Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày nhận được thư của tao rồi chứ gì, để tao xoá bớt đi vậy.Dùng mail đê thằng kia.

tưởng hôm nay kiểm tra hoá thế nào :)) khổ thân mấy đứa nộp bài sớm.
Nguyên Đú ngồi cạnh tao bi bà bắt lấy quyển sách trong ngăn bàn, hoá ra là truyện Khoa Đíc

Phan Duy đã viết:
Mày nhận được thư của tao rồi chứ gì, để tao xoá bớt đi vậy.Dùng mail đê thằng kia.

Viết mail để chat á ? 8-} Viết được vài cái thì hết ngày .Thà anh em cứ lấy đại cái topic nào đấy rồi vào chat chit ,xong rồi xóa bài đi .Đằng nào cũng không phải là câu bài :)>-

To PDuy: sao mày dám dùng topic lớp mình để chat chit hả thằng kia ? Tao mách CHÚ bây giờ.
Hôm nay KT Hóa cũng dễ ấy mà :D :)) làm hết, sướng quá :D
To PDuy (lần 2): mày thích Kt Hóa hả ? được, thế analin là gì ? Biết thế nào được đúng ko :)) May cho cái số mày là sang đấy ko phải học Hóa đấy :D

Bình Dương đã viết:
To PDuy: sao mày dám dùng topic lớp mình để chat chit hả thằng kia ? Tao mách CHÚ bây giờ.
To PDuy (lần 2): mày thích Kt Hóa hả ? được, thế analin là gì ? Biết thế nào được đúng ko :)) May cho cái số mày là sang đấy ko phải học Hóa đấy :D
analin hả, để đấy tao xem trong sách, :)) :)) (ở lớp cũng xem trong sách mà :)) )

Phan Duy đã viết:
Bình Dương đã viết:
analin hả, để đấy tao xem trong sách, :)) :)) (ở lớp cũng xem trong sách mà :)) )
anilin chu ko phải analin ;;) thế là bít ko bít rùi

Sơn điếm! 9 điểm lý rồi mà còn đòi hỏi 10 hóa à :D
tao chỉ sợ mỗi KT Sinh và Văn thối, khốn nạn lắm. Tưởng thứ tư nhẹnhàng, ai de có môn Sinh khổ nhất tuần,
giời ơi, lớp mình đánh bóng rổ như cứt. kém rõ rệt, thua cả hóa 2. 1 phần cũng tại tao, ko bao h ném vào cả. lớp mình chơi 1 tí cũng đã thấy mệt rồi, , ,

Lớp mình sao mà học sinh khổ thế? :eek: Vẫn cô năm ngoái dạy chứ gì?Học cái gì mà khổ? /:)

Dương ơi, [-x Tao có bài 777 của lớp rồi :))

:(( :(( :(( :(( Việt Nam thua Maldives 3-0 :(( :(( :(( :(( Nhục nhã quá, chán quá :(( :(( :(( :(( :(( KO thể tin được :(( :(( :(( :((

Phan Duy đã viết:
Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Bình Dương đã viết:
Đùa, mấy hôm nay ở nhà chẳng làm được việc gì nên hồn cả, chán quá :(. Đêm nay câu bài vậy :D

Nói thế này mà đến tai mod Zz của lớp tớ là lại khốn đấy, [-x , mod dạo này long thể bất an nên cũng hay soi xét hơn, đừng manh động thế :D, đừng để như cái bạn Nguyễn Thành Trung T2 gì đó, bị mod dằn mặt lần 2 rồi...:D

Mod Zz có bao giờ vào đây kiểm tra đâu mà :) , đây là lãnh địa riêng của L2 có mod Việt bầu bảo ke ròai b-) b-)

bon chen một phát để bạn Duy thấy là ấy sai rồi nhé:D:nono: topic này tuy đúng là do mod Việt bảo kê thật nhưng mod Việt có cho câu bài ko hả bạn Việt super thân mến/:)

Phan Duy đã viết:
:(( :(( :(( :(( Việt Nam thua Maldives 3-0 :(( :(( :(( :(( Nhục nhã quá, chán quá :(( :(( :(( :(( :(( KO thể tin được :(( :(( :(( :((

Sao ở US cũng đưa tin về Tuyển Việt Nam à??? Có được xem bàn thắng không? Ở nhà chỉ đưa KQ thui :-?

ui giời, ai cũng bảo topic nhanh chán mà cứ đà câu thế này thì gì mà chẳng nhàm. Tất nhiên ko cấm nhưng tùy ý thức mọi người, nên hạn chế đi 1 chút.

Bây giờ có 1 vấn đề rất nghiêm trọng liên quan đến công việc quen thuộc của lớp chúng ta khiến chú rất đau đầu. Đó chính là đội bóng đá lớp 12L2.
Lớp ta đã đăng ký 1 đội tham dự giải trường nhưng hôm nay đội gấu + Ngọc Quân chính thức đòi tách riêng và đòi đá đấu với những người còn lại để ai thắng sẽ đại diện lớp đi đá. Tất nhiên chú rất tôn trọng ý kiến của mọi người nhưng khách quan đây là 1 vấn đề chia rẽ đội bóng cũng như tinh thần anh em nói chung. Tất cả anh em luôn cần những người hay nhất để đóng góp cho lớp và 1 vài anh em hội gấu là ko thể thiếu. Nếu khi đá sẽ có đội thắng đội thua thì những người đội thua thật là phí phạm và chắc chắn sẽ ảnh hưởng đến sự đoàn kết của lớp. ( Trích tác Đỗ chủ tịch )
Mong mọi người cho ý kiến.

Bis bis, chúc mừng bài 777 của topic L2 được original posted by Bình Dương :D
:beerchug: :beerchug: :beerchug: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :)>- :)>- :)>-

Phan Duy ơi, xem lại đi, bài 777 là tao post chứ có phải mày đâu :D :))
vậy là tao có bài 700, 707, 777 của topic lớp mình rồi :))

Chuyện bóng banh hôm nay có vẻ làm CHÚ đau đầu, tối mình phải hầu chuyện CHÚ mất một lúc :D Nếu mà trường còn cho chia đội thì cứ chia cũng được, để có nhiều người được đá hơn. Nhưng nếu mà để 1 đội thôi đi đá là hay nhất, đội vừa mạnh, lại có tinh thần đoàn kết.

Võ Ngọc Việt đã viết:
ui giời, ai cũng bảo topic nhanh chán mà cứ đà câu thế này thì gì mà chẳng nhàm. Tất nhiên ko cấm nhưng tùy ý thức mọi người, nên hạn chế đi 1 chút.

Bây giờ có 1 vấn đề rất nghiêm trọng liên quan đến công việc quen thuộc của lớp chúng ta khiến chú rất đau đầu. Đó chính là đội bóng đá lớp 12L2.
Lớp ta đã đăng ký 1 đội tham dự giải trường nhưng hôm nay đội gấu + Ngọc Quân chính thức đòi tách riêng và đòi đá đấu với những người còn lại để ai thắng sẽ đại diện lớp đi đá. Tất nhiên chú rất tôn trọng ý kiến của mọi người nhưng khách quan đây là 1 vấn đề chia rẽ đội bóng cũng như tinh thần anh em nói chung. Tất cả anh em luôn cần những người hay nhất để đóng góp cho lớp và 1 vài anh em hội gấu là ko thể thiếu. Nếu khi đá sẽ có đội thắng đội thua thì những người đội thua thật là phí phạm và chắc chắn sẽ ảnh hưởng đến sự đoàn kết của lớp. ( Trích tác Đỗ chủ tịch )
Mong mọi người cho ý kiến.
Có vẻ gay nhỉ, mọi năm đá đã thiếu người rồi /:) Năm nay còn mấy người bỏ đi nữa, giờ lại đòi tách đội.Thế nếu tách thì đội còn lại có những ai, tôi nghĩ kiểu này đội còn lại đá dễ thua lắm(nếu chỉ chọn 1 đội) /:) Tốt nhất là thuyết phục đội Gấu đừng tách nữa.Ít nhất đội Gấu cũng có 3 chân chính rồi còn gì(Bình, anh Hình, N.Quân)

Bình Dương đã viết:
Chuyện bóng banh hôm nay có vẻ làm CHÚ đau đầu, tối mình phải hầu chuyện CHÚ mất một lúc :D Nếu mà trường còn cho chia đội thì cứ chia cũng được, để có nhiều người được đá hơn. Nhưng nếu mà để 1 đội thôi đi đá là hay nhất, đội vừa mạnh, lại có tinh thần đoàn kết.
Thế rổt cuộc ý Chú thế nào?Chú có định đá 2 đội ko?Mà tao nghĩ trường ko cho đâu, chia bảng xong rồi, chuẩn bị đá rồi, mỗi bảng lại có 4 đội, lòi ra 1 đội thì ai chịu.Tao ko hiểu tình hình ở nhà như thế nào chứ tao nghĩ có 1 lí do đội Gấu đòi tách là lớp chẳng có tinh thần lắm( ko phải tất cả)mà cũng ko có trách nhiệm, như các năm trước, trước khi khởi tranh ai cũng nói là đi đá, nhưng rổt cuộc chẳng ai đi, như thế làm sao thắng được, lại bị lớp khác chê bai, trong khi lớp mình có thiếu vắng nhân tài đâu /:) Nếu chỉ có đội Gấu đi đá tao dám chắc là đội Gấu sẽ đi đủ.
Mày cũng bảo Chú thuyết phục đội Gấu đi, nếu 1 trong 2 đội đi đá mà bị thua thì sẽ phải 'chịu trách nhiệm' rất lớn(nhất là đội Gấu, sẽ bị những cái loa to lớp mình lên án-như thế ko hay)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên