Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
TROI OI! CM moi hay vãi =D>
Cầu thủ VN để extra nation là VN là đủ hết hạng 2 hạng 3 có tuốt có khi còn làm được cả HLV trưởng tuyển quốc gia VN.SƯỚNG WA :))
khổ thân những cái thằng nào thích CM mà ko được chơi :((
_à thôi có gì đâu thỉnh thoảng tao lên post bài về CM cho thằng đấy xem tức chơi có khi chơi qua người khác lại thú vị ấy chứ
_LIVERPOOL có thằng Francis Smith đá vãi quá chỉ số toàn 17,18 long shot còn 20nữa chứ.thăng này dá MC mới 16 tuổi trận nào cũng tung hoành khắp sân ghi bàn toàn sút xa đến 20 yards :)>-

Ặc ặc, bọn mày nói rõ về Cm cái nào, toàn nói chung chung. kể chi tiết vào, thật chi tiết ấy.

To MTrung : Hehe, ông thế nào, học hành tốt chứ, sống ra sao, mà sống trong dorm hả?

MInh Trung đã viết:
Võ Quỳnh Anh đã viết:
@ Việt: Thế à? Có biết đâu:D...Hóng hớt mọi người tí thôi mà:))
@M. Trung: Ông sang học trường nào đấy? ..20/11 có định đi svuk ko? Mấy lần hồi hè bắt gặp ông đi chơi với em nào nhá:d..Ko thèm chào ai cả [-(
Quynh Anh học o truong nao the??hoc o Longdon ah???tui hoc o saint michael o tenbury!svuk vao thang 11 o london dung ko??chac chan la se di roai!!!the Quynh Anh co dinh di ko???bit dau la gap nhau nhi??nhung chac la hoi khó!
Tôi học ở Padworth( ít người biết lắm) gần Reading. Tenbury là ở đâu thế? ;;)
Svuk thứ 7 tuần này rồi còn gì. Chắc tôi chẳng đi đâu. Không tìm được bạn nào cho ở nhờ đêm đấy cả. Xmas này ông về? Sướng thế:((. Học hành có ổn ko? Alevel à? Lớp mình có bạn M. Tùng đi nữa mà chẳng thấy tăm hơi bạn đâu nhể? [-(

@cả lớp: Chuyện về CHÚ chắc lớp mình đã làm hết sức roài :)>- ... Tinh thần đoàn kết của lớp lên cao thấy rõ. =D> Hohhoho...Dù CHÚ có được người ngoài thích hay ko thích thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến tình iu của anh em lớp mình dành cho CHÚ ;;) ...Tự hào về lớp mình b-) ;)

ừ, đúng, rất tự hào về lớp. Nhưng có 1 cái nên rút kinh nghiệm. Đó là chuyện so sánh CHÚ với Bác. KO nên so sánh thế. Mà nói chung thì CHÚ đứng dưới 1 người đứng trên muôn người là vĩ đại lắm rồi. CHÚ!!!!!!!

Xin chào L2!
Tớ đã bỏ phiếu cho Chú rồi!
À quên, là "CHÚ" chứ không phải là "Chú"
Bạn Tuấn muốn nhắn hộ lời chào tới các bạn đang du học: Minh Trung, Q.Anh, PDuy, và cả Mạnh Tùng nữa (ai ấy nhỉ, sao chẳng thấy mặt hết)

Trời đất!!!!
Chuyện gì thế này????
-----------------------------
À quên mấy người lớp mình vẫn chưa bầu cho chú thì vote đi:
M.Anh, Thư, Mtrung....

Võ Quỳnh Anh đã viết:
MInh Trung đã viết:
Võ Quỳnh Anh đã viết:
@ Việt: Thế à? Có biết đâu:D...Hóng hớt mọi người tí thôi mà:))
@M. Trung: Ông sang học trường nào đấy? ..20/11 có định đi svuk ko? Mấy lần hồi hè bắt gặp ông đi chơi với em nào nhá:d..Ko thèm chào ai cả [-(
Quynh Anh học o truong nao the??hoc o Longdon ah???tui hoc o saint michael o tenbury!svuk vao thang 11 o london dung ko??chac chan la se di roai!!!the Quynh Anh co dinh di ko???bit dau la gap nhau nhi??nhung chac la hoi khó!
Tôi học ở Padworth( ít người biết lắm) gần Reading. Tenbury là ở đâu thế? ;;)
Svuk thứ 7 tuần này rồi còn gì. Chắc tôi chẳng đi đâu. Không tìm được bạn nào cho ở nhờ đêm đấy cả. Xmas này ông về? Sướng thế:((. Học hành có ổn ko? Alevel à? Lớp mình có bạn M. Tùng đi nữa mà chẳng thấy tăm hơi bạn đâu nhể? [-(

@cả lớp: Chuyện về CHÚ chắc lớp mình đã làm hết sức roài :)>- ... Tinh thần đoàn kết của lớp lên cao thấy rõ. =D> Hohhoho...Dù CHÚ có được người ngoài thích hay ko thích thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến tình iu của anh em lớp mình dành cho CHÚ ;;) ...Tự hào về lớp mình b-) ;)
hồi o VN thi toi hoc hanh vo van lam nhung sang ben nay thi khac!ngoai thoi gian hoc o truong ra thi hau het toi ranh cho vc tu hoc o nha nen hoc hanh cung tam on!!!!nhung ma cung met!!!Q.A da du dinh vao dh nao chua??uh!toi hoc o alevel!!hoc theo nghanh j the??

Phùng Anh Tuấn đã viết:
Trời đất!!!!
Chuyện gì thế này????
-----------------------------
À quên mấy người lớp mình vẫn chưa bầu cho chú thì vote đi:
M.Anh, Thư, Mtrung....
anh Tráng oi!anh có người yêu chưa??

@Trung B: Ông học ngành gì dzậy? Người iu anh Trang rõ lè lè thế này mà ông còn hỏi hả Trung B :)). Mà ông bắt đầu online từ bao h thế??? Chắc lại lên hẹn hò vứi em Dương chứ gì ;)) (còn lạ giè thằng này)

@Q.Anh: bà học ngành giè ấy nhẩy?? Bà có bít trường Broxtowe College ở Nottingham hay Cambridge Tutors College ở London không? Sắp tới tui thi 2 trường này, nếu được học bổng sẽ đi \:D/
(À. mà bà có bít trường nào học Business Studies tốt hơn không??)

Trung B mãi mới thấy lò dò lên đây, tưởng quên anh em rồi chứ. Noel này ông về à :D về là báo ngay cho anh em biết đấy, đi đã chẳng nói gì rôi :( Lớp mình dạo này vãn hay đá bóng suốt, tuần nào cũng đá :D Hôm trước giải trường đấ thắng 11 Địa 4-2 :D. Nhưng năm nay cùng bảng với L1 nữa, bọn nó trâu lắm, giá mà ông còn ở nhà :)

To Phùng Tuấn: :eek: :eek: :eek: vãi, có ai hâm mộ ông kin thế kia, sướng nhé ;) Thôi, giấu làm gì, đừng ngại, hôm nào giới thiệu để anh em biết quả mặt cái.

Sáng nay đang ăn sáng, tự nhiên nghe thấy thằng ngồi bàn bên cạnh kêu: "Tí nữa lên lớp hỏi bọn nó xem tình hình họp Đảng thứ 5 thế nào" ---> tí nữa thì phun hết mỳ ra :)) :)) :)) Ko ngờ câu truyền thống của anh em đã được phổ cập sang cả lớp khác :D

Bình Dương đã viết:
Trung B mãi mới thấy lò dò lên đây, tưởng quên anh em rồi chứ. Noel này ông về à :D về là báo ngay cho anh em biết đấy, đi đã chẳng nói gì rôi :( Lớp mình dạo này vãn hay đá bóng suốt, tuần nào cũng đá :D Hôm trước giải trường đấ thắng 11 Địa 4-2 :D. Nhưng năm nay cùng bảng với L1 nữa, bọn nó trâu lắm, giá mà ông còn ở nhà :)

To Phùng Tuấn: :eek: :eek: :eek: vãi, có ai hâm mộ ông kin thế kia, sướng nhé ;) Thôi, giấu làm gì, đừng ngại, hôm nào giới thiệu để anh em biết quả mặt cái.

Sáng nay đang ăn sáng, tự nhiên nghe thấy thằng ngồi bàn bên cạnh kêu: "Tí nữa lên lớp hỏi bọn nó xem tình hình họp Đảng thứ 5 thế nào" ---> tí nữa thì phun hết mỳ ra :)) :)) :)) Ko ngờ câu truyền thống của anh em đã được phổ cập sang cả lớp khác :D
lam sao toi quen dc anh em!!!thang 12 nay toi ve chac chan se khao anh em 1 tran thit cho ra tro!ong yen tam di!!!tinh hinh la gap L1 ah???thoi ke!cu binh tinh ma da thoi!!toi o ben nay cung dc vao doi tuyen da bong cua truong!!tuan sau toi cung len London dau giai da bong!!bon ben nay da hay da man!!du sao day cung la co hoi cho toi hoc hoi!!!thang 12 nay toi ve se di da bong cung anh em!!

Nhớ Ngày hội anh tài cuối năm ngoái ko ? Lúc kéo co, ở ngoài cứ hô "thịt chó, thịt chó ..." nên lớp mình mới vô địch được đấy chứ. Thế nên quyết định khao thịt chó của Trung B là ... sáng suốt (có gì gửi bưu điện cho QA, PDuy với Khương Duy, mỗi người một miếng :D)

Bình Dương đã viết:
Nhớ Ngày hội anh tài cuối năm ngoái ko ? Lúc kéo co, ở ngoài cứ hô "thịt chó, thịt chó ..." nên lớp mình mới vô địch được đấy chứ. Thế nên quyết định khao thịt chó của Trung B là ... sáng suốt (có gì gửi bưu điện cho QA, PDuy với Khương Duy, mỗi người một miếng :D)
ok!!!ong bao voi chu khi nao toi ve sap xep luon 1 tran da bong nhe??lau roi ko dc da bong voi lop,toi cung thay nho nho!!! :))
toi o ben nay toan phai da voi bon trau dat nen bay gio ky nang hau ve cua toi len lam!!chay nhanh hon nhieu roai!

Bình Dương đã viết:
àh!ông và cái bạn lớp H2 vẫn ok chứ??

có CHÚ ở dây không bà con ?? nick CHÚ là cái gì thế hả :p

hehe, bây giờ topic lớp mình đông vui nên cũng vào post nhiều hơn ( MT va QA vào nhiều thì tốt, mấy tuần trước chẳng có ai cả).
Mà chú có nick cơ à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên