Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đọc bài về bác Vinh chết vì buồn cười mất :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Mà đứa kia là ai thế?

Bạn ấy học lớp 12V, tên Cao Minh Tú, người mẫu báo Tiền Phong, bạn Việt (chết, Bác mà bít tui ti toe thía này vớ vẩn mai lên thiên đường :)) ). Fan Duy mún bít mặt không tao vứt link ảnh cho (à, không mà vào album ảnh tự tìm đi :D)

Thứ tư này mọi người nhớ đi họp đảng nghe chưa?
Mà cấm thằng nào trêu Chú đấy! Để Chú tức anh em đá mất vui!

Này! Hôm nào cưới lại cho Chú đi!
Chẳng nhẽ để thằng Hoàng bị vỡ kính oan à!Còn mấy thằng bị CHú đánh nữa chứ!

Mà bàn bạc luôn ở đây đi!Thì Chú đếc biết được...chứ lên lớp thì bàn ít thôi không ông ý nghi...như hôm nay ông ý đề phòng rùi!

Thằng BẢo vứt tao cái link đê, tìm lâu lắm, mà chắc gì đã có tên.
Bọn mày định cưới chú cho ai??? :)) Mà làm gì rồi mà để chú đánh ghê thế? :)) :)) :)) :)) :))

Híc híc, ở đây nhớ họp Đảng quá :(( :(( :(( Năm nay lớp có tham gia giải nào ko?.
Mà có CM mới chưa?
Bọn mày năm nay ngồi thế nào? Đổi có nhiều ko?Mà rốt cuộc Thím có đi Đức ko?

năm nay ngồi vẫn như cũ thôi à có thay đổi chút xíu ko đáng kể.còn thím thì ko đi Đức ( vì chú muh )

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Hê! Hê! Cái vụ bắn súng phun nước ấy hay vãi!!
Lớp mình chơi chán chê chả sao,bọn T2 vừa bắt chước đã bị chửi!
ai bảo bọn nó đú chơi súng xịn.nhà ta chơi súng đểu nên ko sao :))

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Hum nay lớp mình vui wá =)) lâu lém mới có 1 ngày ra chơi bổ ích như hum nay :)). Em xin tường thuật lại chi tiết như sau:

Hum nay lớp mình đi cầu hôn hộ Bác Vinh với bạn Minh Tú lớp 12V :D Bác Vinh thích thì thích thật nhưng không dám đi
-----> anh em wuyết râm giúp bác, kéo xuống bác tầng 3. Hoàng CM, Tiến Béo, Dương Vật, cùng 1 hội lít nhít bế bác xuống (em được nhận fần giữ chân >:) )
-----> do bác dẫy mạnh wá, trên đường xuống lớp Văn thì em fát hiện wần Bác Vinh đổi màu :))
-----> hóa ra wần rách ----> Bác phải đi lên cầu thang bằng cách đặc bịt, trông như người mẫu =))
em kết nhất là dáng đi + đứng của bác VInh... cứ gọi là :))

muh có ai bít tình hình thăm wan của lớp mình năm nay thế nèo ko??? hỏi đưa s nào cũng thấy nòi là "chả bít, đíu wan tâm" ==>>> chán :((

Lớp mình chắc lại đi Thủ lệ hoặc Lê Nin như Vịt bầu nói thôi.May mà tao ko ở nhà để chịu cảnh đau khổ nhìn lớp khác đi chơi :))
Mà bọn mày chọn được đơn vị nào chưa, ở đâu ,nói cho tao biết với để còn đang kí sớm, chứ bọn nó mà biết tin chú vào đơn vị nào, ở đâu thì cứ phải gọi là......

Chưa biết gì đâu!
À quên Fan duy dạo này khá chứ

Sáng nay bắn cứ phải gọi là hay!
Chả ức chế tí nào! Mình bắn thoải mái vật...cứ 2 phút lại bị kích 1 lần,tính ra tổng số lần bị kích ra đến 3-4 chục lần!
Cứ phải gọi là hay!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên