Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hơ..hơ....anh không sinh ngày 24\8.mà anh cũng không hỉu sao CD lại hỏi thía.
anh sinh ngày 3/3.
mà không có băng đâu em ạ.
(có thì anh cũng đốt hết rùi!)

Nhật:Không biết có chương trình đấy:(. Sao Nhật lại muốn đốt băng làm gì? Trông mặt lên hình xấu lắm à? :p
Ơ, quên, cảm ơn hôm ở Phố Cũ nhé:D
Dương: Ko xem phần trước à? 3/9 còn gì/:)

Chuyện Đồng phục lớp đến đâu rùi? Sao mọi người chả cho ý kiến gì cả thế? Hay là để vào trong năm bàn cho tiện nhé, chứ kiểu này thì đến mấy mùa nữa mới xong...

Minh Nhật đã viết:
hơ..hơ....anh không sinh ngày 24\8.mà anh cũng không hỉu sao CD lại hỏi thía.
anh sinh ngày 3/3.
mà không có băng đâu em ạ.
(có thì anh cũng đốt hết rùi!)

... thế thì anh đi sửa lại profile đi nhé .... không để các fan lại lúng túng .... :)).... b-) ... thế bao h thành lập FC đây ... em thấy anh đi cạnh tranh được rồi đấy .... 8-} ...
P/S : . nếu kiếm được cái băng nào thì đừng đốt .. giữ lại cho em nhé .. em muốn xem cái programe đấy .... :)>- /:) b-)

hehe, Nhật lên Me Xanh học sinh nghèo vượt khó mà các fan muốn xem ghê thế, khi nào có thì đưa cho đứa nào lớp mình rồi đến nhà nó xem luôn cho vui vẻ nhé.

..oạch .. anh Việt nói thếnào chứ ... em là fan anh Nhật hồi nào ... 8-} b-) .. nhưng mà em quen nhiều fan MN lắm ... :)) ...
..em nghe bảo cuốn băng ấy có nhiều nhân trường mình xuất hiện nên em cũng tò mò muốn xem ... với cả cũng phải xem trình độ diễn đạt trước ống quay của anh Nhật với trình độ viết báo thì cái nào hơn chứ nhờ ... 8-| b-) .. thế anh Việt có băng à ??? /:)

Ờ xin lỗi chen ngang vào vụ mấy người đang bàn một câu chuyện khác nhé :
Diễn đàn dở hơi bơi chả được của lớp mình đã có một tên ngắn gọn hơn.
Đó là http://www.l20205.2ya.com.
tức là lớp l2 khóa 0205.
Thực ra ngày trước tôi xí trước cái l2-0205.2ya.com để trông cho dễ nhìn nhưng quên mất cái pass, ngại tìm lại => dùng tạm cái kia vậy, dù sao cũng dễ nhớ hơn cái thằng địa chỉ cũ.

hehe, mình cứ để forum này đi, còn để cho các thành viên lớp khác vào post nữa chứ.

Thì cái đó hàng free, sao nhanh được.
Tôi nghĩ cái chính vẫn dùng trên HAO này.
Cái kia chỉ là phụ thôi.

F***k all!!! Co' bao giờ bọn ấy có bàn được vấn đề gì tử tế ko??? Cứ thế này forum càng ngày càng chán.....

Forum đã được sửa xong, mong mọi người vào thường xuyên (có 2 người giúp đỡ tao trong việc hoàn thiện là Sir_King và 1 em lớp 9 :D)

Cho tớ hỏi thăm Minh Nhật nhá
Nhật oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Nhớ Nhật lém
Oái ! đừng hiểu lầm

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Forum đã được sửa xong, mong mọi người vào thường xuyên (có 2 người giúp đỡ tao trong việc hoàn thiện là Sir_King và 1 em lớp 9 :D)
Mấy người đó là ai thế để lớp còn cảm ơn.

Nguyễn Thu Thảo đã viết:
Tớ không phải là dân lý
Cho tớ chơi với
Hi` Hi`

Hơ, tớ quê Thái Bình này ấy gì ơi, ấy ở huyện nào thế :-? :D
Lại 1 fan nữa của MN.

Lê Mạnh Tiến đã viết:
F***k all!!! Co' bao giờ bọn ấy có bàn được vấn đề gì tử tế ko??? Cứ thế này forum càng ngày càng chán.....

Bình tĩnh đã ku, bây giờ đang cuối hè, để vào năm ối chuyện mà bàn, yên tâm, sắp rồi.

Hữu Sơn đã viết:
Thì cái đó hàng free, sao nhanh được.
Tôi nghĩ cái chính vẫn dùng trên HAO này.
Cái kia chỉ là phụ thôi.

Cái đấy mới nên là forum chính. Ở đấy có thể chia làm nhiều box, topic, bàn bạc cái gì cũng dễ hơn, thế này lộn xộn lắm. Nói chung là mọi người nên vào kia nhiều hơn đi, tui thấy ít quá, đăng kí thì có đăng kí nhưng chẳng chịu post mấy, thấy có mỗi Thím :(
CHÚ + THÍM muôn năm :D

BD câu bài kin wé!
-----
Bàn về fanclub của Nhật Ng~, hôm qua đến cơ quan mẹ, tôi là VIP... hehe, vì...học cùng lớp "thằng Minh Nhật" ...khu.khu. Các bà các cô từ trẻ đến...sắp già đều hâm mộ bạn Nhật lớp mình (con các bác mang HTT về cho các cụ đọc mà).
Kiểu này phải chăm đến chỗ mẹ, bán ...tài liệu về Nhật mất thôi!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên