Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán mọi người quá,chả ai lên post bài cả.Làm thế này thì làm sao người ở xa biết tình hình ở nhà được?

Bui Thu oi, may lien lac voi tao di, tao cho mai cha thay may gui thu gi ca?

Đây Việt lên đây rồi, muôn mọi người lên thì đừng câu bài nữa, đọc nhanh chán lắm, phải nghĩ ra chủ đề gì mới chứ đừng nói linh tinh như thế.
1 tin nữa lã mai thứ 4 họp Đảng bộ tại Vạn Phúc nhé.

Mọi người có việc gì ở nhà thì lên post,chứ tôi làm sao nghi ra được cái gì để nói. :)

Võ Ngọc Việt đã viết:
Đây Việt lên đây rồi, muôn mọi người lên thì đừng câu bài nữa, đọc nhanh chán lắm, phải nghĩ ra chủ đề gì mới chứ đừng nói linh tinh như thế.
1 tin nữa lã mai thứ 4 họp Đảng bộ tại Vạn Phúc nhé.
Ơ,tưởng mọi người ở nhà học buổi sáng?Thuê được sân buổi chiều àh?

Co ban L2 nao lam on noi voi con Bui Thu ho to la bao no lien lac voi to duoc ko? Kho qua, cha biet lam the nao ca, gui thu cho no cung ko duoc, ma cho mai cha thay no gui cho minh. Cam on cac ban.
P/S: topic L2 co van hoa hon T2 nhieu, vao day thay de chiu hon han.

lớp mình dạo này lười lên quá.căn bản là gặp nhau ở lớp nên nói hết chuyện rồi nên mới lười lên.
To Phan Duy: ở bên đấy thế nà rùi?tốt cả chứ? học hành thế nào?
Hữu Sơn để quả đầu đẹp miễn chê :))

Mọi chuyện nói chung cũng ổn cả.Lớp mình thế nào?Có ai mới vào dạy ko?Đi học buổi sáng có thích ko?Ở đây tao bắt đầu học lúc 7h sáng mới kinh chứ.

Hehe, Dương đây :D. L2 thiếu Dương đúng là như rắn mất đầu (cháu xin lỗi CHÚ ạ).
Để tao update tình hình lớp mình cho mày nhé PDuy :
Hôm nay (23/9):
2 tiết đầu Anh, bà này dạy chán chết, ngữ pháp câu cú gì mà sai be bét hết cả.
2 tiết sau Ktra Văn, lúc đàu thằng nào cũng cuống cả lên (ông Văn mới tên Ngọc Anh, cho tận 5 đề để ôn liền), may thay vào giờ, ông ấy ngồi chấm bài + ko làm gì khác --> anh em được 1 buổi cứ gọi là ... (mặc dù ông ấy bảo ai bắt được bạn quay bài thì + cho 1 điểm, nhưng là L2 cho nên ... ko ai chết và ko ai được cộng điểm cả :D)
Nói chung là tạm thế đã, người iu tao đang đợi
(tao định post cho mày cái thời khóa biểu nhưng để hôm khác nhé :D)

HeHe!lâu lắm ko vào đây rồi,mà may ko vào vì thấy mọi người nói chuyện ngày càng nhàm chán quá.
Sáng nay làm xong bài văn thấy nhẹ cả người sướng đíu chịu được mỗi tội đến nửa lớp làm quyển Bình Giảng nên ko biết thế nào
To PDuy:Sáng hôm qua đá bóng vui vãi.Tao ghi 1 bàn gần giống với bàn của Denis Bergkamp :quả đấy Chú đang kèm tao,có thằng nào chuyền bóng bổng đến cho tao,tao đánh nhẹ đầu sang 1 bên rồi chạy sang bên kia vòng qua người Chú rồi sút chéo phát vào goal thằng HCM đẹp vãi, sút xong sướng cả người.May nhanh nhanh ve da bong cung anh em :)>-

Uh`, Bọn lý 2 chơi j cũng vui, bắn half lìe 15' đã kéo nhau về rồi, chán vãi, thôi Duy ạ, mày ở bên đấy mà luyện đi, về đây tao đá hay lắm, mày ko có chân đâu!!

Vũ Tiến Dũng đã viết:
HeHe!lâu lắm ko vào đây rồi,mà may ko vào vì thấy mọi người nói chuyện ngày càng nhàm chán quá.
Sáng nay làm xong bài văn thấy nhẹ cả người sướng đíu chịu được mỗi tội đến nửa lớp làm quyển Bình Giảng nên ko biết thế nào
To PDuy:Sáng hôm qua đá bóng vui vãi.Tao ghi 1 bàn gần giống với bàn của Denis Bergkamp :quả đấy Chú đang kèm tao,có thằng nào chuyền bóng bổng đến cho tao,tao đánh nhẹ đầu sang 1 bên rồi chạy sang bên kia vòng qua người Chú rồi sút chéo phát vào goal thằng HCM đẹp vãi, sút xong sướng cả người.May nhanh nhanh ve da bong cung anh em :)>-
Ở đây tao ko có kênh bóng đá của mình,chỉ xem được kết quả thôi.bên này bọn nó chỉ coi bóng đá Mỹ là nhất.Chán lắm.Đi xem mà chán hết cả người. :(

Bình Dương đã viết:
Hehe, Dương đây :D. L2 thiếu Dương đúng là như rắn mất đầu (cháu xin lỗi CHÚ ạ).
Để tao update tình hình lớp mình cho mày nhé PDuy :
Hôm nay (23/9):
2 tiết đầu Anh, bà này dạy chán chết, ngữ pháp câu cú gì mà sai be bét hết cả.
2 tiết sau Ktra Văn, lúc đàu thằng nào cũng cuống cả lên (ông Văn mới tên Ngọc Anh, cho tận 5 đề để ôn liền), may thay vào giờ, ông ấy ngồi chấm bài + ko làm gì khác --> anh em được 1 buổi cứ gọi là ... (mặc dù ông ấy bảo ai bắt được bạn quay bài thì + cho 1 điểm, nhưng là L2 cho nên ... ko ai chết và ko ai được cộng điểm cả :D)
Nói chung là tạm thế đã, người iu tao đang đợi
(tao định post cho mày cái thời khóa biểu nhưng để hôm khác nhé :D)
hehe,đúng là L2.Năm nay bọn mày như thế là thoát rồi còn gì.mà sao vừa vào học đã kiểm tra là thế nào???lại còn tới 5 đề? :)

Tại ông nè mún kiểm tra tình hình học hành anh em thía nào :D Mờ lớp mình thì trong đầu có giè đâu :p ---> thèng nào chả hoạt động bí mật (hội Gấu cũng còn dzậy mờ :D)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên