Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hô hố ! Hay chưa kìa
Gặp các bạn trên 4rum ai cũng nói Nhật là Vip mới khổ
Tớ thì tớ chả biết N vip vop vep đến mức nào
Nhưng tớ ... khó nói
Ái chà ~ Dạo này MN mất tích hay sao í nhở
Nếu mà được thành lập FC thì tớ giơ tay xin làm Thủ quỹ :))

Ôi bùn ngủ quá
Ngủ suốt ngày mà vẫn buồn ngủ
Giới thiệu nhá tớ ở Thành phố Thái Bình đó

Bình Dương đã viết:
Hữu Sơn đã viết:
Thì cái đó hàng free, sao nhanh được.
Tôi nghĩ cái chính vẫn dùng trên HAO này.
Cái kia chỉ là phụ thôi.

Cái đấy mới nên là forum chính. Ở đấy có thể chia làm nhiều box, topic, bàn bạc cái gì cũng dễ hơn, thế này lộn xộn lắm. Nói chung là mọi người nên vào kia nhiều hơn đi, tui thấy ít quá, đăng kí thì có đăng kí nhưng chẳng chịu post mấy, thấy có mỗi Thím :(
CHÚ + THÍM muôn năm :D

Nhưng trên đấy nhiều chủ đề => loãng => ko nhiều ng` có thời gian vào, ở đây thì dễ bàn hơn.

À, có ý kiến đề xuất 3/9 tất cả đội mũ cối.
Ko phải ý kiến của mình nhưng nhiều ng` đã ủng hộ.

Cho tui bon chen nhờ 1 chút! Có ai học 9d trường Giảng Võ, thì khai giảng về trường cũ + lên đăng ký cái nick trên Giangvo.com cho anh em kêu gọi cho dễ. Thanks rất nhìu!

Hữu Sơn đã viết:
Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Forum đã được sửa xong, mong mọi người vào thường xuyên (có 2 người giúp đỡ tao trong việc hoàn thiện là Sir_King và 1 em lớp 9 :D)
Mấy người đó là ai thế để lớp còn cảm ơn.
Sir king la ban cua tui :)>-

<-- Có mỗi mình tớ là người lạ thui nhở Sơn úi
Chiều nay trường tớ khai giảng
Tớ được cử đi hat bài " chín bậc tình yêu " (An thuyên) trong vai 1 cô gái Thái
:)) Ngại chưa kìa :(

Người lạ cũng đâu có sao, cái chính là phải với mục đích trong sáng lành mạnh!
Nếu chỉ để làm quen với Minh Nhật thì cũng không sao đâu!!!!

Sao dạo này phong trào lên forum của lớp lại trì trệ nhanh thế, cần phải kêu gọi mọi người lại.
Tôi thấy anh em nên giữ lại cái topic L2 trên HAO này vì dù sao chỉ có 1 topic thì sẽ tập trung hơn, muốn bàn bạc gì cũng có nhiều người xem chứ ở trên kia nhiều topic quá cũng bị phân tán nhiều ( trích tác Sơn điếm ).

Kế hoạch mới bây giờ cần được đưa ra, có lẽ là :
18 năm ngày sinh nhật chú Khoa 10/1/1987 - 10/1/2005

( Với người tầm cỡ như chú thì công việc này cần gấp rút khẩn trương chuẩn bị từ trước vài tháng cho lễ kỉ niệm phải thật tươm tất )

Sơn **** lại câu bài rồi!
Nói năng trên này thì mất hết cả bí mật rồi còn gì mà bất ngờ chứ!
Ah, hôm khai giảng.... hichic, sung sướng vinh hạnh được đi muộn hầu chú và anh Hình... cuối cùng "mũ len vằn" vẫn không biết gì hết.... CHÚ muôn năm (mẫu mực :D)

Chú đúng là vĩ đại thật! Hôm trước tao còn được chú đi sửa xe hộ cơ Thư ạ.:D Mà " mũ len vằn" là ai?

trời ơi, mày không biết à? Người cao tuổi nhất trong lớp mình đầu giờ thứ 2 hàng tuần đó!

này,tại sao tôi ko thể post bài ở web của lớp mình thế?ko thể sign in,bao nhiêu lần rồi.Mà có ai biết làm thế nào để download YM từ aol ko?

Mẹ thằng Duy ,đi thì biệt tăm biệt tích ,quên hết ***** nó anh em rồi [-x

Tình hình là mày sang đấy thế nào ? Sao chả bao giờ thấy nick mày sáng cả ?
Vân đi hôm 9-9 rồi

Yên ắng quá, khác hẳn không khí trong lớp mình :D
Hôm nay trông thấy HS cạo đầu, mình nhìn cũng thèm cạo muốn chết, về hỏi bố, bố bảo "mày có vấn đề ở đầu ko ?" + 1 nụ cười "ý nghĩa" ---> chán hẳn :( :D
Thời khóa biểu năm nay thích thật, cứ gọi là nhàn đi :D

To PDuy: sao ko thấy ku online chat với bạn bè bao giờ thế ? message ko, mail cũng ko (điện thoại tất nhiên là càng ko rồi), sao thế ??? :-S

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên