Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

Cả lũ mấy trăm đứa á, thế chắc chỉ vào để buôn thôi!

thế à,nhà tớ vẫn còn mưa, mà nhà mình lại gần Ams===>......:D

Vui cực ý em ạ, sáng nay bọn chị tập ở trong phòng tập, phòng thì dột, nước chày tong tỏng từ trên trần xuống, tha hồ tắm mưa, chưa kể vụ thác nước đẹp vãi... cứ gọi là sung sướng cuộc đời luôn.

Hehe, khổ thân các bạn khối chiều, bây h trời hết mưa rùi.Sáng nay rõ vui, tập một tẹo rùi mưa, thế là được nghỉ.Suýt bị vào hội thao, may vì cao:D nên là đựợc cho ra khỏi danh sách:))

ờ,công nhận chiều nay tập vui thật,cả lũ vừa tập mà vừa đứng cười phơ lớ>>>>ông thầy chóang nên cho tập ít dã man,sướng....:D

hehe,buổi sáng mưa khối 12 bọn anh được nghỉ,lang thang vò trong phòng tập chơi với máy thằng 11 :)) đến chiều thì lõ bảo vệ nhù nhĩ phải trèo tuờng vò chơi bóng,vui vãi :))

Công nhận chiều nay tập sướng thật, mát hơn, nhưng mà vẫn phải ngồi nghe đồng chí Tuấn tốt nghiệp trường ĐH Quân Sự năm 1999 phát biểu! :)):)):)):)) Mà hôm nay thầy Tuấn gấu thế, đi lùng sục rõ là lâu, làm cho cả lũ ngồi sợ, giật mình thon thót! :(:(:( May mà hôm nay mình không bị gọi đi Hội thao nữa, lớp đã cử ra 3 đứa rồi, MAY QUÁ! :)):)):)):))

hic, còn tớ bị khản giọng vì hét tụi lớp!!
Cuối giờ lại còn có vụ giao lưu giữa 2 lớp Hóa 2 và Lý 2 .... << Bạn lớp trưởng lớp Lý 2 được bạn Bí thư lớp tớ sang giao lưu :D

Sao lại giao lưu cái gì hả bạn Thư? Có hát hò gì không, hay sang điều tra lý lịch của nhau à? :)):)):)):))

:D hôm nay lại bị vào, lấy lí do bị ốm nên xin ra, được luôn, sướng we'
To Thư:bạn Thư cho lớp tớ giao lưu với nào

Lớp tớ toàn được tự tập thui, còn chú bộ đội thì cứ lo cho Hội thao,thế cũng sướng :D

Chả bù cho chú bộ đội lớp tớ, bắt tập suốt! ĐẢ ĐẢO BỌN PHÁP 1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :(:)(:)(:)(( Thế chú "bồ đồi" của chúng mày đi đâu mà để bọn thỏ non nhởn nhơ gặm cỏ thế kia?????????????????????????

Ờ ha, thì thấy, Bí thư lớp tớ sang hỏi bạn Hưng lớp trưởng Lý 2: Lớp ấy có bao nhiu đứa?? Rồi lại cười với nhau (nghi ngờ wa' ta), sau đấy, bạn BT bắt tay với bạn Hưng (chậc) Đó, đúng lúc ấy hết giờ!!
Hôm qua, L2 với H2 tập riêng, hết cả giao lưu!!
TTT ạ, lớp cậu tập sáng mờ!! :D

hôm nay chúng ta lại là những người về muộn nhất chứ
chẳng hiểu gì cả, chán chú bộ đội lắm lắm:(

lớp mình mấy hôm nay chả tập gì cả sướng vãi :))

Back
Bên trên