Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lớp mình ơi!! Bàn chuyện đi tham quan tí đi cho vui!!!
Chắc Mrs.Tâm chỉ cho đi một ngày thôi nhẩy?
Thử bàn cách nào đi...có nên làm cho cô giáo chủ nhiệm của chúng ta không thể nào ngăn cản được không?
Cái này cứ hỏi thằng H.Sơn, nhà nó có mấy thứ dã man lém...cầm chân được cô phải vài tuần...tha hồ mà đi ...không ai ngăn cản!

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
To Fan Duy và tất cả mọi người: Đã nói là vào đây mờ chả ai chịu vào cả www.tinhban.de
cái trang đấy tao vào chậm lắm chả hiểu sao.Thế ông ấy kiểm tra những cái lớp 11 hả?

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Lớp mình ơi!! Bàn chuyện đi tham quan tí đi cho vui!!!
Chắc Mrs.Tâm chỉ cho đi một ngày thôi nhẩy?
Thử bàn cách nào đi...có nên làm cho cô giáo chủ nhiệm của chúng ta không thể nào ngăn cản được không?
Cái này cứ hỏi thằng H.Sơn, nhà nó có mấy thứ dã man lém...cầm chân được cô phải vài tuần...tha hồ mà đi ...không ai ngăn cản!
Khi nào thì đi thăm quan?Mà định đi đâu thế.Hôm trước vào cai web cũ của lớp mình,đọc buồn cười chết mất. :))

Lớp mình hàng sáng thứ 4 đều đá bóng đều đặn theo lệnh của chú, trung bình 1 ngày đá có >= 25 người.
Lớp mình sắp tới có khi được đi tham quan công viên Lê Nin hoặc Thủ Lệ. :)

2 everybody! Em lên đây chơi vì có vẻ lớp L2 hay có nhiều hoạt động hơn L1, năm nay mọi người học lớp 12 chắc lại cang vui. Vào box nào cũng thấy mọi người rục rịch đi chơi, hình như lớp em cũng sắp đi, nhưng còn chưa quen hết nên cũng chưa biết thế nào.

L2 luôn Welcome tất cả các bạn.
tất nhiên là vui hơn rồi,đấy cũng là truyền thống.

Võ Ngọc Việt đã viết:
Lớp mình hàng sáng thứ 4 đều đá bóng đều đặn theo lệnh của chú, trung bình 1 ngày đá có >= 25 người.
Lớp mình sắp tới có khi được đi tham quan công viên Lê Nin hoặc Thủ Lệ. :)

Thế đá từ 10h tới 12h à?Cũng vui nhỉ.Nhưng mà nắng vỡ đầu.
Tôi ở đây thèm đá bóng quá, nhưng mà nếu vào đội bóng của trường thì mất hết thời gian.Sáng phải dậy tập chạy từ 5h sáng, chiều từ 2h30- 6h tập->về chỉ có ngủ nên chưa vào vội. :)

Sắp trung thu rồi, lớp mình có định làm gì ko?( ngoài bắn súng nước) :))

Hê! Hê! Cái vụ bắn súng phun nước ấy hay vãi!!
Lớp mình chơi chán chê chả sao,bọn T2 vừa bắt chước đã bị chửi!

Lớp mình đá bóng vui vãi!
Mỗi tội không có ai cùng trình đá với A.Smith!

Hum nay lớp mình vui wá =)) lâu lém mới có 1 ngày ra chơi bổ ích như hum nay :)). Em xin tường thuật lại chi tiết như sau:

Hum nay lớp mình đi cầu hôn hộ Bác Vinh với bạn Minh Tú lớp 12V :D Bác Vinh thích thì thích thật nhưng không dám đi
-----> anh em wuyết râm giúp bác, kéo xuống bác tầng 3. Hoàng CM, Tiến Béo, Dương Vật, cùng 1 hội lít nhít bế bác xuống (em được nhận fần giữ chân >:) )
-----> do bác dẫy mạnh wá, trên đường xuống lớp Văn thì em fát hiện wần Bác Vinh đổi màu :))
-----> hóa ra wần rách ----> Bác phải đi lên cầu thang bằng cách đặc bịt, trông như người mẫu =))

À quên, xong cô Tâm biệt chuyện bắt bác Vinh cưởi quần để cô vá hộ ---> >:) ... không bít bói giè hơn là :)) =))

Bọn ông đùa ác quá ( hình như mình cũng vậy ). Làm bác bối rối giận tím mặt. :)
Tôi thực sự hối hận và muốn xin lỗi bác. Chó Dương đầu têu, đã bảo chú với HH rồi mà ko nghe, bây giờ lại ngồi cạnh bác nữa, ngồi cả giờ mặt lạnh đếch nói câu nào, lại còn bảo trả thù nữa, ghê vãi. :)

Đúng là khổ thân Bướm quá !
Rách quần, lại bị chụp ảnh! Lần sau anh em chơi nhớ đừng quá đà..nhất là với những thằng như Bướm! Sướng thì sướng thật nhưng không nên!
Tất cả là tại thằng Sơn "Đím",dám đi rêu rao chuyện của Bướm, Bướm ơi đánh chết nó đi!!

Nhưng cũng phải tỏ thái độ, không chúng nó bảo mình nhu nhược!

lớp mình phong trào đá bóng khá quá.chả bù cho tao ở trong này đến giải trường nó còn bắt đá bóng nhựa 3 lớp

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên