Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To em gì gì lớp A1: anh cũng thích đi với lớp em (còn trêu thằng Bờm :))) nhưng mà 4 ngày thì ... chờ bọn anh 18 tuổi đã em nhé, lúc đấy ko phải xin phép bố mẹ với cô Tâm nữa :)) :))
To Lê Anh: lớp ấy ko được đi thì phải hỏi cô chủ nhiệm lớp ấy chứ, bọn tớ biết thế nào được :D

Phan Duy đã viết:
Bình Dương đã viết:
Bài thứ 700, hura, :D :D :)) :)) :beerchug: :beerchug:
Mình lại thích số 7 nhất mới chết chứ :p
Rổt cuộc mày vẫn thua Dương ạ [-x [-x [-x

Ai bảo mày thế, xem lại đi, người thắng là tao :))
Thậm chí tao còn là người viết bài 707 nữa :))
Số 7 muôn năm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mày có biết ai viết bài thứ 1, thứ 99, 100, 666 và 700 cho lớp ko?Đợi đấy rồi xem bài 777 ai viết nhé. b-)

Bình Dương đã viết:
To em gì gì lớp A1: anh cũng thích đi với lớp em (còn trêu thằng Bờm :)))
Chỉ có mỗi mục đích đấy thôi à? :D
To em gì đấy ở lớp A1: Em đâm trúng tim đen của thằng Dương rồi 0:)

Hey, tình hình là mấy lão Sở GD cấm roài, kế hoạch phá sản hix hix :(( Em cứ muốn đi cùng với Chú mà không được :D :D

Phan Duy đã viết:
Bình Dương đã viết:
To em gì gì lớp A1: anh cũng thích đi với lớp em (còn trêu thằng Bờm :)))
Chỉ có mỗi mục đích đấy thôi à? :D
To em gì đấy ở lớp A1: Em đâm trúng tim đen của thằng Dương rồi 0:)

Em không hiểu, tim đen nào đấy?? Anh Dương có ý đồ đen tối à?? /:)

Hoan hô ! Ko đi tham quan rùi !
Thôi, mọi người ở nhà học hành đi, chơi bời gì, học đi còn đi bộ đội, ko học vào bộ đội làm sao thực hiện được kế hoạch lớn.

Hữu Sơn đã viết:
Em ơi anh Dương này thì đầu óc đen tối lắm.

Ông cẩn thận ko tôi chém đấy thằng trọc kia :D
To em gì ơi (ko hiểu sao anh ko thể nhớ được tên em :D): anh làm gì có ý đồ gì đâu, đừng có tin bọn nó em nhé, i'm innocent, absolutely innocent

Sở với lại chẳng Bộ, bực mình giải thể hết bây giờ, uất quá, mãi mới được "mũ len vằn" ho phép, thế mà ... đau quá, hic :(

Lớp 12 L2 chú ý:
Lớp mình sẽ đi Cúc Phương thay cho Tam Đảo nhé!
Không phải tớ muốn áp đặt đâu nhưng hiện tại có một số vướng mắc:
-Đi Tam Đảo phải đi 2 xe nên sẽ mất vui.
-Tiền thuê 2 ôtô đi Tam Đảo trong 2 ngày là rất đắt (2.4 tr)
-Đường đi lên Tam Đảo tuy không quá dài nhưng khá hiểm trở, nhiều khúc cua gấp, lên và xuống dốc.
-Hơn nữa đi Cúc Phương cũng có nhiều cái hay: không gian rộng rãi hơn và lớp mình chắc chắn sẽ được tự do hơn.
Một điều nữa là do thời gian gấp, lại vào đợt nghỉ nên rất khó được chủ động chọn ngày. Tớ sẽ cố gắng để có thể đi được vào T5&6 như đã định.
Về tinh thần thì như thế còn tối nay tớ sẽ gọi điện bàn thêm với CHÚ

Thôi đi bố ạ, tin tức gì mà rùa bò thế, Tam Đảo Cúc Phương cái nỗi gì nữa, Sở nó cấm rồi.
Hay là bảo CHÚ ra lệnh cho bọn nó nhỉ, thế thì chắc chắn là sẽ được, nhưng như thế làm phiền CHÚ quá, sẽ hại đến long thể, ko ok đâu :)

Năm sau trước khi đi bộ đội lớp mình làm 1 chuyến dài ngày vậy. :D
Chuyện đi chơi chắc là ko có lớp nào gặp nhiều khó khăn như lớp mình /:) Nhưng mà L2 vẫn là lớp vui nhất. :)>-

To em gì đó ở lớp A1( anh cũng ko nhớ tên em): Đừng tin lời thằng Dương, chưa có ai đầu tóc đen tối như nó đâu b-)
To Hữu Sơn :post cái đầu lên xem cái. ;)

Xin loi to hoi to mo nhung ma: nguoi ma bon ay goi la "Chu" la ai the? Ma tai sao "Chu" lai thich di cung voi lop to???

"Chú" là người rất đặc biệt, bọn tớ không dám gọi tên thật đâu.
Tên "Chú" là Đỗ Hoàng "Zai Zai", trước hình học cùng trường với ấy đấy.

Do Hoang Anh Khoa ha? Dung hoi truoc hoc cung cap 2 voi to, con hoc cung lop hoc them nua ;). Ko ngo ban Khoa bay gio lai co buoc dot fa tren con duong chinh tri the nay day! :))

Đề nghị bạn Thư thay đổi cách gọi với Chú nhé. :) :)) b-) Chú bây giờ là Chú rồi!

Day la lop ay, to vo can b-) , ban cung truong cap 2 hoi xua, goi la chu fien lam /:) , ma co li di gi dau nhay? :-/ :))

Chết mất thôi, em nghe nhiều chuyện về Chú lắm rồi (Thằng anh em kể) nhưng mà chắc chưa đủ đâu, ai kể tiếp cho nghe đê!!

Còn cái tim đen tim trắng của anh Dương thì em chịu chả hiểu gì cả, ai giải thích đi chứ??

anh Tùng đề nghị em Phương koleenn đây tán các anh Lý 2 nhé. Nhất là thằng Dương vật, nó mất dạy từ bé rồi, bây h bi nhiễm HIV rồi, cẩn thận đấy.
theo tao nên có biện pháp xử lý Hoàng CM, hôm vừa rồi nghe kể nó nói đểu Chú đúng lúc độị Chú đá bóng thua làm ảnh hưởng đến anh em...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên