Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dương này, tao nói thật chứ ở Real có thằng tiền đạo nào biết ghi bàn đâu?Ko có thằng Beck thì giờ này đội sổ.

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Bình Dương đã viết:
Đùa, mấy hôm nay ở nhà chẳng làm được việc gì nên hồn cả, chán quá :(. Đêm nay câu bài vậy :D

Nói thế này mà đến tai mod Zz của lớp tớ là lại khốn đấy, [-x , mod dạo này long thể bất an nên cũng hay soi xét hơn, đừng manh động thế :D, đừng để như cái bạn Nguyễn Thành Trung T2 gì đó, bị mod dằn mặt lần 2 rồi...:D

Mod Zz có bao giờ vào đây kiểm tra đâu mà :) , đây là lãnh địa riêng của L2 có mod Việt bầu bảo ke ròai b-) b-)

Mọi người kể chuyện chú đi :)
Mà... :(( Quên mất ko kỉ niệm bài thứ 333 của mình rồi :(( :(( :(( :((

Hữu Sơn lần sau vào cũng ko nên viết mỗi 1 câu như thế nhé. Có gì ông kể chuyện lớp, chuyện chú đi.

Mọi người cho hỏi 1 cái là nếu tôi post ảnh lên thì sửa thành cỡ bao nhiêu đây?

Oài, chán các ông quá, tôi mà không lên là y như rằng ...
Mấy hôm nay nghỉ ASEM, toàn ở nhà, chán chết, có gì hay đâu mà kể. Mà nghỉ cũng ko được nghỉ ra hồn, thứ 6, 7, CN vẫn phải vác mặt đi học thêm, mệt vãi :(
Có mỗi hôm T6 đánh bóng rổ thắng T2 73-38 là còn vui thôi :D
Hôm qua có vòng loại WC đấy, Anh thắng 2-0, Becks ghi 1 bàn, thấy kể cũng đẹp. Nhưng mà TBN cũng thắng đội gì 2-0 đấy, RAUL của tao ghi 1 bàn :D :)) Sướng quá :))

Bình Dương đã viết:
Đùa, mấy hôm nay ở nhà chẳng làm được việc gì nên hồn cả, chán quá :(. Đêm nay câu bài vậy :D

Nói thế này mà đến tai mod Zz của lớp tớ là lại khốn đấy, [-x , mod dạo này long thể bất an nên cũng hay soi xét hơn, đừng manh động thế :D, đừng để như cái bạn Nguyễn Thành Trung T2 gì đó, bị mod dằn mặt lần 2 rồi...:D

Dằn mặt lần 2 thì làm sao cơ, sozzy anh em lý 2, bon chen chút ^^

ko sao, topic L2 mở cửa ko mất ... cái gì cả, tự do muôn năm :D
Tranh thủ kỉ niệm bài thứ 200 nào :beerchug: :beerchug: :beerchug:

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Bình Dương đã viết:

Thế ấy ko biết điều lệ HAO à? Sau dằn mặt lần 2 hình như có dằn mặt lần 3 gì đó, sau nữa thì ban nick, ok? Good luck on ur câu bài career :))
Xin lỗi L2 post bài ko đúng chủ đề, tại cái bạn Trung bạn ý hỏi nên...

Mọi người vào đây Post bà thì cứ tự nhiên thoải mái như ở nhà :) Nhưng cũng nên giữ ý với nhà chủ 1 tí nhé ;)

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Bình Dương đã viết:

Thế ấy ko biết điều lệ HAO à? Sau dằn mặt lần 2 hình như có dằn mặt lần 3 gì đó, sau nữa thì ban nick, ok? Good luck on ur câu bài career :))
Xin lỗi L2 post bài ko đúng chủ đề, tại cái bạn Trung bạn ý hỏi nên...

Tưởng có gì to tát lắm, hóa ra cũng chỉ ban nick[-x , chưa có gì ^^

Lâu lắm mới lên đây bon chen, hehhe, hoá ra Bình Dương là anh Dương V... hả, nghe danh đã lâu, bây giờ mới biết đấy :)) :))

Ai kể chuyện Chú đê!!!

Ặc, anh cũng nhớ ra em là ai rồi :D Chậc, cũng "ngắn" lịch sự như thằng Tùng ái anh em vậy :D

Ôi mẹ ơi, mai KT Hóa 1 tiết rồi, ko biết thế nào đây, huhu, ghét môn Hóa quá :((

Kiểm tra hóa để thế nào vứt tao để xem tao còn nhớ cái gì ko? :)) :)) :))

vu anh tung đã viết:
tao ngán "mũ len vằn" lắm rồi, ko cho di thì bảo là ko cho đi từ đầu, chỉ kiếm cớ vớ va vớ vẩn. vớ vẩn lại sang nhà anh Hình chơi trò "tiếp sức VL" thì vỡ măt, ngồi đấy mà khóc.
kể ra thì cô Tâm kính yêu cũng tốt, cô làm thế la vì anh em, năm nay năm cuối cấp rồi, tao thấy cũng phải...
đúng l;à vừa đấm vừa xoa :))

Huỳnh Minh Thủy đã viết:
hê hê.. tìm được một topic câu bài rồi!!
Câu đê! Câu đê!
hô hô thế thì bọn mình sang topic A1 "câu giao lưu' chứ nhể /:)

Đề nghị mọi người vào xem topic đi thăm quan, nghiêm túc đấy( nhưng đừng có làm cái gì quá trớn) :| :)

@ Duy : hòm thư mày đầy rồi ,xóa bớt đi không tao deck gửi được .Mẹ ,gửi cho em nào mà lắm thế

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên