Tổng đài 11V ....chào bà con !!!!

:)) khổ thân con bé , tham lam cho lắm vào , shopping nhiều quá mà - nhưng mà mày lại mua cái gì ngoại cỡ à ;;) b-) :> tao là được cái tò mò lắm cơ :p thôi ko đùa nữa , mày được nghỉ giữa kì đến bao h hả Trang ? Cuối tuần này tao cũng được nghỉ half-term rồi , nhưng mà ngay sau đấy lại có tận mấy cái Mock exam dã man tàn bạo :(( :(( :(( của mày khi náo thì kết quả gửi về cho gia đình :) Chiều này vừa add nick của Lan xong ,thanks mày nhìu nhìu :*

hôm nay cảm thấy tội lỗi quá..khi vừa mới đi học đc mấy hôm đã bùng tiết địa đi ăn kem rùi..Về nhà mà lương tâm cứ cắn cấu nhưng sau khi điện cho thùy thì hết cả day dứt lương tâm..thấy mình bùng tiết địa thật là sáng suốt

mạng ở chỗ mình như shit...con vân trang kia sao tao gửi tin nhắn qua ym cho mày mà ko thấy tăm hơi mày đâu cả thế?tuần này mày đã nghỉ giữa kì rồi à?tao thì tuần sau nghỉ thứ 5,thứ6 tưởng mày cũng nghỉ tuần sau thì để tao còn sang chỗ mày xem thế nào hic.tao tuần này cũng test liên miên đau hết cả đầu được cái thời tiết mấy hôm nay lại ổn có tí nắng,mừng thế ko bit.mày được nghỉ thế nào thì nói tao bit 1 tiếng để anh em còn có dịp hội ngộ chứ!

----------

mà chú minh trang có vẻ ăn uống tươm tất nhỉ?mình đến đây ngày nào cũng gà với khoai tây,nhưng mà mấy hôm nay mụ chủ nhà có chuyện gì vui hay sao í,nó ko bắt mình ăn gà nữa.ko thể tưởng tượng được 4 ngày hôm nay mình vẫn chưa phải ăn gà haha.ở nhà thì sợ cúm gà sang đây thì chết vì gà!

:) Dương à , di động của tao có vấn đề , nên tao ko gọi được cho mày , ừ cuối tuần này tao đươcj nghỉ rồi đến hết tuần sau , nêu mày xuống được hôm nào thì bảo tao nhé ^_^ Dạo này mày có đi Tesco như tao bảo ko , đõ ăn của nó cũng rẻ mà , buổi trưa mày ăn gì vậy , đừng có nhịn đấy nhé - bà chủ nha mày thoải mái và tốt với mày là được rồi :x

:D Phường à , ảnh của year-book thì định như thế nào đấy , ảnh chung cảu lớp mình thì sao ? :x

:)

@ V>Trang : tao nhận đc pic của mày rùi..đúng là ngây thơ cụ mày ạ nhưng đc cái là xinh ra trông thấy...có j tao sẽ post lên cho...

tức ơi là tức bọn HAO dở hơi :(( :(( em upload lại lần nữa mà sao vẫn ko đc nhỉ???? :( hay để bao h em gửi file cho chị Phương rùi chị up lên nhé >.< ức chế thế :((

mí hum nay chạy fọt bơ đi tìm nhà để thuê cho thằng béo :( mãi mà ko tìm đc cái nào ưng í, hik :( à mà hôm qua là sn nó ;;) ;;) ;;) tao vừa mới up lên vài cái chụp hôm đấy :p chả bít có hiện lên ko nữa :( chẹp......

cần j tìm nhà hộ Hà béo ..chị tưởng hai người chung một nhà cơ mà..hóa ra vẫn là hai hả ?...
pic cứ gửi đây có j thì up lên luôn 1 thể vì trong tay chị vẫn còn giữ nhiều pic của lớp minh lém

:x Ôi ;;) Lan Phương mày đừng làm tao đau lòng quá , bản chất tao tuy có phần xấu xa đen tối nhưng phần chính vẫn '' trong sáng thánh thiện '' lắm - con người ta vẫn luôn trung hòa giữa hai phần mà :)) cố gắng đấu tranh :)) thanks mày nhé :*

:) tuần này tao được nghỉ half-term rồi , chắc cũng chẳng có nhiều thời gian , chưa gì đã thấy thi cử cuối năm

haizzzz....mừng cho HAO thế :)) :)) lần này up ảnh với ku béo lên thì hiện lên luôn :)) :)) chẹp ^^

tự dưng nghe con VTrang nói mặt xấu, mặt ác cái khỉ j j í, lại làm tao nhớ đến cái film Face Off tối qua tao vừa xem :x hay điên cuồng, bắn nhau cứ gọi là tóe lửa :x hihi :x hay wé :D :D :D :D

@chị P: có j chị cứ up lên lun đi ^^ mỗi lần up 1 ít :D tại dạo nè em rảnh rỗi, ngồi nhà cũng ko có j chơi lém, mún xem ảnh lớp lắm í, hihi.....^^
à mà em có ở chung nhà với ku béo đâu :)) làm thế có mà anh zai với mama em tuốt xác :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:x hôm nay tư dưng ngồi lạch cạch trong đêm - nhớ tới lớp mình , nhớ sân bóng rổ - tiền sảnh , căn tin - và nhớ cả năm đầu tiên lớp mình gặp nhau - rồi góc sau hành lang nhà B nhìn sang sân trường quốc tế ^_^ sau tết chắc lớp mình học nhiều lắm nhỉ ,năm cuối cùng rồi , thế còn kế hoạch đồng phục lớp mình thì sao ? nếu lớp mình thực sự muốn làm , hãy bắt tay vào đi ko sau này khi ra trường sẽ có lúc nuối tiếc :) hai năm học với lớp mình dưới mái trường Ams , lắm lúc hay bất chợt nhìn lại , chẳng hiểu ngày hôm qua đã xảy ra những gì và đã có những gì ^_^ để rồi cũng chẳng hiểu câu trả lời cho ngày mai ^__^ có lẽ do chặng đường đang đi vẫn còn dài ...tháng 2 rồi ...tháng 5 ra trường Year-book , Made in 12 - lễ bế giảng năm học - lớp 12 qua đi - thảng thốt - 3 năm cấp 3 dươi Ams - còn chút gì để nhớ - ngày hôm qua ở lại Văn 03-06
:) đại học - tương lai trước mắt do mọi người quyết định ^_^ to live is to fight
:D bây h là 2h 16' ? '' ngồi nghĩ về Ams

:) nghe Liên nói trường minh đang giải tỏa các khu nhà trước cổng trường - chẳng hiểu sau này rồi sẽ thế nào - hè năm nay về khóa mình đã ra trường hết rồi , chẳng hiểu đến lúc ý thay đổi thế nào ^_^ có mấy hôm cũng thèm bobochacha va nem chua rán quá , tối hôm qua tao chạy ra nhà thờ - tư dưng muốn và cảm giác thoải mái hơn . Mà hình như sang đây nên cũng chịu lạnh giỏi hơn , có những hôm lạnh có 2 3 4 oC mặc mộ 1 áo len ngắn tay đi bộ về nhà , cảm giác lạnh cóng nhưng thấy dễ chịu hơn là xùm xụp trong chiếc áo khoác dầy - có hôm còn cảm giác băng đong đầy trong găng tay và giầy , cảm giác buốt hơn mùa đông của Hà Nội mình - có lẽ chỗ tao sắp hết đông - dạo này trời bắt đầu sáng lại chiều 5 6 h mới tối - đến mùa hè 8 9 10 h tối trời mới tối hẳn ^_^ chảng hiểu bên Úc của Minh Trang thế nào ?

Chỗ tao ở , trên đường đi bộ về ngày nào cũng co 7-8 chiếc máy bay trên đầu , chẳng hiểu khi nào một trong những chuyến bay đấy sẽ có mình ^_^

:) Dương à , nếu máy tao hết dở điên va tao hết hâm hâm tao sẽ gọi ngay cho mày , dạo này mày học thế nào rồi - Accounting có gì lắm ko , mày đã xem Exam board chưa , mày thi của cái nào OCR hay AQA , tao thi OCR cái này thì AQA có vẻ dễ ăn điểm hơn-tao xem các loại đề rồi mà . Các môn khác thì thế nào , mày học Math single thì ko cần học Statistics hay Decision rồi ,chắc math ổn ^_^ , mày đã đi gặp personal tutor chưa có gì ko ? ca chuyện ăn uống nữa đấy nhé .:| À vì xe tao để trong vườn bị ăn cắp nên tao sẽ ko mua lại cái xe nữa đâu , chắc từ đây đến cuối năm học tao đi bộ

:x Market habourough 3h42'?'' Uk

nếu dạo nè e Trang đang free thì up lại số ảnh kia đi..mấy hôm nữa lại chụp cho lớp mình ..lúc đó up lên sau..sang tuần cũng khá nhiều bài ktra nên ko thể hứa trước đc
@ VTrang : mày có gửi ảnh cho tao để up lên thì chỉnh lại size ảnh cái nhé

:-s HAO bị đơ thì có, tao đã để smallest rồi , đúng kích cỡ mà chẳng hiểu tại sao lần nào nó cũng báo re-size chẳng hiểu cái quái gì cả .

:(( đêm qua ăn nhiều bánh gato quá nên bị ngô độc thực phẩm rồi lại còn bị ngạt mũi nữa chứ T__T

@chị P: hihi :D :D okie okie :D chẹp.... em sẽ thử gửi lại 1 lần nữa vậy, xem có đc ko :D ôi... upload lần này là lần thứ 3 rùi đấy T____T damn..... :((

@VTrang: mày vẫn thế :) vẫn hay bất thg` và hành động lạ lạ như thế ^^ thế thì mới là VT unique của tao chứ, nhỉ? :* :* đọc bài của mày, tao cũng đú theo :D cũng nhớ về lớp mình,hihi ^^ nhiều kỉ niệm quá..... :x

Mà tao nghe bảo trường mình sắp chuyển sang chỗ khác, ko ở Nam Cao nữa hả? đúng thế ko bọn mày??? :(( :(( :(( eo ơi..... nếu mà như thế thì bùn lắm lắm í :(( :(( ooaaa..... tao thik cái Ams nhỏ nhắn + cổ lỗ sĩ + đầy ắp bao nhiêu kỉ niệm của cả lũ cơ :(( :(( cái địa điểm trg` mình bây giờ í, mỗi lần tao nghĩ về nó, là thấy thân thiết như là 1 cái nhà thứ 2 của tao í :( cứ tưởng tượng, 2 or 3 năm nữa, đi về VN.... qua trường chơi, mà ko còn trg` ở đấy nữa....hik, chả dám nghĩ đến..... :(

hehe....thôi, ko nghĩ vẩn vơ nữa :)) hôm nay tao đi xem moto show,kiểu dạng triển lãm xe ôtô í :(( đẹp điên cuồng bọn mày ạ, bao nhiêu xe là xe :(( ôi.... tao cày cho đến bao h mới mua đc những con xe như thế :(( :(( đời nghiệt :(( :(( :((

@ Vân Trang : tao mới up lại đc cho mày trước 2 cái thui...resize lại toàn bộ mày ạ..
@ MTrang : uh , trường mình chuẩn bị chuyển về chỗ Yên Hòa ý , nhưng chắc cũng pải hết năm nay đã.
Chị cũng thích Ams nhỏ bé như bây h , một pần có lẽ là wen mắt rùi , một pần là các hàng ăn ở đây cũng ok...luôn là chỗ ngụ chân của dân Văn lớp mình , hơn nữa là từ đây chạy sang các hàng lưu niệm cũng gần
Báo cho cả nhà một tin nhé ( nghe từ cô chủ nhiệm ra ) bắt đầu từ năm 2007 sẽ ko có chuyên văn nữa , chuyên Văn AMs sẽ chuyển về CVA vad trường mình chỉ giữ lại có chuyên Anh và các lớp tự nhiên..Nghe đến đây mà thấy buồn ( một nỗi buồn ko diễn tả nổi ) . Đã thế còn nghe cô Oanh bảo là cô sẽ mở trường riêng đấy . Bạn nào có nhu cầu thì đăng kí trước 1 suất cho con mình sau nè nhé

chả còn j để nói.................................................

:)) :)) :)) à mà nếu đến 2007 ko còn chuyên Văn thì khóa mình là khóa Văn áp chót trong lịch sử Ams rồi à :)) :)) :)) ***** làm cái éo j mà vô lý thế??? :)) cảm giác như là bị xóa sổ í nhỉ??? :)) đẹp mặt thật ^^

anyway, lời nói của Ai Cũng Bít Là Ai Đấy thì em chả tin, ko có trọng lượng :)) nói thật đấy :)) :)) :)) cứ chờ xem..................

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Minh Trang đã viết:
chả còn j để nói.................................................

:)) :)) :)) à mà nếu đến 2007 ko còn chuyên Văn thì khóa mình là khóa Văn áp chót trong lịch sử Ams rồi à :)) :)) :)) ***** làm cái éo j mà vô lý thế??? :)) cảm giác như là bị xóa sổ í nhỉ??? :)) đẹp mặt thật ^^

anyway, lời nói của Ai Cũng Bít Là Ai Đấy thì em chả tin, ko có trọng lượng :)) nói thật đấy :)) :)) :)) cứ chờ xem..................
uh thì cũng chán thật nhưng mà chẳng bít thế nào..Vậy 2 lớp Văn thì sẽ ra sao nhảy..chẳng nhẽ là coi các e ý là hs trường ngoài , cái nè chắc pải lúc nào sang trường mới thì sẽ ko còn chuyên Văn . vậy là chi e ta ko pải là những nàng cuối cùng của chuyên Văn- AMs rùi:)) :)) :))
Còn chuyện kia thì chẳng bít thế nào đc. Đợt trước thì bảo là dạy nột năm nay rùi sang bên Uk học tiếp đến hôm nọ lại bảo là mở trường . pó tayb-) b-) b-)
Hôm nay sướng thật , đc nghỉ đến 3 tiết đầu đều là tiết của cô Oanh chứ...Ko bị ktra bài cũ..Đời thật là dễ thương:x :x :x Giá như hôm nào có Văn cũng đc như thế thì hay quá

:x sao có một đêm mà bỗng thấy ở nhà mình có nhiều biến động thế nhỉ ? khóa văn cuối cùng , trường chuyển địa điểm .....^_^ đúng có lẽ cũng cần chờ cho đến cuối năm xem thế nào , chứ bây h thì có ai nói trước được đâu :) bản thân tao chưa bao h thích Chu Văn An - cũng chẳng cần phải lí giải tại sao - thấy Văn là 1 phần máu thịt của Ams và bản thân bọn mình cũng từ trong đó đi ra ^_^ có thể là khóa văn cuối cùng hay đơn giản là 1 khóa văn trong vô vàn những khóa văn khác chúng mình vẫn đã gặp nhau + đến rồi đi - đó cũng là một qui luật tất yếu của cuộc sống - chỉ có điều sớm hay muộn :) anyway love you + Ams + .......+:x :x sáng nay tao sẽ đi tàu sớm về Chichester của tao - chằng hiểu đã có gì thay đổi trong những ngày half-term ko ? - chắc vẫn thanh bình như nó vốn thế ^_^

nhanh thật , hôm nay đã là Valentine rùi:x :x :x vào HAO thấy một màu hồng nên hơi choáng ...
Valentine :x chúc cả nhà vui vẻ, chúc cho hội độc thân sớm tìm đc nửa kia của mình
Valentine :x :x :x Tớ muốn nói là tớ iu tất cả mọi người ( kể cả những người mà trước đây rất ghét:) )

:x nhóc Lan Phương nhà mình càng lớn càng nữ tính nhỉ - hôm nay cả 1 ngày mày có đi đâu ko ?;;) ;;) ;;) .........b-)

:) sáng ra thấy :) trời sáng đẹp dã man - tẹo nữa sắp về nhà rồi - cố lên

:x chẹp 14/2 yêu thương ko ngưng nghỉ :*

Back
Bên trên