Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chyeenj chia đội ấy thì giải quyết nhanh ấy mà,lớp mình nổi tiếng đoàn kết mà lị ;) Anh em trong lúc nhàn rỗi đợi CM5 em mạn phép đề nghị mọi người bàn luận về đội hình chiến thuật thi đấu của tuyển lớp đê

Hữu Sơn

N.Quân
Việt Dũng Bình
Nhật
Việt:winger
Dũng:free role
Quân:untral defensive
Bình:FC
Nhật:ST
đội hình này có 4 tiền vệ đấy nhé

Tí quên AI CẦM MÁY TÍNH CỦA TAO TRẢ ĐI

Chuyện này ko còn nhỏ nữa khi bắt đầu có sự cãi nhau trong lớp về chuyện này. Đội gấu bình thường đá khá hay nhưng đó chỉ là đá mấy đội lớp mình với nhau, nếu ra ngoài thì sẽ làm sao, bây giờ khi đá giải trường đội gấu bảo với chú lớp mình cần 1 đội gồm những người phải hiểu nhau để đá ( ý nói là đội gấu nếu đã sẽ hơn đội chính ) nên mới nghĩ ra cái trận đấu này. Nếu đá 2 đội, 1 bên là đội gấu, 1 bên là đội chính, nhưng đội chính nếu thiếu NQuân và Bình rồi thì đâu còn là đội chính nữa. Giả dụ đội gấu thắng, những người rất khá như thằng Nhật hay Hữu Sơn... sẽ phải ngồi nhà, đó là sự uổng phí cho lớp cũng như tinh thần anh em sẽ xuống. Nếu đội còn lại thắng thì chắc chắn sẽ vẫn gọi hội gấu đi vì lớp mình cần những người tốt nhất, thế thì khác gì trước khi đá, vậy thà đừng đá còn hơn, trong lúc đá thể nào cũng ko vui vẻ, chửi nhau... Chính chú đã bảo như vậy và chú cũng nói thẳng với hội gấu là ko hề muốn đá 1 trận như thế, nếu thích và cảm thấy có thể gọi nhau đi được thì hội gấu sẽ đại diện cho lớp mình đi đá luôn, chú sẽ xin tiền và đưa đầy đủ, còn nếu ko thì cứ như bây giờ, lấy những người hay nhất. Đó là những lời trích tác giữa cuộc nói chuyện giữa chú và Minh Hoàng của đội gấu. Chú Khoa thật vĩ đại và sáng suốt.

Võ Ngọc Việt đã viết:
Chuyện này ko còn nhỏ nữa khi bắt đầu có sự cãi nhau trong lớp về chuyện này. Đội gấu bình thường đá khá hay nhưng đó chỉ là đá mấy đội lớp mình với nhau, nếu ra ngoài thì sẽ làm sao, bây giờ khi đá giải trường đội gấu bảo với chú lớp mình cần 1 đội gồm những người phải hiểu nhau để đá ( ý nói là đội gấu nếu đã sẽ hơn đội chính ) nên mới nghĩ ra cái trận đấu này. Nếu đá 2 đội, 1 bên là đội gấu, 1 bên là đội chính, nhưng đội chính nếu thiếu NQuân và Bình rồi thì đâu còn là đội chính nữa. Giả dụ đội gấu thắng, những người rất khá như thằng Nhật hay Hữu Sơn... sẽ phải ngồi nhà, đó là sự uổng phí cho lớp cũng như tinh thần anh em sẽ xuống. Nếu đội còn lại thắng thì chắc chắn sẽ vẫn gọi hội gấu đi vì lớp mình cần những người tốt nhất, thế thì khác gì trước khi đá, vậy thà đừng đá còn hơn, trong lúc đá thể nào cũng ko vui vẻ, chửi nhau... Chính chú đã bảo như vậy và chú cũng nói thẳng với hội gấu là ko hề muốn đá 1 trận như thế, nếu thích và cảm thấy có thể gọi nhau đi được thì hội gấu sẽ đại diện cho lớp mình đi đá luôn, chú sẽ xin tiền và đưa đầy đủ, còn nếu ko thì cứ như bây giờ, lấy những người hay nhất. Đó là những lời trích tác giữa cuộc nói chuyện giữa chú và Minh Hoàng của đội gấu. Chú Khoa thật vĩ đại và sáng suốt.
Lớp 12 rồi, lại để xảy ra chuyện này, thật chả ra làm sao. Nhưng mà Chú vĩ đại quá, phải thấy trong những lúc gian nan, Chú mới là Chú :x Tôi vẫn nghĩ là hội Gấu sẽ nghĩ lại (toàn trí thức cả mà, ai chả muốn tốt cho lớp, lại nể Chú nữa :) )Hy vọng như thế.

Vũ Tiến Dũng đã viết:
Chyeenj chia đội ấy thì giải quyết nhanh ấy mà,lớp mình nổi tiếng đoàn kết mà lị ;) Anh em trong lúc nhàn rỗi đợi CM5 em mạn phép đề nghị mọi người bàn luận về đội hình chiến thuật thi đấu của tuyển lớp đê

Hữu Sơn

N.Quân
Việt Dũng Bình
Nhật
Việt:winger
Dũng:free role
Quân:untral defensive
Bình:FC
Nhật:ST
đội hình này có 4 tiền vệ đấy nhé
Có mỗi 1 hậu vệ thì chả chắc tí nào cả, mà mày bỏ qua anh Hình và thằng Dương rồi đấy( subtitute à?)Mà ngày mai là ra Cm5 hay sao ý, nhưng mà ở đây ko có, phải mua qua mạng 70 bảng :(( Hy vọng có thằng nào cứơp rồi tống lên trên mạng b-)

Chú Khoa đâu òi, Chú Khoa đâu òi, tao mách Chú bây giờ!!!

hôm nay tao kết Chú quá. Nhìn Chú ngồi lên cái bàn sắp gẫy đu đưa rồi vận nội công đẩy cái mặt bàn về chỗ cũ =)). Chỉ có Khoa Đíc mới làm được như thế.
Anh em vui

Theo tôi thì thứ 4 tới sẽ đá đấu 1 trận, sẽ lần lượt thay từng loạt người vào 1 để chọn ra người hay nhất và cũng gần với ý kiến của hội gấu nhất, sẽ có từng lượt người vào ví dụ như sẽ có lúc cả Bình, N Quân, M Hoàng, anh Hình đá ...
Để hôm tới đến bảo chú, mong là chú đồng ý thì anh em sẽ có giải pháp tốt.

Anh ơi bóng đá hiện đại phải lấy tấn công làm trọng chứ.Mà 12 rồi lại đá cái sân bé như cái lỗ mũi thì cần gì đến 2,3 hậu vệ đá 1 hậu vệ là đủ rồi còn có cả tiền vệ phòng ngự cỏ mà.Giờ phải học tập Arsenal đá pressing toàn sân cả lớp mình giờ còn mấy hậu vệ đâu,dắt tay nhau đi hết xừ nó rồi còn gì nữa :((
Anh em mình lớp 12 rồi đá với bọn lớp 11 phải thể hiện uy lực chứ ko bọn nó khinh cho thối mặt.Cả vấn đề của lớp mình là đá mãi mà không ghi bàn thế nên phải tấn công nhiều mà tấn công nhiều thì đỡ phải phòng thủ mà lại vui

Tao nhắc lại lần nữa thằng nào cầm máy tính trả tao đi

NAM CHÂM NAM CHÂM=NĂM TRĂM NĂM TRĂM

Chạy được 3,4 vong sân đã chết rồi :)) Mà bọn mày đá cẩn thận, nếu ko lại thua [-x

Chó Dũng trố, sao cho tôi vào vị trí phòng thủ sát với thủ môn thế, chả lẽ mình tôi ngồi nhà phòng thủ à.

Hội gấu có vẻ rắc rối nhỉ, thôi tôi vì anh Hình, giả sử tôi có 1 chân trong tuyển 1, tôi sẽ nhường cho anh Hình.

Đùa tí thôi, bọn ông cứ xếp đội đi, nếu giải trường đá vào sáng CN thì tôi ko đi đâu, hôm đấy tôi đi học mà mẹ tôi biết giờ học và đôi khi còn đưa đi, thế nên tôi ko trốn được, anh em thông cảm nhé.

Theo đội hình thằng Dũng thì bỏ Hữu Sơn ra, thay thêm 1 tiền đạo nữa tấn công cho nó dồn dập.
Mà thằng Dũng kia, sao ko cho Chú vào đội chính, cẩn thận Chú chém.

Hữu Sơn đã viết:
Hội gấu có vẻ rắc rối nhỉ, thôi tôi vì anh Hình, giả sử tôi có 1 chân trong tuyển 1, tôi sẽ nhường cho anh Hình.
Mà thằng Dũng kia, sao ko cho Chú vào đội chính, cẩn thận Chú chém.
Chính ông mới là người cẩn thận nếu ko bị Chú chém ý b-)

Mà nếu Sơn ko đi được thì anh Hình chắc chắn có chân trong đội chính rồi còn gì-->hội Gấu có 3 người.

Vừa nghe tin Thành quái vật lên L1 8-} Thế thì hết cả hậu vệ nếu anh Hình ko đi nữa, Chó Thành [-(

Thôi Sơn điếm ơi, mấy khi được hy sinh vì chú, trốn đi vài bữa có sao, chăm học thế. Nếu thích đá 2 hậu vệ đi, ông và anh Hình đá cặp, quá sướng còn gì.

dm, them tớ muốn đá hay phải có tiền đạo xuất săc,mà lớp mình thì lại đang thiếu tiền đạo. Tớ thấy thằng Tùng lớp Lý 2 đá tiền đạo hợp lý đấy, vừa cao to đẹp trai lại chơi bóng rổ hay, hợp lý quá còn gì nữa. Tớ rất nghiêm túc góp ý cho lớp, mong các bạn xem xét :))

Quên Alan smith à!
Lớp mình đá ngu, phải cần những nhân tố như Alan Smith, cầu thần rùa chứ!

lớp mình nội bộ lủng củng thế thì đá *** gì
có cần tao ra làm vài đường kô?

Sao vào đây toàn thấy bọn ông bàn chuyện đá bóng, chán wa1, chả mún vào nữa. Chuyện của Chú thì không ai nhắc tới cả ---> chán!!!!

Sao vào đây toàn thấy bọn ông bàn chuyện đá bóng, chán wa1, chả mún vào nữa. Chuyện của Chú thì không ai nhắc tới cả ---> chán!!!!

Mà thôi giải bóng trường là ko quan trọng, thứ 4 hàng tuần anh em đi đá bóng vui là chính.
Đá giải chỉ vài trận, đá thứ 4 thì còn đá lâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên