Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

ờ ờ....con VTrang giống tao thế :D dạo này xem film điên cuồng :)) hôm qua tao xem film đến tận 5h sáng, bị lão Quân buổi đêm chạy ra đi tè, rồi phát hiện ra :)) :)) :)) -----> chửi tao té khói, huhu :(( :((

Nhưng mà tao cũng chỉ đc nghỉ nốt tuần này thôi :( :( :( tuần sau vào học rồi....... chán wá :(( :(( kì này môn của tao toàn môn khoai :( đang chả bít thế nào....hik..... nhưng mà sẽ cố mày ạ ^^ fighting!!!! :D

Lớp mình dạo này sao chả thấy ku nào vào viết bài thế? :( bọn mày thỉnh thoảng vào update tình hình đi chứ :(( để mỗi tao với con VTrang chat chit thế này à? :D :D :D :D

@ Trang béo : e thông cảm..dạo nè kiểm tra liên miên nên ít người vào HAO lém...Mà e béo dùng lại từ đi nhé...lớp mình hầu như làm j có ku nào đâu mà lại nói thế...toàn là...
Hôm qua đi ngủ , tao nằm mơ là mình nhận đc scholarship đến 75% của David Game mày ạ..sướng ko tả nổi...rùi sang đấy đú đởn với mày và cả 2 đứa xuống Mans xem bóng đá nữa chứ...Đang có giấc mơ đẹp thì bị mẹ gọi dậy đi học..thế mới đau..
Nói đến pim , dạo nè tao đang xem lại pim " chuyện tình Paris ' thấy nó vẫn hay như lần đầu mới xem rùi lại nhớ đến 1 quãng học kì 2 năm lớp 11 toàn ngồi viết lách nêu cảm xúc về pim , chẳng học hành j cả..

Đang viết thư cho anh QM, mong rằng anh ý sẽ trả lời lại...:x :x

thư giề? thư giề???? :x :x :x thư tình à? ;;) ;;) ;;) hehe....cho tớ xem với Chi ơi :">

mà hôm nay thèng béo cho tao xem đống ảnh sticker bọn nhà lợn chụp với nó hồi trc khi đi rồi, Chi ạ. Ảnh nào trông bọn mày cũng xinh xắn, đẹp đẽ í :x tối nay tao sẽ up ảnh lên HAO nhé :D iu bọn mày lắm :D

Lê Hà Chi đã viết:
Đang viết thư cho anh QM, mong rằng anh ý sẽ trả lời lại...:x :x
chắc lại thư tình rùi:x :x :x ..thảo nào dạo nè thấy cô phởn quá...
@ Vtrang : hôm qua tao vừa đc 1 buổi ngồi đã thông tư tưởng xong mày ạ...Vậy là trong năm tới tao sẽ ko chỉ tìm scholarship của UK mà của US nữa..nghe ra mà đã thấy hơi oải rùi;;) ;;)
Hôm nay ktra Địa , đề dài tao làm chưa xong . Đã chép đề mất gần 10' mà ko chịu bù lại h cho lớp j cả:(( :(( .Không hiểu mày còn nhớ cô Hương dạy thay cô Nhung hồi cuối học kì 1 lớp 11 ko hả? Cô ở Thái Bình ý.Năm nay học ĐỊa cô ý , toàn pải học trong SGK từ A-->Z chẳng sót một từ nào cả.Nhiều hôm bài ĐỊa dài hơn 3 trang , tao nhìn oải mà chẳng muốn học nữa:(( :(( :(( Ngày mai ko hiểu mình có sống sót qua 3 tiết ktra liên tục hay ko nữa..:(( :(( :(( nhưng sau đó bù lại đc 2 ngày nghỉ cũng thấy chưa đã

:x nhìn ảnh Hà Chi nhà mình yêu quá :* mày à , em mày trông cũng giống mày phết nhỉ - nhưng dạo này trông mày có vẻ gầy đi và đen đi nữa . À đúng rồi , chị tao đổi nick mà tao quên béng nhất ko nói với mày :) hihi hèn chi mày online cũng ko gặp bà ý bao h - tao send mess cho mày rồi đó :)

:) ukie ,Phương à , mày tìm học bổng hai nơi cũng được nhưng sẽ mệt lắm đấy - đặc biệt là để tìm được học bổng đại học của Mĩ và cả chuyện xin Visa nữa , chính vì thế mà rất nhiều đứa đã đi dạng giao lưu văn hóa - học phổ thông 1 năm , sau đó cố tìm học bổng đại học . Bên Mĩ tao cũng ko rõ lắm , Anh có lẽ trong chuyện tìm học bổng và các thủ tục cũng dễ hơn - chỉ có điều mức sống và học phí >.< Bạn tao có 1 đứa đang học ở David Game - năm ngoái cũng được 75% , thi ở British Council , đang học Foundation .Way' chán nhỉ , bọn mày lại học cô dạy Địa cũ à - :(( chán lắm , bài dạy chẳng có sức sống gì cả :) hình ảnh cô Nhung mãi còn trong kí ức của bọn mình ^_^

:)) Minh Trang à , thế 2 anh em ở cùng nhà có vui ko mày ^_^ mà bên Úc có kênh VTV4 của Việt Nam nhà mình ko ý nhỉ , mày có hay xem các phim trên kênh truyền hình của Úc ko zay ? ;;) chỗ tao hồi mới sang có The X-Factor , giống như American Idol vậy < tại có cụ Simon nhà mình trong ban giám khảo mà > - uh đúng rồi '' Sao mai điểm hẹn '' nhà mình cũng là lấy ý tưởng từ đây ra mà ;) Tao chưa xem được hết ''Chuyện tình Havard ''- thấy hồi nó mới chiếu ở Việt Nam mẹ tao cứ khen suốt :(( :(( :((

ặc mạng trường tao lởm quá chẳng hiểu sao chẳng post bài được,điên hết cả ruột.trang ui nhất định easter tao sẽ sang chỗ mày,có gì tao với mày đi loanh quanh mấy chỗ chẳng nghẽ đến đây rùi cứ chết dí 1 chỗ.tao đang hỏi mấy cụ già trường tao xem đi đâu thì vừa vui vừa rẻ.tao với mày phải tranh thủ làm 1 tour nha!nhất trí thì khi nào gọi cho tao!

Nguyễn Minh Trang đã viết:
thư giề? thư giề???? :x :x :x thư tình à? ;;) ;;) ;;) hehe....cho tớ xem với Chi ơi :">

mà hôm nay thèng béo cho tao xem đống ảnh sticker bọn nhà lợn chụp với nó hồi trc khi đi rồi, Chi ạ. Ảnh nào trông bọn mày cũng xinh xắn, đẹp đẽ í :x tối nay tao sẽ up ảnh lên HAO nhé :D iu bọn mày lắm :D
Thư j thì cũng còn là bí mật b-) A, nhắc đến ảnh tao vẫn thù mày cái vụ giao lưu năm ngoái, mày làm mất 2 cái ảnh áo dài của tao chụp với mày và con quỳnh.. tức quá, đấy là lần đầu tiên mình mặc áo dài:(( :((

Hà Chi thì ngày càng xinh:x :x :x đc bạn Zuchi dạng xịt thỉnh thoảng nhìn trộm , Chi nhảy;;) ;;) ;;)
' Chuyện tình Havard ' tao xem rùi thiếu mỗi tập cuối là ko đc xem . Nói chung là tao thích nhạc pim , còn nd pim thì theo 1 túp từ trước đến nay của pim Hàn:x :x :x
Óe , bạn mày đc 75% của Davi Game hả ...sướng thế . Năm ngoái tao thi chỉ đc có 50% cho Foundation thui....nên ko lấy j làm tiếc cho lém cả ...Đợt tới này apply vào Uni of Bath xem sao . Mà mày ơi , len ở bên đấy có đẹp ko ? giá cả thế nào để tao xem xét còn bảo con Pit mang về 1 ít cái ...Mấy hôm nay change weather , nóng lạnh lung tung chẳng bít đâu mà lần đã thế còn mưa nữa chứ..bẩn kinh dị:(( :(( :((
Mà từ chỗ mày đến Bir hết bao $ thế ? hoặc lên LD ...có j tao nhờ mày tí việc nhé...thanks mày trước:x :x :x

Ấy, ấy, bẹn LP đừng nói chuyện đấy, lung tung quá,cái biệt danh đấy nghe thô bỉ quá, ảnh hưởng cả đến tớ 8-| 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Zuchi dạng xịt là đứa nào? :D :D :D sao tao đêk nhớ ra hả bọn mì? :D :D mà eo ơi....nói đến chuyện xịt xeo các thứ, tự dưng tao lại nhớ đến chiện, bẹn Hà Chi nhà mình đã từng có 1 thời hào hùng đi bán lăn nách khử mùi, của bọn Oriflame í :)) :)) Chi em, em còn nhớ ko? ;;) ;;) ;;) hôhôhô :)) :)) :))

cái film "chuyện tình Havard" đợt trc định nhờ théng béo mua cả bộ mang sang, mà ko tìm đc chỗ bán :(( ức chế thế :(( :(( :(( :( film đấy hay ho lắm ko hả bọn mày????? :((

@VTrang: hê hê.... tivi bên Aus này mừng lắm mày ạ :)) toàn chiếu film từ thập kỉ 70, 80 í :(( nhục sịp!!!!! chắc còn thiếu mỗi nước nó bê film đen trắng lên chiếu thôi :(( :(( :(( thế cho nên là từ hồi sang đến giờ, tao chả mấy khi xem tivi, toàn xem đĩa thôi ^^ :D

:) Phương à , tao chưa lên Bir lần nào nên cũng ko biết giá cả ra sao , nhưng lên London thi 21£/adult , 11£/child < less than 15 years old --> cố gắng ngây thơ mua vé trẻ con la tốt nhất :(( >, có chuyện gì vậy mày ?:) tại đợt này tao bận thi cử quá nên chăng đi đâu , chắc đến cuối năm mất > , mày nói đi nhé , tại biết đâu trong trường hợp trong thời gian tới mà tao lên London , giúp được mày cái gì tao sẽ cố xem thế nào ^_^

Chuyện thứ 2,nếu mày apply Uni ò Bath thì học Foundation đúng ko ? tại có nhiều chị học Đại học ngoại ngữ , hết năm thứ 3 có thể thi học bổng của trường 100% , rồi đi - cũng lợi đấy chứ nhỉ :) Nên xem kĩ mày nhé !

:x Dương à , tao chưa chắc đươcmoij chuyện bây h , tại sợ đến đợt đó trường tao bận lắm , ko đi tour được đâu mất :| , vụ du lich chúng mình bàn Chrtismas năm nay nhé ,khi mày xuống nhất định tao sẽ ra đón rồi , đồ ngốc ạ :*

Zuchi dạng xịt chính là bạn mà thỉnh thoảng vẫn vào hỏi thăm Hà CHi ý ...:x :x MTrang có nhớ ko nhảy ? Còn Hà Chi ở nhà thì đc đặt là Zuchi dạng lăn vì theo mọi người lăn vẫn còn cao hơn xịt mà:)) :)) :))

:) Minh Trang à, chỗ tao cũng chiếu nhiều thể loại phim , chiếu lại cả '' Catch me if you can '' . ''Gone with the wine''...etc bây h bận cũng chẳng xem nhiều lắm , hôm qua vừa mượn đĩa của bạn , chẳng hiểu tối nay có ngồi xem ko :| chỉ là tự dưng thấy trống rỗng khi đọc 1 bài viết của người - tự dưng mất cảm giác . Vẫn vào Vietnamnet xem , nhìn các mẫu thiết kế thời trang , xem trong nước có gì lạ và thay đổi , cũng chẳng hiêu sau này có sang được ý - đến những kinh đô thời trang trên thế giới - nhưng mỗi đất nước dân tộc đều mang trong mình bản sắc văn hóa riêng ^_^ thời trang , cách nhìn cuộc sống và mĩ cảm nghệ thuật - mỗi người đều có lí giải cho riêng mình - trong mỗi cái đều có nét độc đáo riếng - có chăng mặt tâm hồn con người ra luôn khát khao đến cùng - nhưng đâu là đích đến - passion !

:) :) :) :) :)

haha,nghe chú trang than thở mà thấy giống chỗ mình thế sang đây mới thấy là vn nhà mình hiện đại đấy.tv ở đây boring khủng khiếp.thứ 7,cn thì toàn phim cổ giống hệt chỗ trang đớp.mà trang đớp ơi anh đang có cả bộ chuyện tình havard nè nhưng chưa có thời gian xem hehe.từ lúc sang đến h tuần nào mình cũng kiểm tra liên miên chưa lúc nào là ranh rỗi cả thế mới shit.

2 vân trang:dạo này mày có vẻ nhiều tâm trạng quá nhey?tao thì chẳng hiểu tại sao từ hồi sang đây đến h mất hết cả cảm xúc rồi.hôm nay vừa kt account,số với má đau hết cả đầu về nhà mà trong đầu vẫn quay cuồng đủ các loại số haha.
hôm nay mấy bác ucl,lse,imperal đến trường tao quảng cáo.tự nhiên nghe xong có cảm giác mình còn rất nhiều cái phải làm,trước mắt là cả 1 sự cố gắng lớn.
đợt tới đến chỗ mày nhớ nấu mấy món vn tẩm bổ cho tao nha.hôm qua tao vừa cãi nhau với cái thằng nga ở nhà tao đâm ra điên hết cả người.
con trang đớp thì sướng rùi ở nhà như thế tha hồ mà tung hoành mình đây nhiều lúc tức anh ách mà ko bit làm gì ăc!

óe, bác Dương giống em thế :D VTrang ạ, tao chả hiểu là làm sao, chứ từ hồi sang đây, cái dây nơron thần kinh "tâm trạng" của tao hình như bị đứt rồi hay sao í :)) :)) nói chung là đầu óc tao bi giờ chỉ toàn nghĩ đến chuyện học hành, tiền nong, tính toán các thứ..... :p chấm hết :D :D :D tao ko ngồi suy nghĩ hay là tự dưng buồn lung tung như hồi xưa nữa. Như thế là tốt hay xấu hả mày? Thực sự tao ko rõ lắm :) ..... có lẽ bởi vì cuộc sống thay đổi nhiều, làm cho cách suy nghĩ, cách sống của tao cũng khác theo ^^ ..... Nhịp sống bận rộn bên này bắt tao phải tự hiện thực hóa lăng kính nhìn đời của mình, để thích nghi..... :) hì, đọc bài của mày, thấy tâm trạng lắm, nhưng mà tao chả bít phải nói j để chia sẻ cùng mày :D .....chợt nhận ra là tao đã thay đổi quá nhiều..... nửa vui nửa bùn mày ạ ^^

@bác Dương: huhu....gửi chuyển phát nhanh bộ "chuyện tình Havard" sang cho em đi :(( :(( mấy hôm nay đang phải ngồi xem lại bộ Full house cổ lỗ sĩ :(( :(( xem đến lần này là lần thứ 5 rùi..... :( boring thế cơ chứ.... :(( hơ hơ....hôm nay vừa mới xem Shark Tale :)) hay ho lắm lắm :D con cá mập nhìn iu ko tả đc :x :x :x

@chị Phương: đọc cái bài ZUchi dạng xịt với cả dạng lăn của chị làm em ngồi cười hềnh hệch như con dở hơi mất 5 phút :)) :)) :)) lại còn lăn cao hơn xịt nữa chứ.... :)) con Quềnh già thâm vãi đái :)) :)) :))

Cả nhà ui, lâu lắm mới lên. Sáng nay vừa mới thi xong. Nhẹ cả nợ. Chúng nó gửi lời hỏi thăm 1 lượt anh Dương nhớ. Từ hôm đi đến h chẳng thấy liên lạc j cả. tình hình ổn ko? gửi message vào nick anh mà chẳng thấy anh trả lời j cả.
@ Chú trang đớp: Tình hình bẹn Hà béo thế nào? Hai chú đã tính bao h về cho anh em ở nhà nhìn mặt các cháu nhà chú đấy?
Em Lan Phương dạo này vẫn lên HAO đều nhẩy?Anh cứ tưởng dạo này chú bận lắm chứ. có "trồng" rồi có khác. Lâu lâu ko gặp thấy ra dáng làm me lắm rồi. Hehehhhe

Nguyễn Hương Giang đã viết:
Cả nhà ui, lâu lắm mới lên. Sáng nay vừa mới thi xong. Nhẹ cả nợ. Chúng nó gửi lời hỏi thăm 1 lượt anh Dương nhớ. Từ hôm đi đến h chẳng thấy liên lạc j cả. tình hình ổn ko? gửi message vào nick anh mà chẳng thấy anh trả lời j cả.
@ Chú trang đớp: Tình hình bẹn Hà béo thế nào? Hai chú đã tính bao h về cho anh em ở nhà nhìn mặt các cháu nhà chú đấy?
Em Lan Phương dạo này vẫn lên HAO đều nhẩy?Anh cứ tưởng dạo này chú bận lắm chứ. có "trồng" rồi có khác. Lâu lâu ko gặp thấy ra dáng làm me lắm rồi. Hehehhhe
anh Giang thi tốt chứ hả...Hôm nay vừa đi chùa Hương về..thấy khỏe cả người vì ko pải đi bộ mà đi cáp treo:)) :)) :))
ANh nói thế à ko đc rùi..bận mấy cũng pải lên HAO để update thông tin cho mấy đứa du học nữa..mà em làm j mà làm mẹ sớm thế:)) :)) :)) Nếu có thì sẽ nhờ anh Giang đặt hộ cho 1 cái tên:)) :)) :))

Back
Bên trên