Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này anh em vào topic Hot boy 8X bầu cho CHÚ đi :D

Dạo này học hành, điểm chác như sh!t. Ghét vật.

ố hố, thằng Cương nói đúng đấy, bỏ xứ người iu đi Dương :))

Mà dạo này điểm đúng là như **** thật, Lý làm vớ va vớ vẩn, tí dưới trung bìn e. e.

Ơ, sao mình vít là f@$k là nó tự đổi thành **** à??? Hay nhẩy :D

Sao lại bỏ, bỏ là bỏ thế nào, các ông đừng có vớ vẩn, định chia rẽ bọn tôi à ---> quên đi :D

Thôi Dương ơi, ông thấy không, dạo này điểm của ông kém đi rất nhiều, nguyên nhân vì sao, chắc chắn là dành quá nhiều thời gian yêu đương.
(Cái này không biết ghi ra bạn Quỳnh có đọc được không ?) :twisted: :-$
Ông làm gì thì làm nốt đi. :))

2 con điếm kia, ngày kia tôi sẽ tính sổ với các ông (mai nghỉ)

Dù ông có tính sổ tính sách gì với tôi thì tôi cũng ko sợ đâu, vì tôi là bạn ông, nếu ông mà làm thế với tôi thì........ Thất vọng quá.

Sao anh em ko vào topic Hotboy 8x để bầu cho CHÚ nhỉ, đang sôi nổi lắm đấy.

Hoho, tớ cũng vừa vào ủng hộ CHÚ rồi. Lâu lắm mới post bài. Mọi người ở lớp dạo này thế nào rồi? Bận lắm không? Chẳng thấy ai email tớ cả.[-(. Má sao toàn con zai trong topic thế này? Bạn Hương chạy đâu mất rồi? Phải có trai có gái nó mới hay chứ.:biggrin:
To Dương: Chưa hết chuyện hôm nay đâu nhé;). Nhớ kể tiếp! Học hành tử tế vào, thấy Phương Nga kêu ấy định đi đâu à? Gần Uk thì cho tớ sang chơi ké:p
To Phan Duy: Mấy lần tớ hỏi thăm ấy ko thấy ấy trả lời [-x. Nghe ấy nói chuyện về Bush và Kerry phục quá:D . Ở Mỹ phải học về những cái đấy à? Tớ ở đây chẳng biết gì về tình hình thế giới cả:((....Chắc là phải học tập các bạn Mỹ thôi ^^

Dương à, mày định đi đâu thê? Pháp phải ko?
To QA: :) :) Sao tớ lại ko thấy ấy gửi offline cho tớ nhỉ? tớ có nhận được cái gì đâu? 0:) Mà mấy lần hỏi ấy thì lại thấy ấy ko trả lời :) Cứ tưởng bạn QA quên mình rồi ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên