Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

HEHEHEHEHE Ban chấp hành chi Đoàn trường sẽ đi kiểm tra! Để xem những gương mặt ưu tú của trường ta nào! :)) :)) :)) Có bạn nào xung phong không đeo thắt lưng không, để còn được làm quen với mấy anh mấy chị!!

Tưởng chỉ mặc quân phục mới phải đeo thắt lưng thui chứ mày???

Hình như mặc đồng phục trg` ko phải đeo thắt lưng!

Đeo thă sluwng làm gì nhỉ? :-? Mà hình như lớp 10 tập khổ lắm thì phải :(

chơi thử đi,chơi là bít ngay muh!
Mà này, thấy bảo là chỉ nên đi giày thôi, chứ ko bắt buộc!

Hê hê, nhưng mà đáng lẽ đội mũ cối thì phải đi dép lê cho nó giống anh "bộ đội cụ Hồ" ngày xưa chứ nhỉ? Chậc, hồi đấy làm gì có giày bata, may ra có mấy đôi cao cổ. :D

Ai bắt đi bata đâu mừ :D chẳng qua là đi giày nó dễ vận động hơn dép thui
Mà kể khổ hay không thì ta cứ chơi đi đã, enjoy ur life ;)

Lớp 10 chỉ đi đi lại lại quay trái quay phải rồi chào thôi mà, chán chết

Vô lý thật, ngày xưa Bác Hồ cũng đi dép cao su, dép lê (đôi dép đơn sơ, đôi dép Bác Hồ), vậy mà sao bây giờ mình ko được "học tập" lãnh tụ nhỉ.

Hehe, các em cứ tập đi, rồi sẽ thấy thà mình vào học ngay còn hơn :D Lớp 10 tập đi đều, 1..2..1..2 ý mà ;;) Cứ gọi là vui đáo để :mrgreen:
Người ta kiểm tra gát gao phết đấy, nên tốt nhất là các em cứ mặc đồng phục có thắt lưng, đi giày hoặc là dép quai hậu, ko được đi dép lê :( Những năm trước, có khi bọn chị còn bắt vạch áo lên để xem có thắt lưng ko :)) Thô bỉ học :D

nhưng mà lại có thầy cô bảo là đi giày.Ko hiểu là có được đi dép quai hậu ko?

chà chuyên lớn thật rôi đây!!!!! tập quân sự buổi chiều có mà NẮNG CHÁY SÔNG LÔ HÒ O TIẾNG HÁT à!!!!!!!!!!!????????chết rồi 1h15 đã phải giang nắng dưới sân trường thật kinh khủng!!!!!!!!!!

Sướng nhất vẫn là hồi mình học lớp 9, trong khi các khối khác tập quân sự thì lớp 9 chỉ làm mấy trò vớ vẩn gọi là "tháo khăn", nhẹ không chịu được, nhớ thời hoàng kim ấy quá :(
Uây, mai bắt đầu tuần lao động khổ sai rồi!!!

0 đâu, lớp 11 12 mới phải lăn.
Hình như tập phải mặc áo sẫm màu chứ không phải áo đồng phục đúng hông?

Hơ, cứ mặc đồng phục cho nó "giống người", mặc rằn ri đến rồi có mỗi vài thằng mặc như mình thì chết. :D

Híc, mỗi thằng nói 1 kiểu. May chưa có thằng ào bảo mang dao găm lựu đạn

Back
Bên trên