Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

Trời, thế cuối cùng thì có được đi dép quai hậu không đây cả nhà? Khốn khỏ cái thân iem! Chả hiểu trời khốn nạn thế nào mà cho iem đi tập quân sự vào buổi chiều cơ chứ lị! :(( :(( :(( :((

mà hình như lại còn tập lâu nữa, đúng là chan, nắng thế này thì chít thật rùi, mọi người chuẩn bị tinh thần đi là vừa nhỉ:D

nè, Khanh ơi, cậu là bạn nào đấy, cao cao hay thấp thấp, tóc ngắn hay tóc dài trong mấy bạn đứng giữa.Tớ đang nói chuyện, quay lên thì thấy một đống trên đấy ròai!
Yên tâm đi, bẹn nào học hệ A thì năm sau tập sáng
Còn lên lớp 12 thì sáng tuốt!:)

Bạn Khanh là bạn gái cao nhất ở đấy, cắt tóc lỉa xỉa linh tinh hết lên, nhìn hơi manly một tí! :):):):):):) TAO TẢ THỰC ĐẤY NHỚ KHANH ƠI, CHỚ TRÁCH TAo! :)) :)) :)) :))

tao ko hiểu ý mày cơ
cắt tóc lỉa xỉa lung tung là sao hả????????
tóc ng ta tỉa đẹp thê mà:((
Tớ cao nhấtm tóc ngắn cũn ý:D

uầy,hôm nay tập quân sự....bùn cười nhất là lúc học lý thuyết, đứa nào đứa nấy ngồi buôn như tôm tươi,thía mà các "chú" vẫn chăm chỉ đọc....

Cái ông hướng dẫn của Anh 2 với Pháp 1 boring vãi lúa luôn! :)| Tập thì lâu ơi là lâu, mết hết cả người, được cái buôn tía lia luôn! Cũng chả đến nỗi lắm cả nhà ha!!

ơ này, bạn Hà ui,tớ học Pháp 1 đấy, vậy là bọn mìn học chung roài:D
thế mà hôm nay hỏi bạn Hà mí bạn ý chẳng bít gì cả,làm tớ cứ tưởng ấy học lớp khác chứ!

Khì đâu phải ai học Anh 2 cũng bít tớ đâu, nếu hỏi phải mấy đứa bạn của tớ thì chúng nó còn bít chứ lớp mới thì.....
Mai liệu có nên mang theo cái gì đóa để giải khuây không nhỉ???:-?

Hôm nay bọn tớ trấn được bộ bài trong phòng nghỉ giáo viên nè :D chơi om ba cây thì chơi được nhìu hơn

To Thảo: Có mỗi một chú bộ đội thôi, làm gì có các chú đọc đâu? Mà tao để ý nhớ: Chú ý đọc cực kỳ hăng say luôn, mà lấy dẫn chứng rất hay nhớ, mặc dù các "đồng chí" oắt con ngồi dưới chả nghe gì hết! :)):)):)):)):)) Còn cái chú dạy bọn tao (Trung & Pháp2) thì như khá hiền, nhưng mà tự nhiên lại gọi tao lên đi đều, lại còn bảo tao "đi chứ đừng có nhảy"!!!!!!!!! Sau rồi lúc gần hết giờ thì tự nhiên có một chú đến hỏi tao tên gì, thế có chết không cơ chứ? Hic, xin các đàn anh đàn chị cho biết, LIỆU EM CÓ BỊ GỌI ĐI HỘI THAO KHÔNG VẬY??????? :(:)(:)(:)(:)(( NẾU EM MÀ BỊ GỌI ĐI THÌ CHẮC EM CHẾT MẤT!!!!!!!!!!!!!! CỨU IEM VỚI CẢ NHÀ ƠI!

Hê hê, tớ với bạn Huy cùng chung số phận nhẩy. (Hề, bây giờ mới biết Huy là thằng nào). :))

Ặc đùa chứ rút kinh nghiệm mai phải mang theo chai nước, thêm cái gì để giết thời gian nữa, cứ thế này thì tổn thọ vài năm mất.

aaaaaaaaa! tao cũng bị ghi tên!! cứ tưởng ghi tên vì nói chuyên nhièu heheh!!! Này!! đừng đùa thế chứ!!!!đi dự hội thao có mà chết à?????

to hiếu còi: hehe năm sau còi sẽ book vé máy bay chậm hơn vài ngày rùi tới trường ams chia sẻ việc tập quân sự với anh iem :)) :))

To Trung: Vậy hở? Hóa ra bạn Đức lại không phải đi đâu xa, lại là cái bạn quay phải quay trái! :):):):):)
To Ngân: Thế nếu không thì người ta hỏi tên mày làm gì? Nói chuyện thì đầy người nói chuyện, mà tao có nói chuyện gì đâu?

Tội nghiệp các bạn nhẩy :))
Bạn nào bị hỏi tên chắc chắn bị đi hội thao rồi =))
Hôm nay chơi om 3 cây cho đỡ chán đi \:D/

Hê hê, đang mưa to, cứ mưa thế này đến tối thì hay. :))

hơ, nhỡ đâu nó bắt cả lũ chui vào cái phòng thể dục thể thao gì đó thì vui :))

Back
Bên trên