to thế này:)) :)) :))
Công nhận là MT + VT đi , ở nhà bây h con HÀ đứng đầu về cái nè mặc dù hàng nó ko xịn 100%;;) ;;) ;;) Hôm trước nhìn MH làm 1 quả từ dưới lên với con HÀ mà rợn hết cả tóc gáy...kinh khủng..CHo đến hôm nay thì em đã đc nếm mùi nên hiểu đc nỗi khổ của Trang hồi xưa:(( :(( :((
@ VT : avarta của mày nhìn:-? :-? :-? Tao hết từ để nói rùi..còn có cái nào như thế up lên cho mọi người cùng xem đi
@ MT : ảnh KV và mấy đứa con gái bị mất trên HAO rùi:(( :(( :(( Chị thích nhất ảnh đấy..Up lại chẳng đc j cả:(( :((

>.< ôi tụi lớp mình thật là - thiên hạ và nhà mình còn bao nhiêu chuyện mà cứ công kích bọn tao thế [-x b-) người ta gọi là cái thuộc về bản chất thì khó mà thay đổi >.< Con nhóc Lan Phương cũng định vào hùa đấy à [-x Mà dạo này lớp mình lại chơi cái trò đánh hội đồng như ngày xưa đây à ^_^ đúng là hồi đấy buồn cười thật , cứ đi ra đi vào lớp là lại phải cẩn thận :)) chả hiểu mọi ngưởi mà chứng kiến cảnh tượng thô bỉ của bọn mình thì ra sao nữa >.< bên này bọn tao mà hai đứa con gái hay hai đứa con trai cứ đi cùng nhau hoặc vào buồng ngủ là...bọn nó nghi ngờ - bất phân giới tính - còn 1 trai 1 gái thì được công nhận là khỏe mạnh bình thường >.< đầu óc bọn bên này đen tối thật !!!

:x Minh Ngọc à , mày có định thay đổi địa điểm cư trú học hành của mày ko , hồi trước tao tưởng mày định đi Anh nữ cơ mà .

:) hôm qua vừa nhận được thẻ Dr card của Natwest ---> :x

Nguyễn Vân Trang đã viết:
>.< ôi tụi lớp mình thật là - thiên hạ và nhà mình còn bao nhiêu chuyện mà cứ công kích bọn tao thế [-x b-) người ta gọi là cái thuộc về bản chất thì khó mà thay đổi >.< Con nhóc Lan Phương cũng định vào hùa đấy à [-x Mà dạo này lớp mình lại chơi cái trò đánh hội đồng như ngày xưa đây à ^_^ đúng là hồi đấy buồn cười thật , cứ đi ra đi vào lớp là lại phải cẩn thận :)) chả hiểu mọi ngưởi mà chứng kiến cảnh tượng thô bỉ của bọn mình thì ra sao nữa >.< bên này bọn tao mà hai đứa con gái hay hai đứa con trai cứ đi cùng nhau hoặc vào buồng ngủ là...bọn nó nghi ngờ - bất phân giới tính - còn 1 trai 1 gái thì được công nhận là khỏe mạnh bình thường >.< đầu óc bọn bên này đen tối thật !!!

::x
ô hay con nè...tao có định hùa vào đâu? Tại bọn mày nói trước và tao cũng là người bị hại mà:(( :(( :(( Bây h nhìn thấy MH...tao sợ lém...mấy lần định làm lại nhưng thấy nó khỏe + đồng minh nhà lợn nên...tao thui...đánh lẻ có khi tao lại chơi đc:)) :)) :))

ôi ôi..... cái ava mới của con VTrang :(( :(( ..... sao mà nó kích thích đến thế!!!!! :D :D :D ..... tao thề là tao mà nhìn thấy con VTrang như thế nì, là tao sẽ vật nó ra để làm trò luôn í..... ko kìm chế đc đâu :(( hị hị :x :x :x em VT cứ thế phát huy nhé, rất là iu em í :*

Mà đấy :)) mấy ng thấy chưa, đã thấu hiểu nỗi khổ ải của tôi ngày xưa...... lúc bị Minh Hương đày đọa thân xác chưa?? :(( :(( đáng đời con Hà lắm :)) :)) ai bảo ngày xưa nó dám nhe răng ra cười trên nỗi đau khổ của tao :D nay bị đè ra là đúng roài ^^

hehe..... bọn mày oai, mai là kỉ niệm 1 năm của tao với bạn béo đấy :x khoe ở đây có vẻ hơi bị vô duyên nhỉ? :p nhưng mà đang vui nên thik đi khoe lắm :D Mọi ng đừng mắng nhớ :x :x :x hêhê.... mai định đi ra biển làm bữa pinic.... là lá la..... :D cuộc đời tươi đẹp :x

8-} con nhợn Minh Trang ,sao đầu óc mày lại có thể thô bỉ đến thế nhỉ ?????? tao cũng yêu mày lắm lắm mày biết rồi mà nhưng cái gì nó cũng có giới hạn thôi :nono: [-x bọn mày nên nhìn cái avatar của tao nghệ thuật một chút hơn nhé - ánh sáng vàng khi chụp ảnh kĩ thuật số luôn làm nổi hơn mà , vì mấy cái phục xạ , phản quang gì đó bên vật lý tao ko biết , nhưng về nghệ thuật chụp ảnh , thì ánh sáng và góc độ quay rất quan trọng < tao rất mong sẽ có thêm thời gian đầu tư về mảng Photography > cái ảnh này tao thấy thiếu độ vàng của ánh sáng >.<

:x 1 năm rồi cơ à , em Minh Trang của tao luôn hạnh phúc trẻ khỏe + con cháu đầy đàn nhé :* :D yêu mày ^_^

ặc,anh em post bài vui quá.tớ thỉnh thoảng cũng phải lên góp vui mới được.nhìn con vt là tao cũng muốn nhảy bổ vào đấy.con trang cứ cẩn thận easter tao sang tao vật mày chết haha!mà easter tao có sang được chỗ mày ko đấy?mày trả lời sớm để tao còn báo với trường tao nha!
mà cái vụ bank account í,tao thẫ mở nat west là nhanh nhất mày đừng có đâm vào hsbc,rates nó thấp lắm làm ăn thì chậm chạp.tao đang định mở solo rồi mở thêm mấy cái nữa.sau đó hàng tháng cứ đảo tiền qua lại mấy ngân hàng là tha hồ ăn lãi hihi!nghe hơi thô bỉ nhưng được cái lãi hơn là để tiền 1 chỗ.dạo này trường tao nó quần học sinh kinh quá.ngày nào cũng test rồi mock exam,điên hết cái đầu.tao thì cứ thứ 7 làm volunteer cho 1 cái charity org,thực ra là làm cái sale assistant cho cái charity shop của nó,vui ra phết.tuần vừa rồi lượn lờ nộp đến gần chục cái application form,hi vọng cuối cùng cũng có job.hic,ở đây nhiều cám dỗ quá,toàn đồ đẹp mà ko có xiền hihi!ở chỗ mày có nhiều shop ko để khi nào tao qua dẫn tao đi shopping nha hihi!em trang đớp ở bên úc đồ có đẹp ko?mà chúc mừng em với chú hà nha!cho anh gửi nhời hỏi thăm ku hà!chúc 2 cháu ở bên nhau đến đầu bạc răng long sớm có cháu cho tụi này được bế với thực tập thay tã haha!
hôm nay lượn lờ shop định tìm mấy cái jeans.hic,khổ nỗi chẳng có cái size nào vừa,ở nhà thì mình thuộc loại size to sang đây thì chẳng có cái nào nhỏ cho bằng cỡ mình,nhục thế cơ chứ.kiểu này phải ăn thêm cho nó vừa cỡ ở đây haha.
tối nhảy lên cân lại thấy sụt thêm nửa cân,nhục thế cơ chứ,tình hình này phải gấp gấp sang chỗ vt để mày tẩm bổ cho tao thôi haha

mà anh e ở nhà dạo này chắc học hành bận lắm!cho tớ gửi lời hỏi thăm mọi người ở nhà nha!anh em cố gắng học tập tốt lao động tốt thực hiện 5 điều bác hồ dậy haha,hè về anh em ta đú!chuyển lời hộ tớ là tớ nhớ giang đại bàng và hội bù khú lắm.sang đây nhiều lúc thèm có bạn bè như ở nhà mà ko được!nhớ lớp mình quá!

chúc e Trang béo con cháu đầy đàn nhé...Nhớ chụp ảnh về cho mọi người xem ...:x :x :x
@ VT : mày thấy chưa...sex cho lém vào...chẳng pải con trai..tao con gái nhìn thấy mày mặc kiểu mơi mơi...cũng nhảy vào luôn ý:)) :)) :)) Thôi , về VN thì mặc thế cho nó gợi cảm để có j tao còn có hứng mày ạ..:)) :)) :))
@ anh Dương : e sẽ nhắn hộ anh...Bây h ở lớp chỉ đợi đến cuối tháng nè xem pải học những môn nào , thoát môn nào..Mong rằng sẽ thoát Lí + sử:(( :(( :((

hôhô :D :D hôm nay đi chơi vui quá :x tao với thèng béo ra biển, nó nằm ngủ lăn lốc, còn tao thì.... ngồi ngắm các em bốc lửa :)) :)) quay film, chụp ảnh tóe loe.... zui lém :p :D có j bao h rảnh rỗi tao up lên nhé ^^

@VT: mày ui cái ảnh London mày chụp từ trên cao xuống đẹp ác liệt í :(( bi h tao đang để ảnh đấy làm wallpaper đấy :D chả hiểu sao...... chứ nói về ảnh thì tao thik ảnh đen trắng lắm ^^ trông nó cứ mộc mạc + sắc nét í :x

@bác D: hêhê.... quần áo bên Úc thì cũng gọi là thôi rồi bác ạ :D bạt ngàn, bạt ngàn!!! :(( nhưng mà giá thì cũng xót lắm T___T chắc bao h phải học tập bác D đi làm thêm kiếm chút đỉnh, để còn đi shopping chứ :D À mà ở bên UK thì có hay có các đợt sale off mạnh ko? Ở bên Úc đc cái hay 1 chỗ là thỉnh thoảng có nhiều đồ giảm giá mạnh lắm, tính ra cỏn rẻ hơn ở VN í, mà lại còn hàng xịn 100% nữa :x :x hôm nay thấy 1 đôi Converse đẹp điên cuồng :(( sale từ 100$ xuống 50$ :(( :(( :(( đang đấu tranh tư tưởng đây....hik :(

:) đầu óc mình trong sáng thánh thiện mà sao tụi nó lại cứ nghĩ ra nhiều trò thế nhỉ :(( [-x :-s đúng là kiểu '' cá mè 2 lứa '' :(( :(( :((

:* Dương à , tao làm thẻ của Natwest rồi mà , nhanh chóng mà lại có mấy chú răng sún dễ thương , bọn Barclay ko cho tao làm , tụi dã man , còn HSBC đang xem xét ,chắc là được tại tao có làm thẻ của nó ở Việt Nam rồi mà ^_^ Cái vụ vé máy bay của tao điên rồ lắm cơ , tháng 6 7 mẹ tao sang Pháp công tác , giữa tháng 7 xong việc mẹ bảo tao sang du lịch châu Âu cùng mẹ , như thế đến đầu tháng 8 tao mới về , mà vé máy bay đợt đấy mày biết rồi đấy - siêu đắt - nên mẹ tao đang định nhờ 1 chú làm ở hàng không bên Pháp mua vé 2 chiều ---> thật là kinh khủng vì có thể tao sẽ mang lỉnh kỉnh đồ đạc sang Pháp < final destination > rồi mới đi tàu sang Anh >.< mà mua vé ở Việt Nam thì siêu dã man , vé 1 chiều sang Pháp là 1400$ trong khi return có 1000$ --->bế tắc . Mẹ đang xem nếu mua vé 1 chiều từ Pháp về Việt Nam + 1 chiều bay sang Anh hay return Pháp , cái nào rẻ hơn thì lấy ---> biết thế năm sau mẹ hãy sang Pháp ---> chắc chắn là bị lỗ tiền vé máy bay :((

:(( thông tin đau buồn thứ hai , chỗ tao ko khí thanh bình , còn ko vui nhộn như chỗ mày đâu , bọn tao còn phải xuống Brighton hay Porstmouth mua đồ mà >.< tao sợ mày sẽ chán đấy , tại cũng chẳng có chỗ đi chơi . Một điều nữa mày à ,bà già host nhà tao cho bạn đến thoái mái nhưng ko được ngủ lại , lúc đầu tao định bảo mày trốn nhưng lâu quá cũng ko được , chắc chỉ là 1 , 2 ngày là cùng T_T mấy hôm nay , cái máy ngu độn của tao bị hỏng ---> ko phone được , đang định đi kí điện thoại ^_^

>.< bực minh quá , mấy hôm nay tao lên confirm lại cái chuyện học bổng năm thứ 2 mà mãi chẳng được , phát điên lên mất thôi ---> làm ăn như kít !!!

:x Minh Trang à , hôm ý hứng chí , chat xong với mày đi send ảnh cho mày luôn , uh nhìn từ trên cao trông đẹp và kiêu sa lắm ,cũng cảm giác cài gì đó gần gũi ấm áp ^_^ ảnh đen trắng ....^_^ tùy sắc thái góc độ , áo dài trắng chụp ngược sáng lúc lên ảnh nhìn vừa có cái nguyên sơ trộn lẫn hoang dại . Hôm trước mày đi chơi có vẻ vui nhỉ , đúng là cái ko khí của Úc ---> :)
Cháu mày dạo này vẫn ăn ngon , ngủ kĩ chứ , yêu nhóc con lắm , có gì mày send pics lên nhé :*

b-) đầu óc con Lan Phương ....:)) tao mà về là mày cận thận đấy nhé /:) b-) :))

ý mày bảo tao black-minded chứ j..chẳng qua là đen lâu rùi nhưng bây h mới bùng nổ ra thui...Mà sự đen tối của tao một phần là nhờ công dạy dỗ của anh Vân Anh đấy...:)) :)) :)) Nên mày đừng trách tao nhé
hô hô...thấy mấy đứa trêu nhiều quá hay sao mà pải chuyển ava hả con nè;;) ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ầy dà :( sau bao lần cố gắng, tao vẫn ko up ảnh lên kèm bài viết đc... nhục như con trùng trục :(( :(( anyway, tao sẽ up lên album HAO vậy ^^ có mấy cái tao đeo kính râm nhìn ngộ lắm :))

@VTrang: hôhô... tao có cái ảnh sexy của mày rùi nhá ;;) ;;) rất là gợi cảm í ;;) à mà hôm trc tao đi biển, ngắm bao nhiu em tươi mát, mãi mà ko thấy em nào sexy = em VTrang nhà mình :"> thế mới lạ chứ :x :x

Bây giờ tao mới để í, sao đứa nào chúc tao cũng toàn chúc "con cháu đầy đàn" thế? :(( cứ làm như tao là con :mad:) nái mắn đẻ í.... chạnh lòng :(( Keke..... tình hình là tao cũng sẽ xổ đú theo fong trào thay ava của chị em :D :D :D làm con ava lừa tình phát nhờ :"> :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe,các chú dạo này đú à nha!con trang với thằng béo là sướng nhất rồi chưa thấy đôi nào được trời phù hộ cho thuận lợi như đôi này!về sau mà tụi này ko được ăn kẹo là vặt đầu 2 đứa chúng mày đấy!
huhu nghe con trang nói mà bùn quá,hôm nay tao báo cáo bà già nhà tao là easter này tao ko đi đâu rùi!thôi ở nhà cố lê la đi kiếm việc vậy...nhìn anh em nhà mình chụp ảnh đú nha!tớ hôm nay đi shopping vớ được mấy cái áo sexy vãi khi nào chụp ảnh cho các chú bình luận hoho!em trang đớp sang đây mua đồ đi sale liên tục đồ thì đẹp vãi,hàng xịn chứ ko như nhà mình!đợt vừa rồi tớ cũng tranh thủ vác về 1 đống rùi hehe!

Back
Bên trên