Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

Em không dí mũi, nhưng mà luc cái đống hơi đấy đến chỗ bọn em thì em hít lấy hít để nhưng không co mùi! :D:D:D:D Còn cái múi khét là của báo mà? NH3 = amôniắc? Sao nó lại bay hơi khi ra ngoài không khí? Làm thế nào để nó còn nguyên dạng lỏng khi ở trong bình, tức là điều chế trực tiếp trong bình hay rót từ ngoài vào? Nếu rót từ ngoài vào thì làm sao nó giữ nguyên dạng lỏng được? :D:D:D:D

Híc, bao nhiêu đứa bạn anh ngửi thấy mà. Với lại chỉ 1 lượng nhỏ nó phân tán ra nên mùi tất nhiên là rất ít. NH3 khi đổ nó cũng không bay hơi nhiều thế đâu, chẳng qua là do cái bình nó phun ra ở dạng hạt nhỏ nên càng dễ bay hơi hơn.
Mà cái này tốt nhất cứ hỏi bọn nào làm ý.

vậy là kết thúc 1 tuần tập quân sự !!!! tuy là có mệt thật đấy!!! nhưng ít ra còn được ngồi dưới sân trường nói chuyện!!!! bắt đầu từ tuần sau học hành gian khổ rồi đây

Phải rồi, bi h có thể quên đi topic này
Nói là tập quân sự mệt, nắng, nóng nhưng mà cũng vui, bắt đầu từ tuần sau thì hết chơi bời rùi:(Học hành chắc chít mất:(

Nói là tạm gác nhưng mà nếu ai muốn vào đây post bài chả được? Có chỗ mà câu rồi còn gì, Mod thì chưa có! :)):)):)):)):))

Chú Huy không bắt chước anh câu bài nhé. Ra chỗ khác đê.
Đủ gương mẫu chưa:D

Bái phục! Anh gương mẫu thật! Câu giỏi khiếp! <= Được thêm một bài rồi! :)):)):)):)):)):)) Sướng vãi!

Chú dừng đê nhé, anh báo với ban điều hành bi giờ:>

Các em này hư quá. Thôi, rút lui không mọi ng lại bảo mình cầm đầu các em đi fishing:D

ơ, thế mà anh ý còn than vãn là ít đấy mày à, tham vọng ghê chưa kìa :))
To anh Dũng: thế mà anh nói là ko vào nữa chứ :D

Rồi, quyết tâm không vào nữa:D

Xí xớn bài nữa nhé:D Em Khanh hơn 1000 roài, nhanh thôi em ah:D Bọn nó toàn 5000 thoai, anh còn ít chán:D

Back
Bên trên