Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

cuối cùng thì!!!!!! hội thao cũng đã kết thúc !!! giải nhất theo mình biết thì thuộc về P2 đúng ko?????( ko biết lúc đó đang buôn chuyện nghe nhầm nhỉ)các bạn P2 sướng nhớ!!!??????

hì, ko ngờ lớp tớ cũng đc giải nhì cơ đấy,yeahhhh...<<<<<khoe :D

Ờ .Mấy ông này làm ăn chả hiểu gì .Mà cái tuần tập quân sự này như điên ý

Ờ .Mấy ông này làm ăn chả hiểu gì .Mà cái tuần tập quân sự này như điên ý,chán chết đi được ,thà cứ đi học cho xong .Thế khối buổi chiều tập quân sự có vui không?

đâu, tớ thấy tập cũng vui phết chứ,đỡ bị shock sau kì nghỉ hè, nếu mà è cổ ra học lun thì...:(

Vậy chúng ta hãy viết nhg~ bài viết cuối cùng dành cho box này nào!

À, thế cuối cùng mọi người thấy là chuyện nhỏ hay chuyện nhớn ???

Thôi được rùi, hôm nay kết thúc cái topic này nhé, nhờ mod vô lock hộ nhé.
Nhưng trước khi lock, tớ xin nói vài nhời:
tâp quân sự, buổi đầu tiên thì khá là vất vả, nhưng thú thực là từ buổi sau thì buổi nào tớ cũng chơi như điên, toàn bùng lớp sang lớp khác chơi, thấy ko mệt nhọc rì mấy.Mọi người thì sao?
tập quân sự, lớp tớ rõ lười mà cuối cùng(tức là buổi cuối)tập siêu chăm để rồi được giải.Cũng thấy vui vui.
Còn gì hay ho thì share nốt để lock lại,cho nó đỡ câu bài.
thế nhé mọi người.

Chuyện nhỏ thôi, chỉ có một tuần mà toàn đến buôn chuyện. Chả mệt mỏi rì mà còn thoải mái nữa chứ. Quá nhỏ là khác

Hôm nay đáng ra ko cần đến trường!!
Mà mấy anh chị H1 xịt cái khói mùi kinh wa'!! :(

tớ thấy qua cái vụ này, các thành viên trong lớp cũng đoàn kết với cả thân nhau hơn đấy chứ, thế là đủ gòi :D

Khói đấy không có mùi, mùi là mùi của đống bào bị đốt! Tớ nghĩ đấy là một chất gì đó, khi cho ra không khí sẽ bị bay hơi => bạn Thư học Hoá thì phải nghiên cứu đi thôi!
Lớp Pháp 2 công nhận cực kỳ là bất ngờ về vụ này! Sau một tuần (thực chất là 5 ngày) tập QS, tớ thấy khá hay! :D:D:D:D Cuối cùng, để cho tác giả kết thúc cái topic này! Nhưng mà lực bất tòng tâm, tui có phải là Mod đâu => thôi thì ai thích câu thêm thì câu! :)):))

NH3 mà. Với lại cái mùi đấy cũng là mùi của nó chứ chả phải bào biếc gì đâu. Cứ thử dí mũi vào cái bình xem, ngất luôn. Mà em Thư không biết cái này thì hơi ... đấy

Hê hê, nói chung là ... chuối cả buồng, rút kinh nghiệm năm sau chỉ đi buổi đầu tiên. :))

Em ngửi rồi anh Dũng ơi, có mùi gì đâu?
To Trung: Không đi nhỡ bị ghi tên, roài báo chủ nhiệm thì sao?

Thế ra dí mũi vào cái bình đấy ngửi rồi hả?
NH3 chỉ cần 1 lượng nhỏ mà bị phun như thế thì cũng ra cả đồng hơi rồi nên mùi có thể không rõ. Nếu em dí mũi vào cái bình đấy mà không có gì thì hoặc là không phải thật hoặc mũi bị điếc rồi:D

Back
Bên trên