Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To QA + PDuy: ừ, tớ sẽ cố gắng đi Pháp, có gì lon ton sang chơi với QA nhỉ :D. PDuy chắc về sau cũng hoc ĐH ở US hả ?
CHÚ hot quá, đúng là một con người vĩ đại
CHÚ KHOA MUÔN NĂM, MUÔN NĂM, MUÔN NĂM.

Trùi ui!Vừa mới vào chưa đọc được cái gì đã thấy QA với PD cứ ấy ấy tớ tớ nghe mà sởn gai ốc. :(( 2 người xưng hô kiểu gì cho thân thiện tí phát cho anh em nhờ.
Đề nghị mọi người tích cực vào hotboy8x bầu cho Chú đi.Đây là cơ hội để anh em đồng chí L2 ta quảng bá sản phẩm,thương hiệu mà ta xây dựng suốt từ khi vào trường mà :)) b-)
CHÚ KHOA UC!CHÚ KHOA VÔ ĐỊCH?CHÚ KHOA LÃNH TỤ VĨ ĐẠI :))

To Phan Duy: :O có thấy ấy gọi tớ lúc nào đâu nhỉ? Chắc tại mạng nghẽn. Bạn Phan Duy thì làm sao mà quên được , horhor...:D
To Dương: Cố gắng đê. Sang đây thành lập hội L2:p. Mà tớ chẳng biết liên lạc thế nào với Trung B và M. Tùng cả!
To Dũng: B-) giề? Người ta xưng hô lịch sự chứ đâu có như ông- thô lỗ? :D Ko thấy ông post bài nào ủng hộ CHÚ cả là sao đấy?[-(

Tao cũng đang thắc mắc câu i hệt của mày Bảo ạ?:D

Vũ Tiến Dũng đã viết:
Trùi ui!Vừa mới vào chưa đọc được cái gì đã thấy QA với PD cứ ấy ấy tớ tớ nghe mà sởn gai ốc. :(( 2 người xưng hô kiểu gì cho thân thiện tí phát cho anh em nhờ.
Đề nghị mọi người tích cực vào hotboy8x bầu cho Chú đi.Đây là cơ hội để anh em đồng chí L2 ta quảng bá sản phẩm,thương hiệu mà ta xây dựng suốt từ khi vào trường mà :)) b-)
CHÚ KHOA UC!CHÚ KHOA VÔ ĐỊCH?CHÚ KHOA LÃNH TỤ VĨ ĐẠI :))

Dũng trố, mày nói thế là ko được rồi, CHÚ là co người vĩ đại, sao mày lại bảo là "sản phẩm, thương hiệu" được, mày làm anh em L2 mất mặt quá, vào topic hot boy xem câu của mày bị trích dẫn --> T2 nó chửi cho kia kìa.

chó Dũng nhố nhăng quá, ăn nói luyên thuyên.
vấn đề bây h phải huy động bọn nó bầu cho Chú.
tuần tới lớp mình sẽ có 1 số hình thức mới để khẳng định vị trí tuyệt đối của Chú ở truờng, hehhe, mong mọi người cố gắng :))

Anh em làm thế nào thì làm, phải cho hào quang của Chú len lỏi đến mọi nơi, tận cả những chỗ tối tăm nhất.

Bọn mày định làm cái gì thế? nói cho tao với. Mà để tao vào ủng hộ.

To Dũng trố: Tao lịch sự, ai như mày.

đang có nhiều đứa cạnh tranh với Chú quá, đề nghị mọi người tích cực lên nhé!!!

Chiến dịch sắp bùng nổ rồi, hứa hẹn sẽ rất quyết liệt ;) Nhưng bọn tao ko thể nói cho mày được PDuy ạ, đã gọi là chiến dịch thì phải bí mật :-$

Chú muôn năm, anh em tích cực lên nhá :D XIN THỀ!!!

À mà có gì bàn lun ở đâu không đến lớp mới bàn ông ý phát hiện ra đấy :))

Hôm nay ông ý lọ mọ ra net với thằng Nguyên Đú, ko bít đã phát hiện gì chưa :p

Yên tâm đi, chiến dịch sẽ được phát động vào T7 tuần này, tiết TDuc, wait and see :D

chỉ ngày mai thôi, lịch sử thế giới sẽ thay đổi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên