Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

À, cho hỏi cái: Đi tập quân sự phải mặc đồng phục hay quần áo sẫm màu??????????? Bọn Chu bảo rứa!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đồng phục cũng được mà quần áo sẫm màu cũng được mà em :D

Vâyh hử chị! May quá, khong thi không biết kiếm quần áo sẫm màu ở đâu? Mà chị Vy học lớp gì rứa? C1 là chuyên chi?

Hehe, chị học Ams, lớp Văn 0205 nhưng mà chị đang dùng acc khác ;) :D

oầy! xài nick của người khác à!
Mà chị học cùng lớp với chị Linh "mũm mĩm" đúng không?

hóa ra là chị học ams thế mà em cứ tưởng chị học Chu cớ đấy, sao ko nói từ đầu vậy?????????????????????:D

ơ,con bạn em học Chu nó bảo phải mặc sơ-mi sẫm màu,quần cũng thế lun mà, mặc đồng fục áo trắng ko bít trường mình có cho ko nữa.

Có mà, trường mình cho mặc đồng phục đấy :D
Hehe, em Phương quen cái Xixi lớp chị :D

nói tóm lại thì có nghĩa là tập quân sự được mặc đồng phục của trường và chỉ cần có thêm mũ cối thôi đúng ko?????

uầy,thế thì cũng tiện nhờ,cứ tưởng phải mặc cái bộ đồ nóng nảy như mí anh chị trước chứ,yeah,mún được tập quân sự wé:D

nhưng tập quân sự năm lớp 1o thì trong vòng thơi gian là bao lâu vậy!?????Em thì chẳng biết tập như thế nào nhưng mà ít ra được cái lời là chưa phải vào học ngay

Lớp 10 tập gần như hồi lớp 8 9 ý.
Mà tập QS ở trường mình phải mặc cái gì không?

ủa! sao tuong tap qs mac dong phuc , chi can mua them mu coi thoi

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
nhưng tập quân sự năm lớp 1o thì trong vòng thơi gian là bao lâu vậy!?????Em thì chẳng biết tập như thế nào nhưng mà ít ra được cái lời là chưa phải vào học ngay
Ờ, chí lí, tao cũng đang muố không phải học đây, chỉ sợ HỌC thôi!!!!!!!!!!!!!! :(( :(( :(( :(( :((

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
ủa! sao tuong tap qs mac dong phuc , chi can mua them mu coi thoi
Anh có biết trường mình thía nào đâu, năm ngoái học kì 1 anh ở chỗ khác:D

:)):))Thảo nào thấy ông anh hỏi vớ vỉn quá:D
tao cũng chỉ muốn làm thế nào có nhiều hd đề đõ phải học đây nè, ngại học quá à:(

vậy là đã có thông tin chính thức! khỏi đi hỏi lung tung! chỉ cần đội mũ cối thui!!! mô phật! may quá là may

Nghe bảo trên Lê Duẩn có bán nhìu mũ cối lắm đúng ko bọn mày???

Back
Bên trên