Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì tao đã rủ sang bên www.tinhban.de mà chả có ma nào chịu sang ---> bên đấy đông dzui hơn bên này đấy (thực ra vắng vẻ hơn :D)

To Fan Duy: Khi nào online thì send of massage cho mọi người đê (chả thấy tin tức gì cả ---> bị khủng bố à???)

ặc, bên đó nhiều chùa lắm hả.
---------
Cái ông dạy toán ...hic hic..

Ở bên này tao chưa thấy cái chùa nào cả [-x :) :)>-
Ở đây tao bắt buộc phải dùng aol nên ko down được YM ,kể cả vào đây cũng hiếm khi vào được trừ khi đến thư viện,mà nó thì lại xa.Ko ai bảo tao làm thế nào để post bài được à. /:)

To Lê bơm:Vân đi trước sinh nhật của nó à?Vui nhỉ,tao đi sau sinh nhật của tao,hehe.

Bình Dương đã viết:
Yên ắng quá, khác hẳn không khí trong lớp mình :D
Hôm nay trông thấy HS cạo đầu, mình nhìn cũng thèm cạo muốn chết, về hỏi bố, bố bảo "mày có vấn đề ở đầu ko ?" + 1 nụ cười "ý nghĩa" ---> chán hẳn :( :D
Thời khóa biểu năm nay thích thật, cứ gọi là nhàn đi :D

To PDuy: sao ko thấy ku online chat với bạn bè bao giờ thế ? message ko, mail cũng ko (điện thoại tất nhiên là càng ko rồi), sao thế ??? :-S
Địa chỉ mail của mọi người là gì???nói cho tao,tao mail được.
[email protected],

Hữu Sơn đã viết:
Thằng Phan Duy cần thuê bảo kê cứ gọi tao, tao gọi mấy thằng đệ ở chùa bên đấy bảo kê cho.
Post ảnh cạo đầu lên xem cái... :))

Uh, đợi đấy mấy hôm nữa post lên cho mà xem, ko cần thấy chùa đâu, nhắn một tiếng có ngay trực thăng có mấy thằng đệ tao trên đó đến bảo vệ ngay.
Yên tâm.

Thằng Sơn lại điếm rồi, hehe hôm qua đi đá bóng lại còn rách mắt nữa trông giống bảo kê vật. À này anh em, trở lại vấn đề quen thuộc, hôm nay chú mới gọi điện thông báo từ tuần sau sẽ phổ biến giải bóng đá tổ tiếp tục.
1 tin nữa là bọn T2 cũng bắt chước súng phun nuớc giống anh em ( hôm nay vừa bị nêu tên ) và cuối giờ đã rủ anh em bắn đấu, anh em thấy thế nào, bọn này được cái nhiều tiền nên toàn 46 thôi, trong khi anh em toàn lục.

Sao chả thấy đứa nào lên thế này???Chết hết trong lúc tập quân sự rồi hay sao thế???

Hôm nay kinh khủng quá.
Không hiểu Tùng dùng chưởng gì mà cái cửa kính vỡ thành trăm mảnh (có lẻ). Mỗi tội, "anh" đã trọng thương phải cấp cứu... dưới phòng y tế.
Nhìn cái cổ tay bị băng giống hệt vận động viên đeo cái gì gì ấy!

Àh mà mọi người post bài ở đây hẻo quá!
Ra mà xem topic của A1 H2 kìa...

Đấy, thấy chưa, có thấy gì không?
Chưa thấy thì quay ra xem lại đi!

Bây giờ mà bảo là không thấy thì chắc là đui rồi!
Rõ ràng là topic của nó béo hơn topic của mình!

Mấy thằng lớp mình đâu hết rồi???SƠn điếm Nhuế điếm,dương diếc đâu hết rồi?(hehe,mà bạn Thư tranh thủ cơ hội câu bài kinh phết)

có phải là câu bài đâu, tớ làm cho cái topic này...béo lên đấy chứ!

Có khi phải chuẩn bị bài viết kỉ niệm bài thứ 300 của mình mới được.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên