Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hóa ra chiến dịch là dán ảnh CHÚ đi khắp trường à? Ảnh gì mà nghe có vẻ bôi bác thế? CHÚ có giận ko đấy?:p Cẩn thận CHÚ chém:))

Mong đợi mãi mới đến ngày hôm nay thì bị chó Tuấn Bỉm phá đám.Chán vãi :((
hôm nay nghe T này đấy là bức ảnh đồi trụy,ảnh hưởng đến nhân phẩm em tí chết vì buồn cười :))

Thế nào? Bọn mày làm gì thế ? Kết quả tuyên truyền có tốt ko? Tao thấy nếu tuyên truyền qua cả YM cũng hay lắm. :)

Mà thằng Dũng viết dòng thứ 2 chẳng hiểu gì cả? :-/

Có đứa nào quen nhiều đứa khối dưới thì vào topic của bọn nó ( 03-06...) để tuyên truyền đi.(lập ra hẳn 1 topic ấy)

T là Tâm, có gì đâu :D
Vụ này với tao và nhiều đứa thế là xong rồi, chỉ cần cả trường biết CHÚ là ai, thế là đủ :D Ko phải làm thêm gì nữa đâu, cứ để nó chìm dần.

To CM's fans: tao có CM 5 rồi :D Chơi hay lắm, nói chung phần cơ bản vẫn y như cũ, chỉ có dao diện trông khác và cầu kì hơn thôi, có vẻ bọn editor chú trọng hơn đến mấy cái info :D Mai sẽ mang đến lớp cho bọn mày mượn :D
(vừa đá thắng Barca 6-0 xong, sướng quá :)), Real đúng là vô địch, dưới tay mình nữa thì ... :)) 9 trận đầu tiên đá đều thắng tất :)), mai đá tiếp trận thứ 10 :D)

Sao cô Tâm còn bị gọi là mũ len vàng nữa à? :p
Mà chẳng có bạn nào tốt bụng trả lời câu hỏi của tớ ở trên thía?

Nói chung là hôm đấy CHÚ cũng rất giận, nhưng hôm sau, CHÚ đã biết và thông cảm cho anh em :) Bây giờ CHÚ cũng xuôi xuôi rồi, ko vấn đề gì nữa đâu (với cả một phần cũng tại vì hôm sau CHÚ đi đá bóng ---> lớp mình thắng 11 Địa 4-2 ---> CHÚ rất vui :D)

Này, mày lấy cái CM5 ở đâu thế? Trên trang web chính thức của nó bảo là 10 ngày nữa mới ra cơ mà? Trên tất cả các web bán đồ cũng chưa có. Ko hiểu là bản thế nào?

dương ơi."giao diện" chứ không phải dao diện!
ặc!

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Bọn mày sướng thế :((
Mà cuối cùng có bao nhiêu thằng Vn? chỉ số thế nào?

Tòan là mấy thằng phò phạch thui, tiếc là không có Ludovic Casset và Việt Nguyễn :D

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Sao cô Tâm còn bị gọi là mũ len vàng nữa à? :p
Mà chẳng có bạn nào tốt bụng trả lời câu hỏi của tớ ở trên thía?

Chú nguôi rồi, bây giờ đến lớp chú cháu lại cười toe toét rồi.
Chị QA ơi, " mũ len vằn " chứ.

lâu lắm rồi kô liên lạc voi anh em L2,mây anh em van khoe chu??tinh hinh da bong da banh den dau roi??lop van vui chu???co dau gia da bong cua truong ko??

@ Việt: Thế à? Có biết đâu:D...Hóng hớt mọi người tí thôi mà:))
@M. Trung: Ông sang học trường nào đấy? ..20/11 có định đi svuk ko? Mấy lần hồi hè bắt gặp ông đi chơi với em nào nhá:d..Ko thèm chào ai cả [-(

cảm ơn các bạn hôm nọ đến camp cuả lớp tớ chơi nhá :p ( mặc dù doạ phá traị, ăn hôi bao nhiêu thức ăn , cươì he hé trước cổng traị đuôỉ hết cả khách qua xem , hô haò khâủ hiêụ phản động : ''hà'' , ''d*i'' , ''g*'' , hì ,để tí nghĩ nốt kể tiếp ) . Tớ rất cảm kích trước cống vật cuả L2 gưỉ tơí 12a cnn . Môĩ tôị cống vật cuả bọn âý quá đát và không đảm baỏ vệ sinh an toàn thực phẩm :p hy vọng hôm nào đó có dịp giao lưu với L2 :p

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trung B: ong hoc o thành phố nào thế? đi bao lâu rôi mà chả thấy tăm hơi gì cả? tình hình thế nào?

vu anh tung đã viết:
@ Trung B: ong hoc o thành phố nào thế? đi bao lâu rôi mà chả thấy tăm hơi gì cả? tình hình thế nào?
toi hoc o tenbury!!Hoi truoc khi di toi dinh khao anh em 1 tran nhung toi ban qua,xin cao loi nhe???thang 12 nay toi ve,toi se khao anh em 1 tran ra tro!Ông va anh em L2 van khoe chu???có đấu giải đá bóng kô???

Võ Quỳnh Anh đã viết:
@ Việt: Thế à? Có biết đâu:D...Hóng hớt mọi người tí thôi mà:))
@M. Trung: Ông sang học trường nào đấy? ..20/11 có định đi svuk ko? Mấy lần hồi hè bắt gặp ông đi chơi với em nào nhá:d..Ko thèm chào ai cả [-(
Quynh Anh học o truong nao the??hoc o Longdon ah???tui hoc o saint michael o tenbury!svuk vao thang 11 o london dung ko??chac chan la se di roai!!!the Quynh Anh co dinh di ko???bit dau la gap nhau nhi??nhung chac la hoi khó!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên